VLC - Trans - en to kn translation catalogue (4997 entries)

en: 
    Dumped content to vlc-help.txt file.
kn: 
     vlc-help.txt ಕಡತಕ್ಕೆ ವಿಷಯವನ್ನು ಎಸೆಯಲಾಯಿತು.

en: 
    Press the RETURN key to continue...
kn: 
    ಮುಂದುವರೆಯಲು RETURN ಕೀಲಿಯನ್ನು ಒತ್ತಿರಿ...

en:  (default disabled)
kn: (ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತವಾಗಿ ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ)

en:  (default enabled)
kn: (ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತವಾಗಿ ಶಕ್ತಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ)

en:  .                      Show/Hide hidden files
kn:  .                      ಗುಪ್ತ ಕಡತಗಳನ್ನು ತೋರಿಸು/ಮರೆಮಾಡು

en:  /                      Look for an item
kn:  /                      ಒಂದು ಐಟಂಅನ್ನು ಹುಡುಕಿ

en:  ;                      Look for the next item
kn:  ;                      ಮುಂದಿನ ಐಟಂಅನ್ನು ಹುಡುಕಿ

en:  <, >                   Next/Previous chapter
kn:  &lt;, &gt;                   ಮುಂದಿನ/ಹಿಂದಿನ ಅಧ್ಯಾಯ

en:  <enter>                Add the selected file to the playlist
kn:  &lt;enter&gt;                ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿದ ಕಡತವನ್ನು ಪ್ಲೇಪಟ್ಟಿಗೆ ಸೇರಿಸಿ

en:  <left>,<right>         Seek -/+ 1%%
kn:  &lt;ಎಡ&gt;,&lt;ಬಲ&gt;         Seek -/+ 1%%

en:  <pageup>,<pagedown>    Navigate through the box page by page
kn:  &lt;ಪುಟ ಮೇಲೆ&gt;,&lt;ಪುಟ ಕೆಳಗೆ&gt;    ಪೆಟ್ಟಿಗೆಯ ಮೂಲಕ ಪ್ರತಿ ಪುಟಕ್ಕೆ ವಿಹರಿಸಿ

en:  <space>                Add the selected directory to the playlist
kn:  &lt;enter&gt;                ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿದ ಕೋಶವನ್ನು ಪ್ಲೇಪಟ್ಟಿಗೆ ಸೇರಿಸಿ

en:  <space>                Pause/Play
kn:  &lt;space&gt;                ವಿರಾಮಗೊಳಿಸಿ/ಪ್ಲೇ ಮಾಡಿ

en:  <start>,<end>          Navigate to start/end of box
kn:  &lt;ಆರಂಭ&gt;,&lt;ಅಂತ್ಯ&gt;          ಪೆಟ್ಟಿಗೆಯ ಆರಂಭ/ಅಂತ್ಯಕ್ಕೆ ವಿಹರಿಸಿ

en:  <up>,<down>            Navigate through the box line by line
kn:  &lt;ಮೇಲೆ&gt;,&lt;ಕೆಳಗೆ&gt;            ಪೆಟ್ಟಿಗೆಯ ಮೂಲಕ ಪ್ರತಿ ರೇಖೆಗೆ ವಿಹರಿಸಿ

en:  <up>,<down>            Seek +/-5%%
kn:  &lt;up&gt;,&lt;down&gt;            Seek +/-5%%

en:  A                      Add an entry
kn:  A                      ಒಂದು ನಮೂದನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en:  B                      Show/Hide filebrowser
kn:  B                      ಕಡತದ ವೀಕ್ಷವನ್ನು ತೋರಿಸು/ಅಡಗಿಸು

en:  Ctrl-l                 Refresh the screen
kn:  Ctrl-l                 ಪರದೆಯನ್ನು ಪುನಶ್ಚೇತನಗೊಳಿಸು

en:  D, <backspace>, <del>  Delete an entry
kn:  D, &lt;backspace&gt;, &lt;del&gt;  ಒಂದು ನಮೂದನ್ನು ಅಳಿಸಿ

en:  Esc                    Close Add/Search entry
kn:  Esc                    ಸೇರಿಸಿ/ಹುಡುಕಿ ನಮೂದನ್ನು ಮುಚ್ಚಿ

en:  L                      Show/Hide messages box
kn:  L                     ಸಂದೇಶಗಳ ಪೆಟ್ಟಿಗೆಯನ್ನು ತೋರಿಸು/ಮರೆಮಾಡು

en:  M                      Show/Hide metadata box
kn:  M                     ಪರ್ಯಾಯ ಮಾಹಿತಿ ಪೆಟ್ಟಿಗೆಯನ್ನು ತೋರಿಸು/ಮರೆಮಾಡು

en:  O                      Reverse order Playlist by title
kn:  O                      ಶೀರ್ಷಿಕೆಯ ಕ್ರಮದಲ್ಲಿ ಪ್ಲೇಪಟ್ಟಿಯ ಹಿಮ್ಮುಖವಾಗಿ ಜೋಡಿಸಿ

en:  P                      Show/Hide playlist box
kn:  P                     ಪ್ಲೇಪಟ್ಟಿಯ ಪೆಟ್ಟಿಗೆಯನ್ನು ತೋರಿಸು/ಮರೆಮಾಡು

en:  Position : %s/%s
kn: ಸ್ಥಳ : %s/%s

en:  Profile Name Missing
kn: ವಿವರದ ಹೆಸರು ಕಾಣೆಯಾಗಿದೆ

en:  R                      Toggle Repeat item
kn:  R                      ಪುನರಾವರ್ತನೆಯ ಐಟಂಅನ್ನು ಅದಲುಬದಲು ಮಾಡಿ

en:  S                      Show/Hide statistics box
kn:  S                     ಅಂಕಿಅಂಶಗಳ ಪೆಟ್ಟಿಗೆಯನ್ನು ತೋರಿಸು/ಮರೆಮಾಡು

en:  Source   : %s
kn: ಮೂಲ   : %s

en:  Source: <no current item>
kn: ಮೂಲ: &lt;no current item&gt;

en:  Volume   : %3ld%%
kn: ವಾಲ್ಯೂಮ್   : %3ld%%

en:  Volume   : ----
kn: ವಾಲ್ಯೂಮ್   : ----

en:  Volume   : Mute
kn: ವಾಲ್ಯೂಮ್  : ನಿಶ್ಯಬ್ಧ

en:  Weighted prediction for P-frames:  - 0: Disabled
     - 1: Blind offset
     - 2: Smart analysis
kn:  P ಚೌಕಟ್ಟುಗಳ ಸಮತೋಲನದ ಊಹೆ:  - 0: ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ
     - 1: Blind offset
     - 2: Smart analysis

en:  [ h for help ]
kn: [ಸಹಾಯಕ್ಕಾಗಿ h]

en:  [, ]                   Next/Previous title
kn:  [, ]                   ಮುಂದಿನ/ಹಿಂದಿನ ಶೀರ್ಷಿಕೆ

en:  a, z                   Volume Up/Down
kn:  a, z                   ವಾಲ್ಯೂಮ್ ಹೆಚ್ಚು/ಕಡಿಮೆ

en:  days
kn: ದಿನಗಳು

en:  e                      Eject (if stopped)
kn:  e                      ಹೊರತೆಗೆಯಿರಿ (ನಿಂತಿದ್ದರೆ)

en:  f                      Toggle Fullscreen
kn:  f                      ಪೂರ್ಣಪರದೆಯನ್ನು ಅದಲುಬದಲು ಮಾಡಿ

en:  g                      Go to the current playing item
kn:  g                      ಈಗ ಪ್ಲೇ ಆಗುತಿರುವ ಐಟಂಗೆ ಹೋಗಿ

en:  h,H                    Show/Hide help box
kn:  h,H                    ಸಹಾಯದ ಪೆಟ್ಟಿಗೆಯನ್ನು ತೋರಿಸು/ಮರೆಮಾಡು

en:  i                      Show/Hide info box
kn:  i                      ಮಾಹಿತಿಯ ಪೆಟ್ಟಿಗೆಯನ್ನು ತೋರಿಸು/ಮರೆಮಾಡು

en:  l                      Toggle Loop Playlist
kn:  l                      ಲೂಪ್ ಪ್ಲೇಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಅದಲುಬದಲು ಮಾಡಿ

en:  m                      Mute
kn:  m                      ನಿಶ್ಯಬ್ಧಗೊಳಿಸಿ

en:  n, p                   Next/Previous playlist item
kn:  n, p                   ಮುಂದಿನ/ಹಿಂದಿನ ಪ್ಲೇಪಟ್ಟಿಯ ಐಟಂ

en:  o                      Order Playlist by title
kn:  o                      ಪ್ಲೇಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಶೀರ್ಷಿಕೆಯ ಮೂಲಕ ಕ್ರಮಗೊಳಿಸಿ

en:  q, Q, Esc              Quit
kn:  q, Q, Esc              ನಿರ್ಗಮಿಸಿ

en:  r                      Toggle Random playing
kn:  r                      ಯಾದೃಚ್ಛಿಕವಾಗಿ ಪ್ಲೇ ಮಾಡುವುದ್ದನ್ನು ಅದಲುಬದಲು ಮಾಡಿ

en:  s                      Stop
kn:  s                      ನಿಲ್ಲಿಸಿ

en:  x                      Show/Hide objects box
kn:  x                     ವಸ್ತುಗಳ ಪೆಟ್ಟಿಗೆಯನ್ನು ತೋರಿಸು/ಮರೆಮಾಡು

en: "%s" is no audio encoder.
kn: "%s" ಯಾವುದೇ ಧ್ವನಿ ಸಂಕೇತಕ ಅಲ್ಲ

en: "%s" is no video encoder.
kn: "%s" ಯಾವುದೇ ವಿಡಿಯೋ ಸಂಕೇತಕ ಅಲ್ಲ

en: "Rating" to put in ASF comments.
kn: "ಶ್ರೇಯಾಂಕ" ASF ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಗಳಲ್ಲಿ ಹಾಕಲು.

en: #paste your VLM commands here
kn: # ನಿಮ್ಮ VLM ಆಜ್ಞೆಗಳನ್ನು ಇಲ್ಲಿ ಅಂಟಿಸಿ

en: #separate commands with a new line or a semi-colon
kn: # ಆಜ್ಞೆಗಳನ್ನು ಹೊಸ ಸಾಲಿನಿಂದ ಅಥವಾ ಅರ್ಧ ವಿರಾಮ ಚಿಹ್ನೆಯ ಜೊತೆ ಪ್ರತ್ಯೇಕಿಸಿ

en: %1 downloads
kn: %1 ಡೌನ್ಲೋಡ್ ಗಳು

en: %i items
kn: %i ಐಟಂಗಳು

en: %i tracks
kn: %i ಟ್ರ್ಯಾಕ್

en: %s
    Downloading... %s/%s %.1f%% done
kn: %s
    ಡೌನ್ಲೋಡ್ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತಿದೆ...%s/%s %.1f%% ಪೂರೈಸಿದೆ

en: %s
    Downloading... %s/%s - %.1f%% done
kn: %s
    ಡೌನ್ಲೋಡ್ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತಿದೆ...%s/%s-%.1f%% ಪೂರೈಸಿದೆ

en: %s (Encoded Output)
kn: %s (ಸಂಕೇತಗೊಳಿಸಿದ ಉತ್ಪಾದನೆ)

en: %s bytes
kn: %s ಬೈಟ್ ಗಳು

en: %u module was not displayed because it only has advanced options.
     | %u modules were not displayed because they only have advanced options.
kn[0]: %u ಘಟಕವನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿಲ್ಲ ಕಾರಣ ಅದು ಕೇವಲ ಮುಂದುವರೆದ ಆಯ್ಕೆಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ.

en: &About
kn: ಕುರಿತು

en: &Advanced Controls
kn: &amp;ವಿಸ್ತೃತ ನಿಯಂತ್ರಣಗಳು

en: &Advanced Open...
kn: ಸುಧಾರಿತವಾಗಿ ತೆರೆಯಿರಿ...

en: &Apply
kn: ಅನ್ವಯಿಸಿ

en: &Aspect Ratio
kn: ಆಕಾರ ಅನುಪಾತ

en: &Audio
kn: ಧ್ವನಿ

en: &Cancel
kn: ರದ್ದುಗೊಳಿಸಿ

en: &Chapter
kn: ಅಧ್ಯಾಯ

en: &Clear
kn: ತೆರವುಗೊಳಿಸಿ

en: &Close
kn: &amp;ಮುಚ್ಚಿ

en: &Codec Information
kn: &amp;ಸಂಕೇತಕಗಳ ಮಾಹಿತಿ

en: &Continue
kn: &ಮುಂದುವರಿಸಿ

en: &Crop
kn: ಕತ್ತರಿಸು

en: &Decrease Volume
kn: ವಾಲ್ಯೂಮ್ ಅನ್ನು ಕಡಿಮೆಗೊಳಿಸಿ

en: &Deinterlace
kn: ಬಿಡಿಸಿ

en: &Deinterlace mode
kn: ಬಿಡಿಸುವ ಕ್ರಮ

en: &Disc
kn: ಡಿಸ್ಕ್

en: &Effects and Filters
kn: &amp;ಪರಿಣಾಮಗಳು ಮತ್ತು ಶೋಅಕಗಳು

en: &Enqueue
kn: &amp;ಸರತಿ ಸಾಲಿಗಿ ಸೇರಿಸಿ

en: &Faster
kn: ವೇಗವಾಗಿ

en: &File
kn: ಕಡತ

en: &Filter:
kn: ಶೋದಕ:

en: &Fingerprint
kn: &amp;ಬೆರಳಿನ ಗುರುತು

en: &Fullscreen
kn: ಪೂರ್ಣತೆರೆ

en: &Fullscreen Interface
kn: &amp;ಪೂರ್ಣಪರದೆಯ ಮೇಲ್ಮೈ

en: &General
kn: ಸಾಮಾನ್ಯ

en: &Go
kn: ಗೋವಾ

en: &Help
kn: ಸಹಾಯ

en: &Hide VLC media player in taskbar
kn: &amp;ಟಾಸ್ಕ್ ಬಾರ್ನಲ್ಲಿ  VLC ಮಾಧ್ಯಮ ಪ್ಲೇಯರ್‍ಅನ್ನು ಮರೆಮಾಡಿ

en: &Increase Volume
kn: ವಾಲ್ಯೂಮ್ ಅನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸಿ

en: &Install
kn: &ಅನುಸ್ಥಾಪಿಸಿ

en: &Jump Forward
kn: &amp;ಮುಂದಕ್ಕೆ ಜಿಗಿ

en: &Manage
kn: &amp;ನಿರ್ವಹಿಸಿ

en: &Media
kn: &amp;ಮಾಧ್ಯಮ

en: &Messages
kn: ಸಂದೇಶಗಳು

en: &Metadata
kn: ಪರ್ಯಾಯದಶಮಾಂಶ

en: &Mute
kn: ನಿಶ್ಯಬ್ಧಗೊಳಿಸಿ

en: &Network
kn: ಜಾಲಬಂಧ

en: &No
kn: &amp;ಇಲ್ಲ

en: &Open File...
kn: ಕಡತವನ್ನು ತೆರೆಯಿರಿ...

en: &Open Media
kn: ಮಾಧ್ಯಮವನ್ನು ತೆರೆಯಿರಿ

en: &Open Multiple Files...
kn: &amp;ಬಹುವಿಧದ ಕಡತಗಳನ್ನು ತೆರೆಯಿರಿ...

en: &Play
kn: ಪ್ಲೇ ಮಾಡಿ

en: &Playback
kn: ಹಿನ್ನೆಲೆಗಾಯನ

en: &Preferences
kn: ಆದ್ಯತೆಗಳು

en: &Program
kn: ಪ್ರೋಗ್ರಾಂ

en: &Quit
kn: ನಿರ್ಗಮಿಸು

en: &Recheck version
kn: &amp;ಆವೃತ್ತಿಯನ್ನು ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ ಪರೀಕ್ಷಿಸಿ

en: &Reset Preferences
kn: ಆದ್ಯತೆಗಳನ್ನು ಮರುಹೊಂದಿಸಿ

en: &Save
kn: ಉಳಿಸಿ

en: &Save Metadata
kn: ಪರ್ಯಾಯ ಮಾಹಿತ್ತಿಯನ್ನು ಉಳಿಸಿ

en: &Save as...
kn: &amp;ರೂಪದಲ್ಲಿ ಉಳಿಸು ...

en: &Search:
kn: ಹುಡುಕು

en: &Select
kn: ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: &Start
kn: ಪ್ರಾರಂಭ

en: &Stereo Mode
kn: ಸ್ಟೀರಿಯೋ ಕ್ರಮ

en: &Stop
kn: ನಿಲ್ಲಿಸಿ

en: &Stream
kn: ಸ್ಟ್ರೀಮ್

en: &Stream...
kn: ಪ್ರಾವಹಕ...

en: &Track Synchronization
kn: ಹಾಡಿನ ಹೊಂದಾಣಿಕೆ

en: &Uninstall
kn: &ಅಸ್ಥಾಪಿಸಿ

en: &VLM Configuration
kn: &amp;VLMಸಂರಚನೆ

en: &Verbosity:
kn: ಶಬ್ದ ಬಾಹುಳ್ಯ

en: &Video
kn: ದೃಶ್ಯ

en: &View
kn: ನೋಟ

en: &Visualizations
kn: ದೃಶ್ಯೀಕರಣಗಳು

en: &Write changes to config
kn: &amp;ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನುಸಂರಚನಾ ಕಡತಕ್ಕೆ ಬರೆಯಿರಿ

en: &Yes
kn: &ಹೌದು

en: &Zoom
kn: ದೊಡ್ಡದಾಗಿಸು

en: (Delayed)
kn: (ವಿಳಂಬವಾಗಿದೆ)

en: (Hastened)
kn: (ತೀವ್ರಗೊಂಡಿತು)

en: (Super) Video CD
kn: (ಸೂಪರ್) ವೀಡಿಯೊ ಸಿಡಿ

en: (no item is being played)
kn: (ಯಾವುದೇ ಐಟಂ ಪ್ಲೇ ಆಗುತಿಲ್ಲ

en: +----[ Remote control commands ]
kn: + ---- [ರಿಮೋಟ್ ನಿಯಂತ್ರಣ ಆಜ್ಞೆಗಳು]

en: +-[Audio Decoding]
kn: +-[ಧ್ವನಿಯನ್ನು ವಿಸಂಕೇತಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ]

en: +-[Incoming]
kn: +-[ಒಳಬರುವ]

en: +-[Streaming]
kn: +-[ಸ್ಟ್ರೀಮಿಂಗ್]

en: +-[Video Decoding]
kn: +-[ವೀಡಿಯೋ ವಿಸಂಕೇತಿಸಲಾಗಿತ್ತಿದೆ]

en: 0.35 (same as DVB-S)
kn: 0.35 (DVB-S ರೀತಿಯಲ್ಲಿ)

en: 0/90/180/270/mirror
kn: 0/90/180/270/ಕನ್ನಡಿ

en: 1 KHz
kn: 1 Kಹರ್ಟ್ಝ್

en: 1.712 MHz
kn: 1.712 ಮೆಗಾಹರ್ಟ್ಝ್

en: 10 MHz
kn: 10 ಮೆಗಾಹರ್ಟ್ಝ್

en: 10 bits
kn: 10 ಬಿಟ್ಗಳು

en: 12 KHz
kn: 12 Kಹರ್ಟ್ಝ್

en: 125 Hz
kn: 125 ಹರ್ಟ್ಝ್

en: 14 KHz
kn: 14 Kಹರ್ಟ್ಝ್

en: 15 bits
kn: 15 ಬಿಟ್ಗಳು

en: 16 KHz
kn: 16 Kಹರ್ಟ್ಝ್

en: 16 bits
kn: 16 ಬಿಟ್ಗಳು

en: 170 Hz
kn: 170 ಹರ್ಟ್ಝ್

en: 1:1 Original
kn: 1:1 ಮೂಲ

en: 1:2 Half
kn: 1:2 ಅರ್ಧ

en: 1:4 Quarter
kn: 1:4 ಚತುರ್ಥಾಂಶ

en: 1:File
kn: 1: ಕಡತ

en: 2 KHz
kn: 2 Kಹರ್ಟ್ಝ್

en: 2 Pass
kn: 2 ಪಾಸ್

en: 24 bits
kn: 24 ಬಿಟ್ಗಳು

en: 250 Hz
kn: 250 ಹರ್ಟ್ಝ್

en: 2:1 Double
kn: 2:1 ಎರಡರಷ್ಟು

en: 3 KHz
kn: 3 Kಹರ್ಟ್ಝ್

en: 31 Hz
kn: 31 ಹರ್ಟ್ಝ್

en: 310 Hz
kn: 310 ಹರ್ಟ್ಝ್

en: 32 bits
kn: 24 ಬಿಟ್ಗಳು

en: 4 KHz
kn: 4 Kಹರ್ಟ್ಝ್

en: 5 MHz
kn: 5 ಮೆಗಾಹರ್ಟ್ಝ್

en: 50 Hz
kn: 50 ಹರ್ಟ್ಝ್

en: 500 Hz
kn: 500 ಹರ್ಟ್ಝ್

en: 525 lines / 60 Hz
kn: 525 ಸಾಲುಗಳು / 60 ಹರ್ಟ್ಝ್

en: 6 KHz
kn: 6 Kಹರ್ಟ್ಝ್

en: 6 MHz
kn: 6 ಮೆಗಾಹರ್ಟ್ಝ್

en: 60 Hz
kn: 60 ಹರ್ಟ್ಝ್

en: 600 Hz
kn: 600 ಹರ್ಟ್ಝ್

en: 625 lines / 50 Hz
kn: 625 ಸಾಲುಗಳು / 50 ಹರ್ಟ್ಝ್

en: 63 Hz
kn: 63 ಹರ್ಟ್ಝ್

en: 7 MHz
kn: 7 ಮೆಗಾಹರ್ಟ್ಝ್

en: 8 KHz
kn: 8 Kಹರ್ಟ್ಝ್

en: 8 MHz
kn: 8 ಮೆಗಾಹರ್ಟ್ಝ್

en: 8 bits
kn: 8 ಬಿಟ್ಗಳು

en: <html><head><meta http-equiv="Content-Type" content="text/html; charset=utf-8" /></head><body><h2>Welcome to VLC media player Help</h2><h3>Documentation</h3><p>You can find VLC documentation on VideoLAN's <a href="http://wiki.videolan.org">wiki</a> website.</p><p>If you are a newcomer to VLC media player, please read the<br><a href="http://wiki.videolan.org/Documentation:VLC_for_dummies"><em>Introduction to VLC media player</em></a>.</p><p>You will find some information on how to use the player in the <br>"<a href="http://wiki.videolan.org/Documentation:Play_HowTo"><em>How to play files with VLC media player</em></a>" document.</p><p>For all the saving, converting, transcoding, encoding, muxing and streaming tasks, you should find useful information in the <a href="http://wiki.videolan.org/Documentation:Streaming_HowTo">Streaming Documentation</a>.</p><p>If you are unsure about terminology, please consult the <a href="http://wiki.videolan.org/Knowledge_Base">knowledge base</a>.</p><p>To understand the main keyboard shortcuts, read the <a href="http://wiki.videolan.org/Hotkeys">shortcuts</a> page.</p><h3>Help</h3><p>Before asking any question, please refer yourself to the <a href="http://www.videolan.org/support/faq.html">FAQ</a>.</p><p>You might then get (and give) help on the <a href="http://forum.videolan.org">Forums</a>, the <a href="http://www.videolan.org/vlc/lists.html">mailing-lists</a> or our IRC channel (<em>#videolan</em> on irc.freenode.net).</p><h3>Contribute to the project</h3><p>You can help the VideoLAN project giving some of your time to help the community, to design skins, to translate the documentation, to test and to code. You can also give funds and material to help us. And of course, you can <b>promote</b> VLC media player.</p></body></html>
kn: &lt;html&gt;&lt;head&gt;&lt;meta http-equiv="Content-Type" content="text/html; charset=utf-8" /&gt;&lt;/head&gt;&lt;body&gt;&lt;h2&gt;Welcome to VLC media player Help&lt;/h2&gt;&lt;h3&gt;Documentation&lt;/h3&gt;&lt;p&gt;You can find VLC documentation on VideoLAN's &lt;a href="http://wiki.videolan.org"&gt;wiki&lt;/a&gt; website.&lt;/p&gt;&lt;p&gt;If you are a newcomer to VLC media player, please read the&lt;br&gt;&lt;a href="http://wiki.videolan.org/Documentation:VLC_for_dummies"&gt;&lt;em&gt;Introduction to VLC media player&lt;/em&gt;&lt;/a&gt;.&lt;/p&gt;&lt;p&gt;You will find some information on how to use the player in the &lt;br&gt;"&lt;a href="http://wiki.videolan.org/Documentation:Play_HowTo"&gt;&lt;em&gt;How to play files with VLC media player&lt;/em&gt;&lt;/a&gt;" document.&lt;/p&gt;&lt;p&gt;For all the saving, converting, transcoding, encoding, muxing and streaming tasks, you should find useful information in the &lt;a href="http://wiki.videolan.org/Documentation:Streaming_HowTo"&gt;Streaming Documentation&lt;/a&gt;.&lt;/p&gt;&lt;p&gt;If you are unsure about terminology, please consult the &lt;a href="http://wiki.videolan.org/Knowledge_Base"&gt;knowledge base&lt;/a&gt;.&lt;/p&gt;&lt;p&gt;To understand the main keyboard shortcuts, read the &lt;a href="http://wiki.videolan.org/Hotkeys"&gt;shortcuts&lt;/a&gt; page.&lt;/p&gt;&lt;h3&gt;Help&lt;/h3&gt;&lt;p&gt;Before asking any question, please refer yourself to the &lt;a href="http://www.videolan.org/support/faq.html"&gt;FAQ&lt;/a&gt;.&lt;/p&gt;&lt;p&gt;You might then get (and give) help on the &lt;a href="http://forum.videolan.org"&gt;Forums&lt;/a&gt;, the &lt;a href="http://www.videolan.org/vlc/lists.html"&gt;mailing-lists&lt;/a&gt; or our IRC channel (&lt;em&gt;#videolan&lt;/em&gt; on irc.freenode.net).&lt;/p&gt;&lt;h3&gt;Contribute to the project&lt;/h3&gt;&lt;p&gt;You can help the VideoLAN project giving some of your time to help the community, to design skins, to translate the documentation, to test and to code. You can also give funds and material to help us. And of course, you can &lt;b&gt;promote&lt;/b&gt; VLC media player.&lt;/p&gt;&lt;/body&gt;&lt;/html&gt;

en: <p>Password for Web interface has not been set.</p><p>Please use --http-password, or set a password in </p><p>Preferences &gt; All &gt; Main interfaces &gt; Lua &gt; Lua HTTP &gt; Password.</p>
kn: &lt;p&gt;Password for Web interface has not been set.&lt;/p&gt;&lt;p&gt;Please use --http-password, or set a password in &lt;/p&gt;&lt;p&gt;Preferences &amp;gt; All &amp;gt; Main interfaces &amp;gt; Lua &amp;gt; Lua HTTP &amp;gt; Password.&lt;/p&gt;

en: <p>VLC media player is a free and open source media player, encoder, and streamer made by the volunteers of the <a href="http://www.videolan.org/"><span style=" text-decoration: underline; color:#0057ae;">VideoLAN</span></a> community.</p><p>VLC uses its internal codecs, works on essentially every popular platform, and can read almost all files, CDs, DVDs, network streams, capture cards and other media formats!</p><p><a href="http://www.videolan.org/contribute/"><span style=" text-decoration: underline; color:#0057ae;">Help and join us!</span></a>
kn: &lt;p&gt;VLC media player is a free and open source media player, encoder, and streamer made by the volunteers of the &lt;a href="http://www.videolan.org/"&gt;&lt;span style=" text-decoration: underline; color:#0057ae;"&gt;VideoLAN&lt;/span&gt;&lt;/a&gt; community.&lt;/p&gt;&lt;p&gt;VLC uses its internal codecs, works on essentially every popular platform, and can read almost all files, CDs, DVDs, network streams, capture cards and other media formats!&lt;/p&gt;&lt;p&gt;&lt;a href="http://www.videolan.org/contribute/"&gt;&lt;span style=" text-decoration: underline; color:#0057ae;"&gt;Help and join us!&lt;/span&gt;&lt;/a&gt;

en: >HHHHHH;#
kn: &gt;HHHHHH;#

en: A SDP export is requested, but no URL is provided.
kn: ಒಂದು SDP ಗಳು ರಫ್ತು ಮನವಿ ಇದೆ. ಆದರೆ ಯಾವುದೇ URL ಒದಗಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ.

en: A directory where to save the files has to be selected.
kn: ಎಲ್ಲಿ ಕಡತಗಳನ್ನು ಉಳಿಸಬೇಕೋ ಆ ಕೋಶವನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ.

en: A file where to save the stream has to be selected.
kn: ಎಲ್ಲಿ ಸ್ಟ್ರೀಮ್‍ಗಳನ್ನು ಉಳಿಸಬೇಕೋ ಆ ಕೋಶವನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ.

en: A new version of VLC (%1.%2.%3%4) is available.
kn: VLC ಯ ಹೊಸ ಆವೃತ್ತಿ (%1.%2.%3%4) ಲಭ್ಯವಿದೆ.

en: A positive value means that the audio is ahead of the video
kn: ಧನಾತ್ಮಕ ಮೌಲ್ಯವೆಂದರೆ ಧ್ವನಿಯು ವಿಡಿಯೋಕಿಂತ ಮುಂದೆ ಎಂದರ್ಥ

en: A positive value means that the subtitles are ahead of the video
kn: ಧನಾತ್ಮಕ ಮೌಲ್ಯವೆಂದರೆ ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಯು ವಿಡಿಯೋಕಿಂತ ಮುಂದೆ ಎಂದರ್ಥ

en: A single password restricts access to this interface.
kn: ಒಂದು ಗುಪ್ತಪದ ಈ ಅಂತರ್ವರ್ತನದ ಪ್ರವೇಶವನ್ನು ನಿರ್ಬಂಧಿಸುತ್ತದೆ.

en: A sound font file (.SF2) is required for MIDI synthesis.
    Please install a sound font and configure it from the VLC preferences (Input / Codecs > Audio codecs > FluidSynth).
kn: A sound font file (.SF2) is required for MIDI synthesis.
    Please install a sound font and configure it from the VLC preferences (Input / Codecs &gt; Audio codecs &gt; FluidSynth).

en: A->B Loop
kn: A-&gt;B ಲೂಪ್

en: A/52 audio packetizer
kn: A/52 ಧ್ವನಿ ವಿಭಜಕ

en: A/52 dynamic range compression
kn: A/52 ಕ್ರಿಯಾತ್ಮಕ ಶ್ರೇಣಿಯ ಸಂಕೋಚಕ

en: A/52 parser
kn: A/52 ಪಾರ್ಸರ್

en: AAC audio decoder (using libfaad2)
kn: AAC ಧ್ವನಿ ವಿಸಂಕೇತಕ (libfaad2 ಬಳಸಿಕೊಂಡು)

en: AAC extension
kn: AAC ವಿಸ್ತರಣೆ

en: AACS Host certificate revoked.
kn: AACS ಅತಿಥೇಯ ಪ್ರಮಾಣಪತ್ರವನ್ನು ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ.

en: AACS MMC failed.
kn: AACS MMC ವಿಫಲವಾಗಿದೆ.

en: ADPCM audio decoder
kn: ADPCM ಧ್ವನಿ ಸಂಕೇತಕ

en: AES key URI to place in playlist
kn: ಪಟ್ಟಿಯಲ್ಲಿನ ಇರಿಸಲು AES ಕೀ URI

en: AES key file
kn: AES ಕೀಲಿ ಕಡತ

en: AES3/SMPTE 302M audio decoder
kn: AES3/SMPTE 302M ಧ್ವನಿ ಸಂಕೇತಕ

en: AES3/SMPTE 302M audio packetizer
kn: AES3/SMPTE 302M ಧ್ವನಿ ವಿಭಜಕ

en: AIFF demuxer
kn: AIFF ಡಿಮಕ್ಸರ್

en: ALSA audio capture
kn: ALSA ಧ್ವನಿಗ್ರಹಿಕೆ

en: ALSA audio output
kn: ALSA ಧ್ವನಿ ಉತ್ಪಾದನೆ

en: AM Tuner mode
kn: AM ಸ್ವರಸಂಯೋಜಕದ ಕ್ರಮ

en: AM radio
kn: ಎಮ್ ರೇಡಿಯೊ

en: ARM NEON audio volume
kn: ARM NEON ಧ್ವನಿಯ ವಾಲ್ಯೂಮ್

en: ARM NEON video chroma YUV->RGBA
kn: M NEON ವೀಡಿಯೊ ವರ್ಣಶುದ್ಧತೆ YUV-&gt;RGBA

en: ARM NEON video chroma conversions
kn: ARM NEON ವೀಡಿಯೊ ವರ್ಣಶುದ್ಧತೆಯ ಪರಿವರ್ತನೆಗಳು

[ctx: ASCII]
en: VLC media player
kn: VLC ಮಾಧ್ಯಮ ಪ್ಲೇಯರ್

en: ASCII Art
kn: ASCII ಕಲೆ

en: ASCII-art video output
kn: ASCII-ಕಲೆಯ ವೀಡಿಯೊ ಉತ್ಪಾದನೆ

en: ASF muxer
kn: ASF ಮಕ್ಸರ್

en: ASF packet size -- default is 4096 bytes
kn: ASF ಪ್ಯಾಕೆಟ್ ಗಾತ್ರ --ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತವಾಗಿ 4096 ಬೈಟ್‍ಗಳು

en: ASF/WMV demuxer
kn: ASF/WMV ಡಿಮಕ್ಸರ್

en: ASX playlist import
kn: ASX  ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಆಮದು ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಿ

en: ATSC A/52 (AC-3) audio decoder
kn: ATSC A/52 (AC-3) ಧ್ವನಿ ವಿಸಂಕೇತಕ

en: ATSC minor channel
kn: ATSC ಸಣ್ಣ ಚಾನೆಲ್

en: ATSC reception parameters
kn: ATSC ಸ್ವಾಗತಕೂಟದ ಮಾನದಂಡಗಳು

en: AU demuxer
kn: AU ಡಿಮಕ್ಸರ್

en: AVI muxer
kn: AVI ಮಾಕ್ಸರ್

en: Abort
kn: ಸ್ಥಗಿತಗೊಳಿಸು

en: About
kn: ಕುರಿತು

en: About VLC media player
kn: VLC ಮಾಧ್ಯಮ ಪ್ಲೇಯರ್ ಬಗ್ಗೆ

en: Above the Video
kn: ವೀಡಿಯೊದ ಮೇಲೆ

en: Abscissa of the capture region in pixels.
kn: ಸೆರೆಹಿಡಿಯುವ ಪ್ರದೇಶದ ಅಪಚ್ಛೇದ ಪಿಕ್ಸೆಲ್ಗಳಲ್ಲಿ.

en: Absolute delay
kn: ಸಂಪೂರ್ಣ ವಿಳಂಬ

en: Acapella
kn: ಆಕಪೆಲ್ಲ

en: Accelerated video output (Overlay)
kn: ವೇಗೋತ್ಕರ್ಷದ ವೀಡಿಯೊ ಉತ್ಪಾದನೆ (ಹೊದಿಕೆಗಳು)

en: Accept 24 hours
kn: 24 ಗಂಟೆಗಳ ಕಾಲ ಸ್ವೀಕರಿಸಿ

en: Accept commands over a Unix socket rather than stdin.
kn: stdin ಬದಲಿಗೆ ಯುನಿಕ್ಸ್ ಸಾಕೆಟ್‍ಗಳ ಆಜ್ಞೆಗಳನ್ನು ಸ್ವೀಕರಿಸಿ.

en: Accept permanently
kn: ಶಾಶ್ವತವಾಗಿ ಸ್ವೀಕರಿಸಿ

en: Access advanced options to tweak the device
kn: ಸಾಧನವನ್ನು ತಿರುಚಲು ಮಾಡಲು ಸುಧಾರಿತ ಆಯ್ಕೆಗಳು ಪ್ರವೇಶಿಸಿ

en: Access module
kn: ಪ್ರವೇಶ ಘಟಕ

en: Access modules
kn: ಪ್ರವೇಶ ಘಟಕಗಳು

en: Access output
kn: ಪ್ರವೇಶ output

en: Access output module
kn: ಉತ್ಪಾದನೆಯ ಘಟಕವನ್ನು ಪ್ರವೇಶಿಸಿ

en: Access to the stream is denied by the server configuration.
kn: ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಪ್ರವೇಶವನ್ನು ಸರ್ವರ್ ಸಂರಚನೆ  ನಿರಾಕರಿಸಿದೆ.

en: Access unit delimiters
kn: ಪ್ರವೇಶವನ್ನು ಘಟಕದ ನಿರ್ಬಂಧಗಳು

en: Account that will be used for the connection.
kn: ಸಂಪರ್ಕಕಕ್ಕೆ ಬಳಸಲಾಗುವ ಖಾತೆ.

en: Accuracy of RateControl
kn: ದರ ನಿಯಂತ್ರಣದ ನಿಖರತೆ

en: Acid
kn: ಆಸಿಡ್

en: Acid Jazz
kn: ಆಸಿಡ್ ಜಾಝ್

en: Acid Punk
kn: ಆಸಿಡ್ ಪಂಕ್

en: Acoustic
kn: ಶ್ರವಣಾತ್ಮಕ

en: Acquisition rate (in fps)
kn: ಸ್ವಾಧೀನ ದರ (fps ನಲ್ಲಿ)

en: Action
kn: ಕ್ರಮ

en: Actions
kn: ಕ್ರಿಯೆಗಳು

en: Activate
kn: ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Activate Transcoding
kn: ಕ್ರಮವ್ಯವಸ್ಥೆಯನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Activate VNC polling. Do NOT activate for use as VDR ffnetdev client.
kn: VNC ಯ ಮತದಾನ ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ. VDR ffnetdev ಗ್ರಾಹಕವನ್ನು ಬಳಸಲು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸ ಬೇಡಿ.

en: Activate or deactivate autoscaling.
kn: ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ ಅಳತೆಬದಲಾವಣೆಯನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ ಅಥವಾ ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ.

en: Activate or deactivate deinterlacing.
kn: deinterlacing ಅನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ ಅಥವಾ ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ.

en: Activate the updates availability notification
kn: ನವೀಕರಣಗಳ ಲಭ್ಯತೆ ಅಧಿಸೂಚನೆ ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Activate updates notifier
kn: ನವೀಕರಣಗಳ NOTIFIER ಅನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Active regions
kn: ಸಕ್ರಿಯ ಪ್ರದೇಶಗಳು

en: Active windows
kn: ಸಕ್ರಿಯ ಕಿಟಕಿಗಳು

en: Actors
kn: ನಟರು

en: Adaptive B-frame decision
kn: ಹೊಂದಾಣಿಕೆಯ B ಚೌಕಟ್ಟಿನ ನಿರ್ಧಾರ

en: Adaptive spatial transform size
kn: ಹೊಂದಿಕೊಳ್ಳಬಲ್ಲ ಪ್ರಾದೇಶಿಕ ಗಾತ್ರ ರೂಪಾಂತರ

en: Add
kn: ಸೇರಿಸಿ

en: Add &Subtitle File...
kn: ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆ ಕಡತವನ್ನು ಸೇರಿಸಿ ...

en: Add Directory...
kn: ಕೋಶವನ್ನು ಸೇರಿಸು

en: Add EXT-X-ALLOW-CACHE:NO directive in playlist-file if this is disabled
kn: ಈ ಕಡತ ನಿಷ್ಕ್ರಿಯವಾಗಿದ್ದರೆ ಪ್ಲೇಪಟ್ಟಿಯಲ್ಲಿ EXT-X-ALLOW-CACHE:NO ನಿರ್ದೇಶನವನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: Add File...
kn: ಕಡತವನ್ನು ಸೇರಿಸು

en: Add Folder...
kn: ಕಡತಕೋಶವನ್ನು ಸೇರಿಸಿ ...

en: Add Input
kn: Input ಸೇರಿಸಿ

en: Add Interface
kn: ಸಂಪರ್ಕಸಾಧನವನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: Add Noise
kn: ಶಬ್ದವನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: Add Subtitle File...
kn: ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆ ಕಡತವನ್ನು ಸೇರಿಸಿ ...

en: Add Subtitle File:
kn: ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆ ಕಡತವನ್ನು ಸೇರಿಸಿ:

en: Add Subtitles to transcoded video
kn: ಸಂಕೇತಾಂತರ ವೀಡಿಯೊಗಳಿಗೆ ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳು ಸೇರಿ

en: Add WAVE header
kn: WAVE ಶಿರೋಲೇಖವನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: Add a background
kn: ಒಂದು ಹಿನ್ನೆಲೆಯನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: Add a blurring effect
kn: ಒಂದು ಅಸ್ಪಷ್ಟಗೊಳಿಸಲು ಪರಿಣಾಮವನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: Add a delay effect to the sound
kn: ಧ್ವನಿಗೆ ವಿಳಂಬ ಪರಿಣಾಮವನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: Add a shadow
kn: ಒಂದು ನೆರಳು ಸೇರಿಸಿ

en: Add cover art from file
kn: ಕಡತದಿಂದ ಚ್ ಸೇರಿಸಿ

en: Add logo
kn: ಲಾಂಛನವನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: Add new Preset...
kn: ಹೊಸ ಪೂರ್ವಹೊಂದಿಕೆಯನ್ನು ಸೇರಿಸಿ ...

en: Add text
kn: ಪಠ್ಯವನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: Add to Playlist
kn: ಹಾಡುಗಳ ಪಟ್ಟಿಗೆ ಸೇರಿಸು

en: Add...
kn: ಸೇರಿಸಿ ...

en: Additional streaming options
kn: ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಸ್ಟ್ರೀಮಿಂಗ್ ಆಯ್ಕೆಗಳು

en: Additional transcode options
kn: ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಸಂಕೇತಾಂತರಿಸುವ ಆಯ್ಕೆಗಳು

en: Additions or subtractions of pixels on the peak width.
kn: ಗರಿಷ್ಠ ಅಗಲದ ಮೇಲೆ ಪಿಕ್ಸೆಲ್ಗಳ ಸೇರ್ಪಡೆ ಅಥವಾ ವ್ಯತ್ಯಾಸ.

en: Address
kn: ವಿಳಾಸ

en: Address of the CDDB server to use.
kn: ಉಪಯೋಗಿಸಲು CDDB ಸರ್ವರ್ ನ ವಿಳಾಸ

en: Address of the computer to stream to.
kn: ಯಾವ ಕಂಪ್ಯೂಟರ್‍ಗೆ ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಮಾಡಬೇಕೋ ಅದರ ವಿಳಾಸ.

en: Address of the get callback function
kn: get ಕರೆ ಹಿಂತಿರುಗಿಸುವ ಕ್ರಿಯೆಯ ವಿಳಾಸ

en: Address of the release callback function
kn: release ಕರೆ ಹಿಂತಿರುಗಿಸುವ ಕ್ರಿಯೆಯ ವಿಳಾಸ

en: Adds filtered gaussian noise
kn: ಶೋಧಿಸಿದ ಗಾಸಿಯನ್ ಶಬ್ದವನ್ನು ಸೇರಿಸುತ್ತದೆ

en: Adjust VLC priority
kn: VLC ಯ ಆದ್ಯತೆಯನ್ನು ಸರಿಹೊಂದಿಸಿ

en: Adjust the white light to your LED stripes
kn: ನಿಮ್ಮ ಎಲ್ಇಡಿ ಪಟ್ಟಿಗಳಿಗೆ ಬಿಳಿ ಬೆಳಕನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ

en: Adjustments and Effects
kn: ಹೊಂದಾಣಿಕೆಗಳು ಮತ್ತು ಪರಿಣಾಮಗಳು

en: Advanced
kn: ಮುಂದುವರೆದ

en: Advanced Buttons
kn: ಸುಧಾರಿತ ಗುಂಡಿಗಳು

en: Advanced Open File...
kn: ಸುಧಾರಿತ ಕಡತ ತೆರೆಯುವಿಕೆ...

en: Advanced Options
kn: ಸುಧಾರಿತ ಆಯ್ಕೆಗಳು

en: Advanced Preferences
kn: ಸುಧಾರಿತ ಆಯ್ಕೆಗಳು

en: Advanced Widget
kn: ಸುಧಾರಿತ ವಿಜೆಟ್

en: Advanced options...
kn: ಸುಧಾರಿತ ಆಯ್ಕೆಗಳು ...

en: Advanced settings
kn: ಮುಂದುವರೆದ ಸಿದ್ಧತೆಗಳು

en: Advanced settings. Use with care...
kn: ಮುಂದುವರೆದ ಸಿದ್ಧತೆಗಳು. ಜಾಗರುಕತೆಯಿಂದ ಬಳಸಿ...

en: Afrikaans
kn: ಆಫ್ರಿಕಾನ್ಸ್

en: Albanian
kn: ಅಲ್ಬೇನಿಯನ್

en: Album
kn: ಆಲ್ಬಮ್

en: Album art filename
kn: ಆಲ್ಬಮ್ ಕಲೆಯ ಕಡತದ ಹೆಸರು

en: Album replay gain
kn: ಆಲ್ಬಮ್ ರಿಪ್ಲೇಯ ಗಳಿಕೆ

en: All
kn: ಎಲ್ಲಾ

en: All Files
kn: ಎಲ್ಲಾ ಕಡತಗಳು

en: Allow automatic icon changes
kn: ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ ಐಕಾನ್ ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ಅನುಮತಿಸಿ

en: Allow cache
kn: ಸಂಗ್ರಹವನ್ನು ಅನುಮತಿಸಿ

en: Allow metadata network access
kn: ಮೆಟಾಡೇಟಾ ಜಾಲವನ್ನು ಪ್ರವೇಶಿಸಲು ಅನುಮತಿಸು

en: Allow only one instance
kn: ಒಂದು ನಿದರ್ಶನವನ್ನು ಅನುಮತಿಸಿ

en: Allow only one running instance
kn: ಕೇವಲ ಒಂದು ಓಟದ ನಿದರ್ಶನವನ್ನು ಅನುಮತಿಸಿ

en: Allow real-time priority
kn: ನೈಜ ಸಮಯದ ಆದ್ಯತೆಯನ್ನು ಅನುಮತಿಸಿ

en: Allow speed tricks
kn: ವೇಗದ ತಂತ್ರಗಳನ್ನು ಅನುಮತಿಸಿ

en: Allow to build directory index
kn: ಕೋಶದ ಸೂಚ್ಯಂಕವನ್ನು ನಿರ್ಮಿಸಲು ಅವಕಾಶ ನೀಡಿ

en: Allowed variance in average bitrate (in kbits/s).
kn: ಸರಾಸರಿ ಬಿಟ್‍ದರದಲ್ಲಿ ಅನುಮತಿಸಿದ ವ್ಯತ್ಯಾಸ (kbits/s ನಲ್ಲಿ).

en: Allows you to force the aspect ratio of the video.
kn: ನೀವು ವೀಡಿಯೊದ ಆಕಾರ ಅನುಪಾತ ಬಲವಂತಪಡಿಸಲು ಅನುಮತಿಸುತ್ತದೆ.

en: Allows you to set Teletext language (page=lang/type,...).
kn: ನೀವು ಟೆಲಿಪ್ರಸರಣದ ಭಾಷೆಯನ್ನು (ಪುಟ = ಬಾಷೆ/ ಮಾದರಿ, ...) ಹೊಂದಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿಸುತ್ತದೆ.

en: Allows you to set audio configuration (id=group,pair:id=group,pair...).
kn: ಇದು ಧ್ವನಿಯ ಸಂರಚನೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿಸಲು ಅನುಮತಿಸುತ್ತದೆ (ಗುರುತು=ಗುಂಪು,ಜೋಡಿ:ಗುರುತು=ಗುಂಪು,ಜೋಡಿ...).

en: Allows you to set the ES ID of the video.
kn: ನೀವು ವೀಡಿಯೊದ ES ಗುರುತನ್ನು ಹೊಂದಿಸಲು ಅನುಮತಿಸುತ್ತದೆ.

en: Allows you to specify a "copyright" metadata for an input.
kn: ನಿಮಗೆ ಒಂದು input ಗಾಗಿ "ಹಕ್ಕುಸ್ವಾಮ್ಯ"  ಪರ್ಯಾಯದಶಮಾಂಶವನ್ನು ನಿರ್ದಿಷ್ಟಪಡಿಸಲು ಅನುಮತಿಸುತ್ತದೆ

en: Allows you to specify a "date" metadata for an input.
kn: ನಿಮಗೆ ಒಂದು input ಗಾಗಿ "ದಿನಾಂಕ"  ಪರ್ಯಾಯದಶಮಾಂಶವನ್ನು ನಿರ್ದಿಷ್ಟಪಡಿಸಲು ಅನುಮತಿಸುತ್ತದೆ

en: Allows you to specify a "description" metadata for an input.
kn: ನಿಮಗೆ ಒಂದು input ಗಾಗಿ "ವಿವರಣೆ"  ಪರ್ಯಾಯದಶಮಾಂಶವನ್ನು ನಿರ್ದಿಷ್ಟಪಡಿಸಲು ಅನುಮತಿಸುತ್ತದೆ

en: Allows you to specify a "genre" metadata for an input.
kn: ನಿಮಗೆ ಒಂದು input ಗಾಗಿ "ಪ್ರಕಾರ"  ಪರ್ಯಾಯದಶಮಾಂಶವನ್ನು ನಿರ್ದಿಷ್ಟಪಡಿಸಲು ಅನುಮತಿಸುತ್ತದೆ

en: Allows you to specify a "title" metadata for an input.
kn: ನಿಮಗೆ ಒಂದು input ಗಾಗಿ "ಶೀರ್ಷಿಕೆ"  ಪರ್ಯಾಯದಶಮಾಂಶವನ್ನು ನಿರ್ದಿಷ್ಟಪಡಿಸಲು ಅನುಮತಿಸುತ್ತದೆ

en: Allows you to specify a "url" metadata for an input.
kn: ನಿಮಗೆ ಒಂದು input ಗಾಗಿ "url"  ಪರ್ಯಾಯದಶಮಾಂಶವನ್ನು ನಿರ್ದಿಷ್ಟಪಡಿಸಲು ಅನುಮತಿಸುತ್ತದೆ

en: Allows you to specify an "artist" metadata for an input.
kn: ನಿಮಗೆ ಒಂದು input ಗಾಗಿ "ಕಲಾವಿದ"  ಪರ್ಯಾಯದಶಮಾಂಶವನ್ನು ನಿರ್ದಿಷ್ಟಪಡಿಸಲು ಅನುಮತಿಸುತ್ತದೆ

en: Allows you to specify an "author" metadata for an input.
kn: ನಿಮಗೆ ಒಂದು input ಗಾಗಿ "ಲೇಖಕ"  ಪರ್ಯಾಯದಶಮಾಂಶವನ್ನು ನಿರ್ದಿಷ್ಟಪಡಿಸಲು ಅನುಮತಿಸುತ್ತದೆ

en: Alpha mask
kn: ಆಲ್ಫಾ ಮುಖವಾಡ

en: Alpha mask video filter
kn: ಆಲ್ಫಾ ಮುಖವಾಡ ವೀಡಿಯೊ ಶೋಧಕ

en: Alpha of the blended image
kn: ಸಂಯೋಜಿಸಿದ ಚಿತ್ರದ ಅಲ್ಪಾ

en: Alpha transparency value (default 255)
kn: ಆಲ್ಫಾ ಪಾರದರ್ಶಕತೆಯ ಮೌಲ್ಯ (ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ 255)

en: Alpha value of the earliest subtitle, where 0 is fully transparent and 255 is fully opaque.
kn: ಆರಂಭಿಕ ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆ ಆಲ್ಫಾ ಮೌಲ್ಯ. 0 ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಪಾರದರ್ಶಕವಾಗುತ್ತದೆ ಮತ್ತು 255 ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಅಪಾರದರ್ಶಕ.

en: Also known as DWT levels
kn: DWT ಮಟ್ಟ ಎಂದು ಕರೆಯಲಾಗುತ್ತದೆ

en: Alternative
kn: ಬದಲಿ

en: Alternative Rock
kn: ಪರ್ಯಾಯ ರಾಕ್

en: AltiVec conversions from
kn: AltiVec ನಿಂದ ಮಾರ್ಪಾಡುಗಳು

en: Always
kn: ಯಾವಾಗಲು

en: Always &on Top
kn: ಯಾವಾಗಲೂ ಮೇಲ್ಭಾಗದಲ್ಲಿ

en: Always Fit &Window
kn: ಯಾವಾಗಲೂ ಹೊಂದಿಸಿ &amp;ಕಿಟಕಿ

en: Always continue
kn: ಯಾವಾಗಲೂ ಮುಂದುವರೆಸು

en: Always fix
kn: ಯಾವಾಗಲೂ ಸರಿಪಡಿಸಿ

en: Always on top
kn: ಯಾವಾಗಲೂ ಮೇಲ್ಭಾಗದಲ್ಲಿ

en: Always place the video window on top of other windows.
kn: ಯಾವಾಗಲೂ ಇತರ ಕಿಟಕಿಯ ಮೇಲ್ಭಾಗದಲ್ಲಿ ವೀಡಿಯೊ ಕಿಟಕಿಯನ್ನು ಇರಿಸಿ.

en: Always reset audio start level to:
kn: ಯಾವಾಗಲೂ ಧ್ವನಿ ಆರಂಭ ಮಟ್ಟವನ್ನು ಮರುಹೊಂದಿಸಿ:

en: Always visible
kn: ಯಾವಾಗಲೂ ಕಾಣುವಂತೆ ಇರಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ

en: Always write to the same file
kn: ಯಾವಾಗಲೂ ಅದೇ ಕಡತಕ್ಕೆ ಬರೆಯಿರಿ

en: Ambient
kn: ಸುತ್ತುವರಿದ

en: Amount of prefiltering
kn: ಪೂರ್ವ ಶೋದಕದ ಪ್ರಮಾಣ

en: Amplification
kn: ವರ್ಧಿಸುವಿಕೆ

en: An error occurred while checking for updates...
kn: ನವೀಕರಣಗಳಿಗೆ ಪರಿಶೀಲಿಸುತ್ತಿದಾಗ ದೋಷ ಸಂಭವಿಸಿದೆ ...

en: Anaglyph
kn: ಉಬ್ಬುಕೆತ್ತನೆ

en: Anaglyph 3D
kn: ಉಬ್ಬುಕೆತ್ತನೆಯ 3D

en: Analog
kn: ಅನುರೂಪ

en: Android AudioTrack audio output
kn: ಆಂಡ್ರಾಯ್ಡ್ ಹಾಡಿನ ಧ್ವನಿ ಉತ್ಪಾದನೆಯ

en: Android Surface video output
kn: ಆಂಡ್ರಾಯ್ಡ್ ಮೇಲ್ಮೈ ವೀಡಿಯೊ ಉತ್ಪಾದನೆ

en: Android direct rendering
kn: ಆಂಡ್ರಾಯ್ಡ್ ನೇರ ನಿರೂಪಣೆ

en: Angle
kn: ಕೋನ

en: Angle in degrees
kn: ಡಿಗ್ರಿಯಲ್ಲಿ ಕೋನ

en: Angle in degrees (0 to 359)
kn: ಡಿಗ್ರಿಯಲ್ಲಿ ಕೋನ (0 ದಿಂದ 359 ವರೆಗೆ)

en: Anime
kn: ಅನಿಮೆ

en: Announce this session with SAP.
kn: SAP ನೊಂದಿಗೆ ಈ ಅಧಿವೇಶನವನ್ನು ಪ್ರಕಟಿಸಿ.

en: Antenna
kn: ಆಂಟೆನಾ

en: Anti-Flickering
kn: ಮಿನುಗುನಿರೋಧಕ

en: Anti-transpose
kn: ವಿನಿಮಯ ನಿರೋಧಕ

en: Any field
kn: ಯಾವುದೇ ಕ್ಷೇತ್ರ

en: Appearance
kn: ನೋಟ

en: Append to existing file
kn: ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿರುವ ಕಡತಕ್ಕೆ ಲಗತ್ತಿಸಿ

en: Append to file
kn: ಕಡತಕ್ಕೆ ಲಗತ್ತಿಸಿ

en: Append to file if it exists instead of replacing it.
kn: ಕಡತವು ಈಗಾಗಲೆ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿದರೆ ಅದನ್ನು ತಿದ್ದಿ ಬರೆಯುವ ಬದಲಿಗೆ ಕಡತಕ್ಕೆ ಲಗತ್ತಿಸಿ

en: Apple Remote and media keys
kn: Apple ರಿಮೋಟ್ ಮತ್ತು ಮಾಧ್ಯಮ ಕೀಲಿಗಳು

en: Application
kn: ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್

en: Application level hotkey
kn: ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಮಟ್ಟದ ಶೀಘ್ರಕೀಲಿ

en: Applications
kn: ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್‍ಗಳು

en: Apply
kn: ಅನ್ವಯಿಸಿ

en: Apply cartoon effect
kn: ವ್ಯಂಗ್ಯಚಿತ್ರದ ಪರಿಣಾಮವನ್ನು ಅನ್ವಯಿಸಿ

en: Aqua
kn: ನೀರಿನ

en: Arabic
kn: ಅರೇಬಿಕ್

en: Arabic (ISO 8859-6)
kn: ಅರೇಬಿಕ್ (ISO 8859-6)

en: Arabic (Windows-1256)
kn: ಅರೇಬಿಕ್ (ವಿಂಡೋಸ್-1256)

en: Are you sure you want to reset your VLC media player preferences?
kn: ನೀವು VLC ಯ ಆದ್ಯತೆಗಳನ್ನು ಮರುಹೊಂದಿಸಲು ಬಯಸುವಿರ?

en: Are you sure you wish to create the stream?
kn: ನೀವು ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ರಚಿಸಲು ಖಚಿತವಾಗಿರುವಿರಾ?

en: Area
kn: ಪ್ರದೇಶ

en: Armenian
kn: ಅರ್ಮೇನಿಯನ್

en: Arranger
kn: ಆಯೋಜಕ

en: Art Director
kn: ಕಲೆ ನಿರ್ದೇಶಕ

en: Artist
kn: ಕಲೆಗಾರ

en: Artist metadata
kn: ಕಲಾವಿದನ ಪರ್ಯಾಯದಶಮಾಂಶ

en: Artwork URL
kn: ಕಲೆಗಾರಿಕೆಯ URL

en: Ascending
kn: ಏರಿಕೆಯ

en: Ask
kn: ಕೇಳಿ

en: Ask for action
kn: ಕ್ರಮಕ್ಕೆ ಕೇಳಿ

en: Ask for network policy at start
kn: ಆರಂಭದಲ್ಲಿ ಜಾಲಬಂಧದ ನಿಯಮಾವಳಿಯನ್ನು ಕೇಳಿ

en: Aspect Ratio
kn: ಆಕಾರ ಅನುಪಾತ

en: Aspect ratio
kn: ಆಕಾರ ಅನುಪಾತ

en: Aspect ratio (4:3, 16:9). Default assumes square pixels.
kn: ಆಕಾರ ಅನುಪಾತ (4:3, 16:9). ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತವಾಗಿ ಚೌಕ ಪಿಕ್ಸೆಲ್ಗಳೆಂದು ಊಹಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ.

en: Aspect ratio selector
kn: ಆಕಾರ ಅನುಪಾತದ ಆಯ್ಕೆಗಾರ

en: Aspect ratio: %s
kn: ಆಕಾರ ಅನುಪಾತ: %s

en: Assamese
kn: ಅಸ್ಸಾಮೀಸ್

en: Assign
kn: ನಿಗದಿಪಡಿಸಿ

en: Assign a fixed Network ID (for SDT table)
kn: ಸ್ಥಿರ ಜಾಲಬಂಧದ ID ಯನ್ನು ನಿಗದಿಪಡಿಸಿ(SDT ಕೋಷ್ಟಕಕ್ಕೆ)

en: Assign a fixed PID to the PMT
kn: PMTಗೆ ಸ್ಥಿರವಾದ PID ಯನ್ನು ನಿಗದಿಪಡಿಸಿ.

en: Assign a fixed PID to the SPU.
kn: SPUಗೆ ಸ್ಥಿರವಾದ PID ಯನ್ನು ನಿಗದಿಪಡಿಸಿ.

en: Assign a fixed PID to the audio stream.
kn: ಧ್ವನಿ ಸ್ಟ್ರೀಮ್‍ಗೆ ಸ್ಥಿರವಾದ PID ಯನ್ನು ನಿಗದಿಪಡಿಸಿ.

en: Assign a fixed Transport Stream ID.
kn: ಸ್ಥಿರ ಸಾರಿಗೆ ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ID ನಿಗದಿಪಡಿಸಿ.

en: AtmoLight Filter
kn: AtmoLight ಶೋದಕ

en: AtmoWin Software
kn: AtmoWin ತಂತ್ರಾಂಶ

en: Attachment
kn: ಲಗತ್ತು

en: Attachment input
kn: Input ಅನ್ನು ಲಗತ್ತು

en: Attack
kn: ಆಕ್ರಮಣ

en: Attack time
kn: ದಾಳಿಯ ಸಮಯ

en: Attenuation
kn: ಕೃಶಗೊಳ್ಳುವಿಕೆ

en: Attenuation, begin (in %)
kn: ಕೃಶಗೊಳ್ಳುವಿಕೆ ಆರಂಭ (% ನಲ್ಲಿ)

en: Attenuation, end (in %)
kn: ಕೃಶಗೊಳ್ಳುವಿಕೆ,ಕೊನೆಯ (% ನಲ್ಲಿ)

en: Attenuation, middle (in %)
kn: ಕೃಶಗೊಳ್ಳುವಿಕೆ ಮಧ್ಯಮ (% ನಲ್ಲಿ)

en: Audio
kn: ಧ್ವನಿ

en: Audio &Device
kn: ಶ್ರಾವ್ಯ ಸಾಧನ

en: Audio &Track
kn: ಹಾಡುಗಳು

en: Audio Bar Graph Video
kn: ಧ್ವನಿ ಬಾರ್ ಗ್ರಾಫ್ ವೀಡಿಯೊ

en: Audio Bar Graph Video sub source
kn: ಧ್ವನಿ ಬಾರ್ ಗ್ರಾಫ್ ವೀಡಿಯೊ ಉಪ ಮೂಲ

en: Audio CD
kn: ಧ್ವನಿ CD

en: Audio CD - Track %02i
kn: ಧ್ವನಿ CD-ಟ್ರ್ಯಾಕ್ %02i

en: Audio CD device
kn: ಧ್ವನಿ CD ಸಾಧನ

en: Audio CD input
kn: ಧ್ವನಿ CD Input

en: Audio Channels
kn: ಧ್ವನಿ ಚಾನಲ್ಗಳು

en: Audio Delay
kn: ಧ್ವನಿಯ ವಿಳಂಬ

en: Audio Device
kn: ಶ್ರಾವ್ಯ ಸಾಧನ

en: Audio Device: %s
kn: ಶ್ರವ್ಯ ಸಾಧನ: % s

en: Audio ES
kn: ಧ್ವನಿ ES

en: Audio Effects
kn: ಧ್ವನಿ ಪರಿಣಾಮಗಳು

en: Audio Effects...
kn: ಶ್ರಾವ್ಯ ಪರಿಣಾಮಗಳು...

en: Audio Files
kn: ಧ್ವನಿ ಕಡತಗಳು

en: Audio PID
kn: ಧ್ವನಿಯ PID

en: Audio Settings
kn: ಧ್ವನಿ ಸಂಯೋಜನೆಗಳು

en: Audio Spatializer
kn: ಧ್ವನಿ Spatializer

en: Audio Track
kn: ಹಾಡುಗಳು

en: Audio and Subtitles
kn: ಧ್ವನಿ ಮತ್ತು ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳು

en: Audio balance
kn: ಧ್ವನಿ ಸಮತೋಲನ

en: Audio bitrate
kn: ಧ್ವನಿಯ ಬಿಟ್‍ದರ

en: Audio bits per sample
kn: ಪ್ರತಿ ಮಾದರಿಗೆ ಧ್ವನಿ ಬಿಟ್‍ಗಳು

en: Audio callback data
kn: ಧ್ವನಿ ಕಾಲ್ಬ್ಯಾಕ್ ಮಾಹಿತಿ

en: Audio capture
kn: ಧ್ವನಿ ಸೆರೆಹಿಡಿ

en: Audio capture (ALSA)
kn: ಧ್ವನಿ ಸೆರೆಹಿಡಿ (ALSA)

en: Audio capture (PulseAudio)
kn: ಧ್ವನಿ ಸೆರೆಹಿಡಿ(ಪಲ್ಸ್ ಧ್ವನಿ)

en: Audio channel remapper
kn: ಧ್ವನಿ ಚಾನೆಲ್ ಮರು ನಕ್ಷೆ

en: Audio channels
kn: ಧ್ವನಿ ಚಾನಲ್ಗಳು

en: Audio channels in input stream. Numeric value >0. Default is 2.
kn: Audio channels in input stream. Numeric value &gt;0. Default is 2.

en: Audio codec
kn: ಶ್ರಾವ್ಯ ಸಂಕೇತಕ

en: Audio codecs
kn: ಧ್ವನಿ ಸಂಕೇತಕಗಳು

en: Audio configuration
kn: ಧ್ವನಿಯ ಸಂರಚನೆ

en: Audio connection
kn: ಧ್ವನಿ ಸಂಪರ್ಕ

en: Audio connection for DeckLink output.
kn: DeckLink ಉತ್ಪಾದನೆಗೆ ಶ್ರಾವ್ಯ ಸಂಪರ್ಕ

en: Audio delay %i ms
kn: ಧ್ವನಿ ವಿಳಂಬ %i ಮಿಲಿಸೆಕೆಂಡ್

en: Audio delay down
kn: ಧ್ವನಿಯ ವಿಳಂಬವನ್ನು ಕಡಿಮೆಮಾಡಿ

en: Audio delay up
kn: ಧ್ವನಿಯ ವಿಳಂಬವನ್ನು ಹೆಚ್ಚುಮಾಡಿ

en: Audio desynchronization compensation
kn: ಧ್ವನಿ ಹೊಂದಾಣಿಕೆಯಾಗದಿರುವಿಕೆಯ ಸರಿದೂಗಿಸುವಿಕೆ

en: Audio device is not configured
kn: ಶ್ರವ್ಯ ಸಾಧನವು ಸಂರಚಿತವಾಗಿಲ್ಲ

en: Audio device name
kn: ಧ್ವನಿ ಸಾಧನದ ಹೆಸರು

en: Audio encoder
kn: ಧ್ವನಿ ಸಂಕೇತಕ

en: Audio filter
kn: ಧ್ವನಿ ಶೋಧಕ

en: Audio filter for A/52->S/PDIF encapsulation
kn: A/52-&gt;S/PDIF ಕೋಶೀಕರಣಕ್ಕೆ ಧ್ವನಿ ಶೋಧಕ

en: Audio filter for DTS->S/PDIF encapsulation
kn: DTS-&gt;S/PDIF ಕೋಶೀಕರಣಕ್ಕೆ ಧ್ವನಿ ಶೋಧಕ

en: Audio filter for PCM format conversion
kn: PCM ಸ್ವರೂಪಕ್ಕೆ ಪರಿವರ್ತನೆಗೆ ಧ್ವನಿ ಶೋಧಕ

en: Audio filter for simple channel mixing
kn: ಸರಳ ಚಾನಲ್ ಮಿಶ್ರಣಕ್ಕೆ ಧ್ವನಿ ಶೋಧಕ

en: Audio filter for trivial channel mixing
kn: ಅಲ್ಪ ಪ್ರಮಾಣದ ಚಾನಲ್ ಮಿಶ್ರಣಕ್ಕೆ ಧ್ವನಿ ಶೋಧಕ

en: Audio filtering failed
kn: ಧ್ವನಿ ಶೋಧಿಸುವಿಕೆ ವಿಫಲವಾಗಿದೆ

en: Audio filters
kn: ಧ್ವನಿ ಶೋಧಕಗಳು

en: Audio filters are used to process the audio stream.
kn: ಧ್ವನಿ ಪ್ರವಾಹವನ್ನು ಸಂಸ್ಕರಿಸಲು ಧ್ವನಿ ಶೋಧಕಗಳನ್ನು ಉಪಯೋಗಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: Audio gain
kn: ಧ್ವನಿಯ ಗಳಿಕೆ

en: Audio input
kn: ಆಡಿಯೋ ಇನ್ಪುಟ್

en: Audio input of the card to use (see debug).
kn: ಬಳಸಲು ಕಾರ್ಡ್ ನ ಧ್ವನಿ ಇನ್ಪುಟ್(ಡಿಬಗ್ ನೋಡಿ).

en: Audio input pin
kn: ಧ್ವನಿಯ input ಪಿನ್

en: Audio language
kn: ಧ್ವನಿಯ ಭಾಷೆ

en: Audio memory
kn: ಧ್ವನಿ ಸ್ಮರಣೆ

en: Audio memory output
kn: ಧ್ವನಿ ಸ್ಮರಣೆ ಉತ್ಪಾದನೆ

en: Audio mode
kn: ಧ್ವನಿ ವಿಧಾನ

en: Audio output URL
kn: ಧ್ವನಿ ಉತ್ಪಾದನೆಯ URL

en: Audio output access method
kn: ಧ್ವನಿ ಉತ್ಪಾದನೆಯ ಪ್ರವೇಶ ವಿಧಾನ

en: Audio output channels
kn: ಧ್ವನಿ ಉತ್ಪಾದನೆ ವಾಹಿನಿಗಳು

en: Audio output device
kn: ಧ್ವನಿ ಉತ್ಪಾದನೆಯ ಸಾಧನ

en: Audio output device (using ALSA syntax).
kn: ಧ್ವನಿ ಉತ್ಪಾದನೆಯ ಸಾಧನ(ALSA ವಾಕ್ಯರಚನೆಯ ಬಳಸಿಕೊಂಡು).

en: Audio output failed
kn:  ಧ್ವನಿ ಉತ್ಪಾದನೆ ವಿಫಲವಾಗಿದೆ

en: Audio output module
kn: ಧ್ವನಿ Ouput ಘಟಕ

en: Audio output muxer
kn: ಧ್ವನಿ ಉತ್ಪಾದನೆಯ ಮಕ್ಸರ್

en: Audio output pin
kn: ಧ್ವನಿ ಉತ್ಪಾದನೆಯ ಪಿನ್

en: Audio output volume step
kn: ಧ್ವನಿ ಉತ್ಪಾದನೆಯ ಗಾತ್ರದ ಹೆಜ್ಜೆ

en: Audio part of the BarGraph function
kn: ಬಾರ್ ಗ್ರಾಫ್ ಕ್ರಿಯೆಯ ಧ್ವನಿಯ ಭಾಗ

en: Audio port
kn: ಧ್ವನಿಯಪರ್ಕಸ್ಥಾನ

en: Audio postrender callback
kn: ಧ್ವನಿ ನಂತರ ಸಲ್ಲಿಸುವಿಕೆ ಕಾಲ್ಬ್ಯಾಕ್

en: Audio prerender callback
kn: ಧ್ವನಿ ಪೂರ್ವಸಲ್ಲಿಕೆ ಕಾಲ್ಬ್ಯಾಕ್

en: Audio resampler
kn: ಧ್ವನಿಯ ಮರುಮಾದರಿ

en: Audio sample rate
kn: ಧ್ವನಿ ಮಾದರಿಯ ದರ

en: Audio sample rate in Hertz. Default is 48000 Hz.
kn: ಧ್ವನಿ ಮಾದರಿ ದರವು ಹರ್ಟ್ಜ್ ಆಗಿದೆ. ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತವಾಗಿ 48000 Hz.

en: Audio samplerate (Hz)
kn: ಧ್ವನಿ ಮಾದರಿಯ ದರ

en: Audio sampling rate (in hertz) for DeckLink output. 0 disables audio output.
kn: DeckLink ಉತ್ಪಾದನೆಗೆ ಶ್ರಾವ್ಯ ಮಾದರಿ ದರ (ಹರ್ಟ್ಜ್‍ನಲ್ಲಿ). 0 ಧ್ವನಿ ಉತ್ಪಾದನೆಯನ್ನು ಅಶಕ್ತಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ.

en: Audio settings
kn: ಧ್ವನಿ ಸಿದ್ದತೆಗಳು

en: Audio track
kn: ಹಾಡುಗಳು

en: Audio track ID
kn: ಹಾಡಿನ ಗುರುತು

en: Audio track synchronization:
kn: ಧ್ವನಿ ಟ್ರ್ಯಾಕ್ ಹೊಂದಾಣಿಕೆ:

en: Audio track: %s
kn: ಹಾಡಿನ ಸಂಖ್ಯೆ: %s

en: Audio visualizations
kn: ಧ್ವನಿ ದೃಶ್ಯೀಕರಣಗಳು

en: Audio volume
kn: ಧ್ವನಿಯ ವಾಲ್ಯೂಮ್

en: Audio/Video
kn: ಧ್ವನಿ/ವೀಡಿಯೊ

en: Audio/Video decoder (using OpenMAX IL)
kn: ಧ್ವನಿ/ವಿಡಿಯೋ ವಿಸಂಕೇತಕ (OpenMAX IL ಬಳಸಿಕೊಂಡು)

en: AudioQueue (iOS / Mac OS) audio output
kn: AudioQueue (iOS / Mac OS) ಧ್ವನಿ ಉತ್ಪಾದನೆ

en: AudioUnit output for iOS
kn: iOS ಗೆ AudioUnit ಉತ್ಪಾದನೆ

en: Audiobar Graph
kn: ಧ್ವನಿಯ ಬಾರ್ ಗ್ರಾಫ್

en: Augmented reality ball game
kn: ವೃದ್ಧಿಪಡಿಸಿದ ವಾಸ್ತವಿಕತೆಯ ಚೆಂಡಿನ ಆಟ

en: Author
kn: ಲೇಖಕ

en: Author metadata
kn: ಲೇಖಕರ ಪರ್ಯಾಯದಶಮಾಂಶ

en: Author to put in ASF comments.
kn: ASF ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಗಳಲ್ಲಿ ಹಾಕಲು ಲೇಖಕ.

en: Authors
kn: ಲೇಖಕರು

en: Auto
kn: ಸ್ವಯಂ

en: Auto connection
kn: ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ ಸಂಪರ್ಕ

en: Auto re-connect
kn: ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ ಮರುಸಂಪರ್ಕ

en: Auto shuffle
kn: ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ಕಲೆಸಿ

en: Auto shuffle delay during game
kn: ಆಟದ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಸ್ವಯಂ ಮಿಶ್ರಣದ ವಿಳಂಬ

en: Auto solve
kn: ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ಪರಿಹರಿಸಿ

en: Auto solve delay during game
kn: ಆಟದ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ವಿಳಂಬವನ್ನು ಸ್ವಯಂ ಪರಿಹರಿಸಿ

en: Auto start
kn: ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ ಆರಂಭ

en: Auto-playback of new items
kn: ಹೊಸ ಐಟಂಗಳ ಸ್ವಯಂ ಪ್ಲೇಬ್ಯಾಕ್

en: Autodetect subtitle files
kn: ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆ ಕಡತಗಳನ್ನು ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ಪತ್ತೆಮಾಡು

en: Automatic
kn: ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ

en: Automatic brightness
kn: ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ ಪ್ರಖರತೆ

en: Automatic chroma gain
kn: ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ ವರ್ಣಶುದ್ಧತೆಯ ಗಳಿಕೆ

en: Automatic gain
kn: ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ ಗಳಿಕೆ

en: Automatic hue
kn: ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ ವರ್ಣಾಂಶ

en: Automatic white balance
kn: ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ ಶ್ವೇತ ಸಮತೋಲನ

en: Automatically add/delete input streams
kn: ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ಇನ್ಪುಟ್ ಸ್ಟ್ರೀಮ್ಸ್‍ಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಿ/ಅಳಿಸಿ

en: Automatically adjust the picture brightness.
kn: ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ಚಿತ್ರದ ಹೊಳಪನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ.

en: Automatically adjust the picture hue.
kn: ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ಚಿತ್ರದ ವರ್ಣಾಂಶವನ್ನು ಸರಿಹೊಂದಿಸಿ.

en: Automatically adjust the picture white balance.
kn: ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ಚಿತ್ರದ ಶ್ವೇತ ಸಮತೋಲನವನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ.

en: Automatically check for updates
kn: ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ನವೀಕರಣಗಳಿಗಾಗಿ ಪರಿಶೀಲಿಸಿ

en: Automatically connect to writable clients
kn: ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ಬರೆಯಬಹುದಾದ ಗ್ರಾಹಕರಿಗೆ ಸಂಪರ್ಕಿಸಿ

en: Automatically control the chroma gain.
kn: ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ವರ್ಣಶುದ್ಧತೆಯ ಗಳಿಕೆಯನ್ನು ನಿಯಂತ್ರಿಸಿ.

en: Automatically load the extensions module on startup
kn: ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ವಿಸ್ತರಣೆಗಳನ್ನು ಘಟಕಗಳನ್ನು ಆರಂಭದಲ್ಲಿ  ಲೋಡ್ ಮಾಡಿ

en: Automatically preparse files
kn: ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ಕಡತಗಳನ್ನು preparse  ಮಾಡಿ

en: Automatically preparse files added to the playlist (to retrieve some metadata).
kn: ಪ್ಲೇಪಟ್ಟಿಗೆ ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ ಕಡತಗಳನ್ನು ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ಪೂರ್ವವಿಶ್ಲೇಷಣೆ ಮಾಡಿ(ಕೆಲವು ಪರ್ಯಾಯಾಯಹಿತಿಯನ್ನು ಹಿಂಪಡೆಯಿರಿ).

en: Automatically resize and pad a video
kn: ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ವೀಡಿಯೊ ಗಾತ್ರ ಬದಲಾವಣೆ ಮಾಡಿ ಮತ್ತು ಸೆರಿಸಿ

en: Automatically set the video gain.
kn: ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ವೀಡಿಯೊ ಗಳಿಕೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ.

en: Automatically start playing the playlist content once it's loaded.
kn: ಪಟ್ಟಿಗೆ ವಿಷಯಗಳು ಲೋಡ್ ಆದ ಕೂಡಲೆ ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಪ್ಲೇ ಮಾಡಲು ಪ್ರರಂಭಿಸಿ.

en: Autoscale video
kn: ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ಅಳತೆಬದಲಾವಣೆಮಾಡಿ

en: Avantgarde
kn: ಅವಾಟಗಾರ್ಡೆ

en: Average bitrate tolerance
kn: ಸರಾಸರಿ ಬಿಟ್‍ದರದ ಸಹಿಷ್ಣುತೆ

en: Averaging period for the maximum local bitrate (in kbits).
kn: ಗರಿಷ್ಠ ಸ್ಥಳೀಯ ಬಿಟ್‍ದರದ ಅವಧಿಯ ಸರಾಸರಿ(kbits ನಲ್ಲಿ)..

en: Avestan
kn: ಅವೆಸ್ಥನ್

en: Aymara
kn: ಅಯ್ಮರ

en: A→B Loop
kn: A → B ಲೂಪ್

en: B-frames between I and P
kn: I ಮತ್ತು P ನಡುವೆ B ಚೌಕಟ್ಟುಗಳು

en: B4S playlist import
kn: B4S ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಆಮದು ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಿ

en: Back
kn: ಹಿಂದೆ

en: Background
kn: ಹಿನ್ನೆಲೆ

en: Background Color
kn: ಹಿನ್ನೆಲೆಯ ಬಣ್ಣ

en: Background Opacity
kn: ಹಿನ್ನೆಲೆಯ ಅಪಾರದರ್ಶಕತೆ

en: Background art fits window's size
kn: ಹಿನ್ನೆಲೆ ಕಲೆ ವಿಂಡೋ ಗಾತ್ರಕ್ಕೆ ಹಿಡಿಸುತ್ತದೆ

en: Background color
kn: ಹಿನ್ನೆಲೆ ಬಣ್ಣ

en: Background opacity
kn: ಹಿನ್ನೆಲೆ ಪಾರದರ್ಶಕತೆ

en: Backlight compensation
kn: ಹಿಂಬೆಳಕಿನ ಸರಿದೂಗಿಸುವಿಕೆ

en: Backward
kn: ಹಿಂದಕ್ಕೆ

en: Balance of the audio input.
kn: ಧ್ವನಿ ಇನ್ಪುಟ್ ನ ಸಮತೋಲನ.

en: Ball
kn: ಚೆಂಡು

en: Ball color
kn: ಚೆಂಡಿನ ಬಣ್ಣ

en: Ball size
kn: ಚೆಂಡಿನ ಗಾತ್ರ

en: Ball speed
kn: ಚೆಂಡಿನ ವೇಗ

en: Ball video filter
kn: ಚೆಂಡಿನ ವೀಡಿಯೊ ಶೋಧಕ

en: Ballad
kn: ಕಿರುಗೀತೆ

en: Baltic (Latin-7)
kn: ಬಾಲ್ಟಿಕ್ (ಲ್ಯಾಟಿನ್ -7)

en: Baltic (Windows-1257)
kn: ಬಾಲ್ಟಿಕ್ (ವಿಂಡೋಸ್-1257)

en: Band-stop filter
kn: ಬ್ಯಾಂಡ್ ಸ್ಟಾಪ್ ಶೋಧಕ

en: Banding removal
kn: ಬಂಧದ ತೆಗೆಯುವಿಕೆ

en: Bands gain
kn: ಬ್ಯಾಂಡ್ಗಳ ಗಳಿಕೆ

en: Bandwidth
kn: ಆವರ್ತನ ಶ್ರೇಣಿ

en: Bandwidth (MHz)
kn: ಆವರ್ತನ ಶ್ರೇಣಿ (ಮೆಗಾಹರ್ಟ್ಝ್)

en: Bar width in pixel (default : 10)
kn: ಪಟ್ಟಿಯ ಅಗಲ ಪಿಕ್ಸೆಲ್ ನಲ್ಲಿ (ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತವಾಗಿ: 10)

en: Bargraph position
kn: ಬಾರ್ ಗ್ರಾಫ್ ಸ್ಥಾನ

en: Bargraph transparency value (from 0 for full transparency to 255 for full opacity).
kn: ಬಾರ್ ಗ್ರಾಫ್ ಪಾರದರ್ಶಕತೆಯ ಮೌಲ್ಯ ( 0 ರಿಂದ ಪೂರ್ಣ ಪಾರದರ್ಶಕತೆ 255 ಗೆ ಪೂರ್ಣ ಅಪಾರದರ್ಶಕತೆ ).

en: Base image
kn: ಮೂಲ ಚಿತ್ರ

en: Base pixel radius
kn: ಮೂಲ ಪಿಕ್ಸೆಲ್ ತ್ರಿಜ್ಯ

en: Base port
kn: ಮೂಲ ಸಂಪರ್ಕಸ್ಥಾನ

en: Bashkir
kn: ಬಷ್ಕೀರ್

en: Basic
kn: ಮೂಲಭೂತ

en: Basque
kn: ಬಾಸ್ಕ್

en: Bass
kn: ಮಂದ್ರವಾದ್ಯ

en: Bass adjustment of the audio input.
kn: ಆಡಿಯೋ ಇನ್ಪುಟ್‍ನ ಬಾಸ್ ಹೊಂದಾಣಿಕೆ.

en: Bass level
kn: ಬಾಸ್ ಮಟ್ಟ

en: Be quiet
kn: ಸುಮ್ಮನಿರು

en: Beat
kn: ಬೀಟ್

en: Bebob
kn: ಬೆಬಾಬ್

en: Behavior
kn: ವರ್ತನೆ

en: Belarusian
kn: ಬೆಲರೂಸಿಯನ್

en: Benchmarking
kn: ಮಾನದಂಡ

en: Bengali
kn: ಬಂಗಾಳಿ

en: Best available
kn: ಉತ್ತಮವಾಗಿ ಲಭ್ಯವಿರುವ

en: Bicubic (good quality)
kn: ದ್ವಿಘನಾಕೃತಿ (ಉತ್ತಮ ಗುಣಮಟ್ಟದ)

en: Bicubic spline
kn: ಎರಡು ಘನಾಕೃತಿಯ ಜಾರು ಕೀಲಕ

en: Big Band
kn: ಬಿಗ್ ಬ್ಯಾಂಡ್

en: Big Button
kn: ದೊಡ್ಡ ಬಟನ್

en: Bihari
kn: ಬಿಹಾರಿ

en: Bilinear
kn: ದ್ವಿರೇಖೀಯ

en: Bislama
kn: ಬಿಸ್ಲಾಮ

en: Bitrate
kn: ಬಿಟ್ಸ್ ನ ದರ

en: Bitrate (kb/s)
kn: ಬಿಟ್‍ದರ (kb/s)

en: Bitrate information of the transcoded stream.
kn: ಸಂಕೇತಾಂತರ ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಬಿಟ್ ತೀವ್ರತೆಯ ಮಾಹಿತಿ.

en: Bitrate override
kn: ಬಿಟ್ ದರದ ಅತಿಕ್ರಮಣ

en: Bits per sample
kn: ಪ್ರತಿ ಮಾದರಿಗೆ ಬೇಕಾಗಿರುವ ಬಿಟ್ಸ್ ಗಳು

en: Black
kn: ಕಪ್ಪು

en: Black & white
kn: ಕಪ್ಪು &amp; ಬಿಳಿ

en: Black Crush for Blue
kn: ನೀಲಿಗೆ ಕಪ್ಪು ನುಜ್ಜುಗುಜ್ಜು

en: Black Crush for Green
kn: ಹಸಿರಿಗೆ ಕಪ್ಪು ನುಜ್ಜುಗುಜ್ಜು

en: Black Crush for Red
kn: ಕೆಂಪಿಗೆ ಕಪ್ಪು ನುಜ್ಜುಗುಜ್ಜು

en: Black Level for Blue
kn: ನೀಲಿಗೆ ಕಪ್ಪಿನ ಮಟ್ಟ

en: Black Level for Green
kn: ಹಸಿರಿಗೆ ಕಪ್ಪಿನ ಮಟ್ಟ

en: Black Level for Red
kn: ಕೆಂಪುಗೆ ಕಪ್ಪಿನ ಮಟ್ಟ

en: Black Metal
kn: ಕಪ್ಪು ಲೋಹ

en: Black Slot
kn: ಕಪ್ಪು ಸೀಳುಗಂಡಿ

en: Black screens in Fullscreen mode
kn: ಪೂರ್ಣತೆರೆಯಲ್ಲಿ ಕಪ್ಪು ಪರದೆ

en: Black screens in fullscreen
kn: ಕಪ್ಪು ಪರದೆಗಳಲ್ಲಿ ಪೂರ್ಣಪರದೆ

en: Blackmagic DeckLink SDI input
kn: Blackmagic DeckLink SDI ಇನ್ಪುಟ್

en: Blend
kn: ಬೆರಕೆ ಮಾಡಿ

en: Blend image
kn: ಚಿತ್ರವನ್ನು ಸಂಯೋಜಿಸು

en: Blending benchmark filter
kn: ಮಾನದಂಡ ಶೋಧಕ ಬೆರೆಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Blu-Ray player region code. Some discs can be played only with a correct region code.
kn: ಬ್ಲೂ ರೇ ಪ್ಲೇಯರ್ ಪ್ರದೇಶದ ಕೋಡ್. ಕೆಲವು ತಟ್ಟೆಗಳು ಮಾತ್ರ ಸರಿಯಾದ ಪ್ರದೇಶದ ಕೋಡ್ನಲ್ಲಿ ಆಡಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: Blu-ray
kn: ಬ್ಲೂ ರೇ

en: Blu-ray Disc Input
kn: ಬ್ಲೂ ರೇ ಡಿಸ್ಕ್ Input

en: Blu-ray Disc is corrupted.
kn: ಬ್ಲೂ ರೇ ಡಿಸ್ಕ್ ದೋಷಪೂರಿತವಾಗಿದೆ.

en: Blu-ray Disc support (libbluray)
kn: ಬ್ಲೂ ರೇ ಡಿಸ್ಕ್ ಬೆಂಬಲ (libbluray)

en: Blu-ray error
kn: ಬ್ಲೂ ರೇ ದೋಷ

en: Blu-ray menus
kn: ಬ್ಲೂ ರೇ ಮೆನುಗಳು

en: Blue
kn: ನೀಲಿ

en: Blue balance
kn: ನೀಲಿ ಸಮತೋಲನ

en: Blue chroma balance.
kn: ನೀಲಿ ವರ್ಣಶುದ್ಧತೆಯ ಸಮತೋಲನ.

en: Blue component of the pause color
kn: ನಿಲ್ಲಿಸಿದ ಬಣ್ಣದ ನೀಲಿ ಘಟಕ

en: Blue component of the shutdown color
kn: ಸ್ಥಗಿತಗೊಳಿಸುವ ಬಣ್ಣದ ನೀಲಿ ಘಟಕ

en: Blue value of a pure white on your LED stripes.
kn: ನಿಮ್ಮ ಎಲ್ಇಡಿ ಪಟ್ಟಿಗಳ ಮೇಲೆ ಪರಿಶುದ್ಧವಾದ ಬಿಳಿಯ ನೀಲಿ ಮೌಲ್ಯ.

en: Bluegrass
kn: ಬ್ಲ್ಯೂಗ್ರಾಸ್

en: Blues
kn: ಬ್ಲೂಸ್

en: Bluescreen
kn: ನೀಲಿ ಪರದೆ

en: Bluescreen U tolerance
kn: ನೀಲಿ ಪರದೆಯ U ಸಹನೆ

en: Bluescreen U value
kn: ನೀಲಿ ಪರದೆಯ U ಮೌಲ್ಯ

en: Bluescreen V tolerance
kn: ನೀಲಿ ಪರದೆಯ ವೀಡಿಯೊ ಸಹನೆ

en: Bluescreen V value
kn: ನೀಲಿ ಪರದೆಯ V ಮೌಲ್ಯ

en: Bluescreen video filter
kn: ನೀಲಿ ಪರದೆಯ ವೀಡಿಯೊ ಶೋಧಕ

en: Blur factor (1-127)
kn: ಮಸುಕು ಅಂಶ (1-127)

en: Bonjour services
kn: bonjour ಸೇವೆಗಳು

en: Bookmark
kn: ಅಚ್ಚುಮೆಚ್ಚು

en: Bookmark %i
kn: ಅಚ್ಚುಮೆಚ್ಚು %i

en: Bookmarks
kn: ಅಚ್ಚು ಮೆಚ್ಚುಗಳು

en: Bookmarks list for a stream
kn: ಒಂದು ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಗೆ ಅಚ್ಚುಮೆಚ್ಚುಗಳ ಪಟ್ಟಿ

en: Bookmarks...
kn: ಅಚ್ಚು ಮೆಚ್ಚುಗಳು

en: Booty Bass
kn: ಬೂಟಿ ಬಾಸ್

en: Border
kn: ಗಡಿ

en: Border height
kn: ಗಡಿಯ ಎತ್ತರ

en: Border masking
kn: ಗಡಿ ಮರೆಮಾಚುವಿಕೆ

en: Border width
kn: ಗಡಿಯ ಅಗಲ

en: Bosnian
kn: ಬೋಸ್ನಿಯನ್

en: Boss key
kn: ಬಾಸ್ ಕೀಲಿ

en: Bottom
kn: ಕೆಳಗೆ

en: Bottom-Left
kn: ಕೆಳಭಾಗದ ಎಡ

en: Bottom-Right
kn: ಕೆಳಭಾಗದ ಬಲ

en: Breton
kn: ಬ್ರೆಟನ್

en: Bridge
kn: ಸೇತುವೆ

en: Bridge in
kn: ಸೇತುವೆ ಒಳಗೆ

en: Bridge out
kn: ಸೇತುವೆ ಹೊರಗೆ

en: Bridge stream output
kn: ಸೇತುವೆ ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಉತ್ಪಾದನೆ

en: Bright
kn: ಪ್ರಕಾಶಮಾನ

en: Brightness
kn: ಪ್ರಖರತೆ

en: Brightness (%)
kn: ಪ್ರಖರತೆ (%)

en: Brightness Down
kn: ಪ್ರಖರತೆಯನ್ನು ಕಡಿಮೆಮಾಡಿ

en: Brightness Threshold
kn: ಪ್ರಕಾಶಮಾನದ ಮಿತಿ

en: Brightness Up
kn: ಪ್ರಖರತೆಯನ್ನು ಹೆಚ್ಚುಮಾಡಿ

en: Brightness threshold
kn: ಹೊಳಪಿನ ಮಿತಿ

en: Bring All to Front
kn: ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ಮುಂದಕ್ಕೆ ತರಿಸಿ

en: BritPop
kn: ಬ್ರಿಟ್ ಪಾಪ್

en: Broadcast
kn: ಪ್ರಸಾರಮಾಡಿ

en: Broadcast:
kn: ಪ್ರಸಾರಮಾಡಿ:

en: Broken or missing AVI Index
kn: ಮುರಿದ ಅಥವಾ ಕಾಣೆಯಾದ AVI ಸೂಚಕವಾಗಿದೆ

en: Browse
kn: ವೀಕ್ಷಿಸಿ

en: Browse...
kn: ವೀಕ್ಷಿಸಿ ...

en: Browser Back
kn: ಬ್ರೌಸರ್ ನ ಹಿಂದಕ್ಕೆ ಮಾಡಿ ನೋಡಿ

en: Browser Favorites
kn: ಬ್ರೌಸರ್ ನ ಮೆಚ್ಚಿನವುಗಳು

en: Browser Forward
kn: ಬ್ರೌಸರ್ ಅನ್ನು ಮುಂದಕ್ಕೆ ಮಾಡಿ ನೋಡಿ

en: Browser Home
kn: ಬ್ರೌಸರ್ ನ ಮುಖಪುಟ

en: Browser Refresh
kn: ಬ್ರೌಸರ್ ಅನ್ನು ತಾಜಾ ಗೊಳಿಸು

en: Browser Search
kn: ಬ್ರೌಸರ್ನಲ್ಲಿ ಹುಡುಕಿ

en: Browser Stop
kn: ಬ್ರೌಸರ್ ಅನ್ನು ನಿಲ್ಲಿಸಿ

en: Buffer Size (Seconds)
kn: ತಾತ್ಕಾಲಿಕ ಸಂಗ್ರಾಹಕದ ಗಾತ್ರ (ಸೆಕೆಂಡ್ಸ್)

en: Buffer size in seconds
kn: ತಾತ್ಕಾಲಿಕ ಸಂಗ್ರಾಹಕದ ಗಾತ್ರ ಸೆಕೆಂಡ್‍ಗಳಲ್ಲಿ

en: Build index then play
kn: ಸೂಚ್ಯಂಕ ನಿರ್ಮಿಸಿ ನಂತರ ಪ್ಲೇ ಮಾಡಿ

en: Building font cache
kn: ಅಕ್ಷರಶೈಲಿಯ ಸಂಗ್ರಹದ ನಿರ್ಮಾಣ

en: Bulgarian
kn: ಬಲ್ಗೇರಿಯನ್

en: Burmese
kn: ಬರ್ಮೀಸ್

en: By creating a stream, the <i>Main Controls</i> will operate the stream instead of the main interface.
kn: By creating a stream, the &lt;i&gt;Main Controls&lt;/i&gt; will operate the stream instead of the main interface.

en: By default (0), all the channels of the incoming will be saved but you can restrict the number of channels here.
kn: channels

en: By default, VLC can be controlled using the media keys on modern Apple keyboards.
kn: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತವಾಗಿ, VLC ಯು ಆಧುನಿಕ Apple ಕೀಬೋರ್ಡ್‍ಗಳ ಮಾಧ್ಯಮ ಕೀಲಿಗಳನ್ನು ಬಳಸಿಕೊಂಡು ನಿಯಂತ್ರಿಸಬಹುದು.

en: By default, VLC can be remotely controlled with the Apple Remote.
kn: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತವಾಗಿ, VLC ಯನ್ನು ದೂರದಿಂದಲೇ Apple ರಿಮೋಟ್ ಮೂಲಕ ನಿಯಂತ್ರಿಸಬಹುದು.

en: By default, VLC will allow you to switch to the next or previous item with the Apple Remote. You can disable this behavior with this option.
kn: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತವಾಗಿ, VLC ಯು ನಿಮ್ಮ Apple ರಿಮೋಟ್‍ನಿಂದ ಮುಂದಿನ ಅಥವಾ ಹಿಂದಿನ ಐಟಂಗೆ ಬದಲಾಯಿಸಲು ಅನುಮತಿಸುತ್ತದೆ. ನೀವು ಈ ಆಯ್ಕೆಯಿಂದ ಆ ವರ್ತನೆಯನ್ನು ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಬಹುದು.

en: By default, VLC will control its own volume with the Apple Remote. However, you can choose to control the global system volume instead.
kn: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತವಾಗಿ, VLC Apple ರಿಮೋಟ್ ತನ್ನ ವಾಲ್ಯೂಮ್ಅನ್ನು ನಿಯಂತ್ರಿಸುತ್ತದೆ. ಆದಾಗ್ಯೂ, ನೀವು ಬದಲಿಗೆ ಜಾಗತಿಕ ವ್ಯವಸ್ಥೆಯ ವಾಲ್ಯೂಮ್ ನಿಯಂತ್ರಣವನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಬಹುದು.

en: Bytes
kn: ಬೈಟ್‍ಗಳು

en: C
kn: kn

en: C&onvert
kn: ಪರಿವರ್ತಿಸಿ

en: C&onvert / Save
kn: C&amp;onvert /ಉಳಿಸಿ

en: CBR bitrate (kbps)
kn: CBR ಬಿಟ್ ದರ (kbps)

en: CBR encoding
kn: CBR ಸಂಕೇತೀಕರಣ

en: CDDB Server
kn: CDDB ಸರ್ವರ್

en: CDDB Server port to use.
kn: ಉಪಯೋಗಿಸಲು CDDB ಸರ್ವರ್ ನ ಸಂಪರ್ಕಸ್ಥಾನ.

en: CDDB port
kn: CDDB ಪೋರ್ಟ್

en: CDG video decoder
kn: CDG ವೀಡಿಯೊ ವಿಸಂಕೇತಕ

en: CLI input
kn: CLI ಇನ್ಪುಟ್

en: CPU optimizations
kn: CPU ನ ಅತ್ಯತ್ತಮವಾಗಿಸುವಿಕೆ

en: CSA Key
kn: CSA ಕೀಲಿ

en: CSA Key in use
kn: ಬಳಕೆಯಲ್ಲಿರುವ CSA ಕೀಲಿ

en: CVD subtitle decoder
kn: CVD ಯ ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆ ವಿಸಂಕೇತಕ

en: Cabaret
kn: ಕ್ಯಾಬರೆ

en: Cable
kn: ಕೇಬಲ್

en: Cable and satellite reception parameters
kn: ಕೇಬಲ್ ಮತ್ತು ಉಪಗ್ರಹದ ಸ್ವಾಗತಕೂಟದ ಮಾನದಂಡಗಳು

en: Caching
kn: ಹಿಡಿದಿಟ್ಟುಕೊಳ್ಳುವ ಕ್ರಿಯೆ

en: Caching value (ms)
kn: ಸಂಗ್ರಹಿಸುವ ಮೌಲ್ಯ (ಮಿಲಿಸೆಕೆಂಡ್)

en: Caching value for cameras and microphones, in milliseconds.
kn: ಕ್ಯಾಮೆರಾ ಮತ್ತು ಮೈಕ್ರೋಫೋನ್ಗಳ ಹಿಡಿದಿಟ್ಟುಕೊಳ್ಳುವ ಮೌಲ್ಯ,,ಮಿಲಿಸೆಕೆಂಡುಗಳಲ್ಲಿ.

en: Caching value for local files, in milliseconds.
kn: ಸ್ಥಳೀಯ ಕಡತಗಳ ಹಿಡಿದಿಟ್ಟುಕೊಳ್ಳುವ ಮೌಲ್ಯ,ಮಿಲಿಸೆಕೆಂಡುಗಳಲ್ಲಿ.

en: Caching value for network resources, in milliseconds.
kn: ಜಾಲಬಂಧ ಸಂಪನ್ಮೂಲಗಳ ಹಿಡಿದಿಟ್ಟುಕೊಳ್ಳುವ ಮೌಲ್ಯ,ಮಿಲಿಸೆಕೆಂಡುಗಳಲ್ಲಿ,

en: Caching value for optical media, in milliseconds.
kn: ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಮಾಧ್ಯಮದ ಹಿಡಿದಿಟ್ಟುಕೊಳ್ಳುವ ಮೌಲ್ಯ,ಮಿಲಿಸೆಕೆಂಡುಗಳಲ್ಲಿ,

en: Calculate a average zone
kn: ಒಂದು ಸರಾಸರಿ ವಲಯ ಲೆಕ್ಕ ಹಾಕಿ

en: Calculation factor
kn: ಲೆಕ್ಕಾಚಾರದ ಅಂಶ

en: Calculation factor. In Absolute delay mode the factor represents seconds.
kn: ಲೆಕ್ಕಾಚಾರ ಅಂಶ. ಸಂಪೂರ್ಣ ವಿಳಂಬ ಕ್ರಮದಲ್ಲಿ ಅಂಶ ಸೆಕೆಂಡುಗಳನ್ನು ಪ್ರತಿನಿಧಿಸುತ್ತದೆ.

en: Callback cookie string
kn: ಕರೆ ಹಿಂತಿರುಗಿಸುವ ಕುಕ್ಕೀ ಸಾಲು

en: Callback data
kn: ಕರೆ ಹಿಂತಿರುಗಿಸುವ ಮಾಹಿತಿ

en: Cancel
kn: ರದ್ದುಗೊಳಿಸಿ

en: Cannot save Configuration
kn: ಸಂರಚನೆಯನ್ನು ಉಳಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ

en: Cannot write to file %1:
    %2.
kn: ಈ ಕಡತಕ್ಕೆ ಬರೆಯಲಾಗುತ್ತಿಲ್ಲ %1:
    %2.

en: Canvas
kn: ಕ್ಯಾನ್ವಾಸ್

en: Canvas video filter
kn: ಕ್ಯಾನ್ವಾಸ್ ವೀಡಿಯೊ ಶೋದಕ

en: Capability
kn: ಸಾಮರ್ಥ್ಯ

en: Capture
kn: ಸೆರೆಹಿಡಿ

en: Capture &Device
kn: ಸೆರೆಹಿಡಿಯುವ &amp;ಸಾಧನ

en: Capture Audio
kn: ಧ್ವನಿಯನ್ನು ಸೆರೆಹಿಡಿಯಿರಿ

en: Capture failed
kn: ಸೆರೆಹಿಡಿಯಲು ವಿಫಲವಾಗಿದೆ

en: Capture fragment size
kn: ಸೆರೆಹಿಡಿಯುವ ತುಣುಕಿನ ಗಾತ್ರ

en: Capture mode
kn: ಸೆರೆಹಿಡಿಯುವ ಕ್ರಮ

en: Capture region height
kn: ಸೆರೆಹಿಡಿಯುವ ಪ್ರದೇಶದ ಎತ್ತರ

en: Capture region width
kn: ಸೆರೆಹಿಡಿಯುವ ಪ್ರದೇಶದ ಅಗಲ

en: Capture the audio stream in stereo.
kn: ಧ್ವನಿಯ ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಅನ್ನು ಸ್ಟೀರಿಯೋದಲ್ಲಿ ಸೆರೆಹಿಡಿಯಿರಿ.

en: Cartoon
kn: ವ್ಯಂಗ್ಯಚಿತ್ರ

en: Catalan
kn: ಕ್ಯಾಟಲಾನ್

en: Category
kn: ವರ್ಗ

en: Celtic
kn: ಸೆಲ್ಟಿಕ್

en: Celtic (Latin-8)
kn: ಸೆಲ್ಟಿಕ್ (ಲ್ಯಾಟಿನ್-8)

en: Center
kn: ಮಧ್ಯ

en: Centre Weighted Median
kn: ಕೇಂದ್ರ ಸಮತೋಲನದ ಸರಾಸರಿ

en: Certificate for client authentification
kn: ಗ್ರಾಹಕ ಪ್ರಮಾಣೀಕರಣ ಪ್ರಮಾಣಪತ್ರ

en: Chamber Music
kn: ಕೊಠಡಿಯ ಸಂಗೀತ

en: Chamorro
kn: ಚಮೊರೊ

en: Change
kn: ಬದಲಾಯಿಸಿ

en: Change Hotkey
kn: ಶೀಘ್ರಕೀಲಿಯನ್ನುಬದಲಾಯಿಸಿ

en: Change channel assignment (fixes wrong wiring)
kn: ಚಾನೆಲ್ ನಿಯೋಜನೆ ಬದಲಿಸಿ (ತಪ್ಪು ವೈರಿಂಗ್ ಪರಿಹರಿಸುತ್ತದೆ)

en: Change gradients
kn: ಪ್ರವಣತೆಯನ್ನು ಬದಲಿಸಿ

en: Change playlistview
kn: ಪ್ಲೇಪಟ್ಟಿಯ ನೋಟವನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಿ

en: Change subtitle delay
kn: ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆ ವಿಳಂಬವನ್ನು ಬದಲಿಸಿ

en: Change the caching for the media
kn: ಹಿಡಿದಿಡುವ ಮಾಧ್ಯಮವನ್ನು ಬದಲಿಸಿ

en: Change the display name of the Service.
kn: ಸೇವೆಯ ಪ್ರದರ್ಶನ ಹೆಸರನ್ನು ಬದಲಿಸಿ

en: Change the id of an elementary stream
kn: ಪ್ರಾಥಮಿಕ ಸ್ಟ್ರೀಮ್‍ನಲ್ಲಿ id ಯನ್ನು ಬದಲಿಸಿ

en: Change the language of an elementary stream
kn: ಪ್ರಾಥಮಿಕ ಹರಿವಿನ ಭಾಷೆಯನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಿ

en: Change the lirc configuration file
kn: lirc ಸಂರಚನಾ ಕಡತವನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಿ

en: Change the loop and repeat modes
kn: ಲೂಪ್ ಮತ್ತು ಪುನರಾವರ್ತಿತ ವಿಧಾನಗಳನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಿ

en: Change the start time for the media
kn: ಮಾಧ್ಯಮದ ಪ್ರಾರಂಭ ಸಮಯವನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಿ

en: Change title according to current media
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ಮಾಧ್ಯಮದ ಪ್ರಕಾರ ಶೀರ್ಷಿಕೆಯನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಿ

en: Channel / Zone Assignment
kn: ಚಾನೆಲ್ / ವಲಯ ನಿಯೋಜನೆ

en: Channel 0: summary
kn: ಚಾನೆಲ್ 0: ಸಾರಾಂಶ

en: Channel 1: left
kn: ಚಾನೆಲ್ 1: ಎಡ

en: Channel 2: right
kn: ಚಾನೆಲ್ 2: ಬಲ

en: Channel 3: top
kn: ಚಾನೆಲ್ 3: ಮೇಲೆ

en: Channel 4: bottom
kn: ಚಾನೆಲ್ 4: ಕೆಳಗೆ

en: Channel Name
kn: ಚಾನೆಲ್ ಹೆಸರು

en: Channel number
kn: ಚಾನಲ್ ಸಂಖ್ಯೆ

en: Channels
kn: ಚಾನಲ್ಗಳು

en: Channels count
kn: ಚಾನೆಲ್ಗಳನ್ನು ಲೆಕ್ಕ

en: Channels count of an audio elementary stream
kn: ಪ್ರಾಥಮಿಕ ಧ್ವನಿ ಹರಿವು ವಾಹಿನಿಗಳು ಎಣಿಕೆ

en: Channels:
kn: ಚಾನಲ್ಗಳು:

en: Chanson
kn: ಚ್ಯಾನ್ಸನ್

en: Chaoji VCD subtitle packetizer
kn: Chaoji ವಿಸಿಡಿ ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆ ವಿಭಜಕ

en: Chapter
kn: ಅಧ್ಯಾಯ

en: Chapter %i
kn: ಅಧ್ಯಾಯ %i

en: Chapter codecs
kn: ಅಧ್ಯಾಯ ಕೊಡೆಕ್

en: Chapter offset in ms
kn: ಅಧ್ಯಾಯದ ಸರಿದೂಗಿಸುವಿಕೆ ಮಿಲಿಸೆಕೆಂಡ್ಗಳಲ್ಲಿ

en: Chapters
kn: ಅಧ್ಯಾಯಗಳು

en: Characteristic dimension
kn: ವಿಶಿಷ್ಟ ಆಯಾಮ

en: Chechen
kn: ಚೆಚೆನ್

en: Check for &Updates...
kn: ನವೀಕರಣಕ್ಕಾಗಿ ಪರಿಶೀಲಿಸಿ

en: Check for Update...
kn: ನವೀಕರಣಕ್ಕಾಗಿ ಪರಿಶೀಲಿಸಿ

en: Check for VLC updates
kn: VLC ಯ ನವೀಕರಣಗಳಿಗಾಗಿ ಪರೀಕ್ಷಿಸಿ

en: Chichewa; Nyanja
kn: ಚಿಚೇವಾ; ನ್ಯಾಂಜಾ

en: Chinese
kn: ಚಿನೀಸ್

en: Choose
kn: ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: Choose Cover Art
kn: ಮುಖಪುಟದ ಕಲೆಯನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: Choose Destination
kn: ಗುರಿಯನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: Choose Devicetype and Connection
kn: ಸಾಧನದ ಮಾದರಿ ಮತ್ತು ಸಂಪರ್ಕವನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: Choose Profile
kn: ವಿವರವನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: Choose a file
kn: ಕಡತವನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: Choose an output location
kn: ಉತ್ಪಾದನೆಯ ಸ್ಥಳವನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: Choose here your input stream.
kn: ನಿಮ್ಮ ಇನ್ಪುಟ್ ಸ್ಟ್ರೀಮ್ಅನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: Choose input
kn: ಇನ್ಪುಟ್ಅನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: Choose one or more media file to open
kn: ಒಂದು ಅಥವಾ ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಧ್ಯಮ ಕಡತವನ್ನು ತೆರೆಯಲು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ

en: Choose the directory or filename where the records will be stored.
kn: ದಾಖಲೆಗಳನ್ನು ಸಂಗ್ರಹಿಸಲು ಅಲ್ಲಿ ಕೋಶ ಅಥವಾ ಕಡತವನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ.

en: Choose the folder to save your video snapshots to.
kn: ನಿಮ್ಮ ವೀಡಿಯೊ ಚಿತ್ರಿಕೆಯನ್ನು ಉಳಿಸಲು ಕೋಶಕಡತವನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ.

en: Choose whether the SPU streams should be redirected to the stream output facility when this last one is enabled.
kn: ಈ ಕೊನೆಯ ಒಂದನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿದಾಗ SPU ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಉತ್ಪಾದನೆಯನ್ನು ಸೌಲಭ್ಯ ಮರುನಿರ್ದೇಶಿಸಬೇಕೇ ಎಂಬುದನ್ನು ಆರಿಸಿ.

en: Choose whether the audio stream should be redirected to the stream output facility when this last one is enabled.
kn: ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಉತ್ಪಾದನೆಯ ಸೌಲಭ್ಯವನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿದಾಗ ಧ್ವನಿ ಸ್ಟ್ರೀಮ್  ಮರುನಿರ್ದೇಶಿಸಬೇಕೇ ಎಂಬುದನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ.

en: Choose whether the video stream should be redirected to the stream output facility when this last one is enabled.
kn: ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಉತ್ಪಾದನೆಯ ಸೌಲಭ್ಯವನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿದಾಗ ವಿಡಿಯೋ ಸ್ಟ್ರೀಮ್  ಮರುನಿರ್ದೇಶಿಸಬೇಕೇ ಎಂಬುದನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ.

en: Choose...
kn: ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ...

en: Chorus
kn: ಎಲ್ಲರೂ ಒಮ್ಮೆಲೆ

en: Christian Gangsta Rap
kn: ಕ್ರಿಶ್ಚಿಯನ್ ಗ್ಯಾಂಗ್ಸ್ಟ ರ್‍ಯಾಪ್

en: Christian Rap
kn: ಕ್ರಿಶ್ಚಿಯನ್ ರ್‍ಯಾಪ್

en: Christian Rock
kn: ಕ್ರಿಶ್ಚಿಯನ್ ರಾಕ್

en: Chroma
kn: ವರ್ಣಶುದ್ಧಿ

en: Chroma for the base image
kn: ಮೂಲ ಚಿತ್ರದ ವರ್ಣಶುದ್ಧತೆ

en: Chroma for the blend image
kn: ಸಂಯೊಜಿಸಿದ ಚಿತ್ರದ ವರ್ಣಶುದ್ಧತೆ

en: Chroma format
kn: ವರ್ಣಶುದ್ಧತೆ ಸ್ವರೂಪ

en: Chroma gain
kn: ವರ್ಣಶುದ್ಧತೆಯ ಗಳಿಕೆ

en: Chroma gain control.
kn: ವರ್ಣಶುದ್ಧತೆ ಗಳಿಕೆಯ ನಿಯಂತ್ರಣ.

en: Chroma in motion estimation
kn: ಚಲನೆಯ ಅಂದಾಜಿನಲ್ಲಿ ವರ್ಣಶುದ್ಧತೆ

en: Chroma used
kn: ವರ್ಣಶುದ್ಧತೆ ಬಳಸಲಾಗಿದೆ

en: Chrominance elimination
kn: ವರ್ಣಕರಣವನ್ನು ಹೊರಹಾಕುವಿಕೆ

en: Church Slavic
kn: ಚರ್ಚ್ ಸ್ಲಾವಿಕ್

en: Chuvash
kn: ಚುವಾಶ್

en: Circular Left Hand (18V)
kn: ವೃತ್ತಾಕಾರದ ಎಡಗೈ (13V)

en: Circular Right Hand (13V)
kn: ವೃತ್ತಾಕಾರದ ಬಲಗೈ (13V)

en: Classic AtmoLight
kn: ಶಾಸ್ತ್ರೀಯ AtmoLight

en: Classic Rock
kn: ಶಾಸ್ತ್ರೀಯ ರಾಕ್

en: Classical
kn: ಶಾಸ್ತ್ರೀಯ

en: Clean up
kn: ಸ್ವಚ್ಛಗೊಳಿಸಿ

en: Clear
kn: ತೆರವುಗೊಳಿಸಿ

en: Clear List
kn: ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ತೆರವುಗೊಳಿಸಿ

en: Clear the messages
kn: ಸಂದೇಶಗಳನ್ನು ತೆರವುಗೊಳಿಸಿ

en: Clear the playlist
kn: ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ತೆರವುಗೊಳಿಸಿ

en: Click to dismiss the subtitle setup dialog.
kn: ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆ ಸಿದ್ಧತಾ ಸಂವಾದ ವಜಾಮಾಡಲು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ.

en: Click to enable fullscreen video playback.
kn: ಪೂರ್ಣಪರದೆ ವೀಡಿಯೋ ಪ್ಲೇಬ್ಯಾಕ್ ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ.

en: Click to enable or disable random playback.
kn: ಯಾದೃಚ್ಛಿಕ ಪ್ಲೇಬ್ಯಾಕ್ ಅನ್ನು ಸಕ್ರಿಯ ಅಥವಾ ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ.

en: Click to exit fullscreen playback.
kn: ಫುಲ್ ಸ್ಕ್ರೀನ್ ಪ್ಲೇಬ್ಯಾಕ್‍ನಿಂದ ನಿರ್ಗಮಿಸಲು "ನಿರ್ಗಮಿಸಿ" ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ.

en: Click to go to the next playlist item.
kn: ಮುಂದಿನ ಪ್ಲೇಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಐಟಂ ಹೋಗಲು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ.

en: Click to go to the next playlist item. Hold to skip forward through the current media.
kn: ಮುಂದಿನ ಪ್ಲೇಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಐಟಂ ಹೋಗಲು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ.ಪ್ರಸ್ತುತ ಮಾಧ್ಯಮ ಮೂಲಕ ಮುಂದಿನದಕ್ಕೆ ತೆರಳಲು skip ಅನ್ನು ಹಿಡಿಯಿರಿ.

en: Click to go to the previous playlist item.
kn: ಹಿಂದಿನ ಪ್ಲೇಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಐಟಂ ಹೋಗಲು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ.

en: Click to go to the previous playlist item. Hold to skip backward through the current media.
kn: ಹಿಂದಿನ ಪ್ಲೇಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಐಟಂ ಹೋಗಲು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ.ಪ್ರಸ್ತುತ ಮಾಧ್ಯಮ ಮೂಲಕ ಹಿಂದಿನದಕ್ಕೆ ತೆರಳಲು skip ಅನ್ನು ಹಿಡಿಯಿರಿ.

en: Click to mute or unmute the audio.
kn: ಧ್ವನಿಯನ್ನು ನಿಶ್ಯಬ್ದಗೊಳಿಸಲು ಅಥವಾ ಸಶಬ್ದಗೊಳಿಸಲು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ.

en: Click to play or pause the current media.
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ಮಾಧ್ಯಮವನ್ನು ಪ್ಲೇ ಮಾಡಲು ಅಥವಾ ವಿರಾಮಗೊಳಿಸಲು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ.

en: Click to play the audio at maximum volume.
kn: ಗರಿಷ್ಠ ವಾಲ್ಯುಮ್‍ನಲ್ಲಿ ಧ್ವನಿಯನ್ನು ಪ್ಲೇ ಮಾಡಲು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ.

en: Click to select a file for playback
kn: ಪ್ಲೇಬ್ಯಾಕ್ ಮಾಡಲು ಒಂದು ಕಡತವನ್ನು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ

en: Click to select a subtitle file.
kn: ಒಂದು ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಯ ಕಡತವನ್ನುಆಯ್ಕೆಮಾಡಲು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ.

en: Click to set point B
kn: B ಬಿಂದುವನ್ನು ಹೊಂದಿಸಲು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ

en: Click to setup subtitle playback in full detail.
kn: ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆ ಪ್ಲೇಬ್ಯಾಕ್ ನ ಪೂರ್ಣ ವಿವರ ಹೊಂದಾಣಿಕೆಗೆ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ.

en: Click to stop playback.
kn: ಪ್ಲೇಬ್ಯಾಕ್ ಅನ್ನು ನಿಲ್ಲಿಸಲು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ.

en: Click to toggle between elapsed and remaining time
kn: ಕಳೆದ ಮತ್ತು ಉಳಿದ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ನಡುವೆ ಅದಲುಬದಲು ಮಾಡಲು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ

en: Click to toggle between loop all, loop one and no loop
kn: ಲೂಪ್ ಎಲ್ಲಾ, ಲೂಪ್ ಒಂದು ಮತ್ತು ಲೂಪ್ ಇಲ್ಲ ಇವುಗಳನ್ನು ಅದಲುಬದಲು ಮಾಡಲು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ

en: Click to toggle between total and remaining time
kn: ಒಟ್ಟು ಮತ್ತು ಉಳಿದ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ನಡುವೆ ಅದಲುಬದಲು ಮಾಡಲು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ

en: Client port
kn: ಗ್ರಾಹಕ ಸಂಪರ್ಕಸ್ಥಾನ

en: Clock jitter
kn: ಗಡಿಯಾರದ ಕಂಪನ

en: Clock reference average counter
kn: ಗಡಿಯಾರದ ಉಲ್ಲೇಖದ ಸರಾಸರಿ ಎಣಿಕೆ

en: Clock source
kn: ಗಡಿಯಾರದ ಮೂಲ

en: Clock synchronisation
kn: ಗಡಿಯಾರದ ಹೊಂದಾಣಿಕೆ

en: Clone
kn: ತದ್ರೂಪಿ

en: Clone video filter
kn: ವೀಡಿಯೊ ಶೋಧಕವನ್ನು ನಕಲಿಸಿ

en: Close Window
kn: ಕಿಟಕಿಯನ್ನು ಮುಚ್ಚಿ

en: Close to systray
kn: ಸಿಸ್ಟಂ ಟ್ರೇಗೆ ಮುಚ್ಚಿರಿ

en: Closed Captions decoder
kn: ವಿವರಣಾತ್ಮಕ ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳ ವಿಸಂಕೇತಕ

en: Closed captions
kn: ವಿವರಣಾತ್ಮಕ ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳು

en: Closed captions %u
kn: ವಿವರಣಾತ್ಮಕ ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳು %u

en: Closed captions 1
kn: ವಿವರಣಾತ್ಮಕ ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳು 1

en: Closed captions 2
kn: ವಿವರಣಾತ್ಮಕ ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳು 2

en: Closed captions 3
kn: ವಿವರಣಾತ್ಮಕ ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳು 3

en: Closed captions 4
kn: ವಿವರಣಾತ್ಮಕ ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳು 4

en: Club
kn: ಕ್ಲಬ್

en: Club - House
kn: ಕ್ಲಬ್ - ಹೌಸ್

en: Codec
kn: ಸಂಕೇತಕ

en: Codec Details
kn: ಸಂಕೇತಕದ ವಿವರಗಳು

en: Codec Level
kn: ಸಂಕೇತಕದ ಹೆಸರು

en: Codec Profile
kn: ವಿವರವನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: Codec name
kn: ಸಂಕೇತಕದ ಹೆಸರು

en: Codec not supported
kn: ಕೋಡೆಕ್ ಬೆಂಬಲಿತವಾಗಿಲ್ಲ

en: Codecs
kn: ಸಂಕೇತಕಗಳು

en: Codecs / Muxers
kn: ಸಂಕೇತಕಗಳು/ಮಕ್ಸರ್‍ ಗಳು

en: Coefficient thresholding on P-frames
kn: P ಚೌಕಟ್ಟುಗಳಲ್ಲಿ ಗುಣಾಂಕ ಮಿತಿಯು

en: Collapse
kn: ಸಂಕುಚಿಸಿ

en: Collect miscellaneous local statistics about the playing media.
kn: ಪ್ಲೇ ಆಗುತ್ತಿರುವ ಮಾಧ್ಯಮದ ಬಗ್ಗೆ ವಿವಿಧ ಸ್ಥಳೀಯ ಅಂಕಿಅಂಶಗಳನ್ನು ಸಂಗ್ರಹಿಸಿ.

en: Color
kn: ಬಣ್ಣ

en: Color ASCII art video output
kn: ಬಣ್ಣದ ASCII ಕಲೆಯ ವೀಡಿಯೊ ಉತ್ಪಾದನೆ

en: Color effect
kn: ಬಣ್ಣ ಪರಿಣಾಮ

en: Color extraction
kn: ಬಣ್ಣ ಹೊರತೆಗೆಯುವಿಕೆ

en: Color inversion
kn: ಬಣ್ಣವನ್ನು ತಿರುವುಮುರುವು ಮಾಡಿ

en: Color killer
kn: ಬಣ್ಣ ಸಂಹಾರಿ

en: Color messages
kn: ವರ್ಣ ಸಂದೇಶಗಳು

en: Color scheme
kn: ಬಣ್ಣ ಯೋಜನೆ

en: Color threshold
kn: ಬಣ್ಣದ ಮಿತಿ

en: Color threshold filter
kn: ಬಣ್ಣ ಮಿತಿ ಶೋಧಕ

en: Color when paused
kn: ನಿಲ್ಲಿಸಿದಾಗ ಬಣ್ಣ

en: Colors
kn: ಬಣ್ಣಗಳು

en: Column border
kn: ಅಂಕಣ ಗಡಿ

en: Columns
kn: ಸಾಮಾನ್ಯ

en: Combined
kn: ಸಂಯೋಜಿತ

en: Comedy
kn: ಹಾಸ್ಯ

en: Comma separated list of aspect ratios which will be added in the interface's aspect ratio list.
kn: ಮೇಲ್ಮೈನ  ಕಆಕಾರ ಅನುಪಾತದಲ್ಲಿ ಅಲ್ಪವಿರಾಮದಿಂದ  ಬೇರ್ಪಟ್ಟ ಆಕಾರ ಅನುಪಾತವನ್ನು ಸೇರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: Comma separated list of crop ratios which will be added in the interface's crop ratios list.
kn: ಮೇಲ್ಮೈನ  ಕತ್ತರಿಸುವ ಅನುಪಾತದಲ್ಲಿ ಅಲ್ಪವಿರಾಮದಿಂದ  ಬೇರ್ಪಟ್ಟ ಕತ್ತರಿಸುವ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಸೇರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: Comment
kn: ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆ

en: Comment to put in ASF comments.
kn: ASF ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಗಳಿಗೆ ಹಾಕಲು ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆ.

en: Comments
kn: ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಗಳು

en: Compensate delay
kn: ವಿಳಂಬ ಸರಿದೂಗಿಸಿ

en: Compiled by %s on %s (%s)
kn: ಸಂಕಲಿಸಿದವರು %s ರಂದು %s (%s)

en: Compiled by %s with %@
kn: ಸಂಕಲಿಸಿದವರು %s ಯಿಂದ %@

en: Compiler: %s
kn: ಸಂಕಲಕ: %s

en: Complete MRL for VLC internal
kn: VLC ಯ ಆಂತರಿಕ ಗೆ MRL ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸಿ

en: Component
kn: ಅಂಶ

en: Composer
kn: ಸಂಯೋಜಕ

en: Composite
kn: ಸಂಯುಕ್ತ

en: Composite input
kn: ಸಂಯುಕ್ತ ಇನ್ಪುಟ್

en: Compression level
kn: ಸಂಕೋಚನ ಮಟ್ಟ

en: Compressor
kn: ಸಂಕೋಚಕ

en: Conductor
kn: ವಾಹಕ

en: Config of last used skin
kn: ಕೊಲೆಯಲ್ಲಿ ಬಳಸಿದ ಚರ್ಮದ ಸಂಯೋಜನೆ

en: Configuration options
kn: ಸಂರಚನಾ ಆಯ್ಕೆಗಳು

en: Configure
kn: ಸಂರಚಿಸಿ

en: Configure Hotkeys
kn: ಶೀಘ್ರಕೀಲಿಗಳನ್ನು ಸಂರಚಿಸಿ

en: Connect to clients matching
kn: ತಾಳೆಯಾಗುವ ಗ್ರಾಹಕರಿಗೆ ಸಂಪರ್ಕಿಸಿ

en: Connection failed
kn: ಸಂಪರ್ಕವು ವಿಫಲವಾಗಿದೆ

en: Console
kn: ಕನ್ಸೊಲ್

en: Constant bitrate mode (CBR)
kn: ಸ್ಥಿರ ಬಿಟ್ ದರ (CBR)

en: Constant error mode
kn: ಸ್ಥಿರ ದೋಷ ಕ್ರಮ

en: Constant lambda mode
kn: ಸ್ಥಿರ ಲ್ಯಾಂಬ್ಡಾ ಕ್ರಮ

en: Constant noise threshold mode
kn: ನಿರಂತರ ಶಬ್ದ ಮಿತಿ ಕ್ರಮ

en: Constant quality factor
kn: ಸ್ಥಿರ ಗುಣಮಟ್ಟ ಅಂಶ

en: Constant quality mode
kn: ಸ್ಥಿರ ಗುಣಮಟ್ಟದ ಕ್ರಮ

en: Containers
kn: ಧಾರಕಗಳು

en: Containers (*.ps *.ts *.mpg *.ogg *.asf *.mp4 *.mov *.wav *.raw *.flv *.webm)
kn: ಧಾರಕಗಳು(*.ps *.ts *.mpg *.ogg *.asf *.mp4 *.mov *.wav *.raw *.flv *.webm)

en: Contemporary Christian
kn: ಸಮಕಾಲೀನ ಕ್ರಿಶ್ಚಿಯನ್

en: Content bitrate
kn: ವಿಷಯದ ಬಿಟ್‍ದರ

en: Context menu
kn: ಕಾಂಟೆಕ್ಸ್ಟ್ ಮೆನು

en: Continue
kn: ಮುಂದುವರಿಸಿ

en: Continue playback
kn: ಪ್ಲೇಬ್ಯಾಕ್ ಅನ್ನು ಮುಂದುವರಿಸಿ

en: Continue playback?
kn: ಪ್ಲೇಬ್ಯಾಕ್ ಅನ್ನು ಮುಂದುವರಿಸಬೇಕೆ?

en: Continuous 22kHz tone
kn: ನಿರಂತರ 22 ಕಿಲೋಹರ್ಟ್ಝ್ ಧ್ವನಿ

en: Continuous stream
kn: ನಿರಂತರ ಸ್ಟ್ರೀಮ್

en: Contrast
kn: ವ್ಯತ್ಯಾಸ

en: Control
kn: ನಿಯಂತ್ರಣ

en: Control interfaces
kn: ನಿಯಂತ್ರಣ ಸಂಪರ್ಕಸಾಧನಗಳು

en: Control menu for the player
kn: ಪ್ಲೇಯರ್ ಗೆ ನಿಯಂತ್ರಣ ಮೆನು

en: Control playback with media keys
kn: ಮಾಧ್ಯಮ ಕೀಲಿಗಳ ಮೂಲಕ ಪ್ಲೇಬ್ಯಾಕ್ಅನ್ನು ನಿಯಂತ್ರಿಸಿ

en: Control playback with the Apple Remote
kn: ಪ್ಲೇಬ್ಯಾಕ್ ಅನ್ನು Apple ರಿಮೋಟ್ ಮೂಲಕ ನಿಯಂತ್ರಿಸಿ

en: Control playlist items with the Apple Remote
kn: Apple  ರಿಮೋಟ್ ಮೂಲಕ ಪ್ಲೇಪಟ್ಟಿಯ ಐಟಂಗಳನ್ನು ನಿಯಂತ್ರಿಸಿ

en: Control system volume with the Apple Remote
kn: ವ್ಯವಸ್ಥೆಯ ವಾಲ್ಯೂಮ್ ಅನ್ನು Apple ರಿಮೋಟ್ ಮೂಲಕ ನಿಯಂತ್ರಿಸಿ

en: Controls
kn: ನಿಯಂತ್ರಣಗಳು

en: Conve&rt / Save...
kn: Conve&amp;rt / ಉಳಿಸಿ...

en: Conversions from
kn: ರಿಂದ ಮಾರ್ಪಾಡುಗಳು

en: Convert
kn: ಪರಿವರ್ತಿಸಿ

en: Convert & Stream
kn: ಪರಿವರ್ತಿಸಿ &amp; ಸ್ಟ್ರೀಮ್

en: Convert / Stream...
kn: ಪರಿವರ್ತಿನೆ/ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ...

en: Copy
kn: ನಕಲುಮಾಡಿ

en: Copy packetizer
kn: ವಿಭಜಕಗಳನ್ನು ನಕಲಿಸಿ

en: Copyright
kn: ಹಕ್ಕುಗಳು

en: Copyright Acknowledgement
kn: ಕೃತಿಸ್ವಾಮ್ಯ ಸ್ವೀಕೃತಿ

en: Copyright metadata
kn: ಹಕ್ಕುಸ್ವಾಮ್ಯದ ಪರ್ಯಾಯದಶಮಾಂಶ

en: Copyright string to put in ASF comments.
kn: ASF ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಗಳಲ್ಲಿ ಹಾಕಲು ಕೃತಿಸ್ವಾಮ್ಯದ ಸಾಲು.

en: CoreText font renderer
kn: CoreText ಅಕ್ಷರಶೈಲಿಯ ನಿರೂಪಿಸುವ

en: Cornish
kn: ಕಾರ್ನಿಷ್

en: Corsican
kn: ಕೊರ್ಸಿಕನ್

en: Could not demux ASF stream
kn: ASF ಸ್ಟ್ರೀಮ್‍ಅನ್ನು demux ಮಾಡಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಲಿಲ್ಲ

en: Count of AtmoLight channels
kn: AtmoLight ಚಾನೆಲ್ಗಳ ಲೆಕ್ಕ

en: Count of channels
kn: ಚಾನೆಲ್ಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ

en: Count of fnordlicht's
kn: fnordlicht's ಗೆ ಲೆಕ್ಕ

en: Country
kn: ದೇಶ

en: Cover
kn: ಮುಖಪುಟ

en: Create
kn: ಸೃಷ್ಟಿಸಿ

en: Create "Fast Start" files
kn: "ವೇಗದ ಆರಂಭ" ಕಡತಗಳನ್ನು ರಚಿಸಿ

en: Create Directory
kn: ಕೋಶವನ್ನು ರಚಿಸಿ

en: Create Directory...
kn: ಕೈಪಿಡಿಅನ್ನು ರಚಿಸಿ ...

en: Create Folder
kn: ಕಡತ ಕೋಶವನ್ನು ರಚಿಸಿ

en: Create Folder...
kn: ಕಡತಕೋಶವನ್ನು ರಚಿಸಿ ..

en: Create a new bookmark
kn: ಹೊಸ ಅಚ್ಚುಮೆಚ್ಚನ್ನು ರಚಿಸಿ

en: Create a new profile
kn: ಒಂದು ಹೊಸ ವಿವರವನ್ನು ರಚಿಸಿ

en: Create unique name in the System Tuning Spaces
kn: ವ್ಯವಸ್ಥೆ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಣಾ ಪ್ರದೇಶದಲ್ಲಿ ವಿಶಿಷ್ಟ ಜಾಲಬಂಧದ ಹೆಸರನ್ನು ರಚಿಸಿ

en: Create video buffers in system memory instead of video memory. This isn't recommended as usually using video memory allows benefiting from more hardware acceleration (like rescaling or YUV->RGB conversions). This option doesn't have any effect when using overlays.
kn: Create video buffers in system memory instead of video memory. This isn't recommended as usually using video memory allows benefiting from more hardware acceleration (like rescaling or YUV-&gt;RGB conversions). This option doesn't have any effect when using overlays.

en: Credits
kn: ಶ್ರೇಯ

en: Croatian
kn: ಕ್ರೋಯೇಶಿಯನ್

en: Crop
kn: ಕತ್ತರಿಸು

en: Crop one pixel from the bottom of the video
kn: ವೀಡಿಯೊದ ಕೆಳ ಭಾಗದಿಂದ ಒಂದು ಪಿಕ್ಸೆಲ್ ಅನ್ನು ತೆಗೆಯಿರಿ

en: Crop one pixel from the left of the video
kn: ವೀಡಿಯೊದ ಎಡದಿಂದ ಒಂದು ಪಿಕ್ಸೆಲ್ ಅನ್ನು ತೆಗೆಯಿರಿ

en: Crop one pixel from the right of the video
kn: ವೀಡಿಯೊದ ಬಲ ಭಾಗದಿಂದ ಒಂದು ಪಿಕ್ಸೆಲ್ ಅನ್ನು ತೆಗೆಯಿರಿ

en: Crop one pixel from the top of the video
kn: ವೀಡಿಯೊದ ಮೇಲಿನಿಂದ ಒಂದು ಪಿಕ್ಸೆಲ್ ಅನ್ನು ತೆಗೆಯಿರಿ

en: Crop: %s
kn: ಕತ್ತರಿಸಿ: %s

en: Crossfeed
kn: ಅಡ್ಡಹಾಯು

en: Crossover
kn: ಹಾದುಹೋಗು

en: Crypt audio
kn: ಸಂಯೋಜಿತಗೊಂಡಿರುವ ಧ್ವನಿ

en: Crypt audio using CSA
kn: CSAಯನ್ನು ಉಪಯೋಗಿಸಿಕೊಂಡು ಸಂಯೋಜಿತಗೊಂಡಿರುವ ಧ್ವನಿ

en: Crypt video
kn: ಸಂಯೋಜಿತಗೊಂಡಿರುವ ವೀಡಿಯೊ

en: Crypt video using CSA
kn: CSAಯನ್ನು ಉಪಯೋಗಿಸಿಕೊಂಡು ಸಂಯೋಜಿತಗೊಂಡಿರುವ ವೀಡಿಯೊ

en: Crystal HD hardware video decoder
kn: ಕ್ರಿಸ್ಟಲ್ HD ಯಂತ್ರಾಂಶ ವೀಡಿಯೊ ವಿಸಂಕೇತಕ

en: Cue points
kn: ಸಂಕೇತ ಅಂಕಗಳು

en: Cult
kn: ಧಾರ್ಮಿಕಪಂಥ

en: Current Media Information
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ಮಾಧ್ಯಮದ ಮಾಹಿತಿ

en: Current channel:
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ಚಾನಲ್:

en: Current playback speed: %1
    Click to adjust
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ಪ್ಲೇಬ್ಯಾಕ್ ವೇಗ:%1
    ಸರಿಹೊಂದಿಸಲು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ

en: Current visualization
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ದೃಶ್ಯೀಕರಣ

en: Custom
kn: ಪದ್ಧತಿ

en: Custom &Bookmarks
kn: ಇಚ್ಛೆಯ &amp;ಅಚ್ಚುಮೆಚ್ಚು

en: Custom aspect ratios list
kn: ಇಚ್ಛೆಯ ಆಕಾರ ಅನುಪಾತ ಪಟ್ಟಿ

en: Custom crop ratios list
kn: ಸಂಪ್ರದಾಯಿಕ ಕತ್ತರಿಸಿ ಹಾಕುವ ಅನುಪಾತ ಪಟ್ಟಿ

en: Custom options
kn: ಇಚ್ಛೆಯ ಆಯ್ಕೆಗಳು

en: Custom playback
kn: ಇಚ್ಛೆಯ ಪ್ಲೇಬ್ಯಾಕ್

en: Custom title for the video window (in case the video is not embedded in the interface).
kn: ವಿಡಿಯೋ ಕಿಟಕಿಯ ಇಚ್ಛೆಯ ಶೀರ್ಷಿಕೆ (ವಿಡಿಯೋ ಅಂತರ್ಮುಖಿ ಹುದುಗಿಸಿರಲಿಲ್ಲವೆಂದಾದ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ).

en: Customi&ze Interface...
kn: Customi&amp;ze ಮೇಲ್ಮೈ...

en: Customize the HTTP referer, simulating a previous document
kn: HTTP ಉಲ್ಲೇಖವನ್ನು ಗ್ರಾಹಕೀಯಗೊಳಿಸಬಹುದು,ಹಿಂದಿನ ದಾಖಲೆ ಅನುಕರಿಸುವ,

en: Customize...
kn: ಗ್ರಾಹಕೀಕರಣಗೊಳಿಸಿ...

en: Cut
kn: ಕತ್ತರಿಸಿ

en: Cut a light band induced by fluorescent lighting (unit undocumented).
kn: ಫ್ಲೊರೊಸೆಂಟ್ ಬೆಳಕು ಉಂಟುಮಾಡಿದ ಬೆಳಕಿನ ಬ್ಯಾಂಡ್ಅನ್ನು ಕತ್ತರಿಸಿ (ಪ್ರಮಾಣ ದಾಖಲೆರಹಿತ).

en: Cycle audio track
kn: ಹಾಡನ್ನು ಆವರ್ತಗೊಳಿಸಿ

en: Cycle deinterlace modes
kn: deinterlace  ಕ್ರಮವನ್ನು ಆವರ್ತಗೊಳಿಸು

en: Cycle next program Service ID
kn: ಮುಂದಿನ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದ ಸೇವೆಯ ಗುರುತಿನ ಮೇಲೆ ಆವರ್ತಗೊಳಿಸಿ

en: Cycle previous program Service ID
kn: ಹಿಂದಿನ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದ ಸೇವೆಯ ಗುರುತಿನ ಮೇಲೆ ಆವರ್ತಗೊಳಿಸಿ

en: Cycle source aspect ratio
kn: ಆಕಾರ ಅನುಪಾತದ ಮೇಲೆ ಆವರ್ತಗೊಳಿಸಿ

en: Cycle subtitle track
kn:  ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಯನ್ನು ಆವರ್ತಗೊಳಿಸಿ

en: Cycle through audio devices
kn: ಧ್ವನಿ ಸಾಧನಗಳ ಮೂಲಕ ಆವರ್ತಗೊಳಿಸಿ

en: Cycle through available audio devices
kn: ಲಭ್ಯ ಇರುವ ಧ್ವನಿ ಸಾಧನಗಳ ಮೂಲಕ ಆವರ್ತಗೊಳಿಸಿ

en: Cycle through the available audio tracks(languages).
kn: ಲಭ್ಯವಿರುವ ಹಾಡಗಳ(ಭಾಷೆ) ಮೂಲಕ ಆವರ್ತಗೊಳಿಸಿ.

en: Cycle through the available subtitle tracks.
kn: ಲಭ್ಯವಿರುವ  ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳ ಮೂಲಕ ಆವರ್ತಗೊಳಿಸಿ.

en: Cycle video crop
kn: ವೀಡಿಯೊ ಕತ್ತರಿಸುವಿಕೆಯನ್ನು ಆವರ್ತಗೊಳಿಸಿ

en: Cyrillic (Windows-1251)
kn: ಸಿರಿಲಿಕ್ (ವಿಂಡೋಸ್-1251)

en: Czech
kn: ಜೆಕ್

en: D-Bus control interface
kn: D-ಬಸ್ ನಿಯಂತ್ರಣ ಅಂತರ್ವರ್ತನ

en: DEVICES
kn: ಸಾಧನಗಳು

en: DMX address for each channel
kn: ಪ್ರತಿ ಚಾನೆಲ್‍ಗೆ DMX ವಿಳಾಸ

en: DMX options
kn: DMX ಆಯ್ಕೆಗಳು

en: DTS Coherent Acoustics audio decoder
kn: DTS ಸುಸಂಬದ್ಧ ಶಬ್ದಸಂಬಂಧಿಗಳ ಧ್ವನಿ ವಿಸಂಕೇತಕ

en: DTS audio packetizer
kn: DTS ಶ್ರಾವ್ಯ ವಿಭಜಕ

en: DTS delay (ms)
kn: DTS ವಿಳಂಬ(ಮಿಲಿಸೆಕೆಂಡ್)

en: DTS dynamic range compression
kn: DTS ಕ್ರಿಯಾತ್ಮಕ ಶ್ರೇಣಿಯ ಸಂಕೋಚಕ

en: DTS parser
kn: DTS ಪಾರ್ಸರ್

en: DV (Digital Video) demuxer
kn: DV (ಡಿಜಿಟಲ್ ವಿಡಿಯೋ) ಡಿಮಕ್ಸರ್

en: DVB adapter
kn: DVB ಸಂಯೋಜಕ

en: DVB device
kn: DVB ಸಾಧನ

en: DVB playlist import
kn: DVB  ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಆಮದು ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಿ

en: DVB subtitles
kn: DVB ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳು

en: DVB subtitles decoder
kn: DVB ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳು ವಿಸಂಕೇತಕ

en: DVB subtitles encoder
kn: DVB ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳು ಸಂಕೇತಕ

en: DVB subtitles: hearing impaired
kn: DVB ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳು: ಶ್ರವಣ ದೋಷದವರಿಗೆ

en: DVB-S2 parameters
kn: DVB-S2 ಮಾನದಂಡಗಳು

en: DVB-T reception parameters
kn: DVB-T ಸ್ವಾಗತಕೂಟದ ಮಾನದಂಡಗಳು

en: DVB-T2 Physical Layer Pipe
kn: DVB-T2 ಭೌತಿಕ ಪದರದ ಕೊಳವೆ

en: DVD angle
kn: DVD ಯ ಕೋನ

en: DVD audio format (useable with MPEG PS, MPEG TS, MPEG1, ASF, OGG and RAW)
kn: ಡಿವಿಡಿ ಧ್ವನಿ ಸ್ವರೂಪ (MPEG PS, MPEG TS, MPEG1, ASF, OGG ಮತ್ತು RAW ಜೊತೆ ಉಪಯೋಗಿಸಬಹುದಾದ)

en: DVD device
kn: DVD ಸಾಧನ

en: DVD menus
kn: ಡಿವಿಡಿ ಮೆನುಗಳು

en: DVD subtitles
kn: ಡಿವಿಡಿ ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳು

en: DVD subtitles decoder
kn: ಡಿವಿಡಿ ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳ ವಿಸಂಕೇತಕ

en: DVD subtitles packetizer
kn: ಡಿವಿಡಿ ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳ ವಿಭಜಕ

en: DVD with menus
kn: ಮೆನುಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಡಿವಿಡಿ

en: DVD without menus
kn: ಮೆನುಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರದ ಡಿವಿಡಿ

en: DVDRead Input (no menu support)
kn: DVDRead Input (ಯಾವುದೇ ಮೆನುವಿನ ಬೆಂಬಲವಿಲ್ಲ)

en: DVDRead could not open the disc "%s".
kn: DVDRead ಗೆ  "% s "ಡಿಸ್ಕನ್ನು ತೆರೆಯಲಾಗಲಿಲ್ಲ.

en: DVDRead could not read %d/%d blocks at 0x%02x.
kn: DVDRead ಗೆ  %d/%d ಬ್ಲಾಕ್ಗಳನ್ನು 0x%02x ನಲ್ಲಿ ಓದಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ.

en: DVDRead could not read block %d.
kn: DVDRead ಗೆ %d ಬ್ಲಾಕನ್ನು  ಓದಲಾಗಲಿಲ್ಲ.

en: Damaged or incomplete AVI file
kn: ಹಾನಿಗೊಳಗಾದ ಅಥವಾ ಅಪೂರ್ಣ AVI ಕಡತ

en: Damp
kn: ಆರ್ದ್ರತೆ

en: Dance
kn: ಡಾನ್ಸ್

en: Dance Hall
kn: ಡ್ಯಾನ್ಸ್ ಹಾಲ್

en: Danish
kn: ಡ್ಯಾನಿಶ್

en: Dark
kn: ಗಾಡ

en: Darkness limit
kn: ಕತ್ತಲಿನ ಮಟ್ಟ

en: Darkness masking
kn: ಕತ್ತಲೆ ಮರೆಮಾಚುವಿಕೆ

en: Darkwave
kn: ಡಾರ್ಕ್ವೇವ್

en: Data
kn: ಡಾಟಾ

en: Data alignment
kn: ದತ್ತಾಂಶ ಜೋಡಣೆ

en: Data for the audio callback function.
kn: ಧ್ವನಿ ಕಾಲ್ಬ್ಯಾಕ್ ಕಾರ್ಯ ದತ್ತಾಂಶ.

en: Data for the get and release functions
kn: get ಮತ್ತು release ಚಟುವಟಿಕೆಗಳಿಗೆ ಮಾಹಿತಿ

en: Data for the video callback function.
kn: ವೀಡಿಯೊ ಕಾಲ್ಬ್ಯಾಕ್ ಕಾರ್ಯ ದತ್ತಾಂಶ.

en: Date
kn: ದಿನಾಂಕ

en: Date metadata
kn: ದಿನಾಂಕದ  ಪರ್ಯಾಯದಶಮಾಂಶ

en: Day / Month / Year:
kn: ದಿನ/ತಿಂಗಳು/ವರ್ಷ:

en: De-Fullscreen
kn: ಪೂರ್ಣಪರದೆಯನ್ನೆಯಿಂದ ನಿರ್ಗಮಿಸಿ

en: Death Metal
kn: ಸಾವಿನ ಲೋಹ

en: Debanding algorithm
kn: Debanding ಕ್ರಮಾವಳಿ

en: Debug Frame Folder
kn: ಚೌಕಟ್ಟಿ ನ ಕಡತಕೋಶವನ್ನು ಡಿಬಗ್ ಮಾಡಿ

en: Debug logging
kn: ದೋಷಗಳನ್ನು ತೆಗೆದು ಹಾಕಕುವ ಪ್ರವೇಶ

en: Debug mask
kn: ದೋಷಗಳನ್ನು ತೆಗೆದು ಹಾಕುವ ಮುಖವಾಡ

en: DeckLink output card, if multiple exist. The cards are numbered from 0.
kn: DeckLink ಔಟ್ಪುಟ್ ಕಾರ್ಡ್,ಇದ್ದರೆ,ಕಾರ್ಡುಗಳ ಸಂಖ್ಯೆಗಳನ್ನು ೦ ಯಿಂದ ನೀಡಲಾಗಿರುತ್ತದೆ.

en: Decklink Audio Options
kn: Decklink ಧ್ವನಿ ಆಯ್ಕೆಗಳು

en: Decklink Audio Output module
kn: Decklink ಧ್ವನಿ ಉತ್ಪಾದನೆಯ ಘಟಕ

en: Decklink General Options
kn: Decklink ನ ಸಾಮಾನ್ಯ ಆಯ್ಕೆಗಳು

en: Decklink Video Options
kn: Decklink ವೀಡಿಯೊ ಆಯ್ಕೆಗಳು

en: Decklink Video Output module
kn: Decklink ನ ವೀಡಿಯೊ ಉತ್ಪಾದನೆಯ ಘಟಕ

en: DecklinkOutput
kn: Decklink ಉತ್ಪಾದನೆ

en: Decode
kn: ವಿಸಂಕೇತಿಸು

en: Decode at the demuxer stage
kn: Demuxer ಹಂತದಲ್ಲಿ ವಿಸಂಕೇತಿಸಿ

en: Decoded
kn: ವಿಸಂಕೇತಿಸಿದ

en: Decoded blocks
kn: ವಿಸಂಕೇತಿಸಿದ ಬ್ಲಾಕ್‍ಗಳು

en: Decoded format
kn: ವಿಸಂಕೇತಿಸಿದ ಸ್ವರೂಪ

en: Decoders
kn: ವಿಸಂಕೇತಕಗಳು

en: Decoding
kn: ವಿಸಂಕೇತಿಸು

en: Decoding X coordinate
kn: X ನಿರ್ದೇಶಾಂಕ ವಿಸಂಕೇತಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Decoding Y coordinate
kn: Y ನಿರ್ದೇಶಾಂಕ ವಿಸಂಕೇತಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Decrease
kn: ಕಡಿಮೆ ಮಾಡಿ

en: Decrease Volume
kn: ವಾಲ್ಯೂಮ್ ಅನ್ನು ಕಡಿಮೆಗೊಳಿಸಿ

en: Decrease scale factor
kn: ಅಳತೆಬದಲಾವಣೆಯ ಅಂಶವನ್ನು ಕಡಿಮೆಮಾಡಿ

en: Default
kn: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ

en: Default (Windows-1252)
kn: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ (ವಿಂಡೋಸ್-1252)

en: Default Caching Level
kn: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಹಿಡಿದಿಟ್ಟುಕೊಳ್ಳುವ ಮಟ್ಟ

en: Default DVD angle.
kn: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಡಿವಿಡಿ ಕೋನ.

en: Default Encoding
kn: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಸಂಕೇತಕ

en: Default TCP connection timeout (in milliseconds).
kn: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ TCP ಸಂಪರ್ಕದ ಅವಧಿಮೀರಿದೆ(ಮಿಲಿಸೆಕೆಂಡುಗಳಲ್ಲಿ).

en: Default background alpha
kn: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಹಿನ್ನೆಲೆ ಅಲ್ಪಾ

en: Default background color
kn: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಹಿನ್ನೆಲೆ ಬಣ್ಣ

en: Default caching policy
kn: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಸಂಗ್ರಹಿಸುವ ನೀತಿ

en: Default devices
kn: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಸಾಧನಗಳು

en: Default encoding
kn: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಸಂಕೇತೀಕರಣ

en: Default font alpha
kn: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಅಕ್ಷರಶೈಲಿಯ ಆಲ್ಫಾ

en: Default font color
kn: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಅಕ್ಷರಶೈಲಿಯ ಬಣ್ಣ

en: Default font description
kn: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಅಕ್ಷರಶೈಲಿಯ ವಿವರಣೆ

en: Default font effect
kn: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಅಕ್ಷರಶೈಲಿಯ ಪರಿಣಾಮ

en: Default font effect strength
kn: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ: ಅಕ್ಷರಶೈಲಿಯ ಶಕ್ತಿಯ ಪರಿಣಾಮ

en: Default frame rate for chapter import.
kn: ಅಧ್ಯಾಯ ಆಮದು ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಚೌಕಟ್ಟಿನ ದರ.

en: Default multicast interface. This overrides the routing table.
kn: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಬಹುಪಾತ್ರವರ್ಗದ ಮೇಲ್ಮೈ.ಇದು ನಿರ್ದೇಶನನಾ ಕೋಷ್ಟಕವನ್ನು ಬದಿಗೊತ್ತುತ್ತದೆ.

en: Default optical device
kn: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಸಾಧನ

en: Default preset setting used
kn: ಪೂರ್ವಸೂಚಿತ ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತವಾಗಿ ಬಳಸಲಾಗುತ್ತಿರುವ ಸಿದ್ದತೆಗಳು

en: Default replay gain
kn: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಪ್ರಸಾರಣದ ಗಳಿಕೆ

en: Default stream
kn: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಪ್ರವಾಹಕ

en: Default stream output chain
kn: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಉತ್ಪಾದನೆಯ ಸರಪಳಿ

en: Default tune setting used
kn: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತವಾಗಿ ಬಳಸಲಾದ ರಾಗ ಸಿದ್ದತೆಗಳು

en: Define input picture aspect-ratio to use. Default is 4:3
kn: input ಚಿತ್ರ ಉಪಯೋಗಿಸಲು ಆಕಾರ ಅನುಪಾತವನ್ನು ವಿವರಿಸಿ. ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತವಾಗಿ 4:3 ಆಗಿದೆ

en: Define the glasses' color scheme
kn: ಗ್ಲಾಸ‍ಸ್''ಬಣ್ಣ ಯೋಜನೆಯನ್ನು ವಿವರಿಸಿ

en: Define the sort algorithm used when adding items from a directory.
kn: ಒಂದು ಕೋಶಕ್ಕೆ ಐಟಂಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸುವಾಗ ಬಳಸಲಾಗುವ ಕ್ರಮಾವಳಿಯನ್ನು ವಿವರಿಸಿ.

en: Defines if silence alarm information should be sent
kn: ಮೌನ ಎಚ್ಚರಿಕೆಯ ಮಾಹಿತಿ ಕಳುಹಿಸಬೇಕೇ ಎಂದೆ ವಿವರಿಸಿ

en: Defines orientation of the mirror splitting.     Can be vertical or horizontal
kn: ಕನ್ನಡಿ ವಿಭಜಿಸುವ ದೃಷ್ಟಿಕೋನವನ್ನು ಸ್ಪಷ್ಟಪಡಿಸುತ್ತದೆ.ಲಂಬವಾಗಿ ಅಥವಾ ಸಮಾನಾಂತರವಾಗಿ ಇರಬಹುದು

en: Defines radius size in pixels, of base of bands(beginning).
kn:  ಮೂಲ ಪಟ್ಟಿಗಳ ತ್ರಿಜ್ಯದ ಗಾತ್ರವನ್ನು(ಆರಂಭದಲ್ಲಿ) ಪಿಕ್ಸೆಲ್ ಗಳಲ್ಲಿ ವಿವರಿಸುತ್ತದೆ.

en: Deinterlace
kn: ಬಿಡಿಸಿ

en: Deinterlace method to use for streaming.
kn: ಸ್ಟ್ರೀಮಿಂಗ್‍ಗೆ ಬಳಸಲು Deinterlace ವಿಧಾನ.

en: Deinterlace method to use for video processing.
kn: ವೀಡಿಯೊ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಗೆ ಬಿಡಿಸುವ ಕ್ರಮ.

en: Deinterlace mode
kn: ಬಿಡಿಸುವ ಕ್ರಮ

en: Deinterlace module
kn: Deinterlace ಘಟಕ

en: Deinterlace video
kn: Deinterlace ವೀಡಿಯೊ

en: Deinterlacing video filter
kn: Deinterlacing ವೀಡಿಯೊ ಶೋಧಕ

en: Delay
kn: ವಿಳಂಬ

en: Delay (ms)
kn: ವಿಳಂಬ (ಮಿಲಿಸೆಕೆಂಡ್)

en: Delay a stream
kn: ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ವಿಳಂಬಗೊಳಿಸಿ

en: Delay calculation mode
kn: ವಿಳಂಬ ಲೆಕ್ಕಾಚಾರದ ವಿಧಾನ

en: Delay of the ES (ms)
kn: ES ವಿಳಂಬ (ಮಿಲಿಸೆಕೆಂಡ್)

en: Delay time
kn: ವಿಳಂಬ ಸಮಯ

en: Delete
kn:  ಅಳಿಸಿ

en: Delete all the bookmarks
kn: ಎಲ್ಲಾ ಅಚ್ಚುಮೆಚ್ಚುಗಳನ್ನು ಅಳಿಸಿಹಾಕಿ

en: Delete segments
kn: ಭಾಗಗಳನ್ನು ಅಳಿಸಿ

en: Delete segments when they are no longer needed
kn: ಭಾಗಗಳ ಅಗತ್ಯವಿಲ್ಲದಿದ್ದಾಗ ಅವುಗಳನ್ನು ಅಳಿಸಿ

en: Delete selected profile
kn: ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿದ ವಿವರಗಳನ್ನು ಅಳಿಸಿ

en: Delete the current profile
kn: ಈಗಿನ ವಿವರವನ್ನು ಅಳಿಸಿಹಾಕಿ

en: Delete the selected item
kn: ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿದ ಐಟಂಅನ್ನು ಅಳಿಸಿ

en: Deletes the selected item
kn: ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿದ ಐಟಂಗಳನ್ನು ಅಳಿಸುತ್ತದೆ

en: Delivery system
kn: ವಿತರಣಾ ವ್ಯವಸ್ಥೆ

en: Demux module
kn: Demux ಘಟಕ

en: Demuxed data size
kn: ಡಿಮಕ್ಸ್ ಮಾಡಿದ  ಮಾಹಿತಿಯ ಗಾತ್ರ

en: Demuxer
kn: ಡಿಮಕ್ಸರ್ಸ್

en: Demuxers
kn: ಡಿಮಕ್ಸರ್ಸ್

en: Demuxers are used to separate audio and video streams.
kn: ಡಿಮಕ್ಸರ್ಸ್ ಗಳನ್ನು ಧ್ವನಿ ಮತ್ತು ದೃಶ್ಯ ಪ್ರವಾಹಕಗಳನ್ನುಬೇರ್ಪಡಿಸಲು ಬಳಸಲಾಗುತ್ತದೆ

en: Descending
kn: ಇಳಿಕೆಯ

en: Description
kn: ವಿವರಣೆ

en: Description metadata
kn: ವಿವರಣೆಯ ಪರ್ಯಾಯದಶಮಾಂಶ

en: Description stream output
kn: ವಿವರಣೆಯ ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಉತ್ಪಾದನೆ

en: Desired frame rate for the H264 stream.
kn: H264 ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಗೆ ನೀವು ಬಯಸುವ ಚೌಕಟ್ಟಿನ ದರ.

en: Desired frame rate for the VC-1 stream.
kn: VC-1 ಸ್ಟ್ರೀಮ್‍ಗೆ ಬೇಕಾದ ಚೌಕಟ್ಟಿನ ವೇಗ.

en: Desired frame rate for the capture.
kn: ಸೆರೆಹಿಡಿಯುವುದಕ್ಕೆ ನೀವು ಬಯಸುವ ಚೌಕಟ್ಟಿನ ದರ.

en: Desired input video mode. Leave empty for autodetection.
kn: ಬಯಸಿದ ಇನ್ಪುಟ್ ವೀಡಿಯೊ ಕ್ರಮ. ಸ್ವಯಂ ಪತ್ತೆಗೆ ಖಾಲಿ ಬಿಡಿ.

en: Desired output mode
kn: ಐಚ್ಛಿಕ ಉತ್ಪಾದನೆಯ ಕ್ರಮ

en: Desktop
kn: ಡೆಸ್ಕ್ಟಾಪ್

en: Desktop level hotkey
kn: ಡೆಸ್ಕ್ಟಾಪ್ ಮಟ್ಟದ ಶೀಘ್ರಕೀಲಿ

en: Destination
kn: ತಲುಪಬೇಕಾದ ಸ್ಥಳ

en: Destination Setup
kn: ಗಮ್ಯಸ್ಥಾನದ ಸಿದ್ಧತೆ

en: Destination audio codec
kn: ಗಮ್ಯಸ್ಥಾನದ ಧ್ವನಿ ಸಂಕೇತಕ

en: Destination file:
kn: ತಲುಪಬೇಕಾಗಿರುವ ಕಡತ:

en: Destination prefix
kn: ಗಮ್ಯಸ್ಥಾನದ ಪೂರ್ವಪ್ರತ್ಯಯ

en: Destination subtitle codec
kn: ಗಮ್ಯಸ್ಥಾನದ ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆ ಸಂಕೇತಕ

en: Destination video codec
kn: ಗಮ್ಯಸ್ಥಾನ ವೀಡಿಯೊ ಸಂಕೇತಕ

en: Detailed List
kn: ವಿವರವಾದ ಪಟ್ಟಿ

en: Determines how many sections of spectrum will exist.
kn: ಎಷ್ಟು ವರ್ಣಪಟಲದ ವಿಭಾಗಗಳು ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿದೆ ಎಂದು ನಿರ್ಧರಿಸುತ್ತದೆ.

en: Device
kn: ಸಾಧನ

en: Device Selection
kn: ಸಾಧನದ ಆಯ್ಕೆ

en: Device name
kn: ಸಾಧನದ ಹೆಸರು

en: Device properties
kn: ಸಾಧನದ ಗುಣಲಕ್ಷಣಗಳು

en: Device type
kn: ಸಾಧನದ ಮಾದರಿ

en: Device:
kn: ಸಾಧನ:

en: Devices
kn: ಸಾಧನಗಳು

en: DiSEqC LNB number
kn: DiSEqC LNB ಸಂಖ್ಯೆ

en: Dialog
kn: ಸಂವಾದ

en: DiffServ Code Point
kn: DiffServ ಸಂಕೇತ ಬಿಂದು

en: Different resampling algorithms are supported. The best one is slower, while the fast one exhibits low quality.
kn: ವಿವಿಧ ಮರುಮಾದರಿ ಕ್ರಮಾವಳಿಗಳು ಬೆಂಬಲಿತವಾಗಿದೆ.ಉತ್ತಮವಾದದ್ದು ನಿಧಾನವಾಗಿರುತ್ತದೆ ಆದರೆ ವೇಗವಾದದ್ದು ಕಡಿಮೆ ಗುಣಮಟ್ಟದ ಪ್ರದರ್ಶಿಸುತ್ತದೆ,

en: Digital Cinema Package module
kn: ಡಿಜಿಟಲ್ ಸಿನಿಮಾ ಪ್ಯಾಕೇಜ್ ಘಟಕ

en: Digital Television and Radio
kn: ಡಿಜಿಟಲ್ ದೂರದರ್ಶನ ಮತ್ತು ರೇಡಿಯೊ

en: Digital Video (Firewire/ieee1394) input
kn: ಡಿಜಿಟಲ್ ವೀಡಿಯೊ (Firewire/ieee1394) input

en: Digital broadcasting
kn: ಡಿಜಿಟಲ್ ಪ್ರಸಾರಣ

en: Dirac packetizer
kn: Dirac ವಿಭಜಕ

en: Dirac video decoder using libschroedinger
kn: Libschroedinger ಬಳಸಿಕೊಂಡು ಡಿರಾಕ್ ವೀಡಿಯೊ ವಿಸಂಕೇತಕ

en: Dirac video demuxer
kn: Dirac ವೀಡಿಯೊ demuxer

en: Dirac video encoder using libschroedinger
kn: Libschroedinger ಬಳಸಿಕೊಂಡು ಡಿರಾಕ್ ವೀಡಿಯೊ ಸಂಕೇತಕ

en: Direct MV prediction mode
kn: ನೇರ MV ಮುನ್ಸೂಚನೆಯ ಕ್ರಮ

en: Direct prediction size
kn: ನೇರ ಮುನ್ಸೂಚನೆಯ ಗಾತ್ರ

en: Direct prediction size:  -  0: 4x4
     -  1: 8x8
     - -1: smallest possible according to level
kn: ನೇರ MV ಮುನ್ಸೂಚನೆ ಗಾತ್ರ:  -  0: 4x4
     -  1: 8x8
     - -1:ಸಾಧ್ಯವಾದಷ್ಟು ಚಿಕ್ಕ ಪ್ರಕಾರದ ಮಟ್ಟ

en: Direct rendering
kn: ನೇರ ಸಲ್ಲಿಸುವಿಕೆ

en: Direct2D video output
kn: Direct2D ವಿಡಿಯೋ output

en: Direct3D video output
kn: Direct3D ವಿಡಿಯೋ output

en: DirectFB video output http://www.directfb.org/
kn: DirectFB ವೀಡಿಯೊ ಉತ್ಪಾದನೆ http://www.directfb.org/

en: DirectMedia Object decoder
kn: DirectMedia ವಸ್ತು ವಿಸಂಕೇತಕ

en: DirectMedia Object encoder
kn: DirectMedia ವಸ್ತು ಸಂಕೇತಕ

en: DirectX (DirectDraw) video output
kn: DirectX (DirectDraw) ವಿಡಿಯೋ output

en: DirectX Video Acceleration (DXVA) 2.0
kn: DirectX ವೀಡಿಯೊ ವೇಗವರ್ಧನೆ (DXVA) 2.0

en: DirectX audio output
kn: DirectX ಧ್ವನಿ ಉತ್ಪಾದನೆ

en: Direction
kn: ದಿಕ್ಕು

en: Direction of the mirroring
kn: ಪ್ರತಿಬಿಂಬಿಸುವ ದಿಕ್ಕು

en: Director
kn: ನಿರ್ದೇಶಕ

en: Directory
kn: ಕೋಶ

en: Directory index
kn: ಕೋಶದಲ ಸೂಚ್ಯಂಕ

en: Directory or filename where the records will be stored
kn: ದಾಖಲೆಗಳನ್ನು ಸಂಗ್ರಹಿಸಲಾದ ಕೋಶದ ಅಥವಾ ಕಡತದ ಹೆಸರು

en: Directory path prefix
kn: ಕೋಶ ಮಾರ್ಗದ ಪೂರ್ವಪ್ರತ್ಯಯ

en: Directory sort order
kn: ಕೋಶದ ವಿಂಗಡಣಾ ಕ್ರಮ

en: Directory used to store the timeshift temporary files.
kn: ಸಮಯವರ್ಗಾವಣೆಯನ್ನು ತಾತ್ಕಾಲಿಕ ಕಡತಗಳನ್ನು ಸಂಗ್ರಹಿಸಲು ಬಳಸಲಾಗುವ ಕೋಶ.

en: Directory where the video snapshots will be stored.
kn: ಈ ಕೋಶದದಲ್ಲಿ ವೀಡಿಯೊ ಚಿತ್ರ ಸಂಗ್ರಹಿಸಲಾಗುವುದು.

en: Disable
kn: ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Disable DVD menus
kn: ಡಿವಿಡಿ ಮೆನುಗಳನ್ನು ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Disable DVD subtitle transparency
kn: ಡಿವಿಡಿ ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಯ ಪಾರದರ್ಶಕತೆಯನ್ನು ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Disable Disc Menus
kn: ಡಿಸ್ಕ್ ಮೆನುಗಳನ್ನು ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Disable arithmetic coding
kn:  ಅಂಕಗಣಿತ ಸಂಕೇತಿಕರಣವನ್ನು ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Disable screensaver
kn: ಸ್ಕ್ರೀನ್ ಸೇವರ್ ಅನ್ನು ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Disable the screensaver during video playback.
kn: ವೀಡಿಯೋ/ಧ್ವನಿಯು ಸಕ್ರಿಯವಾಗಿರುವ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಸ್ಕ್ರೀನ್ ಸೇವರ್ ಅನ್ನು ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ.

en: Disc
kn: ಡಿಸ್ಕ್

en: Disc Selection
kn: ಡಿಸ್ಕ್ ಆಯ್ಕೆ

en: Disc caching (ms)
kn: ಡಿಸ್ಕ್ ಹಿಡಿದಿಟ್ಟುಕೊಳ್ಳುವ  (ಮಿಲಿಸೆಕೆಂಡ್)

en: Disc device
kn: ಡಿಸ್ಕ್ ಸಾಧನ

en: Discard
kn: ತಿರಸ್ಕರಿಸಿ

en: Discarded (corrupted)
kn: ತಿರಸ್ಕರಿಸಲಾದ (ದೋಷಪೂರಿತವಾಗಿದೆ)

en: Disclaimer
kn: ಹಕ್ಕುತ್ಯಾಗ

en: Disco
kn: ಡಿಸ್ಕೋ

en: Discontinuous Transmission
kn: ವಿಚ್ಛಿನ್ನವಾಗಿರುವ ಪ್ರಸರಣ

en: Discs
kn: ಡಿಸ್ಕ್ ಗಳು

en: Display
kn: ಪ್ರದರ್ಶಿಸು

en: Display ID
kn: ಪ್ರದರ್ಶನದ ಗುರುತು

en: Display ID. If not specified, main display ID is used.
kn: ಪ್ರದರ್ಶನದ ಗುರುತು.ನಿರ್ದಿಷ್ಟಪಡಿಸಿಲ್ಲದಿದ್ದರೆ ಮುಖ್ಯ ಪ್ರದರ್ಶನದ ಗುರುತನ್ನು ಬಳಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: Display Settings
kn: ಪ್ರದರ್ಶನ ಸಂಯೋಜನೆಗಳು

en: Display Source As
kn: ಮೂಲವನ್ನು ಹೀಗೆ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ

en: Display a RSS or ATOM Feed on your video
kn: ನಿಮ್ಮ ವೀಡಿಯೊದಲ್ಲಿ RSS ಅಥವಾ ATOM  ಫೀಡ್ಅನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ

en: Display aspect ratio
kn: ಪ್ರದರ್ಶನದ ಆಕಾರ ಅನುಪಾತ

en: Display aspect ratio of a video elementary stream
kn: ಪ್ರಾಥಮಿಕ ವೀಡಿಯೊ ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಪ್ರದರ್ಶನದ ಆಕಾರ ಅನುಪಾತ

en: Display background cone or art
kn: ಹಿನ್ನೆಲೆ ಶಂಕು ಅಥವಾ ಕಲೆಯನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ

en: Display device
kn: ಪ್ರದರ್ಶನದ ಸಾಧನ

en: Display feed images if available.
kn: ಲಭ್ಯವಿದ್ದರೆ ತಿನ್ನಿಸಿದ ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ.

en: Display locally
kn: ಸ್ಥಳೀಯವಾಗಿ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ

en: Display name of the Service
kn: ಸೇವೆಯ ಪ್ರದರ್ಶನ ಹೆಸರು

en: Display playlist tree
kn: ಹಾಡಿನ ಪಟ್ಟಿಯ ವೃಕ್ಷವನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ

en: Display resolution
kn: ಪರದೆಯ ದೃಶ್ಯ ಸಾಂದ್ರತೆ

en: Display size
kn: ಪ್ರದರ್ಶಕದ ಗಾತ್ರ

en: Display stream output
kn: ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಉತ್ಪಾದನೆಯನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ

en: Display text above the video
kn: ವೀಡಿಯೊ ಮೇಲೆ ಪಠ್ಯವನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ

en: Display the input video
kn: Input ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ

en: Display the output
kn: ಉತ್ಪಾದನೆಯನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ

en: Display the processed video
kn: ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಗೊಳಪಡಿಸಿದ ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ

en: Display the snapshot preview in the screen's top-left corner.
kn: ಪರದೆಯ ಮೇಲಿನ ಎಡ ಮೂಲೆಯಲ್ಲಿ ಚಿತ್ರದ ಪೂರ್ವವೀಕ್ಷಣೆಯನ್ನು ತೋರಿಸು.

en: Display the stream locally
kn: ಸ್ಥಳೀಯವಾಗಿ ಸ್ಟ್ರೀಮ್‍ಅನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ

en: Display the title of the video on top of the movie.
kn: ಚಿತ್ರದ ಮೇಲ್ಭಾಗದಲ್ಲಿ ವೀಡಿಯೊದ ಶೀರ್ಷಿಕೆಯನ್ನು ತೋರಿಸಿ.

en: Display video in a skinned window if any
kn: ಒಂದು ಚರ್ಮದ ಕಿಟಕಿಯಲ್ಲಿ ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ,ಯಾವುದಾದರೂ ಇದ್ದರೆ

en: Display video snapshot preview
kn: ವೀಡಿಯೊ ಚಿತ್ರಣವನ್ನು ಪೂರ್ವವೀಕ್ಷಣೆಗೆ ತೋರಿಸಿ

en: Display while streaming
kn: ಸ್ಟ್ರೀಮಿಂಗ್ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ

en: Displayed
kn: ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿದ

en: Displayed frames
kn: ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿದ ಚೌಕಟ್ಟುಗಳು

en: Distort mode
kn: ವಿರೂಪಗೊಳಿಸಿದ ವಿಧಾನ

en: DivX first version (useable with MPEG TS, MPEG1, ASF and OGG)
kn: DivX ಮೊದಲ ಆವೃತ್ತಿ(MPEG TS, MPEG1, ASF ಮತ್ತು OGG ಗಳೊಂದಿಗೆ ಉಪಯೊಗಿಸಬಹುದು)

en: DivX second version (useable with MPEG TS, MPEG1, ASF and OGG)
kn: DivX ಎರಡನೇ ಆವೃತ್ತಿ(MPEG TS, MPEG1, ASF  ಮತ್ತು OGG ಗಳೊಂದಿಗೆ ಉಪಯೊಗಿಸಬಹುದು)

en: DivX third version (useable with MPEG TS, MPEG1, ASF and OGG)
kn: DivX  ಮೂರನೇ ಆವೃತ್ತಿ(MPEG TS, MPEG1, ASF  ಮತ್ತು OGG ಗಳೊಂದಿಗೆ ಉಪಯೊಗಿಸಬಹುದು)

en: Do not demultiplex
kn: Demultiplex ಮಾಡಬೇಡಿ

en: Do not open a DOS command box interface
kn: ಒಂದು DOS ಆಜ್ಞೆಯ ಅಂತರ್ವರ್ತನ ಪೆಟ್ಟಿಗೆಯನ್ನು ತೆರೆಯಬೇಡಿ

en: Do not play
kn: ಪ್ಲೇ ಮಾಡಬೇಡಿ

en: Do not sort the items.
kn: ಐಟಂಗಳನ್ನು ಕ್ರಮಬದ್ಧವಾಗಿ ಜೋಡಿಸಬೇಡಿ

en: Do nothing
kn: ಏನೂ ಮಾಡಬೇಡಿ

en: Do you really want to unsubscribe from %1?
kn: ನೀವು ನಿಜವಾಗಿಯೂ% 1 ಅನ್ಸಬ್ಸ್ಕ್ರೈಬ್ ಮಾಡಲು ಬಯಸುವಿರಾ?

en: Do you want to download it?
kn: ನೀವು ಇದನ್ನು ಡೌನ್ಲೋಡ್ ಮಾಡಲು ಬಯಸುತ್ತೀರಾ?

en: Dock fullscreen controller
kn: ಪೂರ್ಣತೆರೆಯ ನಿಯಂತ್ರಕವನ್ನು ಡಾಕ್ ಮಾಡಿ

en: Docked Playlist
kn: ಡಾಕ್ ಮಾಡಿದ ಪ್ಲೇಪಟ್ಟಿ

en: Dolby Surround
kn: Dolby ಆವರಣ ಧ್ವನಿ

en: Dolby Surround decoder
kn: Dolby ಸುತ್ತುವರೆದಿರುವ ವಿಸಂಕೇತಕ

en: Don't display any video
kn: ಯಾವುದೇ ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಬೇಡಿ

en: Don't display dialogs that don't require user action (Critical and error panel).
kn: ಬಳಕೆದಾರರ ಕ್ರಮ ಅವಶ್ಯಕತೆಯಿಲ್ಲ ಸಂವಾದಗಳನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸ ಬೇಡಿ(ನಿರ್ಣಾಯಕ ಮತ್ತು ದೋಷ ಫಲಕ).

en: Don't show
kn: ತೋರಿಸಬೇಡಿ

en: Double Size
kn: ಎರಡರಷ್ಟು ಗಾತ್ರ

en: Double click to change.
    Delete key to remove.
kn: ಬದಲಾಯಿಸಲು ಎರಡು ಬಾರಿ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ.
    ಅಳಿಸಿಹಾಕಲು ಕೀಲಿ.

en: Double click to get media information
kn: ಮಾಧ್ಯಮ ಮಾಹಿತಿ ಪಡೆಯಲು ಎರಡು ಬಾರಿ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ

en: Double click to jump to a chosen time position
kn: ಒಂದು ಆಯ್ಕೆಯ ಸಮಯದ ಸ್ಥಾನಕ್ಕೆ ನೆಗೆಯುವುದಕ್ಕೆ ಡಬಲ್ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ

en: Down
kn: ಕೆಳಗೆ

en: Download Cover Art
kn: ಮುಖಪುಟ ಕಲೆಯನ್ನು ಡೌನ್ಲೋಡ್ ಮಾಡಿ

en: Download Plugin
kn: ಡೌನ್ಲೋಡ್ ಪ್ಲಗಿನ್

en: Download cover art
kn: ಮುಖಪುಟದ ಕಲೆಯನ್ನು ಡೌನ್ಲೋಡ್ ಮಾಡಿ

en: Downloaded file "%s" was corrupted. Thus, it was deleted.
kn: ಡೌನ್ಲೋಡ್ ಮಾಡಲಾದ ಕಡತ "%s" ದೋಷಪೂರಿತವಾಗಿದೆ.ಆದ್ದರಿಂದ, ಅದನ್ನು ಅಳಿಸಿ ಹಾಕಲಾಗಿದೆ.

en: Downloading ...
kn: ಡೌನ್ಲೋಡ್ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತಿದೆ...

en: Draw bands in the spectrometer
kn: ವರ್ಣಪಟಲದ ಪಟ್ಟಿಗಳನ್ನು ಬರೆಯಿರಿ

en: Draw peaks in the analyzer
kn: ವಿಶ್ಲೇಷಕದಲ್ಲಿ ಅಧಿಕತೆಯನ್ನು ಬರೆಯಿರಿ

en: Draw the base of the bands
kn: ತಂಡಗಳ ನೆಲೆಯನ್ನು ಬರೆಯಿರಿ

en: Drawable
kn: ಬರೆಯಲು ಸಾದ್ಯವಾದಂತಹ

en: Dream
kn: ಕನಸು

en: Drop late frames
kn: ಕೊನೆಯ ಚೌಕಟ್ಟುಗಳನ್ನು ಬಿಟ್ಟುಬಿಡಿ

en: Drop media here
kn: ಮಾಧ್ಯಮವನ್ನು ಇಲ್ಲಿ ಬಿಡಿ

en: Dropped (discontinued)
kn: ಬಿಟ್ಟಿರುವ (ನಿಲ್ಲಿಸಲಾಗಿದೆ)

en: Drum & Bass
kn: ಡ್ರಮ್ &amp; ಮಂದ್ರವಾದ್ಯ

en: Drum Solo
kn: ಸೊಲೊ ಡ್ರಮ್

en: Dry
kn: ಶುಷ್ಕ

en: Dry Mix
kn: ಒಣ ಮಿಶ್ರಣ

en: Dry mix
kn: ಒಣ ಮಿಶ್ರಣ

en: Dual mono
kn: ಎರಡು ಮೊನೊ

en: Duet
kn: ಜೋಡಿಹಾಡು

en: Dummy
kn: ನಕಲಿ

en: Dummy Elements
kn: ನಕಲಿ ಅಂಶಗಳು

en: Dummy IFO demux
kn: ನಕಲಿ IFO ಡಿಮಕ್ಸ್

en: Dummy audio output
kn: ನಕಲಿ ಧ್ವನಿ ಉತ್ಪಾದನೆ

en: Dummy decoder
kn: ಕಚ್ಚಾ ವಿಸಂಕೇತಕ

en: Dummy encoder
kn: ನಕಲಿ ಸಂಕೇತಕ

en: Dummy font renderer
kn: ನಕಲಿ ಅಕ್ಷರಶೈಲಿ ನಿರೂಪಿಸುವ

en: Dummy image chroma format
kn: ನಕಲಿ ಚಿತ್ರದ ವರ್ಣಶುದ್ಧತೆಯ ಸ್ವರೂಪ

en: Dummy input
kn: ನಕಲಿ input

en: Dummy interface
kn: ನಕಲಿ ಅಂತರ್ವರ್ತನ

en: Dummy stream output
kn: ನಕಲಿ ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಉತ್ಪಾದನೆ

en: Dummy video decoder
kn: ನಕಲಿ ವೀಡಿಯೊ ವಿಸಂಕೇತಕ

en: Dummy video output
kn: ನಕಲಿ ವೀಡಿಯೊ ಉತ್ಪಾದನೆ

en: Dummy/Raw muxer
kn: ನಕಲಿ / ಕಚ್ಚಾ ಮಕ್ಸರ್

en: Dump decoder
kn: ವಿಸಂಕೇತಕವನ್ನು ಹೊರಹಾಕಿ

en: Dump filename
kn: ತ್ಯಾಜ್ಯ ಕಡತದ ಹೆಸರು

en: Dump module
kn: ತ್ಯಾಜ್ಯದ ಘಟಕ

en: Dump raw input
kn: ಕಚ್ಚಾ ಇನ್ಪುಟ್ಅನ್ನು ಹೊರಹಾಕಿ

en: Duplicate current profile for a new profile
kn: ಪ್ರಸಕ್ತ ವಿವರವನ್ನು ಹೊಸ ವಿವರಕ್ಕೆ ನಕಲಿಸಿ

en: Duplicate current profile...
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ವಿವರವನ್ನು ನಕಲಿಸಿ ...

en: Duplicate stream output
kn: ನಕಲಿ ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಉತ್ಪಾದನೆ

en: Duration
kn: ಕಾಲಾವಧಿ

en: Duration in seconds
kn: ಅವಧಿ ಸೆಕೆಂಡುಗಳಲ್ಲಿ

en: Dutch
kn: ಡಚ್

en: Dynamic Adaptive Streaming over HTTP
kn: ಮೂಲಕ HTTP ಕ್ರಿಯಾತ್ಮಕ ಹೊಂದಾಣಿಕೆಯ ಸ್ಟ್ರೀಮಿಂಗ್

en: Dynamic language setting from teletext
kn: ಟೆಲಿಪ್ರಸರಣಕ್ಕೆ ಕ್ರಿಯಾತ್ಮಕ ಭಾಷೆ ಸಂಯೋಜನೆ

en: Dynamic range compressor
kn: ಕ್ರಿಯಾತ್ಮಕ ಶ್ರೇಣಿಯ ಸಂಕೋಚಕ

en: Dynamic video overlay
kn: ಕ್ರಿಯಾತ್ಮಕ ವೀಡಿಯೊ ಹೊದಿಕೆ

en: Dzongkha
kn: ಜೋಂಖ

en: E&xport
kn: E&amp;xport

en: EBU STL subtitles decoder
kn: EBU STL ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳ ವಿಸಂಕೇತಕ

en: EBU STL subtitles parser
kn: EBU STL ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳು ವಿಶ್ಲೇಷಕ

en: EGL extension for OpenGL
kn: OpenGL ಗೆ ​​EGL ವಿಸ್ತರಣೆ

en: ES ID
kn: ES ಗುರುತು

en: Early SKIP detection on P-frames
kn: P ಚೌಕಟ್ಟುಗಳಲ್ಲಿ ಮುಂಚಿಯೇ SKIP ಪತ್ತೆ

en: Early SKIP detection on P-frames.
kn: P ಚೌಕಟ್ಟುಗಳಲ್ಲಿ ಮುಂಚಿಯೇ SKIP ಪತ್ತೆ

en: Eastern European (Latin-2)
kn: ಪೂರ್ವ ಯುರೋಪಿಯನ್ (ಲ್ಯಾಟಿನ್ -2)

en: Eastern European (Windows-1250)
kn: ಪೂರ್ವ ಯುರೋಪಿಯನ್ (ವಿಂಡೋಸ್-1250)

en: Easy Listening
kn: ಸರಳವಾಗಿ ಆಲಿಸುವುದು

en: Edge
kn: ಅಂಚು

en: Edge visible
kn: ಅಂಚು ಗೋಚರಿಸುತ್ತದೆ

en: Edit
kn: ಪರಿಷ್ಕರಿಸಿ

en: Edit Bookmarks
kn: ಅಚ್ಚುಮೆಚ್ಚುಗಳನ್ನು ಬದಲಾವಣೆ ಮಾಡಿ

en: Edit Input
kn: Input ಅನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಿ

en: Edit Options
kn: ಆಯ್ಕೆಗಳು ತಿದ್ದಿ

en: Edit default application settings for network protocols
kn: ಜಾಲಬಂಧದ ನಿಯಮಾವಳಿಗಳಿಗೆ ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಸಂಯೊಜನೆಗಳನ್ನು ಪರಿಷ್ಕರಿಸಿ

en: Edit selected profile
kn: ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿದ ವಿವರವನ್ನು ಸರಿಪಡಿಸಿ

en: Edit settings
kn: ಸಿದ್ಧತೆಗಳನ್ನು ತಿದ್ದಿ

en: Effects
kn: ಪರಿಣಾಮಗಳು

en: Effects list
kn: ಪರಿಣಾಮಗಳ ಪಟ್ಟಿ

en: Eject the disc
kn: ಡಿಸ್ಕ್‍ಅನ್ನು ಹೊರ ತೆಗೆಯಿರಿ

en: Elapsed time
kn: ಕಳೆದ ಸಮಯ

en: Electronic
kn: ಇಲೆಕ್ಟ್ರಾನಿಕ್

en: Element aspect ratio
kn: ಅಂಶದ ಆಕಾರ ಅನುಪಾತ

en: Elementary Stream ID
kn: ಪ್ರಾಥಮಿಕ ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ID

en: Elementary stream output
kn: ಪ್ರಾಥಮಿಕ ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಉತ್ಪಾದನೆ

en: Elements order
kn: ಘಟಕ ಕ್ರಮಗಳು

en: Embed the video output in the main interface.
kn: ಉತ್ಪಾದಿಸಿದ ವಿಡಿಯೋವನ್ನು ಮುಖ್ಯ ಅಂತರ್ಮುಖಿಯಲ್ಲಿ ಹುದುಗಿಸಿ.

en: Embedded
kn: ಆವರಿಸಿದ

en: Embedded video
kn: ಆವರಿಸಿದ ವೀಡಿಯೊ

en: Embedded window video
kn: ಹುದುಗಿಸಲಾದ ವೀಡಿಯೊ ಕಿಟಕಿ

en: Emboss
kn: ಉಬ್ಬಿಸು

en: Empty Playlist
kn: ಖಾಲಿ ಇರುವ ಹಾಡುಗಳ ಪಟ್ಟಿ

en: Enable
kn: ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Enable DVD menus
kn: ಡಿವಿಡಿ ಮೆನುಗಳನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Enable Global Motion Estimation
kn: ಜಾಗತಿಕ ಚಲನೆಯ ಅಂದಾಜನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Enable Growl notifications (on playlist item change)
kn: ಗ್ರೌಲ್ ಅಧಿಸೂಚನೆಗಳನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ(ಪ್ಲೇಪಟ್ಟಿಯ ಐಟಂ ಬದಲಾವಣೆ ಮೇಲೆ)

en: Enable Last.fm submissions
kn: Last.fm ಸಲ್ಲಿಕೆಗಳನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Enable OSD
kn: OSD ಯನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Enable On Screen Display (OSD)
kn: ತೆರೆಯ ಪ್ರದರ್ಶನವನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ (OSD)

en: Enable Phase Correlation Estimation
kn: Phase Correlation Estimation ಅನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Enable SPU stream output
kn: SPU ಸ್ಟ್ರೀಮ್ output ಅನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Enable Scene Change Detection
kn: ದೃಶ್ಯ ಬದಲಾವಣೆ ಪತ್ತೆಯನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Enable Spatializer
kn: Spatializer ಅನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Enable Time-Stretching audio
kn: ಸಮಯ ವಿಸ್ತರಣೆಯ ಧ್ವನಿ ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Enable a workaround for T23
kn: ಪರಿಹಾರಕ್ಕಾಗಿ T23 ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Enable adaptive prefiltering
kn: ಹೊಂದಿಕೊಳ್ಳಬಲ್ಲ ಪೂರ್ವ ಶೋಧಕವನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Enable afterburner library
kn: Afterburner ಗ್ರಂಥಾಲಯವನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Enable audio
kn: ಧ್ವನಿಯನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Enable audio stream output
kn: ಧ್ವನಿಯ  ಸ್ಟ್ರೀಮ್ output ಅನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Enable compatibility hacks for Blu-ray support
kn: ಬ್ಲೂ ರೇ ಬೆಂಬಲ ಹೊಂದಾಣಿಕೆಗೆ ಭಿನ್ನತೆಗಳನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Enable dedicated algorithms for interlaced frames.
kn: ಪರಸ್ಪರ ಚೌಕಟ್ಟುಗಳಿಗೆ ಮೀಸಲಾದ ಕ್ರಮಾವಳಿಗಳು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ.

en: Enable discontinuous transmission (DTX).
kn: ವಿಚ್ಛಿನ್ನವಾಗಿರುವ ಪ್ರಸರಣವನ್ನು (DTX) ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ.

en: Enable dynamic range compressor
kn: ಕ್ರಿಯಾತ್ಮಕ ವ್ಯಾಪ್ತಿಯ ಸಂಕೋಚಕವನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Enable hierarchical Motion Estimation
kn: ಶ್ರೇಣಿ ಚಲನೆಯ ಅಂದಾಜನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Enable internal upmixing
kn: ಆಂತರಿಕ upmixing ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Enable megabass mode
kn: Megabass ಕ್ರಮವನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Enable multiple quantizers
kn: ಅನೇಕ ಪರಿಮಾಣೀಕರಣಗಳನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Enable noise reduction algorithm.
kn: ಶಬ್ದ ಕಡಿಮೆಗೊಳಿಸುವುದು ಕ್ರಮಾವಳಿ ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ.

en: Enable original graphic spectrum
kn: ಮೂಲ ಗ್ರಾಫಿಕ್ ವರ್ಣಪಟಲವನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Enable reverberation
kn: ಪ್ರತಿಧ್ವನಿಯನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Enable software mode
kn: ವಾಲ್ಪೇಪರ್ ಕ್ರಮವನ್ನು ಶಕ್ತಗೊಳಿಸಲು

en: Enable spectral band replication
kn: ರೋಹಿತ ಬ್ಯಾಂಡ್ ನಕಲುಮಾಡುವಿಕೆಯನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Enable streaming of all ES
kn: ಎಲ್ಲಾ ES ಗಳ ಸ್ಟ್ರೀಮಿಂಗ್ ಅನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Enable sub-pictures
kn: ಉಪ ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Enable subtitles
kn: ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Enable the "flat" spectrum analyzer in the spectrometer.
kn: "ಚಪ್ಪಟೆ " ಯನ್ನು  ವರ್ಣಪಟಲ ವಿಶ್ಲೇಷಕದಲ್ಲಿ ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ.

en: Enable the color killer, i.e. switch to black & white picture whenever the signal is weak.
kn: ಬಣ್ಣ ಸಂಹಾರವನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ,ಅಂದರೆ:ಕಪ್ಪು &amp ಬದಲಾಯಿಸಿ;ಚಿತ್ರದ ಸಿಗ್ನಲ್ ದುರ್ಬಲವಿದ್ದಾಗ ಬಿಳಿಯ ಚಿತ್ರ

en: Enable the internal upmixing algorithm (not recommended).
kn: ಆಂತರಿಕ upmixing ಕ್ರಮಾವಳಿಯನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ (ಶಿಫಾರಸು ಮಾಡಲಾಗಿಲ್ಲ).

en: Enable the pre-motion estimation algorithm.
kn: ಪೂರ್ವ ಚಲನೆಯ ಅಂದಾಜು ಕ್ರಮಾವಳಿಯನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ.

en: Enable time stretching audio
kn: ಸಮಯ ಹಿಗ್ಗಿಸುವ ಧ್ವನಿಯನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Enable transparency effects
kn: Translation:

en: Enable trellis quantization (rate distortion for block coefficients).
kn: ಹಂದರದ ಪರಿಮಾಣೀಕರಣವನ್ನು  ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ(ಬ್ಲಾಕ್ ಗುಣಾಂಕಗಳ ದರ ಅಸ್ಪಷ್ಟತೆ).

en: Enable video
kn: ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Enable video stream output
kn: ವಿಡಿಯೋ ಸ್ಟ್ರೀಮ್ output ಅನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Enable voice activity detection (VAD). It is automatically activated in VBR mode.
kn: ಧ್ವನಿ ಚಟುವಟಿಕೆ ಪತ್ತೆಹಚ್ಚುವಿಕೆಯನ್ನು (VAD) ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ.ಇದು VBR ಕ್ರಮದಲ್ಲಿ ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ಸಕ್ರಿಯಗೊಳ್ಳುತ್ತದೆ.

en: Enable wallpaper mode
kn: ವಾಲ್ಪೇಪರ್ ಕ್ರಮವನ್ನು ಶಕ್ತಗೊಳಿಸಲು

en: Enable/disable audio rendering.
kn: ಧ್ವನಿ ಸಲ್ಲಿಸುವಿಕೆಯನ್ನು ಕ್ರಿಯಾತ್ಮಕಗೊಳಿಸಿ / ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ.

en: Enable/disable video rendering.
kn: ವೀಡಿಯೊ ಸಲ್ಲಿಸುವಿಕೆಯನ್ನು ಕ್ರಿಯಾತ್ಮಕಗೊಳಿಸಿ / ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ.

en: Enables framedropping on MPEG2 stream. Framedropping occurs when your computer is not powerful enough
kn: MPEG2 ಸ್ಟ್ರೀಮ್ನಲ್ಲಿ ಚೌಕಟ್ಟನ್ನು ಬಿಡುವುದನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ.ನಿಮ್ಮ ಕಂಪ್ಯೂಟರ್ ಸಾಕಷ್ಟು ಶಕ್ತಿಯುತವಾಗಿಲ್ಲದಾಗ ಚೌಕಟ್ಟು ಬಿಡುವುದು ಸಂಭವಿಸುತ್ತದೆ

en: Encap. format
kn: Encap. ಸ್ವರೂಪ

en: Encapsulation
kn: ಕೋಶೀಕರಣ

en: Encapsulation Method
kn: ಸುತ್ತುವರಿಯುವಿಕೆ ವಿಧಾನ

en: Encapsulation format
kn: ಸುತ್ತುವರಿಯುವಿಕೆಯ ಸ್ವರೂಪ

en: Encoded by
kn: ಸಂಕೇತೀಕರಿಸಿದವರು

en: Encoder Algorithm to use
kn: ಬಳಸಬೇಕಾಗಿರುವ ಸಂಕೇತಕ ಕ್ರಮಾವಳಿ

en: Encoder Profile
kn: ಸಂಕೇತಿಕರಿಸಿದ ವಿವರ

en: Encoding
kn: ಸಂಕೇತಿಸು

en: Encoding X coordinate
kn: X  ನಿರ್ದೇಶಾಂಕವನ್ನು ಸಂಕೇತೀಕರಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Encoding Y coordinate
kn: Y  ನಿರ್ದೇಶಾಂಕವನ್ನು ಸಂಕೇತೀಕರಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Encoding complexity
kn: ಸಂಕೇತೀಕರಣದ ಸಂಕೀರ್ಣತೆ

en: Encoding parameters
kn: ಸಂಕೇತೀಕರಣದ ಮಾನದಂಡಗಳು

en: Encoding quality
kn: ಸಂಕೇತೀಕರಣದ ಗುಣಮಟ್ಟ

en: Encrypted connexion
kn: ಗೂಢಲಿಪೀಕರಣಗೊಂಡ ಸಂಪರ್ಕ

en: End
kn: ಕೊನೆ

en: End-Blue
kn: ನೀಲಿಯನ್ನು ಮುಗಿಸಿ

en: End-Fadesteps
kn: Fadestepಗಳನ್ನು ಅಂತಿಮಗೊಳಿಸಿ

en: End-Green
kn: ಹಸಿರನ್ನು ಮುಗಿಸಿ

en: End-Red
kn: ಕೆಂಪನ್ನು ಮುಗಿಸಿ

en: Enforce a constant bitrate encoding (CBR) instead of default variable bitrate encoding (VBR).
kn: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಬದಲಾಯಿಸಬಹುದಾದ ಬಿಟ್ ಸಂಕೇತಿಕರಣದ (VBR) ಬದಲಿಗೆ ಸ್ಥಿರ ಬಿಟ್ ಸಂಕೇತಿಕರಣವನ್ನು(CBR) ಜಾರಿಗೊಳಿಸಲು.

en: Enforce a quality between 0 (low) and 10 (high).
kn: 0 (ಕಡಿಮೆ) ಮತ್ತು 10 (ಹೆಚ್ಚಿನ) ನಡುವೆ ಗುಣಮಟ್ಟವನ್ನು ಜಾರಿ ಮಾಡಿ.

en: Enforce the alignment of the video in its window. By default (0) it will be centered (0=center, 1=left, 2=right, 4=top, 8=bottom, you can also use combinations of these values, like 6=4+2 meaning top-right).
kn: ಅದರ ಕಿಟಕಿಯಲ್ಲಿ ವೀಡಿಯೊದ ಹೊಂದಾಣಿಕೆ ಜಾರಿಗೆ ತನ್ನಿ. ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತವಾಗಿ (0) ಇದು ಕೇಂದ್ರಿತವಾಗಿದೆ ನಡೆಯಲಿದೆ (0 = ಮಧ್ಯ, 1 = ಎಡಕ್ಕೆ, 2 = ಬಲಕ್ಕೆ, 4 = ಮೇಲೆ, 8 = ಕೆಳಗೆ, ನೀವು  6 = 4 +2  ರೀತಿಯ ಈ ಮೌಲ್ಯಗಳ ಸಂಯೋಜನೆಯನ್ನು ಬಳಸಬಹುದು ಅರ್ಥ ಮೇಲಿನ ಬಲ) .

en: Enforce the complexity of the encoder.
kn: ಸಂಕೇತಕದ ಸಂಕೀರ್ಣತೆಯನ್ನು ಜಾರಿಗೆ ತನ್ನಿ.

en: Enforce the maximal VBR bitrate
kn: VBR ನ  ಗರಿಷ್ಠ ಬಿಟ್ ದರವನ್ನು ಜಾರಿಗೆತನ್ನಿ.

en: Enforce the mode of the encoder.
kn: ಸಂಕೇತದ ಕ್ರಮವನ್ನು ಜಾರಿಗೊಳಿಸಲು.

en: English
kn: ಇಂಗ್ಲೀಷ್

en: Enqueue items into playlist in one instance mode
kn: ಒಂದು ನಿದರ್ಶನ ಕ್ರಮದಲ್ಲಿ ಸರತಿಯಲ್ಲದ ಐಟಂಗಳನ್ನು ಪಟ್ಟಿಗೆ ಸೆರಿಸಿ

en: Enter URL here...
kn: URL ಅನ್ನು ಇಲ್ಲಿ ನಮೂದಿಸಿ

en: Enter URL of the podcast to subscribe to:
kn: ಚಂದಾದಾರರಾಗಲು ಪಾಡ್ಕ್ಯಾಸ್ಟ್ URL ಅನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ:

en: Enter a name for the new preset:
kn: ಹೊಸ ಪೂರ್ವಹೊಂದಿಕೆಯ ಹೆಸರನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ:

en: Enter a name for the new profile:
kn: ಹೊಸ ವಿವರದ ಹೆಸರನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ:

en: Enter a new name for the directory:
kn: ಹೊಸ ಕಡತ ಕೋಶದ ಹೆಸರನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ:

en: Enter a new name for the folder:
kn: ಹೊಸ ಕಡತದ ಹೆಸರನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ:

en: Enter name for new directory:
kn: ಹೊಸ ಕೋಶದ ಹೆಸರನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ:

en: Enter name for new folder:
kn: ಹೊಸ ಕಡತದ ಹೆಸರನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ:

en: Enter the address of the computer to stream to.
kn: ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಮಾಡುವ ಕಂಪ್ಯೂಟರ್ ವಿಳಾಸವನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ.

en: Entries
kn: ನಮೂದುಗಳು

en: Entry
kn: ಪ್ರವೇಶ

en: Episode
kn: ಸಂಚಿಕೆ

en: Equalizer
kn: ಸಮಾನಕಾರಿ

en: Equalizer preset
kn: ಸಮಾನಕಾರಿ ಪೂರ್ವಹೊಂದಿಕೆ

en: Equalizer with 10 bands
kn: 10 ಬ್ಯಾಂಡ್ಗಳ ಸಮಾನಕಾರಿ

en: Erase
kn: ಅಳಿಸಿಹಾಕಿ

en: Erase video filter
kn: ವೀಡಿಯೊ ಶೋಧಕವನ್ನು ಅಳಿಸಿ

en: Error
kn: ದೋಷ

en: Error resilience
kn: ದೋಷ ಸ್ಥಿತಿಸ್ಥಾಪಕತ್ವ

en: Error while saving meta
kn: ಪರ್ಯಾಯವನ್ನು ಉಳಿಸುವಾಗ ದೋಷವುಂಟಾಗಿದೆ

en: Error:
kn: ದೋಷ ಸಂಭವಿಸಿದೆ:

en: Error: `goto' needs an argument greater than zero.
kn: ದೋಷ: `goto' ಗೆ ಶೂನ್ಯಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಹಿನ ವಾದದ ಅಗತ್ಯವಿದೆ.

en: Errors
kn: ದೋಷಗಳು

en: Errors and Warnings
kn: ದೋಷಗಳು ಮತ್ತು ಎಚ್ಚರಿಕೆಗಳು

en: Errors and Warnings...
kn: ದೋಷಗಳು ಮತ್ತು ಎಚ್ಚರಿಕೆಗಳು...

en: Esperanto
kn: ಎಸ್ಪೆರಾಂಟೊ

en: Esperanto (Latin-3)
kn: ಎಸ್ಪೆರಾಂಟೊ (ಲ್ಯಾಟಿನ್ -3)

en: Essential
kn: ಅವಶ್ಯಕ

en: Estonian
kn: ಎಸ್ಟೋನಿಯನ್

en: Ethnic
kn: ಸಾಂಪ್ರದಾಯಿಕ

en: Euro-House
kn: ಯುರೋ-ಹೌಸ್

en: Euro-Techno
kn: ಯುರೋ-ಟೆಕ್ನೋ

en: Eurodance
kn: ಯುರೋನೃತ್ಯ

en: Every
kn: ಪ್ರತಿಯೊಂದು

en: Executive Producer
kn: ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಾಹಕ ನಿರ್ಮಾಪಕ

en: Exhaustive help for VLC and its modules
kn: VLC ಮತ್ತು ಅದರ ಘಟಕಗಳ ಸಮಗ್ರ ಸಹಾಯ

en: Existing playlist item
kn: ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿರುವ ಪ್ಲೇಪಟ್ಟಿಯ ಐಟಂ

en: Exit fullscreen
kn: ಪೂರ್ಣಪರದೆಯಿಂದ ನಿರ್ಗಮಿಸಿ

en: Exit if there are no more items in the playlist.
kn: ಪಟ್ಟಿಯಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ಐಟಂಗಳು ಇಲ್ಲದ ವೇಳೆ ನಿರ್ಗಮಿಸಿ.

en: Expand
kn: ವಿಸ್ತರಿಸಿ

en: Expand Node
kn: ಸಂಪಾತವನ್ನು ವಿಸ್ತರಿಸಿ

en: Expanding Spacer
kn: ವಿಭಾಕವನ್ನು ವಿಸ್ತರಿಸಲಾಗಿತ್ತಿದೆ

en: Expanding background cone or art.
kn: ಹಿನ್ನೆಲೆ ಶಂಕು ಅಥವಾ ಕಲೆ ವಿಸ್ತರಣೆ.

en: Experimental
kn: ಪ್ರಯೋಗಾತ್ಮಕ

en: Export (include insecure ciphers)
kn: ರಫ್ತು (ಅಸುರಕ್ಷಿತ ಸೈಫರ್ಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಿ)

en: Export SDP as file
kn: SDP ಯನ್ನು ಕಡತದ ಹಾಗೆ ರಫ್ತು ಮಾಡಿ

en: Extended M3U
kn: ವಿಸ್ತೃತ M3U

en: Extended panel
kn: ವಿಸ್ತೃತ ಫಲಕ

en: Extension through which to use the Open Graphics Library (OpenGL).
kn: ಓಪನ್ ಗ್ರಾಫಿಕ್ಸ್ ಲೈಬ್ರರಿ (ಒಪನ್ GL) ಬಳಸಲು ವಿಸ್ತರಣೆ.

en: Extensions
kn: ವಿಸ್ತರಣೆಗಳು

en: Extra I-frames aggressivity
kn: ಹೆಚ್ಚುವರಿ I ಚೌಕಟ್ಟಿನ ಆಕ್ರಮಣತೆ

en: Extra PMT
kn: ಹೆಚ್ಚುವರಿ PMT

en: Extra interface modules
kn: ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಮೇಲ್ಮೈ ಘಟಕಗಳು

en: Extra media
kn: ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಮಾಧ್ಯಮ

en: Extract
kn: ಹೊರತೆಗೆಯಿರಿ

en: Extract RGB component video filter
kn: RGB ಘಟಕದ ವೀಡಿಯೋ ಶೋಧಕವನ್ನು ಹೊರತೆಗೆಯಿರಿ

en: Extracted Image Height
kn: ಪಡೆಯಲಾಗದ ಚಿತ್ರದ ಎತ್ತರ

en: Extracted Image Width
kn: ಪಡೆಯಲಾಗದ ಚಿತ್ರದ ಅಗಲ

en: EyeTV is not launched
kn: EyeTV ಬಿಡುಗಡೆಯಾಗಿಲ್ಲ್ಲ

en: FDK-AAC Audio encoder
kn: FDK-AAC ಧ್ವನಿ ಸಂಕೇತಕ

en: FEC code rate
kn: FEC ಸಂಕೇತದ ದರ

en: FFmpeg audio/video decoder
kn: FFmpeg ಧ್ವನಿ/ವೀಡಿಯೊ ವಿಸಂಕೇತಕ

en: FFmpeg audio/video encoder
kn: FFmpeg ಧ್ವನಿ/ವೀಡಿಯೊ ಸಂಕೇತಕ

en: FFmpeg post processing filter chains
kn: FFmpeg ನಂತರದ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಗೆ ಶೋಧಕ ಸರಪಳಿಗಳು

en: FM radio
kn: ಎಫ್ಎಂ ರೇಡಿಯೋ

en: FOURCC code of raw input format
kn: ಕಚ್ಚಾ ಇನ್ಪುಟ್ ಸ್ವರೂಪಕ್ಕೆ FOURCC ಸಂಕೇತ

en: FTP account
kn: FTP ಖಾತೆ

en: FTP password
kn: FTP ಗುಪ್ತಪದ

en: FTP user name
kn: FTP ಬಳಕೆದಾರರ ಹೆಸರು

en: Factor
kn: ಅಂಶ

en: Failed to open "%s" for writing
kn: "% s " ಅನ್ನು ಬರೆಯುವುದಕ್ಕೆ ತೆರೆಯಲು ವಿಫಲವಾಗಿದೆ

en: Failed to start bluray playback. Please try without menu support.
kn: ಬ್ಲೂ ರೇ ಹಿನ್ನೆಲೆ ಆರಂಭಿಸಲು ವಿಫಲವಾಗಿದೆ. ಮೆನು ಬೆಂಬಲವಿಲ್ಲದೆ ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ.

en: Fake TTY
kn: ನಕಲಿ TTY

en: Faroese
kn: ಫೆರೋಯಿಸ್

en: Fast
kn: ವೇಗವಾಗಿ

en: Fast Fusion
kn: ವೇಗದ ಸಮ್ಮಿಳನ

en: Fast bilinear
kn: ತ್ವರಿತ ದ್ವಿರೇಖೀಯ

en: Fast seek
kn: ವೇಗವಾಗಿ ಪಡೆ

en: Faster
kn: ವೇಗವಾಗಿ

en: Faster (fine)
kn: ವೇಗವಾಗಿ (ಉತ್ತಮ)

en: Favor speed over precision while seeking
kn: ಬಯಸುವ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ನಿಖರತೆಗಿಂತ ವೇಗದ ಮೇಲೆ ಒಲವು ತೊರಿ

en: Features
kn: ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳು

en: Feed URLs
kn: URL ಗಳನ್ನು ತಿನ್ನಿಸಿ

en: Feed images
kn: ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ನ್ನಿಸಿ

en: Feedback gain
kn: ಪ್ರತ್ಯಾದಾನ ಗಳಿಕೆ

en: Fetch Meta Data
kn: ಪರ್ಯಾಯ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಪಡೆಯಿರಿ

en: Fetch artwork using lua scripts
kn: Lua ಲಿಪಿಗಳನ್ನು ಬಳಸಿಕೊಂಡು ಕಲಾಕೃತಿಗಳನ್ನು ತನ್ನಿ

en: Fetch meta data using lua scripts
kn: Lua ಲಿಪಿಗಳನ್ನು ಬಳಸಿಕೊಂಡು ಪರ್ಯಾಯ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳಿ

en: Fijian
kn: ಫಿಜಿಯನ್

en: File
kn: ಕಡತ

en: File Format:
kn: ಕಡತದ ಸ್ವರೂಪ:

en: File Selection
kn: ಕಡತದ ಆಯ್ಕೆ

en: File Size
kn: ಕಡತದ ಗಾತ್ರ

en: File associations
kn: ಕಡತದ ಸಂಘಗಳು

en: File audio output
kn: ಕಡತ ಧ್ವನಿಯನ್ನು ವರದಿಮಾಡಿ

en: File caching (ms)
kn: ಕಡತವನ್ನು ಹಿಡಿದಿಟ್ಟುಕೊಳ್ಳುವ  (ಮಿಲಿಸೆಕೆಂಡ್)

en: File containing the 16 bytes encryption key
kn: 16 ಬೈಟ್ಗಳ ಗೂಢಲಿಪೀಕರಣ ಕೀಲಿ ಹೊಂದಿರುವ ಕಡತ

en: File corrupted
kn: ದೋಷಪೂರಿತವಾದ ಕಡತ

en: File could not be verified
kn: ಕಡತವನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ

en: File dumper
kn: ಕಡತ ಸರಂಜಾಮು

en: File extensions association
kn: ಕಡತ ಸ್ವರೂಪ ವಿಸ್ತರಣೆಗಳ ಸಂಘ

en: File input
kn: ಕಡತದ input

en: File logging
kn: ಕಡತ ದಾಖಲಿಸುವಿಕೆ

en: File name
kn: ಕಡತದ ಹೆಸರು

en: File names:
kn: ಕಡತದ ಹೆಸರುಗಳು:

en: File not verifiable
kn: ಕಡತವನ್ನು ರುಜುವಾತುಪಡಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ

en: File reading failed
kn: ಕಡತವನ್ನು ಓದಲು ವಿಫಲವಾಗಿದೆ

en: File stream output
kn: ಕಡತದ ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಉತ್ಪಾದನೆ

en: File that will be used to configure the projectM module.
kn: ಕಡತವನ್ನುProjectM ಘಟಕವನ್ನು ಸಂರಚಿಸಲು ಬಳಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: File to read the marquee text from.
kn: ಶ್ರೇಷ್ಠ ಪಠ್ಯದಿಂದ ಓದಲು ಕಡತ.

en: File where vlc reads key-uri and keyfile-location
kn: VLC ಕೀಲಿ URI ಮತ್ತು keyfile ಓದುವ ಕಡತದ ಸ್ಥಳ

en: File/Directory
kn: ಕಡತ / ಕೈಪಿಡಿ

en: File/Folder
kn: ಕಡತ/ಕಡತಕೋಶ

en: Filename
kn: ಕಡತದ ಹೆಸರು

en: Filename for 2 pass stats file
kn: 2 ಪಾಸ್ ಅಂಕಿಅಂಶಗಳ ಕಡತಕ್ಕೆ ಕಡತದ ಹೆಸರು

en: Filename for 2 pass stats file for multi-pass encoding.
kn: ಬಹು ಪಾಸ್ ಸಂಕೇತೀಕರಣಕ್ಕೆ 2 ಪಾಸ್ ಅಂಕಿಅಂಶಗಳ ಕಡತಕ್ಕೆ ಕಡತದ ಹೆಸರು.

en: Filename for the font you want to use
kn: ನೀವು ಬಳಸಲು ಬಯಸುವ ಅಕ್ಷರಶೈಲಿಯ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಕಡತದ ಹೆಸರು

en: Filename prefix
kn: ಕಡತದ ಹೆಸರಿನ ಪೂರ್ವಪ್ರತ್ಯಯ

en: Files
kn: ಕಡತಗಳು

en: Film Grain
kn: ಫಿಲಂ ಗ್ರೇನ್

en: Film NTSC (IVTC)
kn: NTSC (IVTC) ವನ್ನು ಚಿತ್ರೀಕರಿಸಿ

en: Filter
kn: ಶೋಧಕ

en: Filter Smoothness
kn: ಶೋಧಕ ಮೃದುತ್ವ

en: Filter length (ms)
kn: ಶೋಧಿಸುವ ಉದ್ದ (ಮಿಲಿಸೆಕೆಂಡ್)

en: Filter smoothness (%)
kn: ಶೋಧಕದ ಮೃದುತ್ವ (%)

en: Filter the audio twice. This provides a more intense effect.
kn: ಧ್ವನಿಯನ್ನು ಎರಡು ಭಾರಿ ಶೋಧಿಸಿ.ಇದು ಹೆಚ್ಚು ತೀವ್ರವಾದ ಪರಿಣಾಮವನ್ನು ಒದಗಿಸುತ್ತದೆ.

en: Filter threshold
kn: ಶೋಧಕದ ಮಿತಿ

en: Filter threshold (%)
kn: ಶೋಧಕದ ಮಿತಿ (%)

en: Filter:
kn: ಶೋದಕ:

en: Filters
kn: ಶೋಧಕಗಳು

en: Find meta data using audio fingerprinting
kn: ಧ್ವನಿ ಬೆರಳಿನ ಗುರುತನ್ನು ಬಳಸಿ ಪರ್ಯಾಯ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಹುಡುಕಿ

en: Find: %s
kn: ಹುಡುಕಿ: %s

en: Finish
kn: ಮುಕ್ತಾಯ

en: Finnish
kn: ಫಿನ್ನಿಶ್

en: First Entry Point
kn: ಮೊದಲ ಪ್ರವೇಶ ಹಂತ

en: First Play
kn: ಮೊದಲ ಪ್ಲೇ

en: First parameter controls if RD is on (subme>=6) or off.
    Second parameter controls if Trellis is used on psychovisual optimization, default off
kn: First parameter controls if RD is on (subme&gt;=6) or off.
    Second parameter controls if Trellis is used on psychovisual optimization, default off

en: Fit to Screen
kn: ಪರದೆಗೆ ಹೊಂದಿಸಿ

en: Fix HDTV height
kn: HDTV ಎತ್ತರವನ್ನು ಸರಿಪಡಿಸಿ

en: Fix when necessary
kn: ಅವಶ್ಯಕವಾಗಿದ್ದಾಗ ಸರಿಪಡಿಸಿ

en: Fixed quantizer scale
kn: ಸ್ಥಿರ ಪರಿಮಾಣೀಕರಣ ಪ್ರಮಾಣ

en: Fixing AVI Index...
kn: AVI ಸೂಚಕವನ್ನು ದುರಸ್ತಿಮಾಡಲಾಗುತ್ತಿದೆ ...

en: Flac audio decoder
kn: Flac ಧ್ವನಿ ವಿಸಂಕೇತಕ

en: Flac audio encoder
kn: Flac ಧ್ವನಿ ಸಂಕೇತಕ

en: Flac audio packetizer
kn: Flac ಧ್ವ್ನನಿ ವಿಭಜಕ

en: Flat
kn: ಸಮತಟ್ಟಾದ

en: Flat Button
kn: ಸಮತಟ್ಟಾದ ಬಟನ್

en: Flip horizontally
kn: ಸಮತಲವಾಗಿ ಮಗುಚಿ

en: Flip the picture horizontally.
kn: ಚಿತ್ರವನ್ನು ಅಡ್ಡಲಾಗಿ ತಿರುಗಿಸಿ.

en: Flip the picture vertically.
kn: ಚಿತ್ರವನ್ನು ಲಂಬವಾಗಿ ತಿರುಗಿಸಿ.

en: Flip vertically
kn: ಲಂಬವಾಗಿ ಮಗುಚಿ

en: Float on Top
kn: ಮೇಲೆ ತೇಲಿಸಿ

en: FluidSynth MIDI synthesizer
kn: FluidSynth MIDI ಸಂಶ್ಲೇಷಣಾಗಾರ

en: Folder
kn: ಕೋಶಕಡತ

en: Folder meta data
kn: ಕಡತ ಕೋಶದ ಪರ್ಯಾಯ ಮಾಹಿತಿ

en: Folk
kn: ಜಾನಪದ

en: Folk-Rock
kn: ಜಾನಪದ ರಾಕ್

en: Folklore
kn: ಜನಶ್ರುತಿ

en: Follow the mouse
kn: ಮೌಸನ್ನು ಅನುಸರಿಸಿ

en: Follow the mouse when capturing a subscreen.
kn: ಒಂದು ಉಪ ಪರದೆಯನ್ನು ಸೆರೆಹಿಡಿಯುವಾಗ ಮೌಸನ್ನು ಅನುಸರಿಸಿ.

en: Font
kn: ಅಕ್ಷರಶೈಲಿಯ

en: Font Properties
kn: ಅಕ್ಷರಶೈಲಿಯ ಗುಣಲಕ್ಷಣಗಳು

en: Font color
kn: ಅಕ್ಷರಶೈಲಿಯ ಬಣ್ಣ

en: Font family for the font you want to use
kn: ನೀವು ಬಳಸಲು ಬಯಸುವ ಅಕ್ಷರಶೈಲಿಯ ಕುಟುಂಬ

en: Font file for the font you want to use
kn: ನೀವು ಬಳಸಲು ಬಯಸುವ ಅಕ್ಷರಶೈಲಿಗೆ ಅಕ್ಷರಶೈಲಿಯ ಕಡತ

en: Font menu
kn: ಅಕ್ಷರಶೈಲಿ ಮೆನು

en: Font size
kn: ಅಕ್ಷರಶೈಲಿಯ ಗಾತ್ರ

en: Font size in pixels
kn: ಅಕ್ಷರಶೈಲಿಯಗಾತ್ರ ಪಿಕ್ಸೆಲ್‍ಗಳಲ್ಲಿ

en: Font size, in pixels. Default is -1 (use default font size).
kn: ಅಕ್ಷರಶೈಲಿಗಾತ್ರ, ಪಿಕ್ಸೆಲ್‍ಗಳಲ್ಲಿ.ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತವಾಗಿ -1 (ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಅಕ್ಷರಶೈಲಿಯಗಾತ್ರವನ್ನು ಬಳಕೆಮಾಡಿ).

en: Font size, pixels
kn: ಅಕ್ಷರಶೈಲಿಯಗಾತ್ರ, ಪಿಕ್ಸೆಲ್‍ಗಳಲ್ಲಿ

en: Font used for the menus
kn: ಮೆನುಗಳಲ್ಲಿ ಬಳಸಲಾಗುತ್ತದೆ ಅಕ್ಷರಶೈಲಿ

en: Font used for the titles
kn: ಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳಲ್ಲಿ ಬಳಸಲಾಗುವ ಅಕ್ಷರಶೈಲಿ

en: Force Aspect Ratio
kn: ಆಕಾರ ಅನುಪಾತವನ್ನು ಬಲವಂತಪಡಿಸು

en: Force Profile
kn: ವಿವರ ಒತ್ತಾಯಪಡಿಸಿ

en: Force a constant bitrate encoding (CBR).
kn: ಒಂದು ಸ್ಥಿರ ಬಿಟ್ ಸಂಕೇತಿಸುವನ್ನು (CBR) ಬಲವಂತಪಡಿಸು.

en: Force bold
kn: ಬಲವಂತವಾಗಿ ಎದ್ದುಕಾಣುವಂತೆಮಾಡು

en: Force chroma (Use carefully)
kn: ಬಲವಂತದ ವರ್ಣಶುದ್ಧಿ(ಎಚ್ಚರಿಕೆಯಿಂದ ಬಳಸಿ)

en: Force chroma. This is a four character string.
kn: ಬಲವಂತದ ವರ್ಣಶುದ್ಧಿ.ಇದು ನಾಲ್ಕು ಪಾತ್ರದ ವಾಕ್ಯ.

en: Force detection of Dolby Surround
kn: Dolby Surround ಅನ್ನು ಬಲವಂತವಾಗಿ ಪತ್ತೆಮಾಡಿ

en: Force index creation
kn: ಬಲವಂತದ ಸೂಚ್ಯಂಕ ಸೃಷ್ಟಿ

en: Force interleaved method
kn: ಬಲವಂತದ ಇಂಟರ್ಲೀವ್ಡ್ ವಿಧಾನ

en: Force multicast RTP via RTSP
kn: RTSP ಮೂಲಕ ಮಲ್ಟಿಕ್ಯಾಸ್ಟ್ RTP ಬಲಪಡಿಸಿ

en: Force number of slices per frame
kn: ಪ್ರತಿ ಚೌಕಟ್ಟಿಗೆ ಹೋಳಿನ ಸಂಖ್ಯೆಯನ್ನು ಬಲವಂತಪಡಿಸಿ

en: Force selection of all streams
kn: ಎಲ್ಲಾ ಸ್ಟ್ರೀಮ್ಗಳನ್ನು ಬಲವಂತದಿಂದ ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: Force subtitle position
kn: ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಯ ಸ್ಥಾನವನ್ನು ಬಲವಂತಪಡಿಸು

en: Force the DirectShow video input to use a specific chroma format (eg. I420 (default), RV24, etc.)
kn:  DirectShow ವಿಡಿಯೋ input ಒಂದು ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ವರ್ಣಶುದ್ಧತೆಯ ಸ್ವರೂಪವನ್ನು ಉಪಯೋಗಿಸಲು ಒತ್ತಾಯಿಸಿ (ಉದಾ. I420 (ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತವಾಗಿ), RV24, ಇತ್ಯಾದಿ)

en: Force the DirectShow video input to use a specific frame rate (eg. 0 means default, 25, 29.97, 50, 59.94, etc.)
kn:  DirectShow ವಿಡಿಯೋ input ಒಂದು ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಚೌಕಟ್ಟಿನ ದರವನ್ನು ಉಪಯೋಗಿಸಲು ಒತ್ತಾಯಿಸಿ (ಉದಾ: 0 ಎಂದರೆ ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತವಾಗಿ, 25, 29.97, 50, 59.94 ರ, ಇತ್ಯಾದಿ)

en: Force the rc module to use stdin as if it was a TTY.
kn: rc ಘಟಕವನ್ನು ಒಂದು ವೇಳೆ TTY ಆಗಿದ್ದರೆ stdin ಬಳಸುವಂತೆ ಒತ್ತಾಯಿಸಿ.

en: Force update of this dialog's values
kn: ಈ ಸಂವಾದ ಮೌಲ್ಯಗಳ ಬಲವಂತದ ನವೀಕರಣ

en: Force use of a specific avformat muxer.
kn: ನಿರ್ದಿಷ್ಟ avformat ಮಕ್ಸರ್‍ಅನ್ನು ಬಲವಂತವಾಗಿ ಬಳಸಿಕೊಳ್ಳಿ.

en: Force use of a specific chroma for output. Default is I420.
kn: ಉತ್ಪಾದನೆಗೆ ಒಂದು ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ವರ್ಣಶುದ್ಧತೆ ಬಳಕೆಯನ್ನು ಒತ್ತಾಯಪಡಿಸಿ.ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ I420 ಆಗಿದೆ.

en: Force use of a specific chroma for output. Default is RGB32.
kn: ಉತ್ಪಾದನೆಗೆ ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ವರ್ಣಶುದ್ಧತೆಯ ಬಳಕೆಗೆ ಒತ್ತಾಯಪಡಿಸಿ.ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ RGB32 ಆಗಿದೆ.

en: Force window style:
kn: ವಿಂಡೋ ಶೈಲಿಯನ್ನು ಬಲಪಡಿಸಿ:

en: Forced chroma
kn: ಬಲವಂತದ ವರ್ಣಶುದ್ಧತೆ

en: Forces the audio language
kn: ಧ್ವನಿಯ ಭಾಷೆಯನ್ನು ಒತ್ತಾಯಿಸುತ್ತದೆ

en: Form
kn: ರೂಪ

en: Format
kn: ಸ್ವರೂಪ

en: Format name
kn: ಸ್ವರೂಪದ ಹೆಸರು

en: Format of the output images (png, jpeg, ...).
kn: ಉತ್ಪಾದಿಸಿದ ಚಿತ್ರದ ರೂಪಗಳು(PNG, JPEG, ...) .

en: Format time and date
kn: ಸ್ವರೂಪ ಸಮಯ ಮತ್ತು ದಿನಾಂಕ

en: Format to use in the playlist's "author" field.
kn: ಪ್ಲೇಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಬಳಸಲು ಸ್ವರೂಪ "ಲೇಖಕ" ಕ್ಷೇತ್ರ.

en: Format to use in the playlist's "title" field.
kn: ಪ್ಲೇಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಬಳಸಲು ಸ್ವರೂಪ "ಶೀರ್ಷಿಕೆr" ಕ್ಷೇತ್ರ.

en: Formatted Subtitles
kn: ಸ್ವರೂಪಗೊಳಿಸಿದ ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳು

en: Forward
kn: ಮುಂದಕ್ಕೆ

en: Forward Cookies
kn: ಕುಕೀಸ್ ಗಳನ್ನು ಮುಂದಕ್ಕೆಕಳುಹಿಸಿ

en: Forward Cookies across http redirections.
kn: ಕುಕೀಸ್ಗಳನ್ನು HTTP ಪುನರ್ನಿರ್ದೇಶನಗಳು ಸುತ್ತಲೂ ಮುಂದೆ ಕಳುಹಿಸಿ.

en: Frame By Frame
kn: ಪ್ರತಿ ಚೌಕಟ್ಟು

en: Frame buffer depth
kn: ಚೌಕಟ್ಟಿನ ತಾತ್ಕಾಲಿಕ ಸಂಗ್ರಹದ ಆಳ

en: Frame buffer file
kn: ಚೌಕಟ್ಟಿನ ತಾತ್ಕಾಲಿಕ ಸಂಗ್ರಹದ ಕಡತ

en: Frame buffer height
kn: ಚೌಕಟ್ಟಿನ ತಾತ್ಕಾಲಿಕ ಸಂಗ್ರಹದ ಎತ್ತರ

en: Frame buffer segment ID
kn: ಚೌಕಟ್ಟಿನ ತಾತ್ಕಾಲಿಕ ಸಂಗ್ರಹ ವಿಭಾಗದ ಗುರುತು

en: Frame buffer width
kn: ಚೌಕಟ್ಟಿನ ತಾತ್ಕಾಲಿಕ ಸಂಗ್ರಹದ ಅಗಲ

en: Frame by frame
kn: ಪ್ರತಿ ಚೌಕಟ್ಟು

en: Frame delay (ms)
kn: ಚೌಕಟ್ಟಿನ ವಿಳಂಬ (ಮಿಲಿಸೆಕೆಂಡ್)

en: Frame packing
kn: ಚೌಕಟ್ಟು ಪ್ಯಾಕಿಂಗ್

en: Frame rate
kn: ಚೌಕಟ್ಟಿನ ದರ

en: Frame rate of a video elementary stream
kn: ಪ್ರಾಥಮಿಕ ವೀಡಿಯೊ ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ನ ಫ್ರೇಮ್ ದರ

en: Frame rate of the elementary stream produced.
kn: ಪ್ರಾಥಮಿಕವಾಗಿ ನಿರ್ಮಿಸಿದ ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಚೌಕಟ್ಟಿನ ದರ.

en: Frame size
kn: ಚೌಕಟ್ಟಿನ ಗಾತ್ರ

en: Framebuffer device
kn: ಫ್ರೇಮ್ ಬಫರ್ ಸಾಧನ

en: Framebuffer device to use for rendering (usually /dev/fb0).
kn:  ಫ್ರೇಮ್ ಬಫರ್ ಸಾಧನವನ್ನು ಮೂಡಿಸುವುದಕ್ಕೆ ಬಳಸಲಾಗುತ್ತದೆ( ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ/dev/fb0).

en: Framebuffer input
kn: ಚೌಕಟ್ಟಿನ ತಾತ್ಕಾಲಿಕ ಸಂಗ್ರಹದ input

en: Framebuffer resolution to use
kn: ಬಳಸಲು ಫ್ರೇಮ್ ಬಫರ್ ದೃಶ್ಯ ಸಾಂದ್ರತೆ

en: Framebuffer uses hw acceleration
kn: ಫ್ರೇಮ್ ಬಫರ್ hw ವೇಗವರ್ಧಕವನ್ನು ಉಪಯೋಗಿಸುತ್ತದೆ

en: Frames per Second
kn: ಪ್ರತಿ ಸೆಕೆಂಡಗೆ ಚೌಕಟ್ಟುಗಳು

en: Freestyle
kn: ಮುಕ್ತಶೈಲಿ

en: Freetype2 font renderer
kn: Freetype2 ಅಕ್ಷರಶೈಲಿ ಮೂಡಿಸುವ

en: Freeze
kn: ಸ್ಥಗಿತಗೊಳಿಸು

en: French
kn: ಫ್ರೆಂಚ್

en: Freq 1 (Hz)
kn: ಆವರ್ತನೆ 1 (ಹರ್ಟ್ಝ್)

en: Freq 1 Q
kn: ಆವರ್ತನೆ 1 Q

en: Freq 1 gain (dB)
kn: ಆವರ್ತನೆ 1 ಗಳಿಕೆ (dB)

en: Freq 2 (Hz)
kn: ಆವರ್ತನೆ 2 (ಹರ್ಟ್ಝ್)

en: Freq 2 Q
kn: ಆವರ್ತನೆ 2 Q

en: Freq 2 gain (dB)
kn: ಆವರ್ತನೆ 2 ಗಳಿಕೆ (dB)

en: Freq 3 (Hz)
kn: ಆವರ್ತನೆ 3 (ಹರ್ಟ್ಝ್)

en: Freq 3 Q
kn: ಆವರ್ತನೆ 3 Q

en: Freq 3 gain (dB)
kn: ಆವರ್ತನೆ 3 ಗಳಿಕೆ (dB)

en: Frequency
kn: ಆವರ್ತನ

en: Frequency (Hz)
kn: ಆವರ್ತನ (Hz)

en: Frisian
kn: ಫ್ರಿಷಿಯನ್

en: From
kn: ಯಿಂದ

en: Full HD (1080p)
kn: ಪೂರ್ಣ HD (1080p)

en: Full URL to put in index file
kn: ಸೂಚ್ಯಂಕ ಕಡತದಲ್ಲಿ ಹಾಕಲು ಪೂರ್ಣ URL

en: Full URL to put in index file. Use #'s to represent segment number
kn: ಸೂಚ್ಯಂಕ ಕಡತದಲ್ಲಿ ಹಾಕಲು ಪೂರ್ಣ URL.ಭಾಗಗಳ ಸಂಖ್ಯೆಯನ್ನು ಪ್ರತಿನಿಧಿಸಲು # ಬಳಸಿ

en: Full Volume
kn: ಪೂರ್ಣ ವಾಲ್ಯೂಮ್

en: Full bass
kn: ಪೂರ್ಣ ಬಾಸ್

en: Full bass and treble
kn: ಪೂರ್ಣ ಬಾಸ್ ಮತ್ತು ಟ್ರಿಬಲ್

en: Full path of the image files to use. Format is <image>[,<delay in ms>[,<alpha>]][;<image>[,<delay>[,<alpha>]]][;...]. If you only have one file, simply enter its filename.
kn: ಬಳಸುವ ಚಿತ್ರ ಕಡತಗಳ ಸಂಪೂರ್ಣ ಮಾರ್ಗ.&lt;image&gt;[,&lt;delay in ms&gt;[,&lt;alpha&gt;]][;&lt;image&gt;[,&lt;delay&gt;[,&lt;alpha&gt;]]][;...].  ಸ್ವರೂಪವಾಗಿದೆ.ನೀವು ಕೇವಲ ಒಂದು ಕಡತವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದರೆ, ಕೇವಲ ಅದರ ಹೆಸರನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ.

en: Full treble
kn: ಪೂರ್ಣ ಟ್ರಿಬಲ್

en: Fullscreen
kn: ಪೂರ್ಣತೆರೆ

en: Fullscreen Controller
kn: ಪೂರ್ಣತೆರೆ ನಿಯಂತ್ರಕ

en: Fullscreen Video Device
kn: ಪೂರ್ಣಪರದೆಯ ವಿಡಿಯೋ ಸಾಧನ

en: Fullscreen controller opacity between 0.1 and 1
kn: ಪೂರ್ಣತೆರೆ ನಿಯಂತ್ರಕದ ಅಪಾರದರ್ಶಕತೆ 0.1 ಮತ್ತು 1 ನಡುವೆ

en: Fullscreen video output
kn: ಪೂರ್ಣಪರದೆ ಯ ವಿಡಿಯೋ ಉತ್ಪಾದನೆ

en: Funk
kn: ಸರಳ ಭಾವುಕತೆಯ

en: Fusion
kn: ಸಮ್ಮಿಳನ

en: G.711 decoder
kn: G.711 ವಿಸಂಕೇತಕ

en: G.711 encoder
kn: G.711 ಸಂಕೇತಕ

en: GLX extension for OpenGL
kn: OpenGL ಗೆ GLX ವಿಸ್ತರಣೆ

en: GNU TLS server
kn: GNU TLS ಸರ್ವರ್

en: GNU TLS transport layer security
kn: GNU TLS  ವರ್ಗಾವಣೆ ಪದರದ ಸುರಕ್ಷತೆ

en: GNU/Linux framebuffer video output
kn: GNU/Linux ಫ್ರೇಮ್‍ಬಫರ್ ವೀಡಿಯೊ ಉತ್ಪಾದನೆ

en: GOP length
kn: GOP ಉದ್ದ

en: GOP structure
kn: GOP ರಚನೆ

en: GOP structure used to encode the video sequence
kn: GOP ರಚನೆ ವೀಡಿಯೊ ಅನುಕ್ರಮದ ಸಂಕೇತಿಕರಣಕ್ಕೆ ಬಳಸಲಾಗುತ್ತದೆ

en: GStreamer Based Decoder
kn: GStreamer ಆಧಾರಿತ ವಿಸಂಕೇತಕ

en: Gaelic (Scots)
kn: ಗೇಲಿಕ್ (ಸ್ಕಾಟ್ಸ್)

en: Gain
kn: ಗಳಿಕೆ

en: Gain control filter
kn: ಗಳಿಕೆ ನಿಯಂತ್ರಣ ಶೋಧಕ

en: Gain multiplier
kn: ಗಳಿಕೆಯ ಗುಣಿತಾಂಕ

en: Gain on Feedback loop
kn: ಪ್ರತ್ಯಾದಾನದ ಕುಣಿಕೆಯ ಮೇಲೆ ಗಳಿಕೆ

en: Gallegan
kn: ಗ್ಯಾಲಗನ್

en: Game
kn: ಆಟ

en: Game mode
kn: ಆಟದ ಕ್ರಮ

en: Gamma
kn: ಗಾಮಾ

en: Gamma (Blue) correction
kn: ಗಾಮಾ ತಿದ್ದುಪಡಿ(ನೀಲಿ)

en: Gamma (Green) correction
kn: ಗಾಮಾ ತಿದ್ದುಪಡಿ(ಹಸಿರು)

en: Gamma (Red) correction
kn: ಗಾಮಾ ತಿದ್ದುಪಡಿ(ಕೆಂಪು)

en: Gamma adjust.
kn: ಗಾಮಾ ಹೊಂದಿಸಿ.

en: Gangsta
kn: ಗ್ಯಾಂಗ್ಸ್ಟ

en: Gathering stream output
kn: ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಉತ್ಪಾದನೆಯನ್ನು ಒಟ್ಟುಗೂಡಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Gauss
kn: ಗಾಸ್

en: Gaussian Adaptive Low Pass Filter
kn: ಗಾಸಿಯನ್ ಹೊಂದಿಕೊಳ್ಳಬಲ್ಲ ಲೋ ಪಾಸ್ ಶೋಧಕ

en: Gaussian Blur
kn: ಗಾಸಿಯನ್ ಮಸುಕು

en: Gaussian Low Pass Filter
kn: ಗಾಸಿಯನ್ ಲೋ ಪಾಸ್ ಶೋಧಕ

en: Gaussian blur video filter
kn: ಗಾಸಿಯನ್ ಮಸುಕು ವೀಡಿಯೊ ಶೋಧಕ

en: Gaussian's std deviation
kn: ಗಾಸಿಯನ್‍ನ ವಿಚಲನ

en: General
kn: ಸಾಮಾನ್ಯ

en: General Audio
kn: ಸಾಮಾನ್ಯ ಧ್ವನಿ

en: General audio settings
kn: ಸಾಮಾನ್ಯ ಧ್ವನಿ ಸಿದ್ದತೆಗಳು

en: General input settings. Use with care...
kn: ಸಾಮಾನ್ಯ Input ಸಿದ್ಧತೆಗಳು. ಎಚ್ಚರಿಕೆಯಿಂದ ಬಳಸಿ ...

en: General playlist behaviour
kn: ಸಾಮಾನ್ಯ ಹಾಡುಗಳ ಪಟ್ಟಿಯ ವರ್ತನೆ

en: General settings for audio output modules.
kn: ಧ್ವನಿ output ಘಟಕಗಳ ಸಾಮಾನ್ಯ ಸಿದ್ಧತೆಗಳು

en: General settings for video output modules.
kn: ವಿಡಿಯೋ ಔಟ್ ಪುಟ್ ಮಾಡ್ಯೂಲ್ ಗಳಿಗೆ ಸಾಮನ್ಯ ಸೆಟ್ಟಿಂಗುಗಳು

en: General stream output settings
kn: ಸಾಮಾನ್ಯ ಪ್ರವಾಹಕ Output ಸಿದ್ಧತೆಗಳು

en: General video settings
kn: ಸಾಮಾನ್ಯ ದೃಶ್ಯ ಸಿದ್ಧತೆಗಳು

en: Generated stream output string
kn: ರಚಿಸಲಾದ ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಉತ್ಪಾದನೆಯಾ ಸಾಳೂ

en: Generic
kn: ಜಾತಿವಿಶಿಷ್ಟವಾದ

en: Genre
kn: ಶೈಲಿ

en: Genre description
kn: ಶೈಲಿಯ ವಿವರಣೆ

en: Genre metadata
kn: ಪ್ರಕಾರದ ಪರ್ಯಾಯದಶಮಾಂಶ

en: Genre of the content.
kn: ವಿಷಯದ ಶೈಲಿ.

en: Geometry
kn: ರೇಖಾಗಣಿತ

en: Georgian
kn: ಜಾರ್ಜಿಯನ್

en: German
kn: ಜರ್ಮನ್

en: Gestures
kn: ಸನ್ನೆಗಳು

en: Gives video a warmer tone by applying sepia effect
kn: ವೀಡಿಯೊಗೆ ನಸುಗೆಂಪು ಬಣ್ಣ ಪರಿಣಾಮ ಅನ್ವಯಿಸುವ ಮೂಲಕ ಒಂದು ಬೆಚ್ಚಗಿನ ಲಯವನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ

en: Global
kn: ಜಾಗತಿಕ

en: Global Hotkeys
kn: ಜಾಗತಿಕ ಶೀಘ್ರ ಕೀಲಿಗಳು

en: Global Hotkeys interface
kn: ಜಾಗತಿಕ ಶೀಘ್ರ ಕೀಲಿಗಳ ಅಂತರ್ವರ್ತನ

en: Global gain
kn: ಜಾಗತಿಕ ಗಳಿಕೆ

en: Go to Time
kn: ಸಮಯಕ್ಕೆ ಹೋಗಿ

en: Go to the DVD menu
kn: ಡಿವಿಡಿ ಮೆನುವಿಗೆ ಹೋಗಿ

en: Go to time
kn: ಸಮಯಕ್ಕೆ ಹೋಗಿ

en: Go!
kn: ಹೋಗಿ!

en: Goa
kn: ಗೋವಾ

en: Google Video
kn: ಗೂಗಲ್ ದೃಶ್ಯ

en: Google Video Playlist importer
kn: ಗೂಗಲ್ ವಿಡಿಯೋ ಪ್ಲೇಪಟ್ಟಿಯ ಆಮದು

en: Goom
kn: ಗೂಮ್

en: Goom animation speed
kn: ಗೂಮ್  ಅನಿಮೇಷನ್ ವೇಗ

en: Goom display height
kn: ಗೂಮ್ ಪರದೆಯ ಎತ್ತರ

en: Goom display width
kn: Goom ಪ್ರದರ್ಶಕದ ಅಗಲ

en: Goom effect
kn: ಗೂಮ್ ಪರಿಣಾಮ

en: Gospel
kn: ಸುವಾರ್ತೆ

en: Gothic
kn: ಗೋಥಿಕ್

en: Gothic Rock
kn: ಗೋಥಿಕ್ ರಾಕ್

en: Gradfun video filter
kn: Gradfun ವೀಡಿಯೊ ಶೋಧಕ

en: Gradient
kn: ಪ್ರವಣತೆ

en: Gradient image type
kn: ಪ್ರವಣತೆಯ ಚಿತ್ರದ ಮಾದರಿ

en: Gradient threshold
kn: ಪ್ರವಣತೆಯ ಮಿತಿ

en: Gradient video filter
kn: ಪ್ರವಣತೆಯ ವೀಡಿಯೊ ಶೋಧಕ

en: Grain
kn: ಗ್ರೇನ್

en: Grain video filter
kn: ಗ್ರೇನ್ ವೀಡಿಯೊ ಶೋಧಕ

en: Grass green
kn: ಹುಲ್ಲು ಹಸಿರು

en: Gray
kn: ಬೂದು

en: Grayscale video output
kn: ಬೂದುವರ್ಣ ವಿಡಿಯೋ ಉತ್ಪಾದನೆ

en: Greek (ISO 8859-7)
kn: ಗ್ರೀಕ್ (ISO 8859-7)

en: Greek (Windows-1253)
kn: ಗ್ರೀಕ್ (ವಿಂಡೋಸ್-1253)

en: Greek, Modern
kn: ಗ್ರೀಕ್, ಆಧುನಿಕ

en: Green
kn: ಹಸಿರು

en: Green component of the pause color
kn: ನಿಲ್ಲಿಸಿದ ಬಣ್ಣದ ಹಸಿರು ಘಟಕ

en: Green component of the shutdown color
kn: ಸ್ಥಗಿತಗೊಳಿಸುವ ಬಣ್ಣದ ಹಸಿರು ಘಟಕ

en: Green value of a pure white on your LED stripes.
kn: ನಿಮ್ಮ ಎಲ್ಇಡಿ ಪಟ್ಟಿಗಳ ಮೇಲೆ ಪರಿಶುದ್ಧವಾದ ಬಿಳಿಯ ಹಸಿರು ಮೌಲ್ಯ.

en: Greenlandic, Kalaallisut
kn: ಗ್ರೀನ್ಲ್ಯಾಂಡಿಕ್, ಕಲಾಲ್ಲಿಸುಟ್

en: Group
kn: ಗುಂಪು

en: Group of Picture Reference Distance
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ನಿದರ್ಶನದ ಹೆಸರು

en: Group of Picture size
kn: ಚಿತ್ರದ ಗಾತ್ರದ ಗುರುತು

en: Group packets
kn: ಗುಂಪು ಪ್ಯಾಕೆಟ್ಗಳು

en: Grouping
kn: ಗುಂಪು ಮಾಡುವುದು

en: Growl Notification Plugin
kn: ಪ್ರಕಟಣೆಯ ಪ್ಲಗಿನ್‍ಗೆ ಸೂಚಿಸಿ

en: Grunge
kn: ಗ್ರುಂಜ್

en: Guarani
kn: ಗೌರಾನಿ

en: Guard interval
kn: ರಕ್ಷಕ ಅಂತರ

en: Gujarati
kn: ಗುಜರಾತಿ

en: H.264 level
kn: H.264 ಮಟ್ಟ

en: H.264 profile
kn: H.264 ವಿವರ

en: H.264 video packetizer
kn: H.264 ವೀಡಿಯೊ ವಿಭಜಕ

en: H.264/MPEG-4 Part 10/AVC encoder (x264 10-bit)
kn: H.264/MPEG-4 ಭಾಗ 10/AVC ಸಂಕೇತಕ (x264 10-ಬಿಟ್)

en: H.264/MPEG-4 Part 10/AVC encoder (x264)
kn: H.264/MPEG-4 ಭಾಗ 10/AVC ಸಂಕೇತಕ (x264)

en: H264 video demuxer
kn: H264 ವೀಡಿಯೊ demuxer

en: HAL AudioUnit output
kn: HAL ಗೆ AudioUnit ಉತ್ಪಾದನೆ

en: HRD-timing information
kn: HRD ಸಮಯದ ಮಾಹಿತಿ

en: HTML playlist
kn: HTML ಪ್ಲೇಪಟ್ಟಿ

en: HTML playlist export
kn: HTML ಹಾಡಿನಪಟ್ಟಿಯ ರಫ್ತು

en: HTTP (default)
kn: HTTP (ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ)

en: HTTP Announcement
kn: HTTP ಪ್ರಕಟಣೆ

en: HTTP Live streaming output
kn: HTTP ನೇರಪ್ರಸಾರದ ಉತ್ಪಾದನೆ

en: HTTP authentication
kn: HTTP ಪ್ರಮಾಣೀಕರಣ

en: HTTP proxy
kn: HTTP ಪ್ರಾಕ್ಸಿ

en: HTTP proxy URL
kn: HTTP ಪ್ರಾಕ್ಸಿ  URL

en: HTTP proxy password
kn: HTTP ಪ್ರಾಕ್ಸಿ ಗುಪ್ತಪದ

en: HTTP proxy to be used It must be of the form http://[user@]myproxy.mydomain:myport/ ; if empty, the http_proxy environment variable will be tried.
kn: ಬಳಸಬೇಕಾದ HTTP ಪ್ರಾಕ್ಸಿ ಈ ರೂಪದಲ್ಲಿ ಇರಬೇಕು http://[user@]myproxy.mydomain:myport/ ; ಒಂದು ವೇಳೆ ಖಾಲಿಯಾಗಿದ್ದರೆ http_proxy environment ಪ್ರಯತ್ನ ನಡೆಯಲಿದೆ.

en: HTTP referer value
kn: HTTP ಸಂಪರ್ಕದ ಮೌಲ್ಯ

en: HTTP server address
kn: server ಸರ್ವರ್ ವಿಳಾಸ

en: HTTP server port
kn: HTTP ಸರ್ವರ್ ಸಂಪರ್ಕಸ್ಥಾನ

en: HTTP stream output
kn: HTTP ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಉತ್ಪಾದನೆ

en: HTTP tunnel port
kn: HTTP ಸುರಂಗ ಸಂಪರ್ಕಸ್ಥಾನ

en: HTTP/TLS Certificate Authority
kn: HTTP/TLS ಪ್ರಮಾಣಪತ್ರ ಅಧಿಕಾರ

en: HTTP/TLS Certificate Revocation List
kn: HTTP / TLS ಪ್ರಮಾಣಪತ್ರ ವಾಪಾಸಾತಿಯ ಪಟ್ಟಿ

en: HTTP/TLS server certificate
kn: HTTP/TLS ಸರ್ವರ್ ಪ್ರಮಾಣಪತ್ರ

en: HTTP/TLS server private key
kn: HTTP/TLS ಸರ್ವರ್ ಖಾಸಗಿ ಕೀಲಿ

en: HTTPS server port
kn: HTTPS ಸರ್ವರ್ ಸಂಪರ್ಕಸ್ಥಾನ

en: Haar cascade filename
kn: Haar ಸರಣಿಕ್ರಮದ  ಕಡತದ ಹೆಸರು

en: Half Size
kn: ಅರ್ಧ ಗಾತ್ರ

en: Handling mode for stereo streams
kn: ಸ್ಟೀರಿಯೋ ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಅನ್ನು ನಿಭಾಯಿಸಲು ಕ್ರಮ

en: Hard Rock
kn: ಗಂಭೀರ ಲಯದ ರಾಕ್

en: Hardcore
kn: ಹಾರ್ಡ್ಕೋರ್

en: Hardware Acceleration
kn: ಯಂತ್ರಾಂಶದ ವೇಗವರ್ಧಕ

en: Hardware decoding
kn: ಯಂತ್ರಾಂಶದಿಂದ ವಿಸಂಕೇತಿಸಿ

en: Hardware-accelerated decoding
kn: ಯಂತ್ರಾಂಶದ ವೇಗೋತ್ಕರ್ಷಿತ ವಿಸಂಕೇತಿಕರಣ

en: Headphone effect
kn: ಹೆಡ್ ಪೋನ್ ಪರಿಣಾಮ

en: Headphone surround effect
kn: ಹೆಡ್ ಫೋನ್ ಸುತ್ತುವರಿಯುವ ಪರಿಣಾಮ

en: Headphone virtual spatialization effect
kn: ಹೆಡ್ ಫೋನ್ ವಾಸ್ತವಿಕ spatialization ಪರಿಣಾಮ

en: Headphone virtualization
kn: ಹೆಡ್‍ಫೊನ್ ವಾಸ್ತವೀಕರಣ

en: Headphones
kn: ಹೆಡ್ಫೋನ್ ಗಳು

en: Heavy Metal
kn: ಭಾರಿ ಲೋಹ

en: Hebrew
kn: ಹೀಬ್ರೂ

en: Hebrew (ISO 8859-8)
kn: ಹೀಬ್ರೂ (ISO 8859-8)

en: Hebrew (Windows-1255)
kn: ಹೀಬ್ರೂ (ವಿಂಡೋಸ್ 1255)

en: Height
kn: ಎತ್ತರ

en: Height of video or subtitle elementary streams
kn: ವೀಡಿಯೊ ಅಥವಾ ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆ ಪ್ರಾಥಮಿಕ ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ನ ಎತ್ತರ

en: Help
kn: ಸಹಾಯ

en: Herero
kn: ಹೆರೆರೊ

en: Hide / Show Library
kn: ಗ್ರಂಥಾಲಯವನ್ನು ತೋರಿಸಿ / ಮರೆಮಾಡಿ

en: Hide / Show Viewer
kn: ವೀಕ್ಷಕವನ್ನು ತೋರಿಸಿ/ಮರೆಮಾಡಿ

en: Hide Details
kn: ವಿವರಣೆಗಳನ್ನು ಅಡಗಿಸು

en: Hide Others
kn: ಇತ್ಯಾದಿಗಳನ್ನು ಅಡಗಿಸಿ

en: Hide VLC
kn: VLC ಯನ್ನು ಮರೆಮಾಡಿ

en: Hide cursor and fullscreen controller after x milliseconds
kn: x ಮಿಲಿಸೆಕೆಂಡುಗಳು ನಂತರ ಕರ್ಸರ್ ಮತ್ತು ಪೂರ್ಣಪರದೆಯ ನಿಯಂತ್ರಕವನ್ನು ಮರೆಮಾಡಿ

en: Hide future errors
kn: ಭವಿಷ್ಯದ ದೋಷಗಳನ್ನು ಮರೆಮಾಡಿ

en: Hide mouse cursor and fullscreen controller after n milliseconds.
kn: n ಮಿಲಿಸೆಕೆಂಡುಗಳು ನಂತರ ಮೌಸ್ ಕರ್ಸರ್ ಮತ್ತು ಪೂರ್ಣಪರದೆಯ ನಿಯಂತ್ರಕವನ್ನು ಮರೆಮಾಡಿ

en: Hide no user action dialogs
kn: ಯಾವುದೇ ಬಳಕೆದಾರರ ಕ್ರಮ ಸಂವಾದದ ಮರೆಮಾಡಬೇಡಿ

en: Hide the interface and pause playback.
kn: ಅಂತರ್ವರ್ತನವನ್ನು ಮರೆಮಾಡಿ ಮತ್ತು ಪ್ಲೇಬ್ಯಾಕ್ಅನ್ನು ವಿರಾಮಗೊಳಿಸಿ.

en: Hierarchy mode
kn: ಶ್ರೇಣಿವ್ಯವಸ್ಥೆಯ ಕ್ರಮ

en: High
kn: ಹೆಚ್ಚಿನ

en: High LNB voltage
kn: ಹೆಚ್ಚಿನ LNB ವೋಲ್ಟೇಜ್

en: High Quality 3D Denoiser filter
kn: ಉತ್ತಮ ಗುಣಮಟ್ಟದ 3D ಶಬ್ದವನ್ನು ತೆಗೆಯುವ ಶೋಧಕ

en: High freq (Hz)
kn: ಹೆಚ್ಚಿನ ಆವರ್ತನೆ (ಹರ್ಟ್ಝ್)

en: High freq gain (dB)
kn: ಹೆಚ್ಚಿನ ಆವರ್ತನೆ ಗಳಿಕೆ (dB)

en: High latency
kn: ಅಧಿಕ ಸುಪ್ತತೆ

en: High priority
kn: ಹೆಚ್ಚಿನ ಆದ್ಯತೆ

en: High-priority code rate
kn: ಉನ್ನತ ಆದ್ಯತೆಯ ಸಂಕೇತದ ದರ

en: Higher latency
kn: ಹೆಚ್ಚಿನ ಸುಪ್ತತೆ

en: Higher value implies more prefiltering
kn: ಹೆಚ್ಚಿನ ಮೌಲ್ಯ ಹೆಚ್ಚಿನ ಪೂರ್ವ ಶೋಧಿಸುವಿಕೆಯನ್ನು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ

en: Highest
kn: ಗರಿಷ್ಠ

en: Hindi
kn: ಹಿಂದಿ

en: Hip-Hop
kn: ಹಿಪ್ ಹಾಪ್

en: Hiri Motu
kn: ಹಿರಿ ಮೊಟು

en: Hong-Kong Supplementary (HKSCS)
kn: ಹಾಂಗ್-ಕಾಂಗ್ ಪೂರಕ (HKSCS)

en: Hop limit (TTL)
kn: ಕುಪ್ಪಳಿಕೆಯ ಮಿತಿ(TTL)

en: Horizontal
kn: ಅಡ್ಡಲಾಗಿ

en: Horizontal (18V)
kn: ಅಡ್ಡಲಾಗಿ (18V)

en: Horizontal flip
kn: ಅಡ್ಡಲಾಗಿ ತಿರುಗಿಸುವಿಕೆ.

en: Horizontal slices per frame
kn: ಪ್ರತಿ ಚೌಕಟ್ಟಿಗೆ ಸಮತಲ ಹೋಳುಗಳು

en: Host
kn: ಹೋಸ್ಟ್

en: Host Computer
kn: ಅತಿಥೇಯ ಕಂಪ್ಯೂಟರ್

en: Hot keys
kn: ಶೀಘ್ರಕೀಲಿಗಳು

en: Hotkey
kn: ಶೀಘ್ರಕೀಲಿ

en: Hotkey change
kn: ಶೀಘ್ರಕೀಲಿ ಬದಲಾವಣೆ

en: Hotkeys
kn: ಶೀಘ್ರ ಕೀಲಿಗಳು

en: Hotkeys management interface
kn: ಶೀಘ್ರ ಕೀಲಿ ನಿರ್ವಹಣೆಯ ಅಂತರ್ವರ್ತನ

en: Hotkeys settings
kn: ಶೀಘ್ರಕೀಲಿ ಸಂಯೋಜನೆಗಳು

en: Hours / Minutes / Seconds:
kn: ಗಂಟೆಗಳು/ನಿಮಿಷಗಳು/ಸೆಕೆಂಡ್ಸ್‍ಗಳು:

en: House
kn: ಮನೆ

en: How AQ distributes bits
kn: AQ ಹೇಗೆ ಬಿಟ್‍ಗಳನ್ನು ವಿತರಿಸುತ್ತದೆ

en: How long the notification will be displayed
kn: ಪ್ರಕಟಣೆಗಳನ್ನು ಎಷ್ಟು ಸಮಯ ತೋರಿಸಬೇಕು

en: How long to wait for any packet before a source is expired.
kn: ಮೂಲ ಅವಧಿ ಮೀರಿವ ಮೊದಲು ಯಾವುದೇ ಪ್ಯಾಕೆಟ್ ಅನ್ನು ಎಷ್ಟು ಹೊತ್ತು ನಿರೀಕ್ಷಿಸಬಹುದು.

en: How much a color has to be changed for an immediate color change.
kn: ಒಂದು ಬಣ್ಣದ ತಕ್ಷಣದ ಬದಲಾವಣೆಗೆ ಎಷ್ಟು ಬಣ್ಣ ಬದಲಾಯಿಸಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ.

en: Http Live Streaming stream filter
kn: HTTP ನೇರಪ್ರಸಾರ ಸ್ಟ್ರೀಮಿಂಗ್‍ನ ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಶೋಧಕ

en: Hue
kn: ವರ್ಣಾಂಶ

en: Hue or color balance.
kn: ವರ್ಣಾಂಶ ಅಥವಾ ಬಣ್ಣದ ಸಮತೋಲನ.

en: Hue windowing
kn: ವರ್ಣಾಂಶದ ಆಯ್ಕೆ

en: Humour
kn: ಹಾಸ್ಯ

en: Hungarian
kn: ಹಂಗೇರಿಯನ್

en: Hurry up
kn: ಅವಸರಿಸು

en: I quantization factor
kn: I ಪರಿಮಾಣೀಕರಣದ ಅಂಶ

en: I&mport
kn: I&amp;mport

en: I-frame only sequence
kn: I-frame ಮಾತ್ರ ಅನುಕ್ರಮ

en: I420 - first plane is greyscale
kn: I420 - ಮೊದಲ ಸಮತಲ ಬೂದು ಪ್ರಮಾಣ ಆಗಿದೆ

en: I420,IYUV,YV12 to RGB2,RV15,RV16,RV24,RV32 conversions
kn: I420,IYUV,YV12 to RGB2,RV15,RV16,RV24,RV32 ಮಾರ್ಪಾಡುಗಳು

en: ID
kn: ಗುರುತು

en: ID Offset
kn: ID ಸರಿದೂಗಿಸುವಿಕೆ

en: IDR interval
kn: ರಕ್ಷಕ ಅಂತರ

en: IIDC Digital Camera (FireWire) input
kn: IIDC ಡಿಜಿಟಲ್ ಕ್ಯಾಮೆರಾ (FireWire) input

en: INTERNET
kn: ಇಂಟರ್ನೆಟ್

en: IP Address
kn: IP ವಿಳಾಸ

en: ISDB-S parameters
kn: ISDB-S ಮಾನದಂಡಗಳು

en: ISDB-T reception parameters
kn: ISDB-T ಸ್ವಾಗತಕೂಟದ ಮಾನದಂಡಗಳು

en: Icelandic
kn: ಐಸ್ಲ್ಯಾಂಡಿಕ್

en: Icons
kn: ಐಕಾನ್‍ಗಳು

en: If VCD is authored with playback control, use it. Otherwise we play by tracks.
kn: ವಿಸಿಡಿ ಯು ಹಿನ್ನೆಲೆ ನಿಯಂತ್ರಣ ಲೇಖಕರಾಗಿದ್ದರೆ ಇದೆ, ಅದನ್ನು ಬಳಸಿ.ಇಲ್ಲದಿದ್ದರೆ ನಾವು ಹಾಡುಗಳನ್ನು ಒಂದೊಂದಾಗಿ ಪ್ಲೇ ಮಾಡುತೇವೆ.

en: If nonzero, this gives additional debug information.
kn: ಶೂನ್ಯವಲ್ಲದಿದ್ದರೆ, ಹೆಚ್ಚುವರಿ ದೋಷ ನಿವಾರಣ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ.

en: If nothing appears, check your internet connection.
kn: ಏನೂ ಗೋಚರಿಸದಿದ್ದರೆ, ನಿಮ್ಮ ಅಂತರ್ಜಾಲ ಸಂಪರ್ಕವನ್ನು ಪರೀಕ್ಷಿಸಿ.

en: If specified, will use the image to draw the mouse pointer on the capture.
kn: ಸೂಚಿಸಿದ್ದಲ್ಲಿ, ಕ್ಯಾಪ್ಚರ್ ಮೌಸ್ ನ ಸೂಚಕವನ್ನು ಸೆಳೆಯಲು ಚಿತ್ರವನ್ನು ಬಳಸುತ್ತೆವೆ.

en: If the adapter provides multiple independent tuner devices, the device number must be selected. Numbering starts from zero.
kn: ಸಂಯೋಜಕ ಅನೇಕ ಸ್ವತಂತ್ರವಾದ ಸ್ವರಸಂಯೋಜಕ ಸಾಧನಗಳನ್ನು ಒದಗಿಸುತ್ತಿದ ವೇಳೆ,ಸಂಯೋಜಕದ ಸಂಖ್ಯೆಯನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಬೇಕು.ಸಂಖ್ಯೆಯನ್ನು ಸೊನ್ನೆಯಿಂದ ಪ್ರಾರಂಭಿಸಲಾಗಗುತ್ತದೆ.

en: If the file already exists, it will be overwritten.
kn: ಕಡತವು ಈಗಾಗಲೆ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿದರೆ, ಅದನ್ನು ತಿದ್ದಿ ಬರೆಯಲಾಗುತ್ತದೆ

en: If the file already exists, it will not be overwritten.
kn: ಕಡತವು ಇದ್ದರೆ, ಇದು ತಿದ್ದಿ ಬರೆಯಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ.

en: If there is more than one digital broadcasting adapter, the adapter number must be selected. Numbering starts from zero.
kn: ಒಂದಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚು ಡಿಜಿಟಲ್ ಪ್ರಸಾರ ಸಂಯೋಜಕ ಇದ್ದರೆ,ಸಂಯೋಜಕದ ಸಂಖ್ಯೆಯನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಬೇಕು.ಸಂಖ್ಯೆಯನ್ನು ಸೊನ್ನೆಯಿಂದ ಪ್ರಾರಂಭಿಸಲಾಗಗುತ್ತದೆ.

en: If your HTTP proxy requires a password, set it here.
kn: ನಿಮ್ಮ HTTP ಪ್ರಾಕ್ಸಿಗೆ ಗುಪ್ತಪದದ ಅಗತ್ಯವಿದ್ದಲ್ಲಿ, ಇಲ್ಲಿ ಹೊಂದಿಸಿ.

en: Ignore
kn: ನಿರ್ಲಕ್ಷಿಸಿ

en: Ignore keyboard volume buttons.
kn: ಕೀಬೋರ್ಡ್ ವಾಲ್ಯೂಮ್ ಗುಂಡಿಗಳನ್ನು ನಿರ್ಲಕ್ಷಿಸಿ.

en: Ignore subtitle flag
kn: ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆ ಧ್ವಜವನ್ನು ನಿರ್ಲಕ್ಷಿಸು

en: Ignored extensions
kn: ವಿಸ್ತರಣೆಗಳನ್ನು ನಿರ್ಲಕ್ಷಿಸಿ

en: Illuminate the room with this color on pause
kn: ವಿರಾಮದ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಕೋಣೆಯನ್ನು ಈ ಬಣ್ಣದಲ್ಲಿ ಬೆಳಗಿ

en: Illuminate the room with this color on shutdown
kn: ಸ್ಥಗಿತಗೊಂಡ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಕೋಣೆಯನ್ನು ಈ ಬಣ್ಣದಲ್ಲಿ ಬೆಳಗಿ

en: Image
kn: ಚಿತ್ರ

en: Image Adjust
kn: ಚಿತ್ರದ ಹೊಂದಾಣಿಕೆ

en: Image Files (*.gif *.jpg *.jpeg *.png)
kn: ಚಿತ್ರಿಕಾ ಕಡತ (*.gif ,*.jpg,*.jpeg,*.png)

en: Image adjust
kn: ಚಿತ್ರ ಹೊಂದಾಣಿಕೆ

en: Image brightness (0-2)
kn: ಚಿತ್ರ ಉಜ್ಜ್ವಲತೆ (0-2)

en: Image chroma
kn: ಚಿತ್ರ ವರ್ಣಶುದ್ಧತೆ

en: Image contrast (0-2)
kn: ಚಿತ್ರದ contrast(0-2)

en: Image demuxer
kn: ಚಿತ್ರದ demuxer

en: Image format
kn: ಚಿತ್ರದ ಸ್ವರೂಪ

en: Image format (default RGB)
kn: ಚಿತ್ರದ ಸ್ವರೂಪ (ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ RGB)

en: Image format which will be used to store the video snapshots
kn: ವೀಡಿಯೊ ಚಿತ್ರದ ಸಂಗ್ರಹಕ್ಕೆ ಬಳಸಲಾಗುವುದು ಚಿತ್ರದ ಸ್ವರೂಪ

en: Image gamma (0-10)
kn: ಚಿತ್ರ ಗಾಮಾ (0-10)

en: Image height
kn: ಚಿತ್ರದ ಎತ್ತರ

en: Image hue (0-360)
kn: ಚಿತ್ರದ ವರ್ಣ (0-360)

en: Image mask
kn: ಚಿತ್ರ ಮುಖವಾಡ

en: Image properties filter
kn: ಚಿತ್ರದ ಗುಣಲಕ್ಷಣಗಳ ಶೋಧಕ

en: Image quality
kn: ಚಿತ್ರದ ಗುಣಮಟ್ಟ

en: Image quality 1 to 9 (max)
kn: ಚಿತ್ರದ ಗುಣಮಟ್ಟ 1 ರಿಂದ 9 (ಗರಿಷ್ಠ)

en: Image saturation (0-3)
kn: ಚಿತ್ರ ಶುದ್ಧತ್ವ (0-3)

en: Image to be blended onto
kn: ಮಿಶ್ರಣದೊಂದಿಗೆ ಬಳಸುವ ಚಿತ್ರ

en: Image wall
kn: ಚಿತ್ರ ಗೋಡೆ

en: Image which will be blended
kn: ಮಿಶ್ರಣ ಮಾಡಲಾಗುವ ಚಿತ್ರ

en: Image width
kn: ಚಿತ್ರದ ಅಗಲ

en: In order to stream, a valid destination address is required.
kn: ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಮಾಡಲು , ಒಂದು ಮಾನ್ಯವಾದ ತಲುಪಬೇಕಾದ ವಿಳಾಸದ ಅಗತ್ಯವಿದೆ.

en: Include subtitles
kn: ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: Increase
kn: ಹೆಚ್ಚಿಸಿ

en: Increase Volume
kn: ವಾಲ್ಯೂಮ್ ಅನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸಿ

en: Increase or decrease the gain (default 1.0)
kn: ಗಳಿಕೆಯನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸಿ ಅಥವಾ ಕಡಿಮೆಮಾಡಿ (ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತವಾಗಿ 1.0)

en: Increase scale factor
kn: ಅಳತೆಬದಲಾವಣೆಯ ಅಂಶವನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸಿ

en: Increase the priority of the process
kn: ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಯ ಆದ್ಯತೆಯನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸಿ

en: Index
kn: ಸೂಚ್ಯಂಕ

en: Index file
kn: ಸೂಚಿಕೆಯ ಕಡತ

en: Index of screen (1, 2, 3, ...). Alternative to Display ID.
kn: ಪರದೆಯ ಸೂಚ್ಯಂಕ (1, 2, 3, ...). ಐಡಿ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಲು ಪರ್ಯಾಯ.

en: Indie
kn: ಇಂಡಿ

en: Individual image display time of 0 - 60000 ms.
kn: ವೈಯಕ್ತಿಕ ಚಿತ್ರದ ಪ್ರದರ್ಶನ ಸಮಯ 60000 ಮಿಲಿಸೆಕೆಂಡ್.

en: Indonesian
kn: ಇಂಡೋನೇಷಿಯನ್

en: Industrial
kn: ಔದ್ಯೋಗಿಕ

en: Influence (bias) B-frames usage
kn: ಪ್ರಭಾವ (ಪಕ್ಷಪಾತ) B ಚೌಕಟ್ಟುಗಳ ಬಳಕೆ

en: Information
kn: ಮಾಹಿತಿ

en: Information...
kn: ಮಾಹಿತಿ...

en: Infrared
kn: ಅವಕೆಂಪು

en: Infrared remote control interface
kn: ಅವಗೆಂಪು: ರಿಮೋಟ್ ನಿಯಂತ್ರಣ ಅಂತರ್ವರ್ತನ

en: Inhibit the power management daemon during playback
kn: ವೀಡಿಯೊ/ಧ್ವನಿಯು  ಸಕ್ರಿಯವಾಗಿರುವ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ವಿದ್ಯುತ್ ನಿರ್ವಹಣಾ ಹಿನ್ನೆಲೆ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಯನ್ನು ತಡೆಯಿರಿ.

en: Inhibits the power management daemon during any playback, to avoid the computer being suspended because of inactivity.
kn: ವೀಡಿಯೊ/ಧ್ವನಿಯು  ಸಕ್ರಿಯವಾಗಿರುವ  ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ಹಿನ್ನೆಲೆ ವಿದ್ಯುತ್ ನಿರ್ವಹಣಾ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಯ ತಡೆಯುತ್ತದೆ,ಏಕೆಂದರೆ ನಿಷ್ಕ್ರಿಯತೆಯಿಂದ ಕಂಪ್ಯೂಟರ್ ಸ್ಥಗಿತಗೊಳ್ಳುವುದನ್ನು  ತಪ್ಪಿಸಲು.

en: Initial VBV buffer occupancy
kn: ಆರಂಭಿಕ VBV ತಾತ್ಕಾಲಿಕ ಸಂಗ್ರಹದ ಸ್ವಾಧೀನತೆ

en: Initializing
kn: ಆರಂಭಿಸಲಾಗಿತ್ತಿದೆ

en: Input & Codec Settings
kn: ಇನ್ಪುಟ್ &amp; ಸಂಕೇತಕಗಳ ಸಂಯೋಜನೆಗಳು

en: Input & Codecs Settings
kn: ಇನ್ಪುಟ್ &amp; ಸಂಕೇತಕದ ಸಂಯೋಜನೆಗಳು

en: Input / Codecs
kn: Input / ಸಂಕೇತಕಗಳು

en: Input Devices
kn: ಇನ್ಪುಟ್ ಸಾಧನಗಳು

en: Input FIFO
kn: ಇನ್ಪುಟ್ FIFO

en: Input bitrate
kn: ಇನ್ಪುಟ್ ಬಿಟ್‍ದರ

en: Input card to use
kn: ಬಳಸಲು ಕಾರ್ಡನ್ನು ಒಳಸೇರಿಸಿ

en: Input has changed
kn: ಇನ್ಪುಟ್ ಬದಲಾಗಿದೆ

en: Input list
kn: Input ಪಟ್ಟಿ

en: Input media
kn: Input ಮಾಧ್ಯಮ

en: Input of the card to use (see debug).
kn: ಬಳಸಲು ಕಾರ್ಡ್ ಇನ್ಪುಟ್(debug ನೋಡಿ).

en: Input repetitions
kn: Input ಪುನರಾವರ್ತನೆಗಳು

en: Input slave (experimental)
kn: Input ಗುಲಾಮ(ಪ್ರಾಯೋಗಿಕ)

en: Input stream
kn: ಇನ್ಪುಟ್ ಸ್ಟ್ರೀಮ್

en: Input/Read
kn: ಇನ್ಪುಟ್ / ಓದಿ

en: Insecure site
kn: ಅಸುರಕ್ಷಿತ ಸೈಟ್

en: Insert Disc
kn: ಡಿಸ್ಕ್ ಸೇರಿಸಿ

en: Install
kn: ಅನುಸ್ಥಾಪಿಸಿ

en: Install Windows Service
kn: ವಿಂಡೋಸ್ ಸೇವೆಯನ್ನು ಸ್ಥಾಪಿಸಿ

en: Install the Service and exit.
kn: ಸೇವೆಯನ್ನು ಸ್ಥಾಪಿಸಿ ಮತ್ತು ನಿರ್ಗಮಿಸಿ.

en: Installed
kn: ಅನುಸ್ಥಾಪಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Instead of writing a raw file, you can add a WAV header to the file.
kn: ಒಂದು ಕಚ್ಚಾ ಕಡತವನ್ನು ಬರೆಯುವ ಬದಲಿಗೆ,ನೀವು ಕಡತಕ್ಕೆ  WAV ಶಿರೋಲೇಖವನ್ನು ಸೇರಿಸಬಹುದು.

en: Instrumental
kn: ವಾದ್ಯಸಂಗೀತದ

en: Instrumental Pop
kn: ವಾದ್ಯಸಂಗೀತದ ಪಾಪ್

en: Instrumental Rock
kn: ವಾದ್ಯಸಂಗೀತದ ರಾಕ್

en: Integer audio volume
kn: ಪೂರ್ಣಾಂಕ ಆಡಿಯೋ ಧ್ವನಿ

en: Integer from -1 (no model) to 4.
kn: -1 ರಿಂದ 4 (ಯಾವುದೇ ಮಾದರಿ) ಪೂರ್ಣಾಂಕ.

en: Integer pixel motion estimation method
kn: ಪೂರ್ಣಾಂಕ ಪಿಕ್ಸೆಲ್ ಚಲನೆಯ ಅಂದಾಜು ವಿಧಾನ

en: Integrate video in interface
kn: ಅಂತರ್ಮುಖಿಯಲ್ಲಿ ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ಸಂಯೋಜಿಸಿ

en: Intel QuickSync Video encoder for MPEG4-Part10/MPEG2 (aka H.264/H.262)
kn: Intel QuickSync ವೀಡಿಯೊ ಸಂಕೇತಕ for MPEG4-Part10/MPEG2 (aka H.264/H.262)

en: Intensity
kn: ತೀವ್ರತೆ

en: Intensity of sepia effect
kn: ನಸುಗೆಂಪು ಬಣ್ಣ ಪರಿಣಾಮದ ತೀವ್ರತೆ

en: Inter picture DWT filter
kn: ಅಂತರ ಚಿತ್ರ DWT ಶೋಧಕ

en: Inter pictures can refer to previous or future pictures
kn: ಅಂತರ ಚಿತ್ರಗಳು ಹಿಂದಿನ ಅಥವಾ ಮುಂದಿನ ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಉಲ್ಲೇಖಿಸಬಹುದು

en: Inter pictures refere to previous pictures only
kn: ಅಂತರ ಚಿತ್ರಗಳು ಹಿಂದಿನ ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಮಾತ್ರ ಉಲ್ಲೇಖಿಸುತ್ತದೆ

en: Interactive Zoom
kn: ಸಂವಾದಾತ್ಮಕವಾಗಿ ಸಮೀಪೀಕರಣಗೊಳಿಸಿ

en: Interface
kn: ಸಂಪರ್ಕಸಾಧನ

en: Interface Settings
kn: ಅಂತರ್ವರ್ತನ ಸಂಯೋಜನೆಗಳು

en: Interface interaction
kn: ಸಂಪರ್ಕಸಾಧನಗಳ ಪರಸ್ಪರ ಕ್ರಿಯೆ

en: Interface module
kn: ಮೇಲ್ಮೈ ಘಟಕ

en: Interface style
kn: ಅಂತರ್ವರ್ತನ ಶೈಲಿ

en: Interlaced encoding
kn: ಪರಸ್ಪರ ಸಂಕೇತೀಕರಣ

en: Interlaced mode
kn: ಪರಸ್ಪರ ಹೆಣೆದ ಕ್ರಮ

en: Interlingua
kn: ಇಂಟರ್ಲಿಂಗ್ವಾ

en: Interlingue
kn: ಇಂಟರ್ಲಿಂಗ್

en: Internal libavcodec codec name
kn: ಆಂತರಿಕ libavcodec ಸಂಕೇತದ ಹೆಸರು

en: Internal libavcodec format name
kn: ಆಂತರಿಕ libavcodec ರೂಪದ ಹೆಸರು

en: Internal stream record
kn: ಆಂತರಿಕ ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ದಾಖಲೆ

en: Internet
kn: ಇಂಟರ್ನೆಟ್

en: Interval between appearance and disappearance
kn: ಗೋಚರತೆ ಮತ್ತು ಕಣ್ಮರೆಯ ನಡುವಿನ ಮಧ್ಯಂತರ

en: Interval between disappearance and appearance
kn: ಗೋಚರತೆ ಮತ್ತು ಕಣ್ಮರೆಯ ನಡುವಿನ ಮಧ್ಯಂತರ

en: Interval between two disappearances
kn: ಎರಡು ಅದೃಶ್ಯಗಳ ನಡುವೆ ಮಧ್ಯಂತರ

en: Intra luma quantization deadzone
kn: ಅಂತರ್ ಲೂಮ ಪರಿಮಾಣೀಕರಣದ deadzone

en: Intra picture DWT filter
kn: ಅಂತರ್ ಚಿತ್ರ DWT ಶೋಧಕ

en: Introduces a delay in the display of the stream.
kn: ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಪ್ರದರ್ಶನಕ್ಕೆ ವಿಳಂಬವನ್ನು ಪರಿಚಯಿಸುತ್ತದೆ.

en: Inuktitut
kn: ಇನುಕ್ಟಿಟುಟ್

en: Inupiaq
kn: ಇನೂಪಿಯಾಖ್

en: Invalid combination
kn: ಅಮಾನ್ಯ ಸಂಯೋಜನೆ

en: Invalid container format for HTTP streaming
kn: HTTP ಸ್ಟ್ರೀಮಿಂಗ್‍ಗೆ ಮಾನ್ಯವಲ್ಲದ ಕಂಟೇನರ್ ಸ್ವರೂಪ

en: Invalid selection
kn: ಅಮಾನ್ಯ ಆಯ್ಕೆ

en: Invalid signature
kn: ಮಾನ್ಯವಲ್ಲದ ಸಹಿ

en: Invert colors
kn: ಬಣ್ಣಗಳನ್ನು ವಿಲೋಮಗೊಳಿಸಿ

en: Invert video filter
kn: ವೀಡಿಯೊ ಶೋಧಕವನ್ನು ತಲೆಕೆಳಗೆ ಮಾಡಿ

en: Irish
kn: ಐರಿಷ್

en: It is possible to disable the input clock synchronisation for real-time sources. Use this if you experience jerky playback of network streams.
kn: ನೈಜ ಸಮಯದ ಮೂಲಗಳಿಗೆ input ಗಡಿಯಾರದ ಹೊಂದಾಣಿಕೆಯನ್ನು ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿದೆ.ಜಾಲಬಂಧದ ಸ್ಟ್ರೀಮ್ಗಳ ಸಕ್ರಿಯವಾಗಿರುವ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ನುಲಿಯುವಿಕೆ ಅನುಭವಿಸಿದರೆ ಇದನ್ನು ಬಳಸಿ.

en: It was not possible to securely verify the downloaded file "%s". Thus, it was deleted.
kn: ಡೌನ್ಲೋಡ್ ಮಾಡಿದ ಕಡತವನ್ನು "% s " ಸುರಕ್ಷಿತವಾಗಿ ಪರಿಶೀಲಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ. ಆದ್ದರಿಂದ ಅದನ್ನು ಅಳಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Italian
kn: ಇಟಾಲಿಯನ್

en: JACK audio input
kn: JACK ಧ್ವನಿ input

en: JACK audio output
kn: JACK ಧ್ವನಿ ಉತ್ಪಾದನೆ

en: JPEG image decoder
kn: JPEG ಚಿತ್ರ ವಿಸಂಕೇತಕ

en: JPEG image encoder
kn: JPEG ಚಿತ್ರ ಸಂಕೇತಕ

en: JPop
kn: ಜೆಪಾಪ್

en: Japanese
kn: ಜಪಾನೀಸ್

en: Japanese (7-bits JIS/ISO-2022-JP-2)
kn: ಜಪಾನಿನ (7 ಬಿಟ್ಗಳು JIS/ISO-2022-JP-2)

en: Japanese (Shift JIS)
kn: ಜಪಾನಿನ (Shift JIS)

en: Japanese Unix (EUC-JP)
kn: ಜಪಾನಿನ ಯುನಿಕ್ಸ್ (EUC-JP)

en: Javanese
kn: ಜಾವನೀಸ್

en: Jazz
kn: ಜಾಝ್

en: Jazz+Funk
kn: ಜಾಝ್ + ಸರಳ ಭಾವುಕ

en: Joint stereo
kn: ಜಂಟಿ ಸ್ಟಿರಿಯೊ

en: Jump Bac&kward
kn: &amp;ಹಿಂದಕ್ಕೆ ಜಿಗಿ

en: Jump sizes
kn: ಜಿಗಿತದ ಗಾತ್ರಗಳು

en: Jump to Specific &Time
kn: ಇಲ್ಲಿಗೆ ಹೋಗು &amp;ಸಮಯ

en: Jungle
kn: ಅರಣ್ಯ

en: K Video Acceleration video output
kn: K ವೀಡಿಯೊ ವೇಗವರ್ಧನೆಯ ವೀಡಿಯೊ ಉತ್ಪಾದನೆ

en: Kannada
kn: ಕನ್ನಡ

en: Karaoke
kn: ಕರೋಕೆ

en: Kashmiri
kn: ಕಾಶ್ಮೀರಿ

en: Kate text subtitles packetizer
kn: Kate ಪಠ್ಯ ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳ ವಿಭಜಕ

en: Kazakh
kn: ಕಝಕ್

en: Keep Recent Items
kn: ಇತ್ತೀಚಿನ ಐಟಂಗಳನ್ನು ಇರಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ

en: Keep aspect ratio
kn: ಆಕಾರ ಅನುಪಾತವನ್ನು ಇರಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ

en: Keep audio level between sessions
kn: ಅಧಿವೇಶನಗಳ ನಡುವೆ ಧ್ವನಿಯ ಮಟ್ಟವನ್ನು ಇರಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ

en: Keep existing file
kn: ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿರುವ ಕಡತವನ್ನು ಇರಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ

en: Keep original audio track
kn: ಮೂಲ ಹಾಡನ್ನು ಉಳಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ

en: Keep original size
kn: ಮೂಲ ಗಾತ್ರವನ್ನು ಇರಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ

en: Keep original video track
kn: ಮೂಲ ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ಉಳಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ

en: Keep some B-frames as references
kn: ಕೆಲವು B ಚೌಕಟ್ಟುಗಳನ್ನು ಪರಾಮರ್ಶನಕ್ಕೆ ಇರಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ

en: Keep stream output open
kn: ಸ್ಟ್ರೀಮ್ output ಅನ್ನು ಮುಕ್ತವಾಗಿ ಇರಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ

en: Keep the original size of mosaic elements.
kn: ಮೊಸಾಯಿಕ್ ಅಂಶಗಳ ಮೂಲ ಗಾತ್ರವನ್ನು ಇರಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ.

en: Key events
kn: ಪ್ರಮುಖ ಘಟನೆಗಳು

en: Key or combination:
kn: ಕೀಲಿ ಅಥವಾ ಸಂಯೋಜನೆ:

en: Key press events
kn: ಕೀಲಿ ಒತ್ತಿದ ನಂತರದ ಘಟನೆಗಳು

en: Key:
kn: ಕೀಲಿ:

en: Kikuyu
kn: ಕಿಕುಯು

en: Kinyarwanda
kn: ಕಿನ್ಯಾರವಾಂಡಾ

en: Kirghiz
kn: ಕಿರ್ಜಿಝ್

en: Knee radius
kn: ಆರಂಭಿಕ ತ್ರಿಜ್ಯ

en: Komi
kn: ಕೋಮಿ

en: Korean
kn: ಕೊರಿಯನ್

en: Korean (EUC-KR/CP949)
kn: ಕೊರಿಯನ್ (EUC-KR/CP949)

en: Korean (ISO-2022-KR)
kn: ಕೊರಿಯನ್ (ISO-2022-KR)

en: Kuanyama
kn: ಕ್ವಾನ್ಯಾಮಾ

en: Kurdish
kn: ಕರ್ಡಿಶ್

en: LIBRARY
kn: ಗ್ರಂಥ ಸಂಗ್ರಹ

en: LOCAL NETWORK
kn: ಸ್ಥಳೀಯ ಜಾಲ

en: Language
kn: ಭಾಷೆ

en: Language of the elementary stream as described by ISO639
kn: ISO639 ಮೂಲಕ ವಿವರಿಸಿರುವಂತೆ ಪ್ರಾಥಮಿಕ ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ನ ಭಾಷೆ

en: Language of the menus you want to use with DVD/BluRay (comma separated, two or three letters country code, you may use 'any' as a fallback).
kn: ನೀವು ಬಳಸಲು ಬಯಸುವ ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಯ ಭಾಷೆ(ಅಲ್ಪವಿರಾಮದಿಂದ ಬೇರ್ಪಟ್ಟ ,ಎರಡು ಅಥವಾ ಮೂರು ಅಕ್ಷರಗಳ ದೇಶದ ಕೋಡ್,ಮಾಹಿತಿಗೆ ನೀವು 'any' ಬಳಸಬಹುದು).

en: Language of the subtitle track you want to use (comma separated, two or three letters country code, you may use 'any' as a fallback).
kn: ನೀವು ಬಳಸಲು ಬಯಸುವ ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಯ ಭಾಷೆ(ಅಲ್ಪವಿರಾಮದಿಂದ ಬೇರ್ಪಟ್ಟ ,ಎರಡು ಅಥವಾ ಮೂರು ಅಕ್ಷರಗಳ ದೇಶದ ಕೋಡ್,ಮಾಹಿತಿಗೆ ನೀವು 'any' ಬಳಸಬಹುದು).

en: Lao
kn: ಲಾವೊ

en: Large
kn: ದೊಡ್ಡ

en: Large Hall
kn: ದೊಡ್ಡ ಹಾಲ್

en: Larger
kn: ದೊಡ್ಡದಾದ

en: Last 60 seconds
kn: ಕೊನೆಯ 60 ಸೆಕೆಂಡುಗಳು

en: Last Entry Point
kn: ಕೊನೆಯ ಪ್ರವೇಶ ಹಂತ

en: Last audio device
kn: ಕೊನೆಯ ಶ್ರವ್ಯ ಸಾಧನ

en: Last check on: %@
kn: ಕೊನೆಯದಾಗಿ ಪರಿಶೀಲಿಸಿದ್ದು: %@

en: Last.fm username not set
kn: Last.fm ಗುರುತುದಾರರ ಹೆಸರನ್ನು ಇನ್ನು ಗೊತ್ತುಪಡಿಸಿಲ್ಲ

en: Latest
kn: ಇತ್ತೀಚಿನ

en: Latin
kn: ಲ್ಯಾಟಿನ್

en: Latvian
kn: ಲಟ್ವಿಯನ್

en: Launch EyeTV now
kn: ಕೂಡಲೆ EyeTV ಆರಂಭಿಸಿ

en: Launching an update request...
kn: ಒಂದು ನವೀಕರಣ ವಿನಂತಿಯನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಲಾಗುತಿದೆ ...

en: Layer A code rate
kn: A ಪದರದ ಸಂಕೇತ ದರ

en: Layer A modulation
kn: A ಪದರದ ಆರೋಹಣ

en: Layer A segments count
kn: A ಪದರದ ಭಾಗಗಳ ಎಣಿಕೆ

en: Layer A time interleaving
kn: A ಪದರದ ಸಮಯದ ಬಿಡುವು

en: Layer B code rate
kn: B ಪದರದ ಸಂಕೇತ ದರ

en: Layer B modulation
kn: B ಪದರದ ಆರೋಹಣ

en: Layer B segments count
kn: B ಪದರದ ಭಾಗಗಳ ಎಣಿಕೆ

en: Layer B time interleaving
kn: B ಪದರದ ಸಮಯದ ಬಿಡುವು

en: Layer C code rate
kn: C ಪದರದ ಸಂಕೇತ ದರ

en: Layer C modulation
kn: C ಪದರದ ಆರೋಹಣ

en: Layer C segments count
kn: C ಪದರದ ಭಾಗಗಳ ಎಣಿಕೆ

en: Layer C time interleaving
kn: C ಪದರದ ಸಮಯದ ಬಿಡುವು

en: Leave Fullscreen
kn: ಪೂರ್ಣಪರದೆಯನ್ನು ಬಿಡಿ

en: Left
kn: ಎಡ

en: Left coordinate of the subscreen top left corner.
kn: ಎಡ ಮೂಲೆಯ ಉಪ ಪರದೆ ಮೇಲಿನ ಎಡ ನಿರ್ದೇಶಾಂಕ.

en: Left to right/Top to bottom
kn: ಎಡದಿಂದ ಬಲಕ್ಕೆ/ಮೇಲಿನಿಂದ ಕೆಳಕ್ಕೆ

en: Length of TS stream segments
kn: TS ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಭಾಗಗಳ ಉದ್ದ

en: Let the video scale to fit a given window or fullscreen.
kn: ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ಒಂದು ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ವಿಂಡೋ ಅಥವಾ ಪೂರ್ಣಪರದೆಗೆ ಹೊಂದಿಕೊಳ್ಳಲು ಬಿಡಿ.

en: Letzeburgesch
kn: ಲೆಟೆಝೆಬರ್ಜಿಶ್

en: Level of delayed signal
kn: ವಿಳಂಬ ಸಂಕೇತದ ಮಟ್ಟ

en: Level of input signal
kn: ಇನ್ಪುಟ್ ಸಂಕೇತದ ಮಟ್ಟ

en: Level of input signal of original channel.
kn: ಮೂಲ ಚಾನಲ್ನ ನ ಇನ್ಪುಟ್ ಸಿಗ್ನಲ್ ನ ಮಟ್ಟ .

en: LibNotify Notification Plugin
kn: LibNotify ಪ್ರಕಟಣೆಯ ಪ್ಲಗಿನ್

en: Libtwolame audio encoder
kn: Libtwolame ಧ್ವನಿ ಸಂಕೇತಕ

en: License
kn: ಪರವಾನಿಗೆ

en: Lime
kn: ಸುಣ್ಣ

en: Limit the size of each slice in bytes
kn: ಪ್ರತಿ ಹೋಳಿನ ಗಾತ್ರವನ್ನು ಬೈಟ್ಗಳಲ್ಲಿ ಮಿತಿಗೊಳಿಸಿ

en: Limit the size of each slice in macroblocks
kn: Macroblockಗಳ ಪ್ರತಿ ಹೊಳಿನ ಗಾತ್ರವನ್ನು ಮಿತಿಗೊಳಿಸಿ

en: Line 1:
kn: ಸಾಲು 1:

en: Line 2:
kn: ಸಾಲು 2:

en: Linear
kn: ರೇಖಾತ್ಮಕ

en: Linear (fastest)
kn: ರೇಖಾತ್ಮಕ (ವೇಗವಾದ)

en: Linear PCM audio decoder
kn: ರೇಖೀಯ PCM ಧ್ವನಿ ವಿಸಂಕೇತಕ

en: Linear PCM audio encoder
kn: ರೇಖೀಯ PCM ಧ್ವನಿ ಸಂಕೇತಕ

en: Linear PCM audio packetizer
kn: ರೇಖೀಯ PCM ಧ್ವನಿ ವಿಭಜಕ

en: Liner Notes
kn: ಲೈನರ್ ಟಿಪ್ಪಣಿಗಳು

en: Lingala
kn: ಲಿಂಗಾಲ

en: Linguistic markup
kn: ಭಾಷಾ ಮಾರ್ಕ್ಅಪ್

en: Link #
kn: ಕೊಂಡಿ #

en: List
kn: ಪಟ್ಟಿ

en: List ID
kn: ಪಟ್ಟಿಗಳ ಗುರುತು

en: List of revoked servers certificates
kn: ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ ಸರ್ವರ್ ಪ್ರಮಾಣಪತ್ರಗಳ ಪಟ್ಟಿ

en: Listeners
kn: ಕೇಳುಗರು

en: Lithuanian
kn: ಲಿಥುವೇನಿಯನ್

en: Live
kn: ನೇರ ಪ್ರಸಾರ

en: Live capture caching (ms)
kn: ನೆರವಾಗಿ ಸೆರೆ ಹಿದಿಟ್ಟುಕೊಳ್ಳುವ(ಮಿಲಿಸೆಕೆಂಡ್)

en: Live555 stream transport
kn: Live555 ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಸಾಗಣೆ

en: Lo-Fi
kn: ಲೋ-ಫ಼ಯ್

en: Load
kn: ಲೋಡ್

en: Load extensions on startup
kn: ಆರಂಭಗೊಂಡಾಗ ವಿಸ್ತರಣೆಗಳನ್ನು ಲೋಡ್ ಮಾಡಿ

en: Load this subtitle file. To be used when autodetect cannot detect your subtitle file.
kn: ಈ ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆ ಕಡತವನ್ನು ಲೋಡ್ ಮಾಡಿ. ಸ್ವಯಂಪತ್ತೆಹಚ್ಚುವಿಕೆ ನಿಮ್ಮ ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆ ಕಡತವನ್ನು ಪತ್ತೆ ಮಾಡಲು ವಿಫಲವಾದಾಗ.

en: Loading flowplayer...
kn: Flowplayer ಅನ್ನುಲೋಡ್ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತಿದೆ ...

en: Local Network
kn: ಸ್ಥಳೀಯ ಜಾಲಬಂಧ

en: Local drives
kn: ಸ್ಥಳೀಯ ಡ್ರೈವ್‍ಗಳು

en: Local oscillator high frequency (kHz)
kn: ಸ್ಥಳೀಯ ಆಂದೋಲಕದ ಅಧಿಕ ಆವರ್ತನ (ಕಿಲೋಹರ್ಟ್ಝ್)

en: Local oscillator low frequency (kHz)
kn: ಸ್ಥಳೀಯ ಆಂದೋಲಕದ ಕಡಿಮೆ ಆವರ್ತನ (ಕಿಲೋಹರ್ಟ್ಝ್)

en: Local playback
kn: ಸ್ಥಳೀಯ ಪ್ಲೇಬ್ಯಾಕ್

en: Locally collect statistics
kn: ಸ್ಥಳೀಯವಾಗಿ ಅಂಕಿಅಂಶಗಳನ್ನು ಸಂಗ್ರಹಿಸಿ

en: Location
kn: ಸ್ಥಳ

en: Location of a file holding a SVG template for automatic string conversion
kn: ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ ಸ್ಟ್ರಿಂಗ್ ಮತಾಂತರಕ್ಕೆ ಒಂದು SVG  ಮಾದರಿ ಹಿಡಿದಿರುವ ಕಡತದ ಸ್ಥಳ

en: Location:
kn: ಸ್ಥಳ:

en: Lock Aspect Ratio
kn: ಆಕಾರ ಅನುಪಾತ ಲಾಕ್‍ಮಾಡಿ

en: Log all VLC messages to a text file.
kn: VLC ಯ ಎಲ್ಲಾ ಸಂದೇಶಗಳನ್ನು ಒಂದು ಪಠ್ಯದ ಕಡತಕ್ಕೆ ಬರೆಯಿರಿ.

en: Log all VLC messages to syslog (UNIX systems).
kn: VLC ಯ ಎಲ್ಲಾ ಸಂದೇಶಗಳನ್ನು syslog (ಯುನಿಕ್ಸ್ ಗಣಕ) ಕಡತಕ್ಕೆ ಬರೆಯಿರಿ.

en: Log filename
kn: ದಾಖಲೆ ಕಡತದ ಹೆಸರು

en: Log format
kn: ದಾಖಲೆಯ ಸ್ವರೂಪ

en: Log to file
kn: ಕಡತಕ್ಕೆ ಬರೆ

en: Log to syslog
kn: Syslog ಗೆ ಪ್ರವೇಶಿಸಿ

en: Logging
kn: ದಾಖಲಿಸುವಿಕೆ

en: Login:pass
kn: ಪ್ರವೇಶ:ಪಾಸ್

en: Logo
kn: ಲಾಂಛನ

en: Logo animation # of loops
kn: ಲಾಂಛನದ ಅನಿಮೇಷನ್ ನ  ಆವರ್ತನೆಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ

en: Logo erase
kn: ಲೋಗೋವನ್ನು ಅಳಿಸು

en: Logo filenames
kn: ಲಾಂಛನ ಕಡತದ ಹೆಸರು

en: Logo individual image time in ms
kn: ಲಾಂಛನದ ವೈಯಕ್ತಿಕ ಚಿತ್ರ ಸಮಯ ಮಿಲಿಸೆಕೆಂಡ್‍ಗಳಲ್ಲಿ

en: Logo opacity value (from 0 for full transparency to 255 for full opacity).
kn: ಲಾಂಛನದ ಅಪಾರದರ್ಶಕತೆ ಮೌಲ್ಯ(ಪೂರ್ಣ ಅಪಾರದರ್ಶಕತೆ 255 ಪೂರ್ಣ ಪಾರದರ್ಶಕತೆ 0).

en: Logo overlay
kn: ಒಂದು ಲಾಂಛನದ ಮೇಲೆ  ಇನ್ನೊಂದನ್ನು ಇಡಿ

en: Logo position
kn: ಲಾಂಛನದ ಸ್ಥಾನ

en: Logo sub source
kn: ಲಾಂಛನದ ಉಪ ಮೂಲ

en: Logo video filter
kn: ಲಾಂಛನದ ವೀಡಿಯೊ ಶೋಧಕ

en: Long backwards jump
kn: ದೀರ್ಘ ಹಿಂದಿನ ಜಿಗಿತ

en: Long forward jump
kn: ದೀರ್ಘ ಮುಂದಿನ ಜಿಗಿತ

en: Long jump length
kn: ದೀರ್ಘ ಜಿಗಿತದ ಅಳತೆ

en: Long jump length, in seconds.
kn: ದೀರ್ಘ ಜಿಗಿತದ ಅಳತೆ,ಸೆಕೆಂದುಗಳಲ್ಲಿ

en: Look and feel
kn: ನೋಟ ಮತ್ತು ಸ್ಪರ್ಶ

en: Loop
kn: ಸುತ್ತು ಹಾಕು

en: Loop / Repeat
kn: ಲೂಪ್/ಪೊನರಾವರ್ತಿಸಿ

en: Loop from point A to point B continuously
    Click to set point A
kn: A  ಬಿಂದುವಿನಿಂದ B ಬಿಂದುವಿನವರೆಗೆ ನಿರಂತರವಾಗಿ ಲೂಪ್ ಮಾಡಿ
    A ಬಿಂದುವನ್ನು ಹೊಂದಿಸಲು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ

en: Loop from point A to point B continuously.
kn: A  ಬಿಂದುವಿನಿಂದ B ಬಿಂದುವಿನವರೆಗೆ ನಿರಂತರವಾಗಿ ಲೂಪ್ ಮಾಡಿ

en: Loop: %s
kn: ಲೂಪ್: %s

en: Lossless mode
kn: ನಷ್ಟವಿಲ್ಲದ ಕ್ರಮ

en: Lost
kn: ಕಳೆದುಕೊಂಡ

en: Lost buffers
kn: ಕಳೆದುಹೋದ ತಾತ್ಕಾಲಿಕ ಸಂಗ್ರಹಕಗಳು

en: Lost frames
kn: ಕಳೆದುಕೊಂಡ ಚೌಕಟ್ಟುಗಳು

en: Loudness mode
kn: ಸದ್ದಿನ ಕ್ರಮ

en: Loudness mode a.k.a. bass boost.
kn:  ಗಲಾಟೆ ಕ್ರಮ ಅಥವಾ ಬಾಸ್ ವರ್ಧಕ

en: Low
kn: ಕಡಿಮೆಯ

en: Low Definition (360 lines)
kn: ಕಡಿಮೆ ಅರ್ಥ ನಿರೂಪಣೆ(360 ರೇಖೆಗಳು)

en: Low Delay mode
kn: ಕಡಿಮೆ ವಿಳಂಬ ಕ್ರಮ

en: Low Pass Filter
kn: ಲೋ ಪಾಸ್ ಶೋಧಕ

en: Low freq (Hz)
kn: ಕಡಿಮೆ ಆವರ್ತನೆ (ಹರ್ಟ್ಝ್)

en: Low freq gain (dB)
kn: ಕಡಿಮೆ ಆವರ್ತನೆ ಗಳಿಕೆ (dB)

en: Low latency
kn: ಕಡಿಮೆ ಸುಪ್ತತೆ

en: Low-frequency effects
kn: ಕಡಿಮೆ ಆವರ್ತನದ ಪರಿಣಾಮಗಳು

en: Low-priority code rate
kn: ಕಡಿಮೆ ಆದ್ಯತೆಯ ಸಂಕೇತದ ದರ

en: Lowest
kn: ಅತಿಕಡಿಮೆ

en: Lowest latency
kn: ಕಡಿಮೆ ಸುಪ್ತತೆ

en: Lua Art
kn: Lua ಕಲೆ

en: Lua Extension
kn: Lua ವಿಸ್ತರಣೆ

en: Lua Meta Fetcher
kn: Lua ಪರ್ಯಾಯ ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳುವಂತಹ

en: Lua Meta Reader
kn: Lua ಪರ್ಯಾಯ ಭವಿಷ್ಯಗಾರ

en: Lua Playlist
kn: Lua ಪ್ಲೇಪಟ್ಟಿ

en: Lua Playlist Parser Interface
kn: Lua ಪ್ಲೇಪಟ್ಟಿಯ ವಿಶ್ಲೇಷಕ ಅಂತರ್ವರ್ತನ

en: Lua SD Module
kn: Lua SD ಘಟಕ

en: Lua interface
kn: Lua ಅಂತರ್ವರ್ತನ

en: Lua interface configuration
kn: Lua ಅಂತರ್ವರ್ತನದ ಸಂಯೋಜನೆ

en: Lua interface configuration string. Format is: '["<interface module name>"] = { <option> = <value>, ...}, ...'.
kn: Lua interface configuration string. Format is: '["&lt;interface module name&gt;"] = { &lt;option&gt; = &lt;value&gt;, ...}, ...'.

en: Lua interface module to load
kn: ಲೊಡ್ ಮಾಡಲು Lua ಅಂತರ್ವರ್ತನದ ಘಟಕ

en: Lua interpreter
kn: Lua ವ್ಯಾಖ್ಯಾನಕಾರ

en: Luma bicubic / chroma bilinear
kn: ಲೂಮ ದ್ವಿಘನಾಕೃತಿಯ/ವರ್ಣಶುದ್ಧತೆ ದ್ವಿರೇಖಾತ್ಮಕ

en: Luminance elimination
kn: ಪ್ರಕಾಶತೆಯನ್ನು ಹೊರಹಾಕುವಿಕೆ

en: Luminance masking
kn: ಪ್ರಕಾಶತೆ ಮರೆಮಾಚುವಿಕೆ

en: Lyrics
kn: ಸಾಹಿತ್ಯ

en: M-JPEG camera demuxer
kn: M-JPEG ಕ್ಯಾಮೆರಾ demuxer

en: M3U playlist
kn: M3U ಹಾಡುಗಳ ಪಟ್ಟ್ಟಿ

en: M3U playlist export
kn: M3U ಹಾಡಿನಪಟ್ಟಿಯ ರಫ್ತು

en: M3U playlist import
kn: M3U ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಆಮದು ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಿ

en: M3U8 playlist
kn: M3U8 ಹಾಡುಗಳ ಪಟ್ಟಿ

en: M3U8 playlist export
kn: M3U8 ಹಾಡಿನಪಟ್ಟಿಯ ರಫ್ತು

en: MIDI synthesis not set up
kn: MIDI ಸಂಶ್ಲೇಷಣೆ ಹೊಂದಿಸಿಲ್ಲ

en: MIME returned by the server (autodetected if not specified).
kn: ಸರ್ವರ್ ಮೂಲಕ ಮರಳಿ MIME (ನಿರ್ದಿಷ್ಟಪಡಿಸಿಲ್ಲದಿದ್ದರೆ ಸ್ವಯಂಪತ್ತೆಯಾದಂತ್ತೆ).

en: MLP/TrueHD parser
kn: MLP/TrueHD ವಿಶ್ಲೇಷಕ

en: MMX I420,IYUV,YV12 to RV15,RV16,RV24,RV32 conversions
kn: MMX I420,IYUV,YV12 to RV15,RV16,RV24,RV32 ಮಾರ್ಪಾಡುಗಳು

en: MMX conversions from
kn: MMX ನಿಂದ ಮಾರ್ಪಾಡುಗಳು

en: MP3 fixed point audio encoder
kn: MP3 ಸ್ಥಿರ ಹಂತದ ಧ್ವನಿ ಸಂಕೇತಕ

en: MP4 stream demuxer
kn: MP4 ಸ್ಟ್ರೀಮ್ demuxer

en: MP4/MOV muxer
kn: MP4/MOV ಮಕ್ಸರ್

en: MPEG 1 Format
kn: MPEG 1 ಸ್ವರೂಪ

en: MPEG I/II video decoder (using libmpeg2)
kn: MPEG I/II ವಿಡಿಯೋ ವಿಸಂಕೇತಕ (libmpeg2 ಉಪಯೊಗಿಸಿಕೊಂಡು)

en: MPEG Program Stream
kn: MPEG ಪ್ರೋಗ್ರಾಂ ಸ್ಟ್ರೀಮ್

en: MPEG Transport Stream
kn: MPEG ಸಾರಿಗೆ ಸ್ಟ್ರೀಮ್

en: MPEG Transport Stream demuxer
kn: MPEG-ಸಾರಿಗೆ ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಡಿಮಕ್ಸರ್

en: MPEG Video
kn: MPEG ವೀಡಿಯೊ

en: MPEG audio decoder
kn: MPEG ಧ್ವನಿ ವಿಸಂಕೇತಕ

en: MPEG audio layer I/II/III decoder
kn: MPEG ಧ್ವನಿ ಪದರ I/II/III ವಿಸಂಕೇತಕ

en: MPEG audio layer I/II/III packetizer
kn: MPEG ಧ್ವನಿ ಪದರ I/II/III ವಿಭಜಕ

en: MPEG-1 Video codec (usable with MPEG PS, MPEG TS, MPEG1, OGG and RAW)
kn: MPEG-1 ವೀಡಿಯೊ ಸಂಕೇತಕಗಳು (MPEG PS, MPEG TS, MPEG1, OGG ಮತ್ತು RAW ಗಳೊಂದಿಗೆ ಉಪಯೊಗಿಸಬಹುದು)

en: MPEG-2 Video codec (usable with MPEG PS, MPEG TS, MPEG1, OGG and RAW)
kn: MPEG-2 ವೀಡಿಯೊ ಸಂಕೇತಕಗಳು (MPEG PS, MPEG TS, MPEG1, OGG ಮತ್ತು RAW ಗಳೊಂದಿಗೆ ಉಪಯೊಗಿಸಬಹುದು)

en: MPEG-4 Video codec (useable with MPEG PS, MPEG TS, MPEG1, ASF, MP4, OGG and RAW)
kn: MPEG-4 ವೀಡಿಯೊ ಸಂಕೇತಕಗಳು (MPEG PS, MPEG TS, MPEG1, ASF, MP4, OGG  ಮತ್ತು RAW ಗಳೊಂದಿಗೆ ಉಪಯೊಗಿಸಬಹುದು)

en: MPEG-4 video
kn: MPEG-4 ವೀಡಿಯೊ

en: MPEG-I/II video demuxer
kn: MPEG-I/II ವೀಡಿಯೊ demuxer

en: MPEG-I/II video packetizer
kn: MPEG-I/II ವೀಡಿಯೊ ವಿಭಜಕ

en: MPEG-I/II/4 / A52 / DTS / MLP audio
kn: MPEG-I/II/4 / A52 / DTS / MLP ಧ್ವನಿ

en: MPEG-PS
kn: MPEG-TS

en: MPEG4 audio packetizer
kn: MPEG4 ಧ್ವನಿ ವಿಭಜಕ

en: MPEG4 quantization matrix
kn: MPEG4 ಪರಿಮಾಣೀಕರಣದ ಮಾತೃಕೆ

en: MPEG4 video packetizer
kn: MPEG4 ವೀಡಿಯೊ ವಿಭಜಕ

en: MTP Device
kn: MTP ಸಾಧನ

en: MTP devices
kn: MTP ಸಾಧನಗಳು

en: MTU of the network interface
kn: ಜಾಲಬಂಧದ ಮೇಲ್ಮೈನ MTU

en: MUX for RAW RTSP transport
kn: ಕಚ್ಚಾ RTSP ರವಾನೆಗೆ MUX

en: MUX options
kn: MUX ಆಯ್ಕೆಗಳು

en: MY COMPUTER
kn: ಮೈ ಕಂಪ್ಯೂಟರ್

en: Mac OS X interface
kn: Mac OS X ಅಂತರ್ವರ್ತನ

en: Macedonian
kn: ಮೆಸಿಡೋನಿಯನ್

en: Magazine
kn: ನಿಯತಕಾಲಿಕ

en: Magnification/Zoom
kn: ವರ್ಧನೆ/ಜೂಮ್

en: Magnify
kn: ದೊಡ್ಡದುಮಾಡು

en: Magnify/Zoom interactive video filter
kn: ವೀಡಿಯೊ ಶೋಧಕವನ್ನು ಪರಸ್ಪರ ಹಿಗ್ಗಿಸಿ/ಜೂಮ್

en: Main Profile
kn: ಪ್ರಮುಖ ವಿವರ

en: Main Toolbar
kn: ಮುಖ್ಯ ಪರಿಕರಪಟ್ಟಿ

en: Main Window...
kn: ಮುಖ್ಯ ಕಿಟಕಿ...

en: Main interfaces
kn: ಪ್ರಮುಖ ಸಂಪರ್ಕಸಾಧನಗಳು

en: Main interfaces settings
kn: ಪ್ರಮುಖ ಸಂಪರ್ಕಸಾಧನಗಳ ಸಿದ್ದತೆಗಳು

en: Major channel
kn: ಪ್ರಮುಖ ಚಾನೆಲ್

en: Make a donation...
kn: ಕೊಡುಗೆ ಮಾಡಿ ...

en: Makeup
    gain
kn: ಮೇಕಪ್
    ಗಳಿಕೆ

en: Makeup gain
kn: ಮೇಕಪ್ ಗಳಿಕೆ

en: Malagasy
kn: ಮಲಗಾಸಿ

en: Malay
kn: ಮಲಯಾ

en: Malayalam
kn: ಮಲಯಾಳಂ

en: Maltese
kn: ಮಾಲ್ಟೀಸ್

en: Manage Streams
kn: ಸ್ಟ್ರೀಮ್ಸ್ ಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಿ

en: Manx
kn: ಮ್ಯಾಂಕ್ಸ್

en: Maori
kn: ಮೌರಿ

en: Marathi
kn: ಮರಾಠಿ

en: Mark analyzed Pixels
kn: ವಿಶ್ಲೇಷಿಸಿದ ಪಿಕ್ಸೆಲ್ಗಳ ಗುರುತು ಮಾಡು

en: Mark analyzed pixels
kn: ವಿಶ್ಲೇಷಿಸಿದ ಪಿಕ್ಸೆಲ್ಗಳನ್ನು ಗುರುತುಮಾಡಿ

en: Maroon
kn: ಕಡುಗೆಂಪು

en: Marquee display
kn: Marquee ಪರದೆ

en: Marquee position
kn: ಶ್ರೇಷ್ಠ ಸ್ಥಾನ

en: Marshall
kn: ಮಾರ್ಷಲ್

en: Mask
kn: ಮೋರೆಮುಸುಕು

en: Master server ip address
kn: ನಿಯಂತ್ರಕ ಸರ್ವರ್‍ನ IP ವಿಳಾಸ

en: Matroska stream demuxer
kn: ಮ್ಯಾಟ್ರೋಸ್ಕ ಸ್ಟ್ರೀಮ್ demuxer

en: Max QP
kn: ಗರಿಷ್ಟ QP

en: Max QP step
kn: ಗರಿಷ್ಠ QP ಹಂತ

en: Max QP step between frames.
kn: ಚೌಕಟ್ಟುಗಳ ನಡುವೆ ಗರಿಷ್ಠ QP ಹಂತ

en: Max length
kn: ಗರಿಷ್ಠ ಉದ್ದ

en: Max local bitrate
kn: ಗರಿಷ್ಠ ಸ್ಥಳೀಯ ಬಿಟ್‍ದರ

en: Maximal bitrate
kn: ಗರಿಷ್ಠ ಬಿಟ್ ದರ

en: Maximal period
kn: ಗರಿಷ್ಠ ಅವಧಿ

en: Maximal period of the noise grain in pixel
kn: ಶಬ್ದ ಗ್ರೇನ್‍ನ ಗರಿಷ್ಠ ಅವಧಿ ಪಿಕ್ಸೆಲ್‍ಗಳಲ್ಲಿ

en: Maximal volume level
kn: ಗರಿಷ್ಠ ವಾಲ್ಯೂಮ್ ಮಟ್ಟ

en: Maximum B (deprecated)
kn: ಕನಿಷ್ಠ B (ಅಸಮ್ಮತಿಗೊಂಡ)

en: Maximum Bitrate
kn: ಗರಿಷ್ಠ bitrate

en: Maximum GOP size
kn: ಗರಿಷ್ಠ GOP ಗಾತ್ರ

en: Maximum RTP sequence number dropout
kn: ಗರಿಷ್ಠ RTP ಸರಣಿಯ ಸಂಖ್ಯೆ ಡ್ರಾಪ್ಔಟ್

en: Maximum RTP sequence number misordering
kn: RTP ಅನುಕ್ರಮ ಸಂಖ್ಯೆಯ ಗರಿಷ್ಠ  ಅಸಂಗತಕ್ರಮ

en: Maximum RTP sources
kn: ಗರಿಷ್ಠ RTP ಮೂಲಗಳು

en: Maximum Volume displayed
kn: ತೋರಿಸಲ್ಪಡುವ ಗರಿಷ್ಠ ವಾಲ್ಯೂಮ್

en: Maximum bitrate
kn: ಗರಿಷ್ಠ bitrate

en: Maximum bitrate (kbps)
kn: ಗರಿಷ್ಠ ಬಿಟ್ ದರ(Kbps)

en: Maximum bitrate in kbps when encoding in constant bitrate mode
kn: ಸ್ಥಿರ ಬಿಟ್ ಕ್ರಮದಲ್ಲಿ ಸಂಕೇತಿಕರಣ ಮಾಡುವಾಗ ಗರಿಷ್ಠ ಬಿಟ್ ದರ್ Kbps ನಲ್ಲಿ

en: Maximum encoding bitrate
kn: ಗರಿಷ್ಠ ಸಂಕೇತಿಸುವ  ಬಿಟ್ ದರ

en: Maximum level
kn: ಗರಿಷ್ಠ ಮಟ್ಟ

en: Maximum motion vector length
kn: ಗರಿಷ್ಠ ಚಲನೆಯ ಸದಿಶ ಉದ್ದ

en: Maximum motion vector length in pixels. -1 is automatic, based on level.
kn: ಗರಿಷ್ಠ ಚಲನೆಯ ಸದಿಶ ಉದ್ದ ಪಿಕ್ಸೆಲ್‍ಗಳಲ್ಲಿ,-1  ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ ಆಗಿದೆ,ಮಟ್ಟವನ್ನು ಆಧರಿಸಿ,

en: Maximum motion vector search range
kn: ಗರಿಷ್ಠ ಚಲನೆಯ ಸದಿಶ ಪಥದ ಹುಡುಕಾಟದ ಶ್ರೇಣಿ

en: Maximum number of characters displayed on the screen.
kn: ಪರದೆಯ ಮೇಲೆ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಲಾಗುವ ಗರಿಷ್ಠ ಸಂಖ್ಯೆಯ ಅಕ್ಷರಗಳು.

en: Maximum number of connections
kn: ಸಂಪರ್ಕಗಳ ಗರಿಷ್ಠ ಸಂಖ್ಯೆ

en: Maximum number of subtitles allowed at the same time.
kn: ಒಂದೇ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಅನುಮತಿಸಲಾಗಿರುವ ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳ ಗರಿಷ್ಠ ಸಂಖ್ಯೆ.

en: Maximum output video height.
kn: ಉತ್ಪಾದಿಸಿದ ವೀಡಿಯೊದ ಗರಿಷ್ಟ ಎತ್ತರ

en: Maximum output video width.
kn: ಉತ್ಪಾದಿಸಿದ ವೀಡಿಯೊದ ಗರಿಷ್ಟ ಅಗಲ

en: Maximum overlapping subtitles
kn: ಗರಿಷ್ಠ ಅತಿಕ್ರಮಿಸುವ ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳು

en: Maximum quantizer parameter.
kn: ಗರಿಷ್ಠ quantizer ನಿಯತಾಂಕ.

en: Maximum video height
kn: ವೀಡಿಯೊದ ಗರಿಷ್ಟ ಅಗಲ

en: Maximum video quantizer scale
kn: ಗರಿಷ್ಠ ವೀಡಿಯೊ ಪರಿಮಾಣೀಕರಣದ ಪ್ರಮಾಣ

en: Maximum video quantizer scale.
kn: ಗರಿಷ್ಠ ವೀಡಿಯೊ ಪರಿಮಾಣೀಕರಣದ ಪ್ರಮಾಣ.

en: Maximum video width
kn: ವೀಡಿಯೊದ ಗರಿಷ್ಟ ಅಗಲ

en: Mean
kn: ಸರಾಸರಿ

en: Media &Information
kn: ಮಾಧ್ಯಮ ಮಾಹಿತಿ

en: Media Angle
kn: ಮಾಧ್ಯಮದ ಕೋನ

en: Media Audio Track
kn: ಮಾಧ್ಯಮದ ಹಾಡುಗಳು

en: Media Files
kn: ಮಧ್ಯಮದ ಕಡತಗಳು

en: Media Forward
kn: ಮಾಧ್ಯಮವನ್ನು ಮುಂದೆ ಮಾಡಿ

en: Media Information
kn: ಮಾಧ್ಯಮ ಮಾಹಿತಿ

en: Media Information...
kn: ಮಾಧ್ಯಮದ ಮಾಹಿತಿ

en: Media Library
kn: ಮಾದ್ಯಮ ಭಂಡಾರ

en: Media Manager Edition
kn: ಮಾಧ್ಯಮ ಮ್ಯಾನೇಜರ್ ಆವೃತ್ತಿ

en: Media Manager List
kn: ಮಾಧ್ಯಮ ಮ್ಯಾನೇಜರ್ ಪಟ್ಟಿ

en: Media Menu
kn: ಮಾಧ್ಯಮದ ಮೆನು

en: Media Next Frame
kn: ಮಾಧ್ಯಮದ ಮುಂದಿನ ಚೌಕಟ್ಟು

en: Media Next Track
kn: ಮಾಧ್ಯಮದ ಮುಂದಿನ ಟ್ರ್ಯಾಕ್

en: Media Play Pause
kn: ಮಾಧ್ಯಮ ವಿರಾಮ ಪ್ಲೇ ಮಾಡಿ

en: Media Prev Frame
kn: ಮಾಧ್ಯಮ ಹಿಂದಿನ ಚೌಕಟ್ಟು

en: Media Prev Track
kn: ಮಾಧ್ಯಮದ ಹಿಂದಿನ ಟ್ರ್ಯಾಕ್

en: Media Record
kn: ಮಾಧ್ಯಮವನ್ನು ದಾಖಲಿಸಿ

en: Media Repeat
kn: ಮಾಧ್ಯಮವನ್ನು ಪುನರಾವರ್ತಿಸಿ

en: Media Resource Locator (MRL)
kn: ಮಾಧ್ಯಮ ಸಂಪನ್ಮೂಲ ಪತ್ತೆಕಾರಕ (MRL)

en: Media Rewind
kn: ಮಾಧ್ಯಮವನ್ನು ಹಿಂಚಲಿಸಿ

en: Media Select
kn: ಮಾಧ್ಯಮವನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ

en: Media Shuffle
kn: ಮಾಧ್ಯಮವನ್ನು ಕಲಸಿ

en: Media Stop
kn: ಮಾಧ್ಯಮವನ್ನು ನಿಲ್ಲಿಸಿ

en: Media Subtitle
kn: ಮಾಧ್ಯಮದ ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆ

en: Media Time
kn: ಮಾಧ್ಯಮದ ಸಮಯ

en: Media View
kn: ಮಾಧ್ಯಮದ ನೋಟ

en: Media data size
kn: ಮಾಧ್ಯಮ ಮಾಹಿತಿಯು ಗಾತ್ರ

en: Media: %s
kn: ಮಾಧ್ಯಮ: %s

en: Meditative
kn: ಧ್ಯಾನಸ್ಥ

en: Medium
kn: ಮಧ್ಯಮದ

en: Medium backwards jump
kn: ಸಾಧಾರಣ ಹಿಂದಿನ ಜಿಗಿತ

en: Medium forward jump
kn: ಸಾಧಾರಣ ಮುಂದಿನ ಜಿಗಿತ

en: Medium jump length
kn: ಸಾಧಾರಣ ಜಿಗಿತದ ಅಳತೆ

en: Medium jump length, in seconds.
kn: ಸಾಧಾರಣ ಜಿಗಿತದ ಅಳತೆ,ಸೆಕೆಂಡುಗಳಲ್ಲಿ

en: Mega bass
kn: ಬೃಹತ್ ಮಂದ್ರವಾದ್ಯ

en: Mega bass cutoff
kn: ಬೃಹತ್ ಮಂದ್ರವಾದ್ಯದ ಗರಿಷ್ಠ ಮಟ್ಟ

en: Mega bass level
kn: ಬೃಹತ್ ಮಂದ್ರವಾದ್ಯದ ಮಟ್ಟ

en: Megabass mode level (from 0 to 100, default value is 0).
kn: Megabass ಕ್ರಮದ ಮಟ್ಟ (0 ದಿಂದ 100 ಗೆ, ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಮೌಲ್ಯ 0).

en: Memory input
kn: ಸ್ಮರಣೆ input

en: Menu
kn: ಮೆನು

en: Menu language
kn: ಮೆನು ಭಾಷೆ

en: Menus
kn: ಮೆನುಗಳು

en: Menus language:
kn: ಧ್ವನಿಯ ಭಾಷೆ

en: Merengue
kn: ಮೆರೆಂಗ್ಯುನ

en: Mesh height
kn: ಜಾಲರಿಯ ಎತ್ತರ

en: Mesh width
kn: ಜಾಲರಿಯ ಅಗಲ

en: Messages
kn: ಸಂದೇಶಗಳು

en: Messages...
kn: ಸಂದೇಶಗಳು...

en: Meta-information
kn: ಪರ್ಯಾಯ ಮಾಹಿತಿ

en: Metadata
kn: ಪರ್ಯಾಯದಶಮಾಂಶ

en: Metal
kn: ಮೆಟಲ್

en: Method used to encode the video sequence
kn: ವೀಡಿಯೊ ಅನುಕ್ರಮ ಸಂಕೇತಿಕರಣಕ್ಕೆ ಉಪಯೋಗಿಸಿದ ವಿಧಾನ

en: Mi&nimal Interface
kn: Mi&amp;nimal ಮೇಲ್ಮೈ

en: Microsoft Media Server (MMS) input
kn: ಮೈಕ್ರೋಸಾಫ್ಟ್ ಮಾಧ್ಯಮ ಸರ್ವರ್(MMS) input

en: Microsoft Soundmapper
kn: ಮೈಕ್ರೋಸಾಫ್ಟ್ ಧ್ವನಿನಕ್ಷೆಕಾರ

en: Middle
kn: ಮಧ್ಯಮ

en: Mime
kn: ಅಣಕ ನಾಟಕ

en: Min QP
kn: ಕನಿಷ್ಟ QP

en: Minimal Mac OS X interface
kn: ಕನಿಷ್ಟತಮ Mac OS X ಅಂತರ್ವರ್ತನ

en: Minimal period
kn: ಕನಿಷ್ಠ ಅವಧಿ

en: Minimal period of the noise grain in pixel
kn: ಶಬ್ದ ಗ್ರೇನ್‍ನ ಕನಿಷ್ಠ ಅವಧಿ ಪಿಕ್ಸೆಲ್‍ಗಳಲ್ಲಿ

en: Minimize
kn: ಕನಿಷ್ಠೀಕರಿಸಿ

en: Minimum Audio level to raise the alarm
kn: ಅಲಾರಂ ಕನಿಷ್ಠ ಧ್ವನಿಯ ಮಟ್ಟ

en: Minimum B (deprecated)
kn: ಕನಿಷ್ಠ B (ಅಸಮ್ಮತಿಗೊಂಡ)

en: Minimum GOP size
kn: ಕನಿಷ್ಠ GOP ಗಾತ್ರ

en: Minimum alpha value
kn: ನಿಷ್ಠ ಆಲ್ಫಾ ಮೌಲ್ಯ

en: Minimum bitrate (kbps)
kn: ಕನಿಷ್ಠ ಬಿಟ್ ದರ(Kbps)

en: Minimum bitrate in kbps when encoding in constant bitrate mode
kn: ಸ್ಥಿರ ಬಿಟ್ ಕ್ರಮದಲ್ಲಿ ಸಂಕೇತಿಕರಣ ಮಾಡುವಾಗ ಕನಿಷ್ಠ ಬಿಟ್ ದರ್ Kbps ನಲ್ಲಿ

en: Minimum buffer space between threads
kn: ಎಳೆಗಳ ನಡುವಿನ ಕನಿಷ್ಠ ತಾತ್ಕಾಲಿಕ ಸಂಗ್ರಹ ಸ್ಥಳ

en: Minimum encoding bitrate
kn: ಕನಿಷ್ಠ ಸಂಕೇತಿಸುವ ಬಿಟ್ ದರ

en: Minimum video quantizer scale
kn: ಕನಿಷ್ಠ ವೀಡಿಯೊ ಪರಿಮಾಣೀಕರಣದ ಪ್ರಮಾಣ

en: Minimum video quantizer scale.
kn: ಕನಿಷ್ಠ ವೀಡಿಯೊ ಪರಿಮಾಣೀಕರಣದ ಪ್ರಮಾಣ.

en: Mirror
kn: ಕನ್ನಡಿ

en: Mirror orientation
kn: ಕನ್ನಡಿಯ ನೆಲೆ

en: Mirror video
kn: ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ಕನ್ನಡಿಯ ಹಾಗೆ ಮಾಡು

en: Mirror video filter
kn: ಕನ್ನಡಿಯ ವೀಡಿಯೊ ಶೋಧಕ

en: Misc
kn: ಇತರೆ

en: Miscellaneous
kn: ನಾನಾ ಬಗೆಯ

en: Miscellaneous Options
kn: ಇತರೆ ಆಯ್ಕೆಗಳು

en: Miscellaneous audio settings and modules.
kn: ನಾನಾ ಬಗೆಯ ಧ್ವನಿ ಸಿದ್ದತೆಗಳು ಹಾಗೂ ಘಟಕಗಳು

en: Missing AACS configuration file!
kn: AACS ಸಂರಚನಾ ಕಡತ ಕಾಣೆಯಾಗಿದೆ!

en: MoMoLight options
kn: MoMoLight ಆಯ್ಕೆಗಳು

en: Mode
kn: ಕ್ರಮ

en: Model
kn: ಮಾದರಿ

en: Modulation / Constellation
kn: ತರಂಗಾಂತರತೆ/ಪುಂಜ

en: Modules Tree
kn: ಘಟಕಗಳ ವೃಕ್ಷ

en: Moldavian
kn: ಮಾಲ್ಡೀವಿಯನ್

en: Mongolian
kn: ಮೊಂಗೊಲಿಯನ್

en: Monitor pixel aspect ratio
kn: ಪಿಕ್ಸೆಲ್ ನ ಆಕಾರ ಅನುಪಾತದ ಮೇಲೆ ನಿಗಾವಹಿಸಿ

en: Mono
kn: ಮೊನೊ

en: Monospace Font
kn: ಮೊನೋಸ್ಪೇಸ್ ಅಕ್ಷರಶೈಲಿ

en: More Info
kn: ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿ

en: More bands for the spectrometer : 80 if enabled else 20.
kn: ವರ್ಣಪಟಲಕ್ಕೆ ಹೆಚ್ಚು ಪಟ್ಟಿಗಳು:ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿದಲ್ಲಿ. 80 ಇಲ್ಲದ್ದಿದರೆ 20

en: More information...
kn: ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ...

en: Mosaic
kn: ಮೊಸಾಯಿಕ್

en: Mosaic Tiles
kn: ಮೊಸಾಯಿಕ್ ಅಂಚುಗಳು

en: Mosaic alignment
kn: ಮೊಸಾಯಿಕ್ ಜೋಡಣೆ

en: Mosaic bridge
kn: ಮೊಸಾಯಿಕ್ ಸೇತುವೆ

en: Mosaic bridge stream output
kn: ಮೊಸಾಯಿಕ್ ಸೇತುವೆಯ ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಉತ್ಪಾದನೆ

en: Mosaic video sub source
kn: ಮೊಸಾಯಿಕ್ ವೀಡಿಯೊದ ಉಪ ಮೂಲ

en: Motion Detect
kn: ಚಲನೆಯ ಪತ್ತೆ

en: Motion Vector precision
kn: ಚಲನೆಯ ಸದಿಶ ನಿಖರತೆ

en: Motion Vector precision in pels
kn: ಚಲನೆಯ ಸದಿಶ ನಿಖರತೆ pels ಗಳಲ್ಲಿ

en: Motion blur
kn: ಚಲನೆಯ ಅಸ್ಪಷ್ಟತೆ

en: Motion blur filter
kn: ಚಲನೆಯನ್ನು ಅಸ್ಪಷ್ಟಗೊಳಿಸುವ ಶೋಧಕ

en: Motion detect
kn: ಚಲನೆಯನ್ನು ಪತ್ತೆಮಾಡು

en: Motion detect video filter
kn: ಚಲನೆಯನ್ನು ಅಸ್ಪಷ್ಟಗೊಳಿಸುವ ವೀಡಿಯೊ ಶೋಧಕ

en: Motion masking
kn: ಚಲನೆಯ ಮರೆಮಾಚುವಿಕೆ

en: Motion threshold (10-100)
kn: ಚಲನೆಯ ಮಿತಿ (10-100)

en: Mount Point
kn: ಆರೋಹಣಾ ಬಿಂದು

en: Mouse Gestures
kn: ಮೌಸನ ಸನ್ನೆಗಳು

en: Mouse Wheel Down
kn: ಮೌಸ್ ನ ಚಕ್ರ ಕೆಳಗೆ

en: Mouse Wheel Left
kn: ಮೌಸ್ ನ ಚಕ್ರ ಎಡಕ್ಕೆ

en: Mouse Wheel Right
kn: ಮೌಸ್ ನ ಚಕ್ರ ಬಲಕ್ಕೆ

en: Mouse Wheel Up
kn: ಮೌಸ್ ನ ಚಕ್ರ ಮೇಲಕ್ಕೆ

en: Mouse events
kn: ಮೌಸ್ ನ ಘಟನೆಗಳು

en: Mouse gestures control interface
kn: ಮೌಸ್ ಸನ್ನೆಗಳ ನಿಯಂತ್ರಣ ಅಂತರ್ವರ್ತನ

en: Mouse pointer image
kn: ಮೌಸ್ ಸೂಚಕದ ಚಿತ್ರ

en: MouseWheel up-down axis Control
kn: ಮೌಸ್ ಚಕ್ರದ ಮೇಲೆ ಕೆಳಗೆ ಅಕ್ಷದ ನಿಯಂತ್ರಣ

en: Move To Trash and Relaunch VLC
kn: ಅನುಪಯುಕ್ತಕ್ಕೆ ಸರಿಸಿ ಮತ್ತು VLC ಮರುಪ್ರಾರಂಭಿಸಿ

en: Move all chapters. This value should be set in milliseconds.
kn: ಎಲ್ಲಾ ಅಧ್ಯಾಯಗಳು ಸರಿಸಿ.ಈ ಮೌಲ್ಯವನ್ನು ಮಿಲಿಸೆಕೆಂಡುಗಳಲ್ಲಿ ಹೊಂದಿಸಬೇಕು.

en: Multicast
kn: ಬಹುಪ್ರಸಾರಿತ

en: Multicast output interface
kn: ಬಹು ಪಾತ್ರವರ್ಗದ ಮೇಲ್ಮೈ ಔಟ್ಪುಟ್

en: Multichannel television sound (MTS)
kn: ಮಲ್ಟಿಚಾನಲ್ ಟೆಲೆವಿಜನ್ ಸೌಂಡ್ (ಎಂಟಿಎಸ್)

en: Multipart JPEG muxer
kn: Multipart JPEG ಮಕ್ಸರ್

en: Multipass ratecontrol
kn: ಬಹು ಪಾಸ್ ದರ ನಿಯಂತ್ರಣ

en: Multipass ratecontrol:
     - 1: First pass, creates stats file
     - 2: Last pass, does not overwrite stats file
     - 3: Nth pass, overwrites stats file
kn: ಬಹು ಪಾಸ್ ದರ ನಿಯಂತ್ರಣ - 1: ಮೊದಲ ಪಾಸ್, ಅಂಕಿಅಂಶಗಳು ಕಡತವನ್ನು ರಚಿಸುತ್ತದೆ
     - 2: ಕೊನೆಯ ಪಾಸ್, ಅಂಕಿಅಂಶಗಳು ಕಡತವನ್ನು ತಿದ್ದಿಬರೆಯುವುದಿಲ್ಲ
     - 3: N ನ ಪಾಸ್, ಅಂಕಿಅಂಶಗಳು ಕಡತ ತಿದ್ದಿಬರೆಯುತ್ತದೆ

en: Multiple profiles with the same name are not allowed.
kn: ಅದೇ ಹೆಸರಿನ ಅನೇಕ ವಿವರಗಳನ್ನು ಅನುಮತಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ.

en: Musical
kn: ಸಂಗೀತದ

en: Mute
kn: ನಿಶ್ಯಬ್ಧಗೊಳಿಸಿ

en: Mute the audio.
kn: ಧ್ವನಿಯನ್ನು ನಿಶ್ಯಬ್ದಗೊಳಿಸು.

en: Mux Control
kn: ಮ್ಯುಕ್ಸ್ ನಿಯಂತ್ರಣ

en: Mux PMT (requires --sout-ts-es-id-pid)
kn: Mux PMT (sout-ts-es-id-pid ಗಳ ಅಗತ್ಯವಿದೆ)

en: Mux module
kn: Mux ಘಟಕ

en: Muxer
kn: ಮಕ್ಸರ್

en: Muxer to use for the stream.
kn: ಸ್ಟ್ರೀಮ್‍ಗೆ ಬಳಸಲು ಮಕ್ಸರ್.

en: Muxer:
kn: ಮಕ್ಸರ್:

en: Muxers
kn: ಮಕ್ಸರ್ಸ್ಗಳು

en: My Computer
kn: ನನ್ನ ಕಂಪ್ಯೂಟರ್

en: My Music
kn: ನನ್ನ ಸಂಗೀತ

en: My Pictures
kn: ನನ್ನ ಚಿತ್ರಗಳು

en: My Videos
kn: ನನ್ನ ವೀಡಿಯೊಗಳು

en: N&ormal Speed
kn: N&amp;ormal ವೇಗ

en: N/A
kn: ಅನ್ವಯಿಸುವುದಿಲ್ಲ

en: NT Service
kn: NT ಸೇವೆ

en: NTSC M Japan
kn: NTSC M ಜಪಾನ್

en: NTSC M South Korea
kn: ದಕ್ಷಿಣ ಕೊರಿಯಾ

en: Name
kn: ಹೆಸರು

en: Name for the font you want to use
kn: ನೀವು ಬಳಸಲು ಬಯಸುವ ಅಕ್ಷರಶೈಲಿಯ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಹೆಸರು

en: Name of XML file containing Haar cascade description
kn: Haar ಸರಣಿಕ್ರಮದ ವಿವರಣೆ ಹೊಂದಿರುವ XML ಕಡತದ ಹೆಸರು

en: Name of current instance
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ನಿದರ್ಶನದ ಹೆಸರು

en: Name of desired display device
kn: ಬಯಸಿದ ಪ್ರದರ್ಶನ ಸಾಧನದ ಹೆಸರು

en: Name:
kn: ಹೆಸರು:

en: Narrow-band (8kHz)
kn: ಕಿರಿದಾದ ಬ್ಯಾಂಡ್ (8kHz)

en: National Folk
kn: ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಜಾನಪದ

en: Native American
kn: ಸ್ಥಳೀಯ ಅಮೆರಿಕನ್

en: Native Slider
kn: ಸ್ಥಳೀಯ ಸ್ಲೈಡರ್

en: Nauru
kn: ನೌರು

en: Navajo
kn: ನವಾಜೋ

en: Navigate down
kn: ಕೆಳಗೆ ಕ್ರಮಿಸಿ

en: Navigate left
kn: ಎಡಕ್ಕೆ ಕ್ರಮಿಸಿ

en: Navigate right
kn: ಬಲಕ್ಕೆ ಕ್ರಮಿಸಿ

en: Navigate up
kn: ಮೇಲೆ ಕ್ರಮಿಸಿ

en: Navigation
kn: ಸಂಚರಣೆ

en: Navy
kn: ನೌಕಾಪಡೆ

en: Ncurses interface
kn: Ncurses ಅಂತರ್ವರ್ತನ

en: Ndebele, North
kn: Ndebele,ಉತ್ತರ

en: Ndebele, South
kn: ಎನ್ದೆಬೆಲೆ, ದಕ್ಷಿಣ

en: Ndonga
kn: ಡೋಂಗಾ

en: Nearest neighbour (bad quality)
kn: ಹತ್ತಿರದ ನೆರೆಹೊರೆಯವರು(ಕೆಟ್ಟ ಗುಣಮಟ್ಟದ)

en: Nearest-neighbor audio resampler
kn: ಹತ್ತಿರದ-ನೆರೆಯ ಧ್ವನಿ ಮರುಮಾದರಿ

en: Negate colors
kn: ಬಣ್ಣವನ್ನು ನಿರಾಕರಿಸು

en: Negative
kn: ನಕಾರಾತ್ಮಕ

en: Negerpunk
kn: ನೆಗರ್ ಪಂಕ್

en: Nepali
kn: ನೇಪಾಳಿ

en: Network
kn: ಜಾಲಬಂಧ

en: Network Access Policy
kn: ಜಾಲಬಂಧದ ಪ್ರವೇಶ ನೀತಿ

en: Network Protocol
kn: ಜಾಲಬಂಧದ ಪ್ರೊಟೊಕಾಲ್

en: Network Sync
kn: ಜಾಲಬಂಧದ ಹೊಂದಾಣಿಕೆ

en: Network caching (ms)
kn: ಜಾಲಬಂಧದ ಹಿಡಿದಿಟ್ಟುಕೊಳ್ಳುವ  (ಮಿಲಿಸೆಕೆಂಡ್)

en: Network identifier
kn: ಜಾಲಬಂಧದ ಗುರುತಿಸುವಿಕೆ

en: Network interaction failed
kn: ಜಾಲಬಂಧದ ಸಂವಾದ ವಿಫಲವಾಗಿದೆ

en: Network master clock
kn: ಜಾಲಬಂಧದ ನಿಯಂತ್ರಕ ಗಡಿಯಾರ

en: Network name
kn: ಜಾಲಬಂಧದ ಹೆಸರು

en: Network name to create
kn: ಸೃಷ್ಟಿಸಲು ಜಾಲಬಂಧದ ಹೆಸರು

en: Network settings
kn: ಜಾಲಬಂಧದ ಸಿದ್ದತೆಗಳು

en: Network streams (SAP)
kn: ಜಾಲಬಂಧದ ಸ್ಟ್ರೀಮ್‍ಗಳು (SAP)

en: Network synchronisation
kn: ಜಾಲಬಂಧದ ಹೊಂದಾಣಿಕೆ

en: Network synchronization
kn: ಜಾಲಬಂಧದ ಹೊಂದಾಣಿಕೆಗೆ

en: Never
kn: ಎಂದಿಗೂ ಇಲ್ಲ

en: Never fix
kn: ಯಾವಾಗಲೂ ಸರಿಪಡಿಸಭೇಡಿ

en: New Age
kn: ಹೊಸ ಯುಗ

en: New ES ID
kn: ಹೊಸ ES ನ ಗುರುತು

en: New Wave
kn: ನ್ಯೂ ವೇವ್

en: New destination
kn: ಹೊಸ ಗಮ್ಯಸ್ಥಾನ

en: New input playing
kn: ಹೊಸ ಇನ್ಪುಟ್ ಪ್ಲೇ ಆಗುತ್ತಿದೆ

en: New profile
kn: ಹೊಸ ವಿವರ

en: New winamp 5.2 shoutcast import
kn: ಹೊಸ winAmp 5.2 SHOUTcast ಆಮದು ಮಾಡಿ

en: Next
kn: ಮುಂದಿನ

en: Next / Forward
kn: ಮುಂದೆ/ಮುಂದಕ್ಕೆ

en: Next Channel
kn: ಮುಂದಿನ ಚಾನಲ್:

en: Next Chapter/Title
kn: ಮುಂದಿನ ಅಧ್ಯಾಯ / ಶೀರ್ಷಿಕೆ

en: Next chapter
kn: ಮುಂದಿನ ಅಧ್ಯಾಯ

en: Next frame
kn: ಮುಂದಿನ ಚೌಕಟ್ಟು

en: Next media in the playlist
kn: ಪ್ಲೇಪಟ್ಟಿಯ ಮುಂದಿನ ಮಾಧ್ಯಮ

en: Next title
kn: ಮುಂದಿನ ಶೀರ್ಷಿಕೆ

en: Next widget style
kn: ಮುಂದಿನ ವಿಜೆಟ್‍ನ ಶೈಲಿ

en: No Address given
kn: ವಿಳಾಸವನ್ನು ನೀಡಿಲ್ಲ

en: No Channel Name given
kn: ಯಾವುದೇ ಚಾನೆಲ್ ಹೆಸರು ನೀಡಲಾಗಿಲ್ಲ

en: No Filtering
kn: ಶೋಧಿಸುವ ಹಾಗೆ ಇಲ್ಲ

en: No Input device found
kn: ಯಾವುದೇ Input ಸಾಧನ

en: No SDP URL given
kn: ಯಾವುದೇ SDP URL ನೀಡಿಲ್ಲ

en: No active subtitle
kn: ಯಾವುದೇ ಸಕ್ರಿಯ ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆ ಇಲ್ಲ

en: No check was performed yet.
kn: ಯಾವುದೇ ಪರಿಶೀಲನೆಯನ್ನು ಇದುವರೆಗೂ ನೆರವೇರಿಸಿಲ್ಲ.

en: No decoding of Dolby Surround
kn: Dolby ಸುತ್ತುವರೆಯುವ ವಿಸಂಕೇತಿಕ ಇಲ್ಲ

en: No description for this codec
kn: ಈ ಕೋಡೆಕ್ ಗೆ ಯಾವುದೇ ವಿವರಣೆ ಇಲ್ಲ

en: No device is selected
kn: ಯಾವುದೇ ಸಾಧನವನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿಲ್ಲ

en: No disc menus
kn: ಡಿಸ್ಕ್ ಮೆನುಗಳಿಲ್ಲ

en: No file selected
kn: ಯಾವುದೇ ಕಡತ ಆಯ್ಕೆಯಾಗಿಲ್ಲ

en: No fixed gop structure. A picture can be intra or inter and refer to previous or future pictures.
kn: ಯಾವುದೇ ನಿಶ್ಚಿತ GOP ರಚನೆಯಿಲ್ಲ.ಒಂದು ಚಿತ್ರ ಆಂತರಿಕ ಅಥವಾ ಅಂತರ ಮತ್ತು ಹಿಂದಿನ ಅಥವಾ ಮುಂದಿನ ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಉಲ್ಲೇಖಿಸಬಹುದು.

en: No folder selected
kn: ಯಾವುದೇ ಕಡತಕೋಶ ಆಯ್ಕೆಯಾಗಿಲ್ಲ

en: No input
kn: ಇನ್ಪುಟ್ ಇಲ್ಲ

en: No input found
kn: ಯಾವುದೇ ಇನ್ಪುಟ್ ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ

en: No input found. A stream must be playing or paused for bookmarks to work.
kn: ಯಾವುದೇ ಇನ್ಪುಟ್‍ಗಳು ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ. ಒಂದು ಅಚ್ಚು ಮೆಚ್ಚು ಕೆಲಸ  ಮಾಡಬೇಕೆಂದರೆ ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಪ್ಲೇ ಆಗುತಿರಬೇಕು ಅಥವಾ ವಿರಾಮದಲ್ಲಿರಬೇಕು.

en: No input selected
kn: ಯಾವುದೇ ಇನ್ಪುಟ್ ಆಯ್ಕೆಯಾಗಿಲ್ಲ

en: No matching module found. Use --list or --list-verbose to list available modules.
kn: ಯಾವುದೇ ಹೊಂದಿಕೆಯಾಗುವ ಘಟಕ ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ.ಲಭ್ಯವಿರುವ ಘಟಕಗಳು ಪಟ್ಟಿ ಮಾಡಲು --list or --list-verbose ಬಳಸಿ.

en: No pre-filtering
kn: ಪೂರ್ವ ಶೋಧಿಸುವಿಕೆ ಇಲ್ಲ

en: No v4l2 instance found.
    Please check that the device has been opened with VLC and is playing.
    
    Controls will automatically appear here.
kn: ಯಾವುದೇ v4l2 ಉದಾಹರಣೆ ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ.
    ದಯವಿಟ್ಟು ಸಾಧನದ VLC ಜೊತೆ ತೆರೆಯಲಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಪ್ಲೇ ಆಗುತಿದೆಯೆಂದು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ.
    
    ನಿಯಂತ್ರಣಗಳು ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ಇಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸುತ್ತದೆ.

en: No valid destination
kn: ಯಾವುದೇ ಮಾನ್ಯವಾದ ತಲುಪಬೇಕಾದ ಸ್ಥಳವಿಲ್ಲ

en: No valid host certificate found in AACS config file.
kn: AACS ಸಂರಚನಾ ಕಡತದಲ್ಲಿ ಮಾನ್ಯವಾದ ಅತಿಥೇಯ ಪ್ರಮಾಣಪತ್ರ ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ.

en: No valid processing key found in AACS config file.
kn: AACS ಸಂರಚನಾ ಕಡತದಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ಮಾನ್ಯವಾದ ಸಂಸ್ಕರಣಾ ಕೀಲಿ ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ.

en: No video or audio device selected.
kn: ಯಾವುದೇ ವೀಡಿಯೊ ಅಥವಾ ಧ್ವನಿ ಸಾಧನದ ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿಲ್ಲ.

en: No, Thanks
kn: ಬೇಡ, ಧನ್ಯವಾದಗಳು

en: Noise
kn: ಗದ್ದಲ

en: Noise Threshold
kn: ಶಬ್ದದ ಮಿತಿ

en: Noise reduction
kn: ಶಬ್ದ ಕಡಿತ

en: Non-key
kn: ಕೀಲಿ ಅಲ್ಲದ

en: None
kn: ಯಾವುದೂ ಇಲ್ಲ

en: Nordic (Latin-6)
kn: ನಾರ್ಡಿಕ್ (ಲ್ಯಾಟಿನ್ -6)

en: Normal
kn: ಸಾಮಾನ್ಯವಾದ

en: Normal Size
kn: ಸಾಧಾರಣ ಗಾತ್ರ

en: Normal rate
kn: ಸಾಧಾರಣ ದರ

en: Normal/Loop/Repeat
kn: ಸಾಮಾನ್ಯ/ಲೂಪ್/ಪುನರಾವರ್ತಿಸಿ

en: Normalize volume to:
kn: ವಾಲ್ಯೂಮ್ ಅನ್ನುತಹಬಂದಿಗೆ ತನ್ನಿ:

en: Northern Sami
kn: ಉತ್ತರ ಭಾಗದ ಸಾಮಿ

en: Norwegian
kn: ನಾರ್ವೆಯನ್

en: Norwegian Bokmaal
kn: ನಾರ್ವೆಯನ್ ಬೂಕ್ಮಾಲ್

en: Norwegian Nynorsk
kn: ನಾರ್ವೆಯನೈನೋರ್ಕ್

en: Not Set
kn: ಹೊಂದಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ

en: Not Used
kn: ಬಳಸಲಾಗುತ್ತಿಲ್ಲ

en: Note that these are system-wide settings.
kn: ಈ ಗಣಕದಾದ್ಯಂತ ಸಂಯೋಜನೆಗಳಿವೆಯೆಂದು ಎಂದು ಗಮನಿಸಿ.

en: Note:
kn: ಸೂಚನೆ

en: Notify
kn: ತಿಳಿಸ್ಸಿ

en: Now Playing
kn: ಈಗ  ನುಡಿಸುತಿರುವುದು

en: Now playing
kn: ಈಗ ಪ್ಲೇ ಆಗುತ್ತಿರುವ

en: Number of CD blocks to get in a single read.
kn: ಓದನ್ನು ಪಡೆಯಲು ಸಿಡಿ ಬ್ಲಾಕ್ಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ.

en: Number of DWT iterations
kn: DWT ಪುನರಾವರ್ತನೆಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ

en: Number of Tracks
kn: ಟ್ರ್ಯಾಕ್ ಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ

en: Number of audio buffers
kn: ತಾತ್ಕಾಲಿಕ ಧ್ವನಿ ಸಂಗ್ರಹದ ಸಂಖ್ಯೆ

en: Number of audio channels
kn: ಧ್ವನಿ ಚಾನೆಲ್ಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ

en: Number of audio channels in the transcoded streams.
kn: ಸಂಕೇತಾಂತರ ಸ್ಟ್ರೀಮ್ಗಳಲ್ಲಿ ಧ್ವನಿ ಚಾನೆಲ್ಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ.

en: Number of blank pixels between bands.
kn: ಪಟ್ಟಿಗಳ ನಡುವಿನ ಖಾಲಿ ಪಿಕ್ಸೆಲ್ಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ.

en: Number of channels
kn: ಚಾನೆಲ್ಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ

en: Number of channels information of the transcoded stream.
kn: ಸಂಕೇತಾಂತರ ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಚಾನೆಲ್ಗಳ ಮಾಹಿತಿಯ ಸಂಖ್ಯೆ.

en: Number of clones
kn: ತದ್ರೂಪಿಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ

en: Number of columns
kn: ಲಂಬಸಾಲುಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ

en: Number of consecutive B-frames between I and P-frames. Range 1 to 16.
kn: I ಮತ್ತು P ಚೌಕಟ್ಟುಗಳ ನಡುವೆ ಸತತ B ಚೌಕಟ್ಟುಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ.1 ರಿಂದ 16 ವ್ಯಾಪ್ತಿ.

en: Number of first segment
kn: ಮೊದಲ ಭಾಗಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ

en: Number of frames (0 to 100)
kn: ಚೌಕಟ್ಟುಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ (0 ರಿಂದ 100)

en: Number of frames consider for smoothening (0 to 30)
kn: ಮೃದುತ್ವಕ್ಕೆ ಪರಿಗಣಿಸುವ ಚೌಕಟ್ಟುಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ(0 ರಿಂದ 30)

en: Number of horizontal slices per frame in low delay mode
kn: ಕಡಿಮೆ ವಿಳಂಬ ಕ್ರಮದಲ್ಲಿ  ಪ್ರತಿ ಸಮತಲ ಬಿಲ್ಲೆಗಳಿಗೆ ಚೌಕಟ್ಟುಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ

en: Number of levels of downsampling
kn: Downsampling ಪ್ರಮಾಣದ ಸಂಖ್ಯೆ

en: Number of loops for the logo animation.-1 = continuous, 0 = disabled
kn: ಲಾಂಛನದ ಅನಿಮೇಷನ್‍ಗೆ ಲೂಪ್‍ಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ.-1 = ನಿರಂತರ,0 = ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Number of output channels
kn: ಉತ್ಪಾದನೆ ಚಾನೆಲ್ಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ

en: Number of parallel operations
kn: DWT ಪುನರಾವರ್ತನೆಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ

en: Number of pixels to crop from the bottom of the image.
kn: ಚಿತ್ರದ ಕೆಳಗಿನಿಂದ ಕತ್ತರಿಸಲು ಪಿಕ್ಸೆಲ್‍ಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ

en: Number of pixels to crop from the left of the image.
kn: ಚಿತ್ರದ ಎಡದಿಂದ ಕತ್ತರಿಸಲು ಪಿಕ್ಸೆಲ್‍ಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ

en: Number of pixels to crop from the right of the image.
kn: ಚಿತ್ರದ ಬಲದಿಂದ ಕತ್ತರಿಸಲು ಪಿಕ್ಸೆಲ್‍ಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ

en: Number of pixels to crop from the top of the image.
kn: ಚಿತ್ರದ ಮೇಲಿನಿಂದ ಕತ್ತರಿಸಲು ಪಿಕ್ಸೆಲ್‍ಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ

en: Number of pixels to padd to the bottom of the image after cropping.
kn: ಚಿತ್ರದ ಕೆಳಕ್ಕೆ ಸೆರಿಸಲು ಪಿಕ್ಸೆಲ್‍ಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ

en: Number of pixels to padd to the left of the image after cropping.
kn: ಚಿತ್ರದ ಎಡಕ್ಕೆ ಸೆರಿಸಲು ಪಿಕ್ಸೆಲ್‍ಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ

en: Number of pixels to padd to the right of the image after cropping.
kn: ಚಿತ್ರದ ಬಲಕ್ಕೆ ಸೆರಿಸಲು ಪಿಕ್ಸೆಲ್‍ಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ

en: Number of pixels to padd to the top of the image after cropping.
kn: ಚಿತ್ರದ ಮೆಲಕ್ಕೆ ಸೆರಿಸಲು ಪಿಕ್ಸೆಲ್‍ಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ

en: Number of puzzle columns
kn: ಒಗಟಿನ ಅಡ್ಡ ಸಾಲುಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ

en: Number of puzzle rows
kn: ಒಗಟಿನ ಉದ್ದ ಸಾಲುಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ

en: Number of reference frames
kn: ಉಲ್ಲೇಖಿತ ಚೌಕಟ್ಟುಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ

en: Number of rows
kn: ಅಡ್ಡ ಸಾಲುಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ

en: Number of segments
kn: ಭಾಗಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ

en: Number of segments to include in index
kn: ಸೂಚ್ಯಂಕದಲ್ಲಿ ಸೇರಿಸಲು ಅಂಶಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ

en: Number of slices per frame
kn: ಪ್ರತಿ ಚೌಕಟ್ಟಿಗೆ ಹೋಳಿನ ಸಂಖ್ಯೆಯನ್ನು ಬಲವಂತಪಡಿಸಿ

en: Number of threads
kn: ಎಳೆಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ

en: Number of threads used for decoding, 0 meaning auto
kn: ವಿಸಂಕೇತಿಕರಿಸಲು ಬಳಸಲಾಗುವ ಎಳೆಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ,0 ಅಂದರೆ ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ

en: Number of threads used for the transcoding.
kn: ಸಂಕೇತಾಂತರಕ್ಕೆ ಬಳಸಲಾದ ಎಳೆಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ.

en: Number of time the same input will be repeated
kn: ಸಮಯ ಅದೇ ಸಂಖ್ಯೆ input ಪುನರಾವರ್ತಿಸುವಂತೆ ಮಾಡುತ್ತದೆ

en: Number of time to blend
kn: ಸಂಯೋಜಿಸುವ ಸಮಯದ ಸಂಖ್ಯೆ

en: Number of vertical slices per frame in low delay mode
kn: ಕಡಿಮೆ ವಿಳಂಬ ಕ್ರಮದಲ್ಲಿ  ಪ್ರತಿ ಲಂಬವಾದ ಬಿಲ್ಲೆಗಳಿಗೆ ಚೌಕಟ್ಟುಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ

en: Number of vertical windows in which to split the video.
kn: ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ಬೇರ್ಪಡಿಸಲು ಲಂಬ ಕಿಟಕಿಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ.

en: Number of zones on bottom
kn: ಕೆಳಭಾಗದ ವಲಯಗಳು

en: Number of zones on the bottom of the screen
kn: ಪರದೆಯ ಕೆಳಭಾಗದಲ್ಲಿರುವ ವಲಯಗಳು

en: Number of zones on the top of the screen
kn: ಪರದೆಯ ಮೇಲಿರುವ ವಲಯಗಳು

en: Number of zones on top
kn: ಮೇಲ್ಭಾಗದಲ್ಲಿರುವ ವಲಯಗಳು

en: OK
kn: ಸರಿ

en: OSD menu
kn: OSD ಮೆನು

en: OSS device node path.
kn: OSS ಸಾಧನದ ಛೆಧಕ ಮಾರ್ಗ.

en: OSS input
kn: 11025, 22050, 44100, 48000)

en: Occitan; Provençal
kn: ಒಸಿಟನ್; ಪ್ರೊವೆನ್ಶಿಯಲ್

en: Off
kn: ಆಫ್ ಮಾಡಿ

en: Offsets in order
kn: ಆಫ್ಸೆಟ್ಗಳು ಕ್ರಮದಲ್ಲಿ

en: Ogg Vorbis Quality
kn: Ogg Vorbis ಗುಣಮಟ್ಟ

en: Ogg Vorbis Quality information of the transcoded stream.
kn: ಸಂಕೇತಾಂತರ ಸ್ಟ್ರೀಮ್ Ogg ವೊರ್ಬಿಸ್ ಗುಣಮಟ್ಟದ ಮಾಹಿತಿ.

en: Ogg/OGM muxer
kn: Ogg/OGM ಮಕ್ಸರ್

en: Old movie
kn: ಹಳೆ ಚಲನಚಿತ್ರ

en: Oldies
kn: ಹಳೆಯ

en: Olive
kn: ಆಲಿವ್

en: On Screen Display
kn: ತೆರೆಯ ಪ್ರದರ್ಶನ ಮೇಲೆ

en: Once the stream is created, the <i>Media Viewer</i> window will display the stream.
kn: Once the stream is created, the &lt;i&gt;Media Viewer&lt;/i&gt; window will display the stream.

en: One
kn: ಒಂದು

en: Online Documentation...
kn: ಆನ್ಲೈನ್ ದಾಖಲೆ ...

en: Online Forum...
kn: ಆನ್ಲೈನ್ ವೇದಿಕೆ ...

en: Only installed
kn: ಕೇವಲ ಸ್ಥಾಪಿಸಲಾದ

en: Only show current
kn: ಪ್ರಸ್ತುತವನ್ನು ಮಾತ್ರ ತೋರ್ರಿಸಿ

en: Only show modules related to current playback
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ಹಿನ್ನೆಲೆಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಘಟಕಗಳನ್ನು ಮಾತ್ರ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ

en: Only useful programs are normally demultiplexed from the transponder. This option will disable demultiplexing and receive all programs.
kn: ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಉಪಯುಕ್ತ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮಗಳು ಮಾತ್ರ ಪ್ರೇಷಕ ದಿಂದ demultiplexed ಮಾಡಲಾಗುತ್ತದೆ.ಈ ಆಯ್ಕೆ demultiplexing ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಎಲ್ಲಾ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮಗಳನ್ನು ಸ್ವೀಕರಿಸುತ್ತದೆ.

en: Opacity
kn: ಅಪಾರದರ್ಶಕತೆ

en: Opacity (inverse of transparency) of overlay text. 0 = transparent, 255 = totally opaque.
kn: ಒವರ್ಲೆ ಪಠ್ಯದ ಅಪಾರದರ್ಶಕತೆ (ಪಾರದರ್ಶಕತೆಯ ವಿಲೋಮ).0 = ಪಾರದರ್ಶಕ, 255 = ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಅಪಾರದರ್ಶಕ.

en: Opacity of the logo
kn: ಲಾಂಛನದ ಅಪಾರದರ್ಶಕತೆ

en: Opaqueness
kn: ಅಪಾರದರ್ಶಕತೆ

en: Open
kn: ತೆರೆಯಿರಿ

en: Open &Capture Device...
kn: ಸೆರೆಹಿಡಿಯುವ ಸಾಧನವನ್ನು ತೆರೆಯಿರಿ...

en: Open &Disc...
kn: ಡಿಸ್ಕ್ ಅನ್ನು ತೆರೆಯಿರಿ...

en: Open &File...
kn: ಕಡತವನ್ನು ತೆರೆಯಿರಿ...

en: Open &Folder...
kn: ಕಡತಕೋಶವನ್ನು ತೆರೆಯಿರಿ...

en: Open &Location from clipboard
kn: ತೆರೆಯಿರಿ &amp;ಕ್ಲಿಪ್ಬೋರ್ಡ್ನಿಂದ ಸ್ಥಳ

en: Open &Network Stream...
kn: ತೆರೆಯಿರಿ &amp;ಜಾಲಬಂಧದ ಸ್ಟ್ರೀಮ್...

en: Open &Network...
kn: ಜಾಲಬಂಧವನ್ನು ತೆರೆಯಿರಿ...

en: Open &Recent Media
kn: ತೆರೆಯಿರಿ &amp;ಇತ್ತೀಚಿನ ಮಾಧ್ಯಮ

en: Open Capture Device...
kn: ಸೆರೆಹಿಡಿಯುವ ಸಾಧನವನ್ನು ತೆರೆಯಿರಿ...

en: Open D&irectory...
kn: ಕಡತಕೋಶವನ್ನು ತೆರೆಯಿರಿ...

en: Open Directory
kn: ಕೋಶವನ್ನು ತೆರೆಯಿರಿ

en: Open Disc...
kn: ಡಿಸ್ಕ್ ಅನ್ನು ತೆರೆಯಿರಿ...

en: Open File
kn: ಕಡತವನ್ನು ತೆರೆಯಿರಿ

en: Open File...
kn: ಕಡತವನ್ನು ತೆರೆಯಿರಿ...

en: Open Folder
kn: ಕಡತಕೋಶವನ್ನು ತೆರ್ರೆಯಿರಿ

en: Open Media
kn: ಮಾಧ್ಯಮವನ್ನು ತೆರೆಯಿರಿ

en: Open Network...
kn: ಜಾಲಬಂಧವನ್ನು ತೆರೆಯಿರಿ...

en: Open RTP/UDP Stream
kn: RTP/UDP ಸ್ಟ್ರೀಮನ್ನು ತೆರೆಯಿರಿ

en: Open Recent
kn: ಇತ್ತೀಚಿನವುಗಳನ್ನು ತೆರೆಯಿರಿ

en: Open Sound System audio output
kn: Open Sound ವ್ಯವಸ್ಥೆಯ ಧ್ವನಿ ಉತ್ಪಾದನೆ

en: Open Source
kn: ತೆರೆದ ಮೂಲ

en: Open URL
kn: URL ಅನ್ನು ತೆರೆಯಿರಿ

en: Open VIDEO_TS / BDMV folder
kn: VIDEO_TS / BDMV ಕಡತ ಕೋಶವನ್ನು ತೆರೆಯಿರಿ

en: Open VLM configuration...
kn: VLM ಸಂರಚನೆಯನ್ನು ತೆರೆಯಿರಿ...

en: Open a medium
kn: ಮಾಧ್ಯಮವನ್ನು ತೆರೆಯಿರಿ

en: Open a skin file
kn: ಒಂದು ಚರ್ಮದ ಕಡತವನ್ನು ತೆರೆಯಲು

en: Open audio in exclusive mode.
kn: ಧ್ವನಿಯನ್ನು ಮೀಸಲು ಕ್ರಮದಲ್ಲಿ ತೆರೆಯಿರಿ.

en: Open media...
kn: ಮಾಧ್ಯಮವನ್ನು ತೆರೆಯಿರಿ...

en: Open network streams using the following protocols
kn: ಜಾಲಬಂಧದ ಸ್ಟ್ರೀಮ್ಸ್‍ಗಳನ್ನು ಈ ಕೆಳಗಿನ ನಿಯಮಾವಳಿಗಳನ್ನು ಬಳಸಿಕೊಂಡು ತೆರೆಯಿರಿ

en: Open playlist
kn: ಪ್ಲೇಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ತೆರೆಯಿರಿ

en: Open playlist...
kn: ಹಾಡುಗಳ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ತೆರೆಯಿರಿ

en: Open skin ...
kn: ಚರ್ಮವನ್ನು ತೆರೆಯಿರಿ

en: Open subtitle file
kn: ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆ ಕಡತವನ್ನು ತೆರೆಯಿರಿ

en: Open subtitles
kn: ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳನ್ನು ತೆರೆಯಿರಿ

en: Open subtitles...
kn: ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳನ್ನು ತೆರೆಯಿರಿ ...

en: Open the file with synchronous writing.
kn: ಸಮಕಾಲಿಕ ಬರವಣಿಗೆಗೆ ಕಡತವನ್ನು ತೆರೆಯಿರಿ.

en: Open the indicated Teletext page.Default page is index 100
kn: ಸೂಚಿಸಲಾಗಿರುವ ಟೆಲಿಪ್ರಸರಣ ಪುಟವನ್ನು ತೆರೆಯಿರಿ.ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಪುಟ ಸೂಚ್ಯಂಕವು 100

en: Open: %s
kn: ತೆರೆಯಿರಿ:%s

en: OpenBSD sndio audio output
kn: OpenBSD sndio ಧ್ವನಿ ಉತ್ಪಾದನೆ

en: OpenCV example
kn: OpenCV ಉದಾಹರಣೆ

en: OpenCV face detection example filter
kn: OpenCV  ಮುಖ ಪತ್ತೆಹಚ್ಚುವ ಉದಾಹರಣೆಯ ಶೋಧಕ

en: OpenCV filter chroma
kn: OpenCV ಶೋಧಕ ವರ್ಣಶುದ್ಧತೆ

en: OpenCV internal filter name
kn: OpenCV ಆಂತರಿಕ ಶೋಧಕದ ಹೆಸರು

en: OpenCV video filter wrapper
kn: OpenCV ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ಶೋಧಸಿಸುವ ಹೊದಿಕೆ

en: OpenGL ES 2 extension
kn: OpenGL ES 2 ವಿಸ್ತರಣೆ

en: OpenGL ES extension
kn: OpenGL ES ವಿಸ್ತರಣೆ

en: OpenGL GLX video output (XCB)
kn: OpenGL GLX ವಿಡಿಯೋ output (XCB)

en: OpenGL extension
kn: OpenGL ವಿಸ್ತರಣೆ

en: OpenGL for Embedded Systems 2 video output
kn: ಅಂತರ್ಗತ ವ್ಯವಸ್ಥೆ 2 ವೀಡಿಯೊ ಉತ್ಪಾದನೆಗೆ OpenGL

en: OpenGL for Embedded Systems video output
kn: ಅಂತರ್ಗತ ವ್ಯವಸ್ಥೆ ವೀಡಿಯೊ ಉತ್ಪಾದನೆಗೆ OpenGL

en: OpenGL video output
kn: OpenGL ವಿಡಿಯೋ output

en: OpenGL video output (experimental)
kn: OpenGL ವೀಡಿಯೊ ಉತ್ಪಾದನೆ(ಪ್ರಾಯೋಗಿಕ)

en: OpenMAX DL image processing
kn: OpenMAX DL ಬಿಂಬ ಸಂಸ್ಕರಣೆ

en: OpenMAX IL video output
kn: OpenMAX IL ವೀಡಿಯೊ ಉತ್ಪಾದನೆ

en: OpenSLES audio output
kn: OpenSLES ಧ್ವನಿ ಉತ್ಪಾದನೆ

en: Opening
kn: ತೆರೆಯಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Opera
kn: ಒಪೇರಾ

en: Operating System Integration
kn: ಕಾರ್ಯಾಚರಣಾ ವ್ಯವಸ್ಥೆಯ ಏಕೀಕರಣ

en: Optical SDI
kn: ಆಪ್ಟಿಕಲ್ SDI

en: Optical drive
kn: ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಡ್ರೈವ್

en: Option Setup
kn: ಆಯ್ಕೆ ಸಿದ್ಧತೆ

en: Options
kn: ಆಯ್ಕೆಗಳು

en: Opus audio decoder
kn: Opus ಧ್ವನಿ ವಿಸಂಕೇತಕ

en: Ordinate of the capture region in pixels.
kn: ಸೆರೆಹಿಡಿಯುವ ಪ್ರದೇಶದ Ordinate ಪಿಕ್ಸೆಲ್ಗಳಲ್ಲಿ.

en: Organize Presets...
kn: ಪೂರ್ವಹೊಂದಿಕೆಗಳನ್ನು ಆಯೋಜಿಸಿ ...

en: Organize Profiles...
kn: ವಿವರಗಳನ್ನು ಆಯೋಜಿಸಿ ...

en: Organize profiles...
kn: ವಿವರಗಳನ್ನು ಆಯೋಜಿಸಿ ...

en: Original Format
kn: ಮೂಲ ಸ್ವರೂಪ

en: Original ID
kn: ಮೂಲ ಗುರುತು

en: Original Performer
kn: ಮೂಲ ಪ್ರದರ್ಶನಕಾರ

en: Original Size
kn: ಮೂಲ ಗಾತ್ರ

en: Original audio
kn: ಮೂಲ ಧ್ವನಿ

en: Oriya
kn: ಒರಿಯಾ

en: Oromo
kn: ಒರೊಮೊ

en: Ossetian; Ossetic
kn: ಒಸೆಟೀಯನ್; ಒಸ್ಸೆಟಿಕ್

en: Other
kn: ಇತರ

en: Outline
kn: ರೂಪರೇಖೆ

en: Outline Thickness
kn: ಬಾಹ್ಯರೇಖೆಯ ದಪ್ಪ

en: Outline color
kn: ಬಾಹ್ಯರೇಖೆಯ ಬಣ್ಣ

en: Outline opacity
kn: ಬಾಹ್ಯರೇಖೆಯ ಅಪಾರದರ್ಶಕತೆ

en: Outline thickness
kn: ಬಾಹ್ಯರೇಖೆಯ ದಪ್ಪ

en: Output (canvas) image height
kn: ಉತ್ಪಾದಸಿದ (ಕ್ಯಾನ್ವಾಸ್) ಚಿತ್ರದ ಎತ್ತರ

en: Output (canvas) image width
kn: ಉತ್ಪಾದಸಿದ (ಕ್ಯಾನ್ವಾಸ್) ಚಿತ್ರದ ಅಗಲ

en: Output Color Filtermode
kn: ಬಣ್ಣ Filtermode ಅನ್ನು ಉತ್ಪಾದಿಸು

en: Output Color filter mode
kn: ಉತ್ಪಾದನೆಯ ಬಣ್ಣ ಶೋಧಕ ಕ್ರಮ

en: Output FIFO
kn: FIFO ವನ್ನು ಉತ್ಪಾದಿಸಿ

en: Output URL
kn: ಉತ್ಪಾದನೆಯ URL

en: Output access method
kn: ಉತ್ಪಾದನೆಯ ಪ್ರವೇಶ ವಿಧಾನ

en: Output card
kn: Output ಕಾರ್ಡ್

en: Output destination
kn: ಉತ್ಪಾದನೆಯ ಗಮ್ಯಸ್ಥಾನ

en: Output device
kn: ಉತ್ಪಾದನೆ ಸಾಧನ

en: Output file
kn: ಉತ್ಪಾದನೆಯ ಕಡತ

en: Output format
kn: ಉತ್ಪಾದನೆಯ ಸ್ವರೂಪ

en: Output height
kn: ಉತ್ಪಾದನೆಯ ಎತ್ತರ

en: Output method to use for the stream.
kn: ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಬಳಸಲು ಉತ್ಪಾದನೆಯ ವಿಧಾನ.

en: Output module:
kn: Output ಘಟಕ:

en: Output modules
kn: Output ಘಟಕಗಳು

en: Output muxer
kn: ಉತ್ಪಾದನೆಯ ಮಕ್ಸರ್

en: Output picture aspect ratio
kn:  ಚಿತ್ರ ಆಕಾರ ಅನುಪಾತವನ್ನು ಉತ್ಪಾದಿಸಿ

en: Output port
kn: Output ಸಂಪರ್ಕಸ್ಥಾನ

en: Output teletext subtitles as text instead of as RGBA
kn: RGBA ಬದಲು ಟೆಲಿಪ್ರಸರಣದ ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳನ್ನು ಪಠ್ಯದಂತೆ ಉತ್ಪಾದಿಸಿ

en: Output video height.
kn: ಉತ್ಪಾದಿಸಿದ ವಿಡಿಯೋ ಎತ್ತರ.

en: Output video in grayscale. As the color information aren't decoded, this can save some processing power.
kn: ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ಬೂದುವರ್ಣದಲ್ಲಿ ಉತ್ಪಾದಿಸಿ.ಬಣ್ಣ ಮಾಹಿತಿ ವಿಸಂಕೇತಿ ಸಿಲ್ಲದಿರುವುದರಿಂದ ಕೆಲವು ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಗೆ ಶಕ್ತಿ ಉಳಿಸಬಹುದು.

en: Output video width.
kn: ಉತ್ಪಾದಿಸಿದ ವಿಡಿಯೋ ಅಗಲ.

en: Output width
kn: ಉತ್ಪಾದನೆಯ ಅಗಲ

en: Output/Written/Sent
kn: ಉತ್ಪಾದನೆ/ಲಿಖಿತ/ಕಳುಹಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Overall
kn: ಸಮಗ್ರ

en: Overall brightness of your LED stripes
kn: ನಿಮ್ಮ ಎಲ್ಇಡಿ ಪಟ್ಟಿಗಳ ಒಟ್ಟಾರೆ ಹೊಳಪು

en: Overlap Length
kn: ಅತಿಕ್ರಮದ ಉದ್ದ

en: Overlap fix
kn: ಅತಿಕ್ರಮಣ ನಿವಾರಣೆ

en: Overlap of motion compensation blocks
kn: ಚಲನೆಯ ಪರಿಹಾರ ಬ್ಲಾಕ್ಗಳನ್ನು ಅತಿಕ್ರಮಣ ಮಾಡಿ

en: Overlay
kn: ಹೊದಿಕೆ

en: Overlay is the hardware acceleration capability of your video card (ability to render video directly). VLC will try to use it by default.
kn: ಹೊದಿಕೆಗಳು ನಿಮ್ಮ ವೀಡಿಯೊ ಕಾರ್ಡಿನ ಯಂತ್ರಾಂಶ ವೇಗವರ್ಧಕ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ (ನೇರವಾಗಿ ವೀಡಿಯೊ ನಿರೂಪಿಸುವ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ).

en: Overlay subtitles on the video
kn: ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳನ್ನು ವೀಡಿಯೊದ ಮೇಲೆ ಹೊದಿಸಿ

en: Overlay video output
kn: ಉತ್ಪಾದಿಸಿದ ವಿಡಿಯೋವನ್ನು ಒಂದರಮೇಲೊಂದು  ಹೊದಿಸಿ

en: Overlays
kn: ಮೇಲ್ಪದರಗಳು

en: Overlays/Subtitles
kn: ಮೇಲ್ಪದರಗಳು / ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳು

en: Override page
kn: ಪುಟವನ್ನು ಅತಿಕ್ರಮಿಸಿ

en: Override parameters
kn: ಅತಿಕ್ರಮಿಸುವಿಕೆಯ ನಿಯತಾಂಕಗಳು

en: Override the indicated page, try this if your subtitles don't appear (-1 = autodetect from TS, 0 = autodetect from teletext, >0 = actual page number, usually 888 or 889).
kn: Override the indicated page, try this if your subtitles don't appear (-1 = autodetect from TS, 0 = autodetect from teletext, &gt;0 = actual page number, usually 888 or 889).

en: Overwrite
kn: ತಿದ್ದಿಬರೆ

en: Overwrite existing file
kn: ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿರುವ ಕಡತವನ್ನು ತಿದ್ದಿಬರೆ

en: P&layback
kn: ಹಿನ್ನೆಲೆಗಾಯನ

en: PAL N Argentina
kn: PAL N ಅರ್ಜೆಂಟೀನಾ

en: PCR interval (ms)
kn: PCR ಮಧ್ಯಂತರ (ಮಿಲಿಸೆಕೆಂಡ್)

en: PES maximum size
kn: PES ಗರಿಷ್ತ ಗಾತ್ರ

en: PLS playlist import
kn: PLS  ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಆಮದು ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಿ

en: PMT Program numbers
kn: PMT ಪ್ರೋಗ್ರಾಂ ಸಂಖ್ಯೆಗಳು

en: PNG video decoder
kn: PNG ವೀಡಿಯೊ ವಿಸಂಕೇತಕ

en: PS muxer
kn: PS ಮಕ್ಸರ್

en: PSNR computation
kn: PSNR ಗಣನೆ

en: Pace
kn: ವೇಗ

en: Packet Size
kn: ಪ್ಯಾಕೆಟ್ ಗಾತ್ರ

en: Packet size in bytes to decrypt
kn: ಅಸಂಕೇತೀಕರಣ ಮಾಡಲು ಪಾಕೆಟ್ ಗಾತ್ರ ಬೈಟ್‍ಗಳಲ್ಲಿ

en: Packet size in bytes to encrypt
kn: ಗೂಢಲಿಪೀಕರಿಸಲು ಪಾಕೆಟ್ ಗಾತ್ರ ಬೈಟ್ಗಳಲ್ಲಿ

en: Packetizers
kn: ವಿಭಜಕಗಳು

en: Packetizers are used to "preprocess" the elementary streams before muxing. This setting allows you to always force a packetizer. You should probably not do that.
    You can also set default parameters for each packetizer.
kn: Access output modules control the ways the muxed streams are sent. This setting allows you to always force a specific access output method. You should probably not do that.
    You can also set default parameters for each access output.

en: Pad video
kn: ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ಸೆರಿಸಿ

en: Page
kn: ಪುಟ

en: Page Down
kn: ಪುಟವನ್ನು ಕೆಳಗೆ ಮಾಡಿ

en: Page Up
kn: ಹೆಚ್ಚು

en: Pali
kn: ಪಾಳಿ

en: Panjabi
kn: ಪಂಜಾಬಿ

en: Panoramix
kn: ಸರ್ವತೋಮುಖ ದೃಶ್ಯದಂತೆ

en: Parametric Equalizer
kn: ನಿಯತಾಂಕಿಕ ಸಮಕಾರಿ

en: Partial Extract
kn: ಭಾಗಶಃ ಹೊರತೆಗೆಯುವುದು

en: Partitions to consider
kn: ಪರಿಗಣಿಸಲು ವಿಭಾಗಗಳು

en: Party
kn: ಪಾರ್ಟಿ

en: Password
kn: ಗುಪ್ತಪದ

en: Password file
kn: ಗುಪ್ತಪದದ ಕಡತ

en: Password for target device.
kn: ಉದ್ದೇಶಿತ ಸಾಧನಕ್ಕೆ ಗುಪ್ತಪದ

en: Password that will be requested to access the stream.
kn: ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಅನ್ನು ಪ್ರವೇಶಿಸಿ ಕೋರಲಾಗುವ ಗುಪ್ತಪದ.

en: Password that will be used for the connection.
kn: ಸಂಪರ್ಕಕಕ್ಕೆ ಬಳಸಲಾಗುವ ಗುಪ್ತಪದ.

en: Password to be used for connection to the SOCKS proxy.
kn: SOCKS ಪ್ರಾಕ್ಸಿಯ ಸಂಪರ್ಕಕ್ಕಾಗಿ ಬಳಸಬೇಕಾದ ಗುಪ್ತಪದ.

en: Password:
kn: ಗುಪ್ತಪದ:

en: Paste
kn: ಅಂಟಿಸಿ

en: Path
kn: ಪಥ

en: Path doesn't appear to be a Blu-ray
kn: ದಾರಿ ಬ್ಲೂ ರೇ ಎಂದು ಕಾಣುತ್ತಿಲ್ಲ

en: Path of the memory mapped file of the frame buffer
kn: ಸ್ಮರಣೆ ಮ್ಯಾಪ್ ಮಾಡಲಾಗಿರುವ ಚೌಕಟ್ಟಿನ ತಾತ್ಕಾಲಿಕ ಸಂಗ್ರಹಕ್ಕೆ ಮಾರ್ಗ

en: Path to HLSL file
kn: HLSL ಕಡತಕ್ಕೆ ಹಾದಿ

en: Path to the index file to create
kn: ಸೂಚ್ಯಂಕ ಕಡತವನ್ನು ರಚಿಸಲು ಮಾರ್ಗ

en: Path to the projectM preset directory
kn: ProjectM ಪೂರ್ವಹೊಂದಿಕೆಯ ಕಡತಕೋಶಕ್ಕೆಮಾರ್ಗ

en: Path to the skin to use.
kn: ಬಳಸಲು ಚರ್ಮದ ಹಾದಿ.

en: Pause
kn: ವಿರಾಮ

en: Pause each item in the playlist on the last frame.
kn: ಕೊನೆಯ ಚೌಕಟ್ಟಿನ ಪಟ್ಟಿಯಲ್ಲಿರುವ ಪ್ರತಿ ಐಟಂಅನ್ನು ವಿರಾಮಗೊಳಿಸಿ.

en: Pause on audio communication
kn: ಧ್ವನಿ ಸಂವಹನದ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ತಾತ್ಕಾಲಿಕವಾಗಿ ಸ್ಥಗಿತಗೊಳಿಸಿ

en: Pause on the last frame of a video
kn: ವೀಡಿಯೊ ಕೊನೆಯ ಚೌಕಟ್ಟಿನಲ್ಲಿ ವಿರಾಮಗೊಳಿಸಿ

en: Pause only
kn: ಕೇವಲ ವಿರಾಮಿಸಿ

en: Pause playback when minimized
kn: ಕನಿಷ್ಠೀಕರಿಸಿದಾಗ ಪ್ಲೇಬ್ಯಾಕ್ಅನ್ನು ವಿರಾಮಿಸಿ

en: Pause the playback
kn: ಪ್ಲೇಬ್ಯಾಕ್ ಅನ್ನು ವಿರಾಮಗೊಳಿಸಿ

en: Pause the video playback when minimized
kn: ಕನಿಷ್ಠೀಕರಿಸಿದಾಗ ವೀಡಿಯೋ ಪ್ಲೇಬ್ಯಾಕ್ ಅನ್ನು  ವಿರಾಮಗೊಳಿಸಿ

en: Pause-Blue
kn: ನೀಲಿಯನ್ನು ತಾತ್ಕಾಲಿಕ ಸ್ಥಗಿತಗೊಳಿಸಿ

en: Pause-Fadesteps
kn: Fadestep ಗಳನ್ನು  ವಿರಾಮಗೊಳಿಸಿ

en: Pause-Green
kn: ಹಸಿರನ್ನು ತಾತ್ಕಾಲಿಕ ಸ್ಥಗಿತಗೊಳಿಸಿ

en: Pause-Red
kn: ಕೆಂಪನ್ನು ತಾತ್ಕಾಲಿಕ ಸ್ಥಗಿತಗೊಳಿಸಿ

en: Paused
kn: ವಿರಾಮಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Peak extra width
kn: ಗರಿಷ್ಠ ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಅಗಲ

en: Peak height
kn: ಗರಿಷ್ಠ ಎತ್ತರ

en: Peak protection
kn: ಅತ್ಯುಚ್ಚ ರಕ್ಷಣೆ

en: Percent
kn: ಶೇಕಡಾ

en: Percentage of stride to overlap
kn: ಅತಿಕ್ರಮಣಕ್ಕೆ ಸ್ಟ್ರೈಡ್‍ನ ಶೇಕಡಾವಾರು ಪ್ರಮಾಣ

en: Performance options
kn: ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆಯ ಆಯ್ಕೆಗಳು

en: Performers
kn: ಪ್ರದರ್ಶಕರು

en: Persian
kn: ಪರ್ಷಿಯನ್

en: Philips OGT (SVCD subtitle) decoder
kn: ಫಿಲಿಪ್ಸ್ OGT (SVCD ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆ) ವಿಸಂಕೇತಕ

en: Philips OGT (SVCD subtitle) packetizer
kn: ಫಿಲಿಪ್ಸ್ OGT (SVCD ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆ) ವಿಭಜಕ

en: Phonogram Rights
kn: ಶಬ್ದಚಿಹ್ನೆಯ ಹಕ್ಕುಗಳ

en: Phosphor chroma mode for 4:2:0 input
kn: 4:2:0 ಇನ್ಪುಟ್‍ಗೆ ಫಾಸ್ಫರ್ ವರ್ಣಶುದ್ಧತೆಯ ವಿಧಾನ

en: Phosphor old field dimmer strength
kn: ಫಾಸ್ಫರ್ ಹಳೆಯ ಕ್ಷೇತ್ರದ ಮಬ್ಬು ಬಲ

en: Physical channel
kn: ಭೌತಿಕ ಚಾನೆಲ್

en: Picture
kn: ಚಿತ್ರ

en: Picture aspect-ratio n:m
kn: ಚಿತ್ರದ ಆಕಾರ ಅನುಪಾತ n:m

en: Picture brightness or black level.
kn: ಚಿತ್ರದ ಪ್ರಖರತೆ ಅಥವಾ ಕಪ್ಪು ಬಣ್ಣದ ಮಟ್ಟ.

en: Picture coding mode
kn: ಚಿತ್ರ ಸಂಕೇತಿಸುವ ಕ್ರಮ

en: Picture contrast or luma gain.
kn: ಚಿತ್ರದ ವ್ಯತ್ಯಾಸ ಅಥವಾ ಲೂಮದ ಗಳಿಕೆ .

en: Picture gain.
kn: ಚಿತ್ರದ ಗಳಿಕೆ.

en: Picture rotation angle (in degrees).
kn: ಚಿತ್ರದ ತಿರುಗಿಸುವ ಕೋನ (ಡಿಗ್ರಿ).

en: Picture saturation or chroma gain.
kn: ಚಿತ್ರದ ಶುದ್ಧತ್ವ ಅಥವಾ ವರ್ಣಶುದ್ಧತೆಯ ಗಳಿಕೆ.

en: Pictures coming from the picture video outputs will be delayed according to this value (in milliseconds, should be >= 100 ms). For high values, you will need to raise caching values.
kn: Pictures coming from the picture video outputs will be delayed according to this value (in milliseconds, should be &gt;= 100 ms). For high values, you will need to raise caching values.

en: Piece edge shape size
kn: ತುಣುಕು ಅಂಚಿನ ಆಕಾರದ ಗಾತ್ರ

en: Pilot
kn: ಮಾರ್ಗದರ್ಶಕ

en: Pitch
kn: ಮಟ್ಟ

en: Pixel depth of the frame buffer, or zero for XWD file
kn: ಚೌಕಟ್ಟಿನ ತಾತ್ಕಾಲಿಕ ಸಂಗ್ರಹದ ಪಿಕ್ಸೆಲ್ ಆಳ,ಅಥವಾ XWD ಕಡತಗಳಿಗೆ ಸೊನ್ನೆ

en: Pixel height of the capture region, or 0 for full height
kn: ಸೆರೆಹಿಡಿಯುವ ಪ್ರದೇಶದ ಪಿಕ್ಸೆಲ್ ಎತ್ತರ, ಅಥವಾ 0 ಗೆ ಪೂರ್ಣ ಎತ್ತರ

en: Pixel height of the frame buffer (ignored for XWD file)
kn: ಚೌಕಟ್ಟಿನ ತಾತ್ಕಾಲಿಕ ಸಂಗ್ರಹದ ಪಿಕ್ಸೆಲ್ ಎತ್ತರ(XWD ಕಡತಗಳಿಗೆ ನಿರ್ಲಕ್ಷಿಸಲಾಗಿದೆ)

en: Pixel width of the capture region, or 0 for full width
kn: ಸೆರೆಹಿಡಿಯುವ ಪ್ರದೇಶದ ಪಿಕ್ಸೆಲ್ ಅಗಲ, ಅಥವಾ 0 ಗೆ ಪೂರ್ಣ ಅಗಲ

en: Pixel width of the frame buffer (ignored for XWD file)
kn: ಚೌಕಟ್ಟಿನ ತಾತ್ಕಾಲಿಕ ಸಂಗ್ರಹದ ಪಿಕ್ಸೆಲ್ ಅಗಲ(XWD ಕಡತಗಳಿಗೆ ನಿರ್ಲಕ್ಷಿಸಲಾಗಿದೆ)

en: Pixels to crop from bottom
kn: ಕೆಳಗಿನಿಂದ ಕತ್ತರಿಸಲು ಪಿಕ್ಸೆಲ್‍ಗಳು

en: Pixels to crop from left
kn: ಎಡದಿಂದ ಕತ್ತರಿಸಲು ಪಿಕ್ಸೆಲ್‍ಗಳು

en: Pixels to crop from right
kn: ಬಲದಿಂದ ಕತ್ತರಿಸಲು ಪಿಕ್ಸೆಲ್‍ಗಳು

en: Pixels to crop from top
kn: ಮೇಲಿನಿಂದ ಕತ್ತರಿಸಲು ಪಿಕ್ಸೆಲ್‍ಗಳು

en: Pixels to padd to bottom
kn: ಕೆಳಗಿನಿಂದ ಸೆರಿಸಲು ಪಿಕ್ಸೆಲ್‍ಗಳು

en: Pixels to padd to left
kn: ಎಡದಿಂದ ಸೆರಿಸಲು ಪಿಕ್ಸೆಲ್‍ಗಳು

en: Pixels to padd to right
kn: ಬಲದಿಂದ ಸೆರಿಸಲು ಪಿಕ್ಸೆಲ್‍ಗಳು

en: Pixels to padd to top
kn: ಮೇಲಿನಿಂದ ಸೆರಿಸಲು ಪಿಕ್ಸೆಲ್‍ಗಳು

en: Place on video where to display the title (default bottom center).
kn: ಯಾವ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ಶೀರ್ಷಿಕೆಯನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಬೇಕೊ ಅ ಸ್ಥಳವನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ(ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತವಾಗಿ ಕೆಳಗೆ ಕೇಂದ್ರದಲ್ಲಿ).

en: Placeholder delay
kn: Placeholder ವಿಳಂಬ

en: Play
kn: ಪ್ಲೇ ಮಾಡಿ

en: Play
    If the playlist is empty, open a medium
kn: ಪ್ಲೇ
    ಪ್ಲೇಪಟ್ಟಿ ಖಾಲಿ ಇದ್ದರೆ, ಒಂದು ಮಧ್ಯಮವನ್ನು ತೆರೆಯಿರಿ

en: Play List
kn: ಹಾಡುಗಳ ಪಟ್ಟಿ

en: Play Selected
kn: ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿದ್ದನ್ನು ಪ್ಲೇ ಮಾಡಿ

en: Play and exit
kn: ಪ್ಲೆ ಮಾಡಿ ನಿರ್ಗಮಿಸಿ

en: Play and pause
kn: ಪ್ಲೆ ಮಾಡಿ ವಿರಾಮಿಸಿ

en: Play and stop
kn: ಪ್ಲೆ ಮಾಡಿ ನಿಲ್ಲಿಸು

en: Play another media synchronously
kn: ಏಕಕಾಲಕ್ಕೆ ಮತ್ತೊಂದು ಮಾಧ್ಯಮವನ್ನು ಪ್ಲೇ ಮಾಡಿ

en: Play another media synchronously (extra audio file, ...)
kn: ಏಕಕಾಲಕ್ಕೆ ಮತ್ತೊಂದು ಮಾಧ್ಯಮವನ್ನು ಪ್ಲೇ ಮಾಡಿ(ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಆಡಿಯೋ ಕಡತವನ್ನು, ...).

en: Play as is
kn: ಇದ್ದ ಹಾಗೆ ಪ್ಲೇ ಮಾಡಿ

en: Play chapters in the order specified in the segment.
kn: ವಿಭಾಗದಲ್ಲಿ ನಿರ್ದಿಷ್ಟಪಡಿಸಿದ ಕ್ರಮದಲ್ಲಿ ಅಧ್ಯಾಯಗಳು ಪ್ಲೇ ಮಾಡಿ.

en: Play files randomly forever
kn: ಶಾಶ್ವತವಾಗಿ ಕಡತಗಳನ್ನು ಮನಬಂದಂತೆ ಪ್ಲೇ ಮಾಡಿ

en: Play locally the stream while streaming it.
kn: ಸ್ಟ್ರೀಮಿಂಗ್ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಸ್ಥಳೀಯವಾಗಿ ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಅನ್ನು ಪ್ಲೇ ಮಾಡಿ.

en: Play only
kn: ಕೇವಲ ಆಡಿಸು

en: Play playlist bookmark 1
kn: ಹಾಡುಗಳ ಪಟ್ಟಿಯ ಅಚ್ಚುಮೆಚ್ಚು 1 ಅನ್ನು ಪ್ಲೇಮಾಡಿ

en: Play playlist bookmark 10
kn: ಹಾಡುಗಳ ಪಟ್ಟಿಯ ಅಚ್ಚುಮೆಚ್ಚು 10 ಅನ್ನು ಪ್ಲೇಮಾಡಿ

en: Play playlist bookmark 2
kn: ಹಾಡುಗಳ ಪಟ್ಟಿಯ ಅಚ್ಚುಮೆಚ್ಚು 2 ಅನ್ನು ಪ್ಲೇಮಾಡಿ

en: Play playlist bookmark 3
kn: ಹಾಡುಗಳ ಪಟ್ಟಿಯ ಅಚ್ಚುಮೆಚ್ಚು 3 ಅನ್ನು ಪ್ಲೇಮಾಡಿ

en: Play playlist bookmark 4
kn: ಹಾಡುಗಳ ಪಟ್ಟಿಯ ಅಚ್ಚುಮೆಚ್ಚು 4 ಅನ್ನು ಪ್ಲೇಮಾಡಿ

en: Play playlist bookmark 5
kn: ಹಾಡುಗಳ ಪಟ್ಟಿಯ ಅಚ್ಚುಮೆಚ್ಚು 5 ಅನ್ನು ಪ್ಲೇಮಾಡಿ

en: Play playlist bookmark 6
kn: ಹಾಡುಗಳ ಪಟ್ಟಿಯ ಅಚ್ಚುಮೆಚ್ಚು 6 ಅನ್ನು ಪ್ಲೇಮಾಡಿ

en: Play playlist bookmark 7
kn: ಹಾಡುಗಳ ಪಟ್ಟಿಯ ಅಚ್ಚುಮೆಚ್ಚು 7 ಅನ್ನು ಪ್ಲೇಮಾಡಿ

en: Play playlist bookmark 8
kn: ಹಾಡುಗಳ ಪಟ್ಟಿಯ ಅಚ್ಚುಮೆಚ್ಚು 8 ಅನ್ನು ಪ್ಲೇಮಾಡಿ

en: Play playlist bookmark 9
kn: ಹಾಡುಗಳ ಪಟ್ಟಿಯ ಅಚ್ಚುಮೆಚ್ಚು 9 ಅನ್ನು ಪ್ಲೇಮಾಡಿ

en: Play&list
kn: ಹಾಡುಗಳ ಪಟ್ಟಿಹಾಡುಗಳ ಪಟ್ಟಿ

en: Play/Pause
kn: ಆಡಿಸು/ವಿರಾಮಿಸು

en: Playback
kn: ಹಿನ್ನೆಲೆಗಾಯನ

en: Playback Buttons
kn: ಪ್ಲೇಬ್ಯಾಕ್ ಗುಂಡಿಗಳು

en: Playback Rate
kn: ಪ್ಲೇಬ್ಯಾಕ್ ದರ

en: Playback Speed
kn: ಹಿನ್ನೆಲೆಗಾಯನ ವೇಗ

en: Playback control
kn: ಹಿನ್ನಲೆ ನಿಯಂತ್ರಣ

en: Playback failure
kn: ಪ್ಲೇ ಮಾಡಲು ಸೋತಿದೆ

en: Playback speed
kn: ಪ್ಲೇಬ್ಯಾಕ್ ವೇಗ

en: Played
kn: ಪ್ಲೇ ಮಾಡಿದ

en: Played buffers
kn: ಪ್ಲೇ ಆದ ಸಂಗ್ರಾಹಕಗಳು

en: Player...
kn: ಪ್ಲೇಯರ್...

en: Playing some media.
kn: ಕೆಲವು ಮಾಧ್ಯಮವನ್ನು ಪ್ಲೇಮಾಡಲಾಗುತ್ತಿದೆ.

en: Playlist
kn: ಹಾಡುಗಳ ಪಟ್ಟಿಹಾಡುಗಳ ಪಟ್ಟಿ

en: Playlist Files
kn: ಪ್ಲೇಪಟ್ಟಿಯ ಕಡತಗಳು

en: Playlist Files|
kn: ಪ್ಲೇಪಟ್ಟಿಯ ಕಡತಗಳು|

en: Playlist Table Columns
kn: ಪ್ಲೇಪಟ್ಟಿ ಕೋಷ್ಟಕದ ಕಾಲಮ್ಗಳು

en: Playlist View Mode
kn: ಪ್ಲೇಪಟ್ಟಿಯ ವೀಕ್ಷಣ ಕ್ರಮ

en: Playlist and Instances
kn: ಹಾಡುಗಳ ಪಟ್ಟಿ ಮತ್ತು ಉದಾಹರಣೆಗಳು

en: Playlist bookmark 1
kn: ಹಾಡುಗಳ ಪಟ್ಟಿಯ ಅಚ್ಚುಮೆಚ್ಚು 1

en: Playlist bookmark 10
kn: ಹಾಡುಗಳ ಪಟ್ಟಿಯ ಅಚ್ಚುಮೆಚ್ಚು 10

en: Playlist bookmark 2
kn: ಹಾಡುಗಳ ಪಟ್ಟಿಯ ಅಚ್ಚುಮೆಚ್ಚು 2

en: Playlist bookmark 3
kn: ಹಾಡುಗಳ ಪಟ್ಟಿಯ ಅಚ್ಚುಮೆಚ್ಚು 3

en: Playlist bookmark 4
kn: ಹಾಡುಗಳ ಪಟ್ಟಿಯ ಅಚ್ಚುಮೆಚ್ಚು 4

en: Playlist bookmark 5
kn: ಹಾಡುಗಳ ಪಟ್ಟಿಯ ಅಚ್ಚುಮೆಚ್ಚು 5

en: Playlist bookmark 6
kn: ಹಾಡುಗಳ ಪಟ್ಟಿಯ ಅಚ್ಚುಮೆಚ್ಚು 6

en: Playlist bookmark 7
kn: ಹಾಡುಗಳ ಪಟ್ಟಿಯ ಅಚ್ಚುಮೆಚ್ಚು 7

en: Playlist bookmark 8
kn: ಹಾಡುಗಳ ಪಟ್ಟಿಯ ಅಚ್ಚುಮೆಚ್ಚು 8

en: Playlist bookmark 9
kn: ಹಾಡುಗಳ ಪಟ್ಟಿಯ ಅಚ್ಚುಮೆಚ್ಚು 9

en: Playlist has only %u element | Playlist has only %u elements
kn[0]: ಪ್ಲೇಪಟ್ಟಿ ಕೇವಲ %u ಅಂಶವನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ

en: Playlist...
kn: ಹಾಡಿನ ಪಟ್ತಿ

en: Please enter a network URL:
kn: ಒಂದು ಜಾಲಬಂಧದ URL ಅನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ:

en: Please enter a unique name for the new profile.
kn: ಹೊಸ ವಿವರಕ್ಕೆ ಒಂದು ಅನನ್ಯ ಹೆಸರನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ.

en: Please enter a valid login and password for the sftp connexion to %s
kn: %s ಗೆ SFTP ಸಂಪರ್ಕ ಒದಗಿಸುವುದಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದಂತೆ ಮಾನ್ಯವಾದ ಲಾಗಿನ್ ಮತ್ತು ಗುಪ್ತಪದವನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ

en: Please enter a valid login name and a password for realm %s.
kn: ದಯವಿಟ್ಟು ಮಾನ್ಯವಾದ ಲಾಗಿನ್ ಹೆಸರು ಮತ್ತು ಗುಪ್ತಪದವನ್ನು %s ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ ನಮೂದಿಸಿ.

en: Please enter a valid login name and a password.
kn: ದಯವಿಟ್ಟು ಮಾನ್ಯವಾದ ಪ್ರವೇಶ ಹೆಸರು ಮತ್ತು ಗುಪ್ತಪದವನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ.

en: Please enter the new profile name.
kn: ದಯವಿಟ್ಟು ಹೊಸ ವಿವರದ ಹೆಸರನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ.

en: Please wait while your font cache is rebuilt.
    This should take less than a minute.
kn: ನಿಮ್ಮ ಅಕ್ಷರಶೈಲಿಯ ಸಂಗ್ರಹ ಮರುನಿರ್ಮಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ ದಯವಿಟ್ಟು ನಿರೀಕ್ಷಿಸಿ.
    ಇದು ಒಂದು ನಿಮಿಷಕ್ಕಿಂತ ಕಡಿಮೆ ಸಮಯವನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಬೇಕು.

en: Plu&gins and extensions
kn: ಪ್ಲಗಿನ್ಗಳು ಮತ್ತು ವಿಸ್ತರಣೆಗಳು

en: Plugins
kn: ಪ್ಲಗಿನ್ಗಳು

en: Plugins and extensions
kn: ಪ್ಲಗಿನ್ಗಳು ಮತ್ತು ವಿಸ್ತರಣೆಗಳು

en: Podcast Author
kn: Podcast ನ ಲೇಖಕ

en: Podcast Category
kn: Podcast ನ ವರ್ಗ

en: Podcast Copyright
kn: Podcast ನ ಕೃತಿಸ್ವಾಮ್ಯ

en: Podcast Duration
kn: Podcast ನ ಕಾಲಾವಧಿ

en: Podcast Info
kn: Podcast ನ ಮಾಹಿತಿ

en: Podcast Link
kn: Podcast ನ ಕೊಂಡಿ

en: Podcast Publication Date
kn: Podcast ನ ಪ್ರಕಟಣೆ ದಿನಾಂಕ

en: Podcast Size
kn: Podcast ನ ಗಾತ್ರ

en: Podcast Subcategory
kn: Podcast ನ ಉಪವರ್ಗ

en: Podcast Subtitle
kn: Podcast ನ ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆ

en: Podcast Summary
kn: Podcast ನ ಸಾರಾಂಶ

en: Podcast Type
kn: Podcast ನ ವಿಧ

en: Podcast URLs list
kn: Podcast URLಗಳ ಪಟ್ಟಿ

en: Podcasts
kn: Podcast ಗಳು

en: Polarization (Voltage)
kn: ಧ್ರುವೀಕರಣ (ವೋಲ್ಟೇಜ್)

en: Polish
kn: ಪೋಲಿಷ್

en: Polka
kn: ಪೋಲ್ಕ

en: Polsk Punk
kn: ಪೊಲ್ಕ್ ಪಂಕ್

en: Polyphony
kn: ಪೋಲಿಫೋನಿ

en: Pop
kn: ಪಾಪ್

en: Pop-Folk
kn: ಪಾಪ್-ಜಾನಪದ

en: Pop/Funk
kn: ಪಾಪ್/ಸರಳ ಭಾವುಕ

en: Porn Groove
kn: ಅಶ್ಲೀಲ ಕೊರಕಲು

en: Port
kn: ಸಂಪರ್ಕಸ್ಥಾನ

en: Port to use for the RTP source of the session
kn: RTP ಅಧಿವೇಶನ ಬಳಸಲು ಮೂಲ ಪೋರ್ಟ್

en: Port to use for tunneling the RTSP/RTP over HTTP.
kn: HTTP ಮೇಲೆ RTSP / RTP ಸುರಂಗ ಮಾರ್ಗಕ್ಕೆ ಬಳಸುವ ಸಂಪರ್ಕಸ್ಥಾನ.

en: Portuguese
kn: ಪೋರ್ಚುಗೀಸ್

en: Position
kn: ಸ್ಥಾನ

en: Position Control
kn: ಸ್ಥಾನ ನಿಯಂತ್ರಣ

en: Position of video title
kn: ವೀಡಿಯೊ ಶೀರ್ಷಿಕೆಯ ಸ್ಥಾನ

en: Positioning method
kn: ಸ್ಥಾನೀಕರಿಸುವ ವಿಧಾನ

en: Post processing
kn: ನಂತರದ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆ

en: Post processing quality
kn: ನಂತರದ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಯ ಗುಣಮಟ್ಟ

en: Post-Processing Quality
kn: ನಂತರದ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಯ ಗುಣಮಟ್ಟ

en: Posterize level
kn: Posterize ಮಟ್ಟ

en: Posterize level (number of colors is cube of this value)
kn: ಪೋಸ್ಚರೈಸ್ ಮಟ್ಟ (ಬಣ್ಣಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ ಈ ಮೌಲ್ಯದ ಕ್ಯೂಬ್ ಆಗಿದ)

en: Posterize video by lowering the number of colors
kn: ಬಣ್ಣಗಳ ಸಂಖ್ಯೆಯನ್ನು ತಗ್ಗಿಸುವ ಮೂಲಕ ವಿಡಿಯೋ ಪೋಸ್ಚರೈಸ್ ಮಾಡಿ

en: Posterize video filter
kn: ಪೋಸ್ಚರೈಸ್ ವೀಡಿಯೊ ಶೋಧಕ

en: Power
kn: ಶಕ್ತಿ

en: Power Ballad
kn: ಶಕ್ತಿಯ ಕಿರುಗೀತೆ

en: Power line frequency
kn: ವಿದ್ಯುತ್ ಲೈನ್ನ ಆವರ್ತನ

en: Power line frequency anti-flicker filter.
kn: ವಿದ್ಯುತ್ ಲೈನ್ ಆವರ್ತನ ಮಿನುಗು ವಿರೋಧಿ ಶೋಧಕ

en: Pranks
kn: ಕುಚೇಷ್ಟೆಗಳು

en: Pre&vious
kn: ಹಿಂದಿನ

en: Pre-motion estimation
kn: ಪೂರ್ವ ಚಲನೆಯ ಅಂದಾಜು

en: Preamp
kn: ಪೂರ್ವವರ್ಧನೆ

en: Preamp:
kn: ಪೂರ್ವ ವರ್ಧನೆ:

en: Prefer native stream recording
kn: ಸ್ಥಳೀಯ ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ರೆಕಾರ್ಡಿಂಗ್ ಆದ್ಯತೆ ನೀಡಿ

en: Preferences
kn: ಆದ್ಯತೆಗಳು

en: Preferences file could not be saved
kn: ಆದ್ಯತೆಗಳ ಕಡತವನ್ನು ಉಳಿಸಲಾಗವುದಿಲ್ಲ

en: Preferences...
kn: ಪ್ರಾಶಸ್ತ್ಯಗಳು...

en: Preferred Audio language
kn: ಮೆಚ್ಚಿನ ಧ್ವನಿ ಭಾಷೆ

en: Preferred Height
kn: ಆದ್ಯತೆಯ ಉದ್ದ

en: Preferred Width
kn: ಆದ್ಯತೆಯ ಅಗಲ

en: Preferred audio language:
kn: ಮೆಚ್ಚಿನ ಧ್ವನಿ ಭಾಷೆ:

en: Preferred decoders list
kn: ಇಷ್ಟದ ವಿಸಂಕೇತಕಗಳ ಪಟ್ಟಿ

en: Preferred encoders list
kn: ಇಷ್ಟದ ಸಂಕೇತಕಗಳ ಪಟ್ಟಿ

en: Preferred packetizer list
kn: ಇಷ್ಟದ ವಿಭಜಕಗಳ ಪಟ್ಟಿ

en: Preferred subtitle language
kn: ಮೆಚ್ಚಿನ ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆ ಭಾಷೆ

en: Preferred video resolution
kn: ಆದ್ಯತೆಯ ದೃಶ್ಯ ಸಾಂದ್ರತೆ

en: Prefilter
kn: ಪೂರ್ವ ಶೋಧಕ

en: Prefix
kn: ಪೂರ್ವಪ್ರತ್ಯಯ

en: Prefix of the destination file automatically generated
kn: ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ರಚಿತವಾದ ಗಮ್ಯಸ್ಥಾನ ಕಡತದ ಪೂರ್ವಪ್ರತ್ಯಯ

en: Preload MKV files in the same directory
kn: MKV ಕಡತಗಳನ್ನು ಮುಂಚಿತವಾಗಿ ಅದೇ ಕೋಶಕ್ಕೆ ಲೋಡ್ ಮಾಡಿ

en: Preload matroska files in the same directory to find linked segments (not good for broken files).
kn: MKV ಕಡತಗಳನ್ನು ಮುಂಚಿತವಾಗಿ ಅದೇ ಕೋಶಕ್ಕೆ ಲೋಡ್ ಮಾಡಿ.ಸಂಪರ್ಕಿತ ಭಾಗಗಳನ್ನು ಹುಡುಕಲು(ಮುರಿದ ಕಡತಗಳಿಗ ಉತ್ತಮವಲ್ಲ).

en: Preparer
kn: ಪ್ರಿಪೆರರ್

en: Preset
kn: ಮೊದಲೇ ಹೊಂದಿಸಿದ

en: Preset to use for the equalizer.
kn: ಸಮಕಾರಿಯನ್ನು ಬಳಸಲು ಪೂರ್ವಹೊಂದಿಕೆ

en: Press new keys for
    "%@"
kn: ಹೊಸ ಕೀಲಿಗಳನ್ನು ಒತ್ತಿರಿ
    "%@"

en: Press the new key or combination for
kn: ಹೊಸ ಕೀಲಿ ಒತ್ತಿ ಅಥವಾ ಸಂಯೋಜನೆಗೆ

en: Prev
kn: ಹಿಂದಿನದು

en: Preview
kn: ಮುನ್ನೋಟ

en: Previous
kn: ಹಿಂದಿನ

en: Previous / Backward
kn: ಹಿಂದಿನ/ಹಿಂದಕ್ಕೆ

en: Previous Channel
kn: ಹಿಂದಿನ ಚಾನಲ್:

en: Previous Chapter/Title
kn: ಹಿಂದಿನ ಅಧ್ಯಾಯ / ಶೀರ್ಷಿಕೆ

en: Previous chapter
kn: ಹಿಂದಿನ ಅಧ್ಯಾಯ

en: Previous media in the playlist
kn: ಪ್ಲೇಪಟ್ಟಿಯ ಹಿಂದಿನ ಮಾಧ್ಯಮ

en: Previous title
kn: ಹಿಂದಿನ ಶೀರ್ಷಿಕೆ

en: Primary language
kn: ಪ್ರಾಥಮಿಕ ಭಾಷೆ

en: Primus
kn: ಹಿರಿಯ

en: Print
kn: ಮುದ್ರಿಸು

en: Print stats for each frame.
kn: ಪ್ರತಿ ಚೌಕಟ್ಟಿಗೆ ಅಂಕಿಅಂಶಗಳನ್ನು ಮುದ್ರಿಸಿ.

en: Privacy / Network Interaction
kn: ಖಾಸಗಿ / ಜಾಲಬಂಧದ ವರ್ತನೆ

en: Privacy and Network Access Policy
kn: ಗೌಪ್ಯತೆ ಮತ್ತು ಜಾಲಬಂಧದ ಪ್ರವೇಶ ನೀತಿ

en: Private key for authentification by certificate
kn: ಪ್ರಮಾಣಪತ್ರದ ದೃಢೀಕರಣಕ್ಕಾಗಿ ಖಾಸಗಿ ಕೀಲಿ

en: Producer
kn: ನಿರ್ಮಾಪಕ

en: Product
kn: ಉತ್ಪನ್ನ

en: Profile
kn: ವಿವರ

en: Profile Name
kn: ವಿವರದ ಹೆಸರು

en: Profile edition
kn: ಸ್ವವಿವರ ಆವೃತ್ತಿ

en: Program
kn: ಪ್ರೋಗ್ರಾಂ

en: Program Guide
kn: ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದ ಮಾರ್ಗದರ್ಶಿ

en: Program Service ID: %s
kn: ಪ್ರೋಗ್ರಾಂ ಸೇವೆಯ ಗುರುತು:%s

en: Programs
kn: ಪ್ರೋಗ್ರಾಂಗಳು

en: Progressive Rock
kn: ಪ್ರಗತಿಶೀಲ ರಾಕ್

en: Protect against sound clipping
kn: ಧ್ವನಿ ಕತ್ತರಿಸುವಿಕೆಯ ವಿರುದ್ಧ ರಕ್ಷಣೆ

en: Protocol
kn: ನಿಯಮಾವಳಿ

en: Providers Source Content
kn: ಪೂರೈಕೆದಾರರ ಮೂಲ ವಿಷಯ

en: Pseudo raw video decoder
kn: ಕೃತಕ ಕಚ್ಚಾ ವಿಡಿಯೋ ವಿಸಂಕೇತಕ

en: Pseudo raw video packetizer
kn: ಕೃತಕ ಕಚ್ಚಾ ವಿಡಿಯೋ ವಿಭಜಕ

en: Psychedelic
kn: ಪ್ರಜ್ಞಾವಿಸ್ತಾರಕ

en: Psychedelic Rock
kn: ಪ್ರಜ್ಞಾವಿಸ್ತಾರಕ ರಾಕ್

en: Psychedelic video filter
kn: ಪ್ರಜ್ಞಾವಿಸ್ತಾರಕ ವೀಡಿಯೊ ಶೋಧಕ

en: Psycho-acoustic model
kn: ಸೈಕೋ ಧ್ವನಿ ತರಂಗ ಮಾದರಿ

en: Publisher
kn: ಪ್ರಕಾಶಕರು

en: PulseAudio
kn: ಪಲ್ಸ್ ಆಡಿಯೋ

en: PulseAudio input
kn: ಪಲ್ಸ್ ಆಡಿಯೋ Input

en: Pulseaudio audio output
kn: Pulseaudio ಧ್ವನಿ ಉತ್ಪಾದನೆ

en: Punk
kn: ಪಂಕ್

en: Punk Rock
kn: ಪಂಕ್ ರಾಕ್

en: Pure-interlaced mode.
kn: ಶುದ್ದ-ಪರಸ್ಪರ ಹೆಣೆದ ಕ್ರಮ

en: Purple
kn: ಕೆನ್ನೀಲಿ

en: Pushto
kn: ಪುಷ್ತೋ

en: Puzzle
kn: ತೊಡಕು

en: Puzzle game
kn: ಒಗಟಿನ ಆಟದ

en: Puzzle interactive game video filter
kn: ಪರಸ್ಪರ ಆಟದ ವೀಡಿಯೊ ಶೋಧಕ ಒಗಟು

en: QP curve compression
kn: QP ರೇಖೆಯ ಸಂಕೋಚನ

en: QP curve compression. Range 0.0 (CBR) to 1.0 (QCP).
kn: QP ರೇಖೆಯ ಸಂಕೋಚನ.ವ್ಯಾಪ್ತಿ 0.0 (CBR) ರಿಂದ 1.0 (QCP).

en: QP difference between chroma and luma
kn: ವರ್ಣಶುದ್ಧತೆ ಮತ್ತು ಲೂಮ ನಡುವಿನ QP ವ್ಯತ್ಯಾಸ

en: QP difference between chroma and luma.
kn: ವರ್ಣಶುದ್ಧತೆ ಮತ್ತು ಡ್ರಾ ನಡುವೆ QP ವ್ಯತ್ಯಾಸ

en: QP factor between I and P
kn: I ಮತ್ತು P ನಡುವಿನ QP ಅಂಶ

en: QP factor between I and P. Range 1.0 to 2.0.
kn: I ಮತ್ತು P ನಡುವಿನ QP ಅಂಶ.1.0 ರಿಂದ 2.0 ರ ವ್ಯಾಪ್ತಿ

en: QP factor between P and B
kn: P ಮತ್ತು B ನಡುವಿನ QP ಅಂಶ

en: QP factor between P and B. Range 1.0 to 2.0.
kn: P ಮತ್ತು B ನಡುವಿನ QP ಅಂಶ.1.0 ರಿಂದ 2.0 ರ ವ್ಯಾಪ್ತಿ

en: Qt interface
kn: Qt ಅಂತರ್ವರ್ತನ

en: Quality factor to use in constant quality mode
kn: ನಿರಂತರ ಗುಣಮಟ್ಟದ ಕ್ರಮದಲ್ಲಿ ಬಳಸುವ ಗುಣಮಟ್ಟದ ಅಂಶ

en: Quality level
kn: ಗುಣಮಟ್ಟದ ಮಟ್ಟ

en: Quality-based VBR
kn: ಗುಣಮಟ್ಟದ ಆಧಾರಿತ VBR

en: Quantization factor of I frames, compared with P frames (for instance 1.0 => same qscale for I and P frames).
kn: Quantization factor of I frames, compared with P frames (for instance 1.0 =&gt; same qscale for I and P frames).

en: Quantization parameter
kn: I ಪರಿಮಾಣೀಕರಣದ ಅಂಶ

en: Quantization parameter for B-frames
kn: B-ಚೌಕಟ್ಟುಗಳಿಗೆ ಪರಿಮಾಣೀಕರಣವನ್ನು ನಿಯತಾಂಕ

en: Quantization parameter for B-frames. This parameter overrides any qp set globally. Used only if rc_method is 'qp'.
kn: B-ಚೌಕಟ್ಟುಗಳಿಗೆ ಪರಿಮಾಣೀಕರಣವನ್ನು ನಿಯತಾಂಕ.ಈ ನಿಯತಾಂಕವು ಜಾಗತಿಕವಾಗಿ ಹೊಂದಿಸಲಾಗಿರುವ ಯಾವುದೇ qp ಯನ್ನು ಅತಿಕ್ರಮಿಸುತ್ತದೆ.rc_method 'qp' ವೇಳೆ ಮಾತ್ರ ಉಪಯೋಗಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: Quantization parameter for I-frames
kn: I-ಚೌಕಟ್ಟುಗಳಿಗೆ ಪರಿಮಾಣೀಕರಣದ ನಿಯತಾಂಕ

en: Quantization parameter for I-frames. This parameter overrides any qp set globally. Used only if rc_method is 'qp'.
kn: I-ಚೌಕಟ್ಟುಗಳಿಗೆ ಪರಿಮಾಣೀಕರಣದ ನಿಯತಾಂಕ.ಈ ನಿಯತಾಂಕವು ಜಾಗತಿಕವಾಗಿ ಹೊಂದಿಸಲಾಗಿರುವ ಯಾವುದೇ qp ಯನ್ನು ಅತಿಕ್ರಮಿಸುತ್ತದೆ.rc_method 'qp' ವೇಳೆ ಮಾತ್ರ ಉಪಯೋಗಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: Quantization parameter for P-frames
kn:  P-ಚೌಕಟ್ಟುಗಳಿಗೆ ಪರಿಮಾಣೀಕರಣವನ್ನು ನಿಯತಾಂಕ

en: Quantization parameter for P-frames. This parameter overrides any qp set globally. Used only if rc_method is 'qp'.
kn:  P-ಚೌಕಟ್ಟುಗಳಿಗೆ ಪರಿಮಾಣೀಕರಣವನ್ನು ನಿಯತಾಂಕ.ಈ ನಿಯತಾಂಕವು ಜಾಗತಿಕವಾಗಿ ಹೊಂದಿಸಲಾಗಿರುವ ಯಾವುದೇ qp ಯನ್ನುಅತಿಕ್ರಮಿಸುತ್ತದೆ.rc_method 'qp' ವೇಳೆ ಮಾತ್ರ ಉಪಯೋಗಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: Quattro AtmoLight
kn: ಕ್ವಾಟ್ರೋ AtmoLight

en: Quechua
kn: ಕ್ವೆಚುವಾ

en: Queue Selected
kn: ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿದ್ದನ್ನು ಸಾಲಿನಲ್ಲಿ ಹಾಕಿ

en: QuickTime Media Link importer
kn: QuickTime ಮಾಧ್ಯಮ ಕೊಂಡಿಯ ಆಮದು

en: QuickTime library decoder
kn: QuickTime ಗ್ರಂಥಾಲಯದ ವಿಸಂಕೇತಕ

en: Quicktime Capture
kn: QuickTime ಸೆರೆಹಿಡಿಯುವಿಕೆ

en: Quiet mode
kn: ನಿಶ್ಯಬ್ದ ಕ್ರಮ

en: Quiet synchro
kn: ಶಾಂತಿಯುತ ಸಿಂಕ್ರೋ

en: Quit
kn: ನಿರ್ಗಮಿಸು

en: Quit VLC
kn: VLC ಯನ್ನು ತ್ಯಜಿಸಿ

en: Quit after Playback
kn: ಪ್ಲೇಬ್ಯಾಕ್ ನಂತರ ತ್ಯಜಿಸಿ

en: Quit at the end of playlist
kn: ನಿರ್ಗಮಿಸಿ ಮತ್ತು ಪ್ಲೇಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಅಂತ್ಯಮಾಡಿ

en: R&B
kn: R&amp;B

en: RAM playlist import
kn: RAM  ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಆಮದು ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಿ

en: RDP Password
kn: RDP ಗುಪ್ತಪದ

en: RDP Remote Desktop
kn: RDP ರಿಮೋಟ್ ಡೆಸ್ಕ್ ಟಾಪ್

en: RDP auth password
kn: RDP ಪ್ರಮಾಣೀಕರಿತ ಗುಪ್ತಪದ

en: RDP auth username
kn: RDP ಪ್ರಮಾಣೀಕರಿತ ಬಳಕೆದಾರಹೆಸರು

en: RGB chroma (RV32, RV24, RV16, RGB2)
kn: RGB ವರ್ಣಶುದ್ಧತೆ (RV32, RV24, RV16, RGB2)

en: RGB component to extract
kn: ಹೊರತೆಗೆಯಲು RGB ಘಟಕ

en: RMS/peak
kn: ಆರ್ಎಮ್ಎಸ್ / ಗರಿಷ್ಠ

en: RSS / Atom
kn: RSS /ಅಣುಗಳು

en: RSS and Atom feed display
kn: RSS ಮತ್ತು Atom ಫೀಡ್ ಪ್ರದರ್ಶನ

en: RSS/Atom feed '|' (pipe) separated URLs.
kn: RSS/Atom ಫೀಡ್ '|' (pipe) ಪ್ರತ್ಯೇಕಿಸಿದ URLಗಳು.

en: RTCP (local) port
kn: RTCP (ಸ್ಥಳೀಯ) ಸಂಪರ್ಕಸ್ಥಾನ

en: RTP over RTSP (TCP)
kn: RTP ನಿಂದ RTSP (TCP)

en: RTP source timeout (sec)
kn: RTP ಮೂಲ ಕಾಲಾವಕಾಶ (ಸೆಕೆಂಡ್ ಗಳು)

en: RTP stream output
kn: RTP ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಉತ್ಪಾದನೆ

en: RTP/RTCP multiplexing
kn: RTP / RTCP ಮಲ್ಟಿಪ್ಲೆಕ್ಸಿಂಗ್

en: RTP/RTSP/SDP demuxer (using Live555)
kn: RTP / RTSP / SDP ಗಳ demuxer (Live555 ಬಳಸಿ)

en: RTSP Announcement
kn: RTSP ಪ್ರಕಟಣೆ

en: RTSP VoD server
kn: RTSP VoD ಸರ್ವರ್

en: RTSP authentication
kn: RTSP ದೃಢೀಕರಣ

en: RTSP connection failed
kn: RTSP ಸಂಪರ್ಕ ವಿಫಲವಾಗಿದೆ

en: RTSP frame buffer size
kn: RTSP ಚೌಕಟ್ಟಿನ ತಾತ್ಕಾಲಿಕ ಸಂಗ್ರಹದ ಗಾತ್ರ

en: RTSP password
kn: RTSP ಗುಪ್ತಪದ

en: RTSP server address
kn: RTSP ಸರ್ವರ್ ವಿಳಾಸ

en: RTSP server port
kn: RTSP ಸರ್ವರ್ ಸಂಪರ್ಕಸ್ಥಾನ

en: RTSP session timeout (s)
kn: RTSP ಅಧಿವೇಶನ ಕಾಲಾವಕಾಶ (ಸೆಕೆಂಡ್)

en: RTSP user name
kn: RTSP ಬಳಕೆದಾರರ ಹೆಸರು

en: RTSP/RTP access and demux
kn: RTSP/RTP ಪ್ರವೇಶ ಮತ್ತು demux

en: RV32 conversion filter
kn: RV32 ಪರಿವರ್ತನಾ ಶೋಧಕ

en: Radio device
kn: ರೇಡಿಯೋ ಸಾಧನ

en: Radio tuner device node.
kn: ರೇಡಿಯೋ ಸ್ವರಸಂಯೋಜಕ ಸಾಧನದ ಸಂಪಾತ

en: Radius
kn: ತ್ರಿಜ್ಯ

en: Radius in pixels
kn: ತ್ರಿಜ್ಯ ಪಿಕ್ಸೆಲ್ಗಳಲ್ಲಿ

en: Raeto-Romance
kn: ರೀಟೊ-ರೋಮ್ಯಾನ್ಸ್

en: Random
kn: ಮನಬಂದಂತೆ

en: Random Off
kn: ಮನಬಂದಂತೆಯನ್ನು ಅಫ಼್ ಮಾಡಿ

en: Random On
kn: ಯಾದೃಚ್ಛಿಕವಾಗಿ

en: Random: %s
kn: ಯಾದೃಚ್ಛಿಕಳ್: %s

en: Rap
kn: ರ್‍ಯಾಪ್

en: Rate Control Method
kn: ದರ ನಿಯಂತ್ರಣ ವಿಧಾನ

en: Rate control buffer aggressiveness
kn: ದರ ನಿಯಂತ್ರಣ ತಾತ್ಕಾಲಿಕ ಸಂಗ್ರಹದ ಆಕ್ರಮಣಶೀಲತೆ

en: Rate control buffer aggressiveness.
kn: ದರ ನಿಯಂತ್ರಣ ತಾತ್ಕಾಲಿಕ ಸಂಗ್ರಹದ ಆಕ್ರಮಣಶೀಲತೆ.

en: Rate control buffer size
kn: ದರ ನಿಯಂತ್ರಣ ತಾತ್ಕಾಲಿಕ ಸಂಗ್ರಹದ ಗಾತ್ರ

en: Rate control method
kn: ದರ ನಿಯಂತ್ರಣ ವಿಧಾನ

en: Rating
kn: ಶ್ರೇಯಾಂಕ

en: Ratio
kn: ಅನುಪಾತ

en: Ratio of B frames
kn: ಬಿ ಚೌಕಟ್ಟುಗಳ ಅನುಪಾತ

en: Ratio of key frames
kn: ಪ್ರಮುಖ ಚೌಕಟ್ಟುಗಳ ಅನುಪಾತ

en: Rave
kn: ರೇವ್

en: Raw audio demuxer
kn: ಕಚ್ಚಾ ಧ್ವನಿ ಡಿಮಕ್ಸರ್

en: Raw audio encoder
kn: ಕಚ್ಚಾ ಧ್ವನಿ ವಿಸಂಕೇತಕ

en: Raw video demuxer
kn: ಕಚ್ಚಾ ವಿಡಿಯೋ ಡಿಮಕ್ಸರ್

en: Raw/Log Audio decoder
kn: ಕಚ್ಚಾ/ದಾಖಲೆ ಧ್ವನಿ ಸಂಕೇತಕ

en: Read a VLM configuration file as soon as VLM is started.
kn: VLM ಚಾಲನೆಯಾದ ತಕ್ಶಣ VLM ನ ಒಂದು ಸಂರಚನಾ ಕಡತವನ್ನು ಓದಿ.

en: Read at media
kn: ಮಾಧ್ಯಮದಲ್ಲಿ ಓದಿ

en: Read meta data using lua scripts
kn: Lua ಲಿಪಿಗಳನ್ನು ಬಳಸಿಕೊಂಡು ಪರ್ಯಾಯ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಓದಿ

en: Read password for target device from file.
kn: ಕಡತದಿಂದ ನಿರ್ದೇಶಿತ ಸಾಧನದ ಗುಪ್ತಪದವನ್ನು ಓದಿ.

en: Read size
kn: ಗಾತ್ರ ಓದಿನ

en: Real RTSP
kn: ನೈಜ RTSP

en: Real demuxer
kn: ನೈಜ್ಯ ಡಿಮಕ್ಸರ್

en: Real-Time Protocol (RTP) input
kn: ನೈಜ ಸಮಯದ ಪ್ರೋಟೋಕಾಲ್ (RTP) input

en: Real-time
kn: ನೈಜ ಸಮಯ

en: Rear center
kn: ಹಿಂಭಾಗದ ಕೇಂದ್ರ

en: Rear left
kn: ಹಿಂದಿನ ಎಡ

en: Rear right
kn: ಹಿಂದಿನ ಬಲ

en: Receive buffer
kn: ಬಫರ್ ಸ್ವೀಕರಿಸಿ

en: Recently Played
kn: ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಆಡಿದ

en: Recommended video output for Windows Vista and later versions
kn: ವಿಂಡೋಸ್ ವಿಸ್ಟಾ ಮತ್ತು ನಂತರದ ಆವೃತ್ತಿಗಳು ಸೂಚಿಸಲಾದ ವಿಡಿಯೋ ಔಟ್ಪುಟ್

en: Recommended video output for Windows XP. Incompatible with Vista's Aero interface
kn: ವಿಂಡೋಸ್ XP ಸೂಚಿಸಲಾದ ವಿಡಿಯೋ ಔಟ್ಪುಟ್. ವಿಸ್ತಾದ ಏರೋ ಅಂತರ್ವರ್ತನಕ್ಕೆ ಹೊಂದಿಕೊಳ್ಳುವುದಿಲ್ಲ

en: Record
kn: ರೆಕಾರ್ಡ್

en: Record Company
kn: ರೆಕಾರ್ಡ್ ಕಂಪನಿ

en: Record access filter start/stop.
kn: ರೆಕಾರ್ಡ್ ಪ್ರವೇಶ ಶೋಧಕ ನಿಲ್ಲಿಸಿ/ಆರಂಭಿಸಿ

en: Record directory or filename
kn: ರೆಕಾರ್ಡ್ ಕೋಶ ಅಥವಾ ಕಡತದ ಹೆಸರು

en: Record stream output
kn: ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಉತ್ಪಾದನೆಯನ್ನು ದಾಖಲಿಸಿ

en: Recording
kn: ರೆಕಾರ್ಡ್ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Recording done
kn: ರೆಕಾರ್ಡ್ ಮಾಡಿ ಮುಗಿದಿದೆ

en: Recording ratio
kn: ರೆಕಾರ್ಡ್ ಮಾಡುವ ಅನುಪಾತ

en: Red
kn: ಕೆಂಪು

en: Red balance
kn: ಕೆಂಪು ಸಮತೋಲನ

en: Red chroma balance.
kn: ಕೆಂಪು ವರ್ಣಶುದ್ಧತೆಯ ಸಮತೋಲನ.

en: Red component of the pause color
kn: ನಿಲ್ಲಿಸಿದ ಬಣ್ಣದ ಕೆಂಪು ಘಟಕ

en: Red component of the shutdown color
kn: ಸ್ಥಗಿತಗೊಳಿಸುವ ಬಣ್ಣದ ಕೆಂಪು ಘಟಕ

en: Red value of a pure white on your LED stripes.
kn: ನಿಮ್ಮ ಎಲ್ಇಡಿ ಪಟ್ಟಿಗಳ ಮೇಲೆ ಪರಿಶುದ್ಧವಾದ ಬಿಳಿಯ ಕೆಂಪು ಮೌಲ್ಯ.

en: Reduce fluctuations in QP
kn: QP ಯ ಏರಿಳಿತಗಳನ್ನು ಕಡಿಮೆಗೊಳಿಸಿ

en: Refresh List
kn: ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ತಾಜಾ ಗೊಳಿಸು

en: Refresh period in ms
kn: ತಾಜಾಗೊಳಿಸುವ ಅವಧಿ ಮಿಲಿಸೆಕೆಂಡುಗಳಲ್ಲಿ

en: Refresh time
kn: ತಾಜಾ ಗೊಳಿಸುವ ಸಮಯ

en: Reggae
kn: ರೆಗ್ಗೀ

en: Region code
kn: ಪ್ರಾದೇಶಿಕ ಸಂಕೇತ

en: Region left column
kn: ಪ್ರದೇಶದ ಎಡ ಅಂಕಣ

en: Region top row
kn: ಪ್ರದೇಶದ ಬಲ ಅಂಕಣ

en: Regrettably, these keys cannot be assigned as hotkey shortcuts.
kn: ದುರದೃಷ್ಟವೆಂದರೆ, ಈ ಕೀಲಿಗಳನ್ನು ಶೀಘ್ರಕೀಲಿಯ ಶೀಘ್ರಮಾರ್ಗದಂತೆ ನೇಮಕಮಾಡಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ.

en: Regularly check for VLC updates
kn: ನಿಯಮಿತವಾಗಿ VLC ಯ ನವೀಕರಣಗಳನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ

en: Relative font size
kn: ಸಂಬಂಧಿತ ಅಕ್ಷರ ಗಾತ್ರ

en: Relative to source content
kn: ಮೂಲ ವಿಷಯಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ

en: Relative to source delay
kn: ಮೂಲ ವಿಳಂಬಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ

en: Release
kn: ಬಿಡುಗಡೆ

en: Release function
kn: ಬಿಡುಗಡೆಯ ಕಾರ್ಯ

en: Release time
kn: ಬಿಡುಗಡೆಯ ಸಮಯ

en: Reload extensions
kn: ವಿಸ್ತರಣೆಗಳು ರೀಲೋಡ್ ಮಾಡಿ

en: Remember the audio volume
kn: ಧ್ವನಿಯ ವಾಲ್ಯೂಮ್ಅನ್ನು ನೆನಪಿಡಿ

en: Remote Audio Output Protocol stream output
kn: ದೂರದ ಧ್ವನಿ ಉತ್ಪನ್ನ ಪ್ರೊಟೋಕಾಲ್ ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಉತ್ಪಾದನೆ

en: Remote control interface
kn: ರಿಮೋಟ್ ಸಂಪರ್ಕ ಅಂತರ್ವರ್ತನ

en: Remote control interface initialized. Type `help' for help.
kn: ರಿಮೋಟ್ ಸಂಪರ್ಕ ಅಂತರ್ವರ್ತನ ಆರಂಭಿಸಲಾಗಿದೆ. ಸಹಾಯಕ್ಕಾಗಿ 'help' ಎಂದು ಛಾಪಿಸಿ.

en: Remote-OSD
kn: ರಿಮೋಟ್-OSD

en: Remote-OSD over VNC
kn: VNC ಮುಖಾಂತ ರಿಮೋಟ್ OSD

en: Remove
kn: ತೆಗೆದುಹಾಕಿ

en: Remove Selected
kn: ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿದ ವಸ್ತುಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಿ

en: Remove a preset
kn: ಪೂರ್ವಹೊಂದಿಕೆಯನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಿ

en: Remove a profile
kn: ವಿವರವನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಿ

en: Remove old preferences?
kn: ಹಳೆಯ ಆದ್ಯತೆಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಬೇಕೆ?

en: Remove this podcast subscription
kn: ಈ ಪಾಡ್ಕ್ಯಾಸ್ಟ್ ಚಂದಾದಾರಿಕೆಯನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಿ

en: Removes all transparency effects used in DVD subtitles.
kn: ಡಿವಿಡಿ ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳಲ್ಲಿ ಬಳಸಲಾಗುವ ಎಲ್ಲಾ ಪಾರದರ್ಶಕತೆ ಪರಿಣಾಮಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಿ.

en: Rename Directory
kn: ಕೋಶವನ್ನು ಮರುಹೆಸರಿಸಿ

en: Rename Directory...
kn: ಕೋಶವನ್ನು ಮರುಹೆಸರಿಸು

en: Rename Folder
kn: ಕಡತ ಕೋಶವನ್ನು ಮರುಹೆಸರಿಸಿ

en: Rename Folder...
kn: ಫೋಲ್ಡರ್ ಅನ್ನು ಮರುಹೆಸರಿಸು

en: Rendering quality
kn: ಸಲ್ಲಿಸುವಿಕೆಯ ಗುಣಮಟ್ಟದ

en: Repair AVI Files
kn: AVI ಕಡತಗಳನ್ನು ದುರಸ್ತಿಗೊಳಿಸಿ

en: Repeat
kn: ಪುನರಾವರ್ತಿಸಿ

en: Repeat All
kn: ಎಲ್ಲವನ್ನು ಪುನರಾವರ್ತಿಸು

en: Repeat Off
kn: ಯಾದೃಚ್ಛಿಕವಲ್ಲ

en: Repeat One
kn: ಒಂದನ್ನು ಪುನರಾವರ್ತಿಸು

en: Repeat all
kn: ಎಲ್ಲವನ್ನು ಪುನರಾವರ್ತಿಸು

en: Repeat current item
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ಐಟಂ ಅನ್ನು ಪುನರಾವರ್ತಿಸಿ

en: Repeat delay:
kn: ಪುನರಾವರ್ತಿಸುವ ವಿಳಂಬ

en: Repeat:
kn: ಪುನರಾವರ್ತಿಸಿ:

en: Replay gain
kn: ಗಳಿಕೆಯನ್ನು ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ ಪ್ಲೇ ಮಾಡಿ

en: Replay gain mode
kn: ಪ್ರಸಾರಣದ ಗಳಿಕೆಯ ಕ್ರಮ

en: Replay gain mode:
kn: ಗಳಿಕೆಯ ರಿಪ್ಲೇ ಕ್ರಮ

en: Replay preamp
kn: ಪ್ರಸಾರಣದ ಪೂರ್ವವರ್ಧನೆ

en: Requirements
kn: ಅಗತ್ಯಗಳು

en: Resampling quality
kn: ಮರುಮಾದರಿಯ ಗುಣಮಟ್ಟ

en: Resampling quality (0 = worst and fastest, 10 = best and slowest).
kn: ಮರುಮಾದರಿಯ ಗುಣಮಟ್ಟ(0 = ಕೆಟ್ಟದಾದ ಮತ್ತು ವೇಗವಾದ, 10 = ಉತ್ತಮ ಮತ್ತು ನಿಧಾನವಾದ).

en: Reset
kn: ಮರುಹೊಂದಿಸಿ

en: Reset All
kn: ಎಲ್ಲ‍ವನ್ನು ಮರುಹೊಂದಿಸಿ

en: Reset Preferences
kn: ಆದ್ಯತೆಗಳನ್ನು ಮರುಹೊಂದಿಸಿ

en: Reset controls
kn: ನಿಯಂತ್ರಣಗಳನ್ನು ಮರುಹೊಂದಿಸಿ

en: Reset controls to defaults.
kn: ನಿಯಂತ್ರಣಗಳನ್ನು ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತಗಳಿಗೆ ಮರುಹೊಂದಿಸಿ.

en: Reset defaults
kn: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಸಿದ್ದತೆಗಳನ್ನು ಮರುಹೊಂದಿಸಿ

en: Resize interface to the native video size
kn: ಸ್ಥಳೀಯ ವೀಡಿಯೊ ಗಾತ್ರಕ್ಕೆ ಅಂತರ್ವರ್ತನ ಮರುಗಾತ್ರಗೊಳಿಸಿ

en: Resize interface to video size
kn: ವೀಡಿಯೊ ಗಾತ್ರಕ್ಕೆ ಮೆಲ್ಮೈಯನ್ನು ಮರುಗಾತ್ರಗೊಳಿಸಿ

en: Resolution
kn: ದೃಶ್ಯ ಸಾಂದ್ರತೆ

en: Respect ordered chapters
kn: ಗೌರವ ಆದೇಶಿಸಿದ ಅಧ್ಯಾಯಗಳು

en: Retrieving Channel Info...
kn: ಚಾನೆಲ್ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಪಡೆಯಲಾಗುತ್ತಿದೆ ...

en: Retro
kn: ರೆಟ್ರೋ

en: Reveal in Finder
kn: ಫೈಂಡರ್ನಲ್ಲಿ ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸಿ

en: Reverb
kn: ನಾದ ಪ್ರತಿಫಲನ

en: Reverberation delay
kn: ಪ್ರತಿಧ್ವನಿಯ ವಿಳಂಬ

en: Reverberation delay, in ms. Usual values are from to 40 to 200ms.
kn: ಪ್ರತಿಧ್ವನಿಯ ವಿಳಂಬ ಮಿಲಿಸೆಕೆಂಡುಗಳಲ್ಲಿ, ಸಾಮಾನ್ಯ ಮೌಲ್ಯಗಳು 40 ರಿಂದ 200 ಮಿಲಿಸೆಕೆಂಡುಗಳು ಇರುತ್ತವೆ.

en: Reverberation level
kn: ಪ್ರತಿಧ್ವನಿಯ ಮಟ್ಟ

en: Reverberation level (from 0 to 100, default value is 0).
kn: ಪ್ರತಿಧ್ವನಿಯ ಮಟ್ಟ (0 ದಿಂದ 100 ಗೆ, ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಮೌಲ್ಯ 0).

en: Reverse
kn: ಹಿಮ್ಮುಖ

en: Reverse stereo
kn: ವಿರುದ್ಧವಾದ ಸ್ಟೀರಿಯೋ

en: Revert to normal play speed
kn: ಸಾಮಾನ್ಯ ಪ್ಲೇ ವೇಗಕ್ಕೆ ಹಿಂತಿರುಗಿಸಿ

en: Revival
kn: ರಿವೈವಲ್

en: Rhythmic Soul
kn: ಲಯಬದ್ಧ ಸೌಲ್

en: Right
kn: ಬಲ

en: Right to left/Bottom to top
kn: ಬಲದಿಂದ ಎಡಕ್ಕೆ/ಕೆಳಗಿನಿಂದ ಮೇಲಕ್ಕೆ

en: Ripple
kn: ಏರಿಳಿತ

en: Ripple video filter
kn: ವೀಡಿಯೊ ಶೋಧಕವನ್ನು ಏರಿಳಿತಮಾಡಿ

en: Rock
kn: ರಾಕ್

en: Rock & Roll
kn:  ರಾಕ್&amp;ರೊಲ್

en: Romanian
kn: ರೊಮೇನಿಯನ್

en: Room size
kn: ಕೊಠಡಿಯ ಗಾತ್ರ

en: Room width
kn: ಕೊಠಡಿಯ ಅಗಲ

en: Rotate
kn: ತಿರುಗಿಸಿ

en: Rotate (degrees)
kn: ತಿರುಗಿಸಿ (ಡಿಗ್ರಿ)

en: Rotate by 180 degrees
kn: 180  ಡಿಗ್ರಿ ತಿರುಗಿಸಿ

en: Rotate by 270 degrees
kn: 270  ಡಿಗ್ರಿ ತಿರುಗಿಸಿ

en: Rotate by 90 degrees
kn: 90 ಡಿಗ್ರಿ ತಿರುಗಿಸಿ

en: Rotate or flip the video
kn: ವೀಡಿಯೋವನ್ನು ತಿರುಗಿಸಿ ಅಥವಾ ತಲೆಕೆಳಗೆ ಮಾಡಿ

en: Rotate video filter
kn: ವೀಡಿಯೊ ಶೋದಕವನ್ನು ತಿರುಗಿಸಿ

en: Rotation
kn: ತಿರುಗುವಿಕೆ

en: Rotation parameter: none;180;90-270;mirror
kn: ತಿರುಗುವಿಕೆ ನಿಯತಾಂಕ: ಯಾವುದೂ ಇಲ್ಲ; 180; 90-270; ಕನ್ನಡಿ

en: Row
kn: ಉದ್ದ ಸಾಲುಗಳು

en: Row border
kn: ಸಾಲಿನ ಅಂಚು

en: Rows
kn: ಅಡ್ಡಸಾಲುಗಳು

en: Run VLC with dark interface style
kn: VLC ಯನ್ನು ಗಾಢ ಅಂತರ್ವರ್ತನ ಶೈಲಿಯಲ್ಲಿ ಚಲಾಯಿಸಿ

en: Run as daemon process
kn: ಹಿನ್ನೆಲೆ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಯ ಹಾಗೆ ಚಾಲನೆ ಮಾಡಿ

en: Run fb on current tty
kn: FB ಯನ್ನು ಪ್ರಸ್ತುತ TTY ಮೇಲೆ ಚಲಾಯಿಸಿ

en: Run manually
kn: ಹಸ್ತ ಮುಖೇನ ಚಾಲನೆಮಾಡಿ

en: Run on schedule
kn: ನಿಗದಿತ ಅವಧಿಯಲ್ಲಿ ಚಾಲನೆಮಾಡಿ

en: Run time
kn: ಸಮಯವನ್ನು ಚಲಾಯಿಸಿ

en: Rundi
kn: ರುಂಡಿ

en: Running vlc with the default interface. Use 'cvlc' to use vlc without interface.
kn: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಮೇಲ್ಮೈಯಲ್ಲಿ VLC ಅನ್ನು ಚಲಾಯಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ.ಮೇಲ್ಮೈಇಲ್ಲದೆಯೇ VLC ಉಪಯೋಗಿಸಬೇಕಾದ 'cvlc' ಬಳಸಿ.

en: Runs VLC as a background daemon process.
kn: VLC ಯನ್ನು ಹಿನ್ನೆಲೆ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆ ಹಾಗೆ ನಡೆಸಿ.

en: Russian
kn: ರಷ್ಯನ್

en: Russian (KOI8-R)
kn: ರಷ್ಯಾದ (KOI8-ಆರ್)

en: S&tatistics
kn: ಅಂಕಿಅಂಶ

en: S-Video input
kn: S-ವಿಡಿಯೋ ಇನ್ಪುಟ್

en: S-video
kn: S-ವೀಡಿಯೋ

en: S/PDIF can be used by default when your hardware supports it as well as the audio stream being played.
kn: ನಿಮ್ಮ ಯಂತ್ರಾಂಶ ಹಾಗೂ ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಆಗುತಿರುವ ಧ್ವನಿ ಇದನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸಿದರೆ S/PDIF ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತವಾಗಿ ಬಳಸಬಹುದು.

en: SAP Announcement
kn: SAP ಪ್ರಕಟಣೆ

en: SAP Strict mode
kn: SAP ನ ಕಠಿಣ ಕ್ರಮ

en: SAP announcement interval
kn: SAP ಪ್ರಕಟಣೆಯ ಮಧ್ಯಂತರ

en: SAP announcing
kn: SAP ಘೋಷಿಸುವ

en: SAP multicast address
kn: SAP ಮಲ್ಟಿಕಾಸ್ಟ್‍ನ ವಿಳಾಸ

en: SAP timeout (seconds)
kn: SAP ಕಾಲಾವಧಿ (ಸೆಕೆಂಡುಗಳಲ್ಲಿ)

en: SDL Image decoder
kn: SDL ಚಿತ್ರ ವಿಸಂಕೇತಕ

en: SDL chroma format
kn: SDL ವರ್ಣಶುದ್ಧತೆಯ ಸ್ವರೂಪ

en: SDL_image video decoder
kn: SDL_ಚಿತ್ರದ ವಿಡೀಯೊ ವಿಸಂಕೇತಕ

en: SDP Descriptions parser
kn: SDP ವಿವರಣೆಯ ವಿಶ್ಲೇಷಕ

en: SDP required
kn: ಅಗತ್ಯವಿರುವ SDP ಗಳು

en: SDT Descriptors (requires --sout-ts-es-id-pid)
kn: SDT ವರ್ಣನಾತ್ಮಕತೆಗಳು(sout-ts-es-id-pid ಗಳ ಅಗತ್ಯವಿದೆ)

en: SFTP authentication
kn: SFTP ದೃಢೀಕರಣ

en: SFTP port
kn: SFTP ಸಂಪರ್ಕಸ್ಥಾನ

en: SFTP port number to use on the server
kn: ಸರ್ವರ್ನಲ್ಲಿ ಬಳಸಲು SFTP ಸಂಪರ್ಕಸ್ಥಾನದ ಸಂಖ್ಯೆ

en: SMB password
kn: SMB ಗುಪ್ತಪದ

en: SMB user name
kn: SMB ಬಳಕೆದಾರರ ಹೆಸರು

en: SOCKS password
kn: SOCKS ಗುಪ್ತಪದ

en: SOCKS proxy server to use. This must be of the form address:port. It will be used for all TCP connections
kn: ಬಳಸುವ ಬದಲಿ SOCKS ಸರ್ವರ್.ಈ ರಚನೆಯ ವಿಳಾಸ ಇರಬೇಕು:ಸಂಪರ್ಕಸ್ಥಾನ.ಇದನ್ನು ಎಲ್ಲಾ TCP ಸಂಪರ್ಕಗಳಿಗೆ ಬಳಸಲಾಗುತ್ತದೆ

en: SOCKS server
kn: SOCKS ಸರ್ವರ್

en: SOCKS user name
kn: SOCKS ಬಳಕೆದಾರರ ಹೆಸರು

en: SPS and PPS id numbers
kn: SPS ಮತ್ತು PPS ಗುರುತಿನ ಸಂಖ್ಯೆಗಳು

en: SRC resampler
kn: SRC ಮರುಮಾದರಿ

en: SRTP key (hexadecimal)
kn: SRTP ಕೀಲಿ (ಹೆಕ್ಸಾಡೆಸಿಮಲ್)

en: SRTP salt (hexadecimal)
kn: SRTP ಉಪ್ಪು (ಹೆಕ್ಸಾಡೆಸಿಮಲ್)

en: SSE2 I420,IYUV,YV12 to RV15,RV16,RV24,RV32 conversions
kn: SSE2 I420,IYUV,YV12 to RV15,RV16,RV24,RV32 ಮಾರ್ಪಾಡುಗಳು

en: SSE2 conversions from
kn: SSE2 ನಿಂದ ಮಾರ್ಪಾಡುಗಳು

en: SSIM computation
kn: SSIM ಗಣನೆ

en: SVCD subtitles
kn: SVCD ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳು

en: SVG template file
kn: SVG ಮಾದರಿ ಕಡತ

en: Salsa
kn: ಸಾಲ್ಸಾ

en: Samba
kn: ಸಾಂಬಾ

en: Samba (Windows network shares) input
kn: ಸಾಂಬಾ (ವಿಂಡೋಸ್ ನೆಟ್ವರ್ಕ್ ಹಂಚಿಕೆಗಳು) ಇನ್ಪುಟ್

en: Same as source
kn: ಮೂಲ ಮಾದರಿಯಂತೆ

en: Samoan
kn: ಸಮೋನ್

en: Sample aspect ratio
kn: ಮಾದರಿ ಆಕಾರ ಅನುಪಾತ

en: Sample aspect ratio of the destination (1:1, 3:4, 2:3).
kn: ಗಮ್ಯಸ್ಥಾನಕ್ಕೆ ಮಾದರಿ ಆಕಾರ ಅನುಪಾತ(1:1, 3:4, 2:3).

en: Sample format
kn: ಮಾದರಿ ರೂಪ

en: Sample rate
kn: ಮಾದರಿ ಮಾಡಬೇಕಾಗಿರುವ ದರ

en: Sample rate converter type
kn: ಮಾದರಿ ದರದ ಪರಿವರ್ತಕದ ವಿಧ

en: Sample rate of an audio elementary stream
kn: ಪ್ರಾಥಮಿಕ ಧ್ವನಿ ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ನ ಮಾದರಿಯ ದರ

en: Sample rate of the transcoded audio stream (11250, 22500, 44100 or 48000).
kn: ಸಂಕೇತಾಂತರ ಧ್ವನಿ ಸ್ಟ್ರೀಮ್ನ ಮಾದರಿ ದರ (11250, 22500, 44100 or 48000).

en: Sample ui-state-error style.
kn: ಮಾದರಿ ui-ಸ್ಥಿತಿ-ದೋಷ ಶೈಲಿ.

en: Samplerate
kn: ಮಾದರಿಯ ದರ

en: Samplerate information of the transcoded stream.
kn: ಸಂಕೇತಾಂತರ ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಮಾದರಿ ದರದ ಮಾಹಿತಿ.

en: Samplerate of the captured audio stream, in Hz (eg: 11025, 22050, 44100, 48000)
kn: ಸೆರೆಹಿಡಿಯಲಾದ ಧ್ವನಿಯ ಸ್ಟ್ರೀಮ್ನ ಮಾದರಿ ದರ ಹರ್ಟ್ಝ್ ನಲ್ಲಿ (ಉದಾ:11025, 22050, 44100, 48000)

en: Sango
kn: ಸಾಂಗೋ

en: Sanskrit
kn: ಸಂಸ್ಕೃತ

en: Sardinian
kn: ಸಾರ್ಡಿನಿಯನ್

en: Satellite azimuth
kn: ಉಪಗ್ರಹದ ದಿಗಂಶ

en: Satellite azimuth in tenths of degree
kn: ಉಪಗ್ರಹದ ದಿಗಂಶ ಹತ್ತರ ಕೋನದಲ್ಲಿ

en: Satellite elevation
kn: ಉಪಗ್ರಹದ ಎತ್ತರ

en: Satellite elevation in tenths of degree
kn: ಉಪಗ್ರಹದ ಎತ್ತರ ಹತ್ತರ ಕೋನದಲ್ಲಿ

en: Satellite equipment control
kn: ಉಪಗ್ರಹದ ಉಪಕರಣಗಳ ನಿಯಂತ್ರಣ

en: Satellite longitude
kn: ಉಪಗ್ರಹದ ರೇಖಾಂಶ

en: Satellite longitude in tenths of degree. West is negative.
kn: ಉಪಗ್ರಹದ ರೇಖಾಂಶ ಹತ್ತರ ಕೋನದಲ್ಲಿ.ಪಶ್ಚಿಮ ಋಣಾತ್ಮಕವಾಗಿದೆ.

en: Satellite range code
kn: ಉಪಗ್ರಹದ ವ್ಯಾಪ್ತಿಯ ಸಂಕೇತ

en: Satellite range code as defined by manufacturer e.g. DISEqC switch code
kn: ಉತ್ಪಾದಕರಿಂದ ವ್ಯಾಖ್ಯಾನಿಸಲಾದ ಉಪಗ್ರಹದ ವ್ಯಾಪ್ತಿಯ ಸಂಕೇತ ಉದಾ DISEqC ಬದಲಾವಣೆಯ ಸಂಕೇತ

en: Satire
kn: ವ್ಯಂಗ್ಯ

en: Saturation
kn: ಶುದ್ಧತ್ವ

en: Saturation threshold
kn: ಶುದ್ಧತ್ವ ಮಿತಿ

en: Save
kn: ಉಳಿಸಿ

en: Save Debug Frames
kn: ಡೀಬಗ್ ಚೌಕಟ್ಟುಗಳನ್ನು ಉಳಿಸಿ

en: Save File
kn: ಕಡತವನ್ನು ಉಳಿಸಿ

en: Save Metadata
kn: ಪರ್ಯಾಯ ಮಾಹಿತ್ತಿಯನ್ನು ಉಳಿಸಿ

en: Save Playlist
kn: ಪ್ಲೇಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಉಳಿಸಿ

en: Save Playlist to &File...
kn: ಹಾಡುಗಳ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಉಳಿಸಿ

en: Save Playlist...
kn: ಪ್ಲೇಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಉಳಿಸಿ ...

en: Save VLM configuration as...
kn: VLM ಸಂರಚನೆಯನ್ನು ಹೀಗೆ ಉಳಿಸಿ ...

en: Save and close the dialog
kn: ಉಳಿಸಿ ಮತ್ತು ಸಂವಾದ ಪೆಟ್ಟಿಗೆಯನ್ನು ಮುಚ್ಚಿ

en: Save as File
kn: ಕಡತದ ರೀತಿ ಉಳಿಸಿ

en: Save as new Profile...
kn: ಒಂದು ಹೊಸ ವಿವರದ ಹಾಗೆ ಉಳಿಸಿ

en: Save as new profile
kn: ಹೊಸ ವಿವರದ ಹಾಗೆ ಉಳಿಸಿ

en: Save current selection as new preset
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ಹೊಸ ಪೂರ್ವಹೊಂದಿಕೆಯಂತೆ ಉಳಿಸಿ

en: Save file to
kn: ಕಡತವನ್ನು ಇಲ್ಲೆ ಉಳಿಸಿ

en: Save file...
kn: ಕಡತವನ್ನು ಉಳಿಸಿ ...

en: Save log file as...
kn: ದಾಖಲೆ ಕಡತವನ್ನು ಹೀಗೆ ಉಳಿಸಿ ...

en: Save playlist
kn: ಪ್ಲೇಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಉಳಿಸಿ

en: Save playlist as...
kn: ಹಾಡುಗಳ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಈ ರೀತಿ ಉಳಿಸಿ

en: Save raw codec data
kn: ಕಚ್ಚಾ ಸಂಕೇತಕದ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಉಳಿಸಿ

en: Save recently played items
kn: ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಆಡಿದ ಐಟಂಗಳನ್ನು ಉಳಿಸಿ

en: Save the raw codec data if you have selected/forced the dummy decoder in the main options.
kn: ಒಂದು ವೇಳೆ ನೀವು  ಮುಖ್ಯ ಆಯ್ಕೆಯಲ್ಲಿ ನಕಲಿ ವಿಸಂಕೇತಕ ಆರಿಸಿದ/ಬಲವಂತಪಡಿಸಿದ್ದರೆ  ಕಚ್ಚಾ ವಿಸಂಕೇತಕದ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಉಳಿಸಿ.

en: Save the recently played items in the menu
kn: ಮೆನುವಿನಲ್ಲಿ ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಪ್ಲೇಮಾಡಿದ ಐಟಂಗಳನ್ನು ಉಳಿಸಿ

en: Save...
kn: ಉಳಿಸು...

en: Saves all the displayed logs to a file
kn: ಪ್ರದರ್ಶಿಸಲಾದ ಎಲ್ಲಾ ದಾಖಲೆಗಳನ್ನು ಕಡತದಲ್ಲಿ ಉಳಿಸಿ

en: Saving file failed
kn: ಕಡತವನ್ನು ಉಳಿಸುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲವಾಗಿದೆ

en: Scale
kn: ಅಳತೆಬದಲಾವಣೆ

en: Scale factor
kn: ಅಲತೆಬದಲಾವಣೆಯ ಅಂಶ

en: Scale factor (0.1-2.0)
kn: ಅಳತೆಬದಲಾವಣೆಯ ಅಂಶ

en: Scaled to screen
kn: ಅಳತೆಬದಲಾವಣೆಯಾಗಿರುವ ಪರದೆ

en: Scaletempo
kn: ತಾಳಗಳ ಪ್ರಮಾಣ

en: Scaling factor used when Auto Scaling is disabled.
    Default value is 1.0 (original video size).
kn: ಸ್ವಯಂ ಅಳತೆಬದಲಾವಣೆಯನ್ನು ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲದಾಗ ಅಳತೆಬದಲಾವಣೆಯ ಅಂಶವನ್ನು ಬಳಸಲಾಗುತ್ತದೆ.
    ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತಮೌಲ್ಯ 1.0 (ಮೂಲ ವೀಡಿಯೊ ಗಾತ್ರ) ಆಗಿದೆ.

en: Scaling mode
kn: ಅಳೆಯುವ ಕ್ರಮ

en: Scaling mode to use.
kn: ಉಪಯೋಗಿಸಲು ಅಳೆಯುವ ಕ್ರಮ.

en: Scene filter
kn: ದೃಶ್ಯ ಶೋಧಕ

en: Scene video filter
kn: Scene ವೀಡಿಯೊ ಶೋಧಕ

en: Schedule
kn: ವೇಳಾಪಟ್ಟಿ

en: Schedule:
kn: ವೇಳಾಪಟ್ಟಿ:

en: Scope
kn: ಉದ್ದೇಶ

en: Score
kn: ಅಂಕ

en: Scrambled
kn: ಸಂಕೇತಿಕರಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Screen
kn: ಪರದೆ

en: Screen Input
kn: ಪರದೆಯ Input

en: Screen capture
kn: ಪರದೆ ಸೆರೆಹಿಡಿಯುವಿಕೆ

en: Screen capture (with X11/XCB)
kn: ಪರದೆಯ ಸೆರೆಹಿಡಿಯಿರಿ (X11/XCB ನೊಂದಿಗೆ)

en: Screen index
kn: ಪರದೆಯ ಸೂಚ್ಯಂಕ

en: Scroll with feed
kn: ಫೀಡ್ ಜೊತೆ ಸ್ಕ್ರೋಲ್ ಮಾಡಿ

en: Search
kn: ಹುಡುಕು

en: Search Length
kn: ಉದ್ದ ಹುಡುಕಿ

en: Search in Playlist
kn: ಪ್ಲೇಪಟ್ಟಿಯಲ್ಲಿ ಹುಡುಕಿ

en: Search the playlist
kn: ಪ್ಲೇಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಹುಡುಕಿ

en: Season
kn: ಭಾಗ

en: Second CSA Key
kn: ಎರಡನೆಯ CSA ಕೀಲಿ

en: Secondary language or program
kn: ದ್ವಿತೀಯ ಭಾಷೆ ಅಥವಾ ಪ್ರೋಗ್ರಾಂ

en: Secret Rabbit Code (libsamplerate) resampler
kn: ರಹಸ್ಯ ರಾಬಿಟ್ ಸಂಕೇತ (libsamplerate) ಮರುಮಾದರಿ

en: Secure 128-bits (exclude 256-bits ciphers)
kn: ಸುರಕ್ಷಿತ 128 ಬಿಟ್ಗಳು (256 ಬಿಟ್ಗಳ ಸೈಫರ್ಗಳನ್ನು ಹೊರಗಿಡಿ)

en: Secure 256-bits (prioritize 256-bits ciphers)
kn: ಸುರಕ್ಷಿತ 256 ಬಿಟ್ಗಳ (256 ಬಿಟ್ಗಳ ಸೈಫರ್ಗಳಿಗೆ ಪ್ರಾಧಾನ್ಯತೆ ನೀಡಿ)

en: Seek based on percent not time
kn: ಅನ್ವೇಷಣೆ ಶೇಕಡಾವನ್ನು ಆಧರಿಸಿದೆ ಕಾಲವನ್ನಲ್ಲ

en: Seek based on percent not time.
kn: ಅನ್ವೇಷಣೆ ಶೇಕಡಾವನ್ನು ಆಧರಿಸಿದೆ ಕಾಲವನ್ನಲ್ಲ

en: Segment
kn: ಭಾಗ

en: Segment length
kn: ಭಾಗದ ಉದ್ದ

en: Segments
kn: ಭಾಗಗಳು

en: Select
kn: ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: Select "Advanced Options" to see all options.
kn: ಎಲ್ಲಾ ಆಯ್ಕೆಗಳನ್ನು ನೋಡಲು "ಸುಧಾರಿತ ಆಯ್ಕೆಗಳು" ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: Select All
kn: ಎಲ್ಲವನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: Select Audio Device
kn: ಧ್ವನಿ ಸಾಧನವನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: Select Directory
kn: ಕೋಶವನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ

en: Select File
kn: ಕ್ಡತವನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: Select Folder
kn: ಕಡತಕೋಶವನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: Select Input
kn: Input ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: Select Output
kn: Output ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: Select a color effect.
kn: ಒಂದು ಬಣ್ಣದ ಪರಿಣಾಮವನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ.

en: Select a device or a VIDEO_TS directory
kn: ಒಂದು ಸಾಧನ ಅಥವಾ ಒಂದು VIDEO_TS ಕೋಶವನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: Select a device or a VIDEO_TS folder
kn: ಒಂದು ಸಾಧನ ಅಥವಾ ಒಂದು VIDEO_TS ಕೋಶ ಕಡತವನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: Select a directory
kn: ಒಂದು ಕೋಶವನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: Select a file
kn: ಒಂದು ಕಡತವನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ

en: Select a proper audio device to be used by KAI.
kn: KAI ಬಳಸಲು  ಸೂಕ್ತವಾದ ಧ್ವನಿ ಸಾಧನವನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ.

en: Select a proper video mode to be used by KVA.
kn: KVA ಬಳಸಲು ಸರಿಯಾದ ವೀಡಿಯೊ ಕ್ರಮವನ್ನು ಆರಿಸಿ.

en: Select a stream
kn: ಒಂದು ಸ್ಟ್ರೀಮನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: Select an action to change the associated hotkey:
kn: ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಶೀಘ್ರಕೀಲಿಯನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಲು ಕ್ರಿಯೆಯನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ:

en: Select and choose transcoding options
kn: ಕ್ರಮವ್ಯವಸ್ಥೆಯ ಆಯ್ಕೆಗಳನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ ಆರಿಸಬಹುದು

en: Select audio input format with the given bits/sample (if non 0)
kn: ನೀಡಿದ ಬಿಟ್ಸ್/ಮಾದರಿ ಜೊತೆ ಧ್ವನಿ ಇನ್ಪುಟ್ ವಿನ್ಯಾಸವನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ (ಯಾವುದು ಇಲ್ಲದ ವೇಳೆ 0)

en: Select audio input format with the given number of audio channels (if non 0)
kn: ಧ್ವನಿ ಚಾನೆಲ್ಗಳು ನೀಡಿದ ಸಂಖ್ಯೆಯಿಂದ ಧ್ವನಿ ಇನ್ಪುಟ್ ವಿನ್ಯಾಸವನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ (ಯಾವುದು ಇಲ್ಲದ ವೇಳೆ 0)

en: Select audio input format with the given sample rate (if non 0)
kn: ನೀಡಿದ ಮಾದರಿ ದರದ ಜೊತೆ ಧ್ವನಿ ಇನ್ಪುಟ್ ವಿನ್ಯಾಸವನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ (ಯಾವುದು ಇಲ್ಲದ ವೇಳೆ 0)

en: Select channel to keep
kn: ಇರಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಚಾನಲ್ಅನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: Select destinations to stream to
kn: ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಮಾಡಲು ಗಮ್ಯಸ್ಥಾನವನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: Select in percent the Lagrange coefficient of the beginning blended zone
kn: ಪ್ರತಿಶತದಲ್ಲಿ ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ ಆರಂಭದ ಮಿಶ್ರಿತ ವಲಯದ ಲಾಗ್ರೇಂಜ್ ಗುಣಾಂಕ

en: Select in percent the Lagrange coefficient of the end of blended zone
kn: ಕೊನೆಯ ಮಿಶ್ರಿತ ವಲಯದ ಲಾಗ್ರೇಂಜ್ ಗುಣಾಂಕ ಪ್ರತಿಶತದಲ್ಲಿ ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ

en: Select in percent the Lagrange coefficient of the middle of blended zone
kn: ಮಧ್ಯಮದ ಮಿಶ್ರಿತ ವಲಯದ ಲಾಗ್ರೇಂಜ್ ಗುಣಾಂಕ ಪ್ರತಿಶತದಲ್ಲಿ ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ

en: Select next DVD chapter
kn: ಡಿವಿಡಿಯ ಮುಂದಿನ ಅಧ್ಯಾಯವನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: Select next DVD title
kn: ಮುಂದಿನ ಡಿವಿಡಿ ಶೀರ್ಷಿಕೆಯನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: Select one color in the video
kn: ವೀಡಿಯೊದ ಒಂದು ಬಣ್ಣವನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: Select one or more files to open
kn: ಒಂದು ಅಥವಾ ಹೆಚ್ಚು ಕಡತಗಳನ್ನು ತೆರೆಯಲು ಆಯ್ದುಕೊಳ್ಳಿರಿ

en: Select one or multiple files
kn: ಒಂದು ಅಥವಾ ಅನೇಕ ಕಡತಗಳನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: Select prev DVD chapter
kn: ಡಿವಿಡಿಯ ಹಿಂದಿನ ಅಧ್ಯಾಯವನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: Select previous DVD title
kn: ಹಿಂದಿನ ಡಿವಿಡಿ ಶೀರ್ಷಿಕೆಯನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: Select profile:
kn: ವಿವರವನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ:

en: Select skin
kn: ಚರ್ಮವನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: Select speaker configuration you want to use. This option doesn't upmix! So NO e.g. Stereo -> 5.1 conversion.
kn: Select speaker configuration you want to use. This option doesn't upmix! So NO e.g. Stereo -&gt; 5.1 conversion.

en: Select the Black Crush of blended zone (Blue or V component)
kn: ಸಂಯೋಜಿತ ವಲಯದ ಕಪ್ಪು ನುಜ್ಜುಗುಜ್ಜನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ (ನೀಲಿ ಅಥವಾ V ಘಟಕ)

en: Select the Black Crush of blended zone (Green or U component)
kn: ಸಂಯೋಜಿತ ವಲಯದ ಕಪ್ಪು ನುಜ್ಜುಗುಜ್ಜನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ (ಹಸಿರು ಅಥವಾ U ಘಟಕ)

en: Select the Black Crush of blended zone (Red or Y component)
kn: ಸಂಯೋಜಿತ ವಲಯದ ಕಪ್ಪು ನುಜ್ಜುಗುಜ್ಜನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ (ಕೆಂಪು ಅಥವಾ Y ಘಟಕ)

en: Select the Black Level of blended zone (Blue or V component)
kn: ಸಂಯೋಜಿತ ವಲಯದ ಕಪ್ಪಿನ ಮಟ್ಟವನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ (ನೀಲಿ ಅಥವಾ V ಘಟಕ)

en: Select the Black Level of blended zone (Green or U component)
kn: ಸಂಯೋಜಿತ ವಲಯದ ಕಪ್ಪಿನ ಮಟ್ಟವನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ (ಹಸಿರು ಅಥವಾ U ಘಟಕ)

en: Select the Black Level of blended zone (Red or Y component)
kn: ಸಂಯೋಜಿತ ವಲಯದ ಕಪ್ಪಿನ ಮಟ್ಟವನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ (ಕೆಂಪು ಅಥವಾ Y ಘಟಕ)

en: Select the White Crush of blended zone (Blue or V component)
kn: ಸಂಯೋಜಿತ ವಲಯದ ಬಿಳಿ ನುಜ್ಜುಗುಜ್ಜನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ (ನೀಲಿ ಅಥವಾ V ಘಟಕ)

en: Select the White Crush of blended zone (Green or U component)
kn: ಸಂಯೋಜಿತ ವಲಯದ ಬಿಳಿ ನುಜ್ಜುಗುಜ್ಜನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ (ಹಸಿರು ಅಥವಾ U ಘಟಕ)

en: Select the White Crush of blended zone (Red or Y component)
kn: ಸಂಯೋಜಿತ ವಲಯದ ಬಿಳಿ ನುಜ್ಜುಗುಜ್ಜನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ (ಕೆಂಪು ಅಥವಾ Y ಘಟಕ)

en: Select the White Level of blended zone (Blue or V component)
kn: ಸಂಯೋಜಿತ ವಲಯದ ಬಿಳಿಯ ಮಟ್ಟವನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ (ನೀಲಿ ಅಥವಾ V ಘಟಕ)

en: Select the White Level of blended zone (Green or U component)
kn: ಸಂಯೋಜಿತ ವಲಯದ ಬಿಳಿಯ ಮಟ್ಟವನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ (ಹಸಿರು ಅಥವಾ U ಘಟಕ)

en: Select the White Level of blended zone (Red or Y component)
kn: ಸಂಯೋಜಿತ ವಲಯದ ಬಿಳಿಯ ಮಟ್ಟವನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ (ಕೆಂಪು ಅಥವಾ Y ಘಟಕ)

en: Select the audio input source. See the "video input" option.
kn: ಧ್ವನಿಯ input ಮೂಲವನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ. "ವಿಡಿಯೋ input " ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ನೋಡಿ.

en: Select the audio output type. See the "video input" option.
kn: ಧ್ವನಿ ಉತ್ಪಾದನೆಯ ಮಾದರಿಯನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ."ವಿಡಿಯೋ ಇನ್ಪುಟ್ " ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ನೋಡಿ.

en: Select the capture device type
kn: ಸೆರೆಹಿಡಿಯುವ ಸಾಧನ ಪ್ರಕಾರವನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: Select the directory to save to
kn: ಉಳಿಸಲು ಕೋಶವನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: Select the file
kn: ಕಡತವನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ

en: Select the file to save to
kn: ಉಳಿಸಲು ಕಡತವನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: Select the gamma for the correction of blended zone (Blue or V component)
kn: ಸಂಯೋಜಿತ ವಲಯವನ್ನು ಸರಿಪಡಿಸಲು ಗಾಮಾ ಆಯ್ಕೆ (ನೀಲಿ ಅಥವಾ V ಘಟಕ)

en: Select the gamma for the correction of blended zone (Green or U component)
kn: ಸಂಯೋಜಿತ ವಲಯವನ್ನು ಸರಿಪಡಿಸಲು ಗಾಮಾ ಆಯ್ಕೆ (ಹಸಿರು ಅಥವಾ U ಘಟಕ)

en: Select the gamma for the correction of blended zone (Red or Y component)
kn: ಸಂಯೋಜಿತ ವಲಯವನ್ನು ಸರಿಪಡಿಸಲು ಗಾಮಾ ಆಯ್ಕೆ (ಕೆಂಪು ಅಥವಾ Y ಘಟಕ)

en: Select the hotkey to display the position.
kn: ಸ್ಥಾನವನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಲು ಶೀಘ್ರಕೀಲಿಯನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ.

en: Select the hotkey to got to the next video frame.
kn: ಮುಂದಿನ ಚೌಕಟ್ಟಿಗೆ ಹೊಗಲು ಶೀಘ್ರಕೀಲಿ ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: Select the hotkey to make a long backwards jump.
kn: ದೀರ್ಘ ಹಿಂದಿನ ಜಿಗಿತ ಮಾಡಲು ಶೀಘ್ರಕೀಲಿ ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: Select the hotkey to make a long forward jump.
kn: ದೀರ್ಘ ಮುಂದಿನ ಜಿಗಿತ ಮಾಡಲು ಶೀಘ್ರಕೀಲಿ ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: Select the hotkey to make a medium backwards jump.
kn: ಸಾಧಾರಣ ಹಿಂದಿನ ಜಿಗಿತ ಮಾಡಲು ಶೀಘ್ರಕೀಲಿ ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: Select the hotkey to make a medium forward jump.
kn: ಸಾಧಾರಣ ಮುಂದಿನ ಜಿಗಿತ ಮಾಡಲು ಶೀಘ್ರಕೀಲಿ ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: Select the hotkey to make a short backwards jump.
kn: ಸಣ್ಣ ಹಿಂದಿನ ಜಿಗಿತ ಮಾಡಲು ಶೀಘ್ರಕೀಲಿ ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: Select the hotkey to make a short forward jump.
kn: ಸಣ್ಣ ಮುಂದಿನ ಜಿಗಿತ ಮಾಡಲು ಶೀಘ್ರಕೀಲಿ ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: Select the hotkey to make a very short backwards jump.
kn: ಬಹಳ ಸಣ್ಣ ಹಿಂದಿನ ಜಿಗಿತ ಮಾಡಲು ಶೀಘ್ರಕೀಲಿ ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: Select the hotkey to make a very short forward jump.
kn: ಬಹಳ ಸಣ್ಣ ಮುಂದಿನ ಜಿಗಿತ ಮಾಡಲು ಶೀಘ್ರಕೀಲಿ ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: Select the hotkey to quit the application.
kn: ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಅನ್ನು ತೊರೆಯಲು ಶೀಘ್ರಕೀಲಿಯನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ.

en: Select the hotkey to set the playback rate back to normal.
kn: ಪ್ಲೇಬ್ಯಾಕ್ ದರವನ್ನು ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ಸಮಾನ್ಯಕ್ಕೆ ಸ್ಥಾಪಿಸಲು ಶೀಘ್ರಕೀಲಿಯನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ.

en: Select the hotkey to stop playback.
kn: ಹಿನ್ನೆಲೆಯನ್ನು ನಿಲ್ಲಿಸಲು ಶೀಘ್ರಕೀಲಿ ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ.

en: Select the hotkey to use for fast forward playback.
kn: ವೇಗವಾಗಿ ಮುಂದೆ ಪ್ಲೇಬ್ಯಾಕ್ ಬಳಸಲು ಶೀಘ್ರಕೀಲಿಯನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ.

en: Select the hotkey to use for slow motion playback.
kn: ನಿದಾನವಾಗಿ ಮುಂದೆ ಪ್ಲೇಬ್ಯಾಕ್ ಬಳಸಲು ಶೀಘ್ರಕೀಲಿಯನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ.

en: Select the hotkey to use to exit fullscreen state.
kn: ಪೂರ್ಣಪರದೆಯ ಸ್ಥಿತಿಯಿಂದ ನಿರ್ಗಮಿಸಲು ಶೀಘ್ರಕೀಲಿಯನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ.

en: Select the hotkey to use to pause.
kn: ವಿರಾಮದ ಸ್ಥಿತಿಗೆ ಬರಲು ಶೀಘ್ರಕೀಲಿಯನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ.

en: Select the hotkey to use to play.
kn: ಪ್ಲೇ ಮಾಡಲು ಶೀಘ್ರಕೀಲಿಯನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ.

en: Select the hotkey to use to skip to the next item in the playlist.
kn: ಹಾಡಿನ ಪಟ್ಟಿಯ ಮುಂದಿನ ಐಟಂಗೆ ಬದಲಿಸಲು  ಶೀಘ್ರಕೀಲಿ ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ.

en: Select the hotkey to use to skip to the previous item in the playlist.
kn: ಹಾಡಿನ ಪಟ್ಟಿಯ ಹಿಂದಿನ ಐಟಂಗೆ ಬದಲಿಸಲು  ಶೀಘ್ರಕೀಲಿ ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ.

en: Select the hotkey to use to swap fullscreen state.
kn: ಪೂರ್ಣಪರದೆಯ ಸ್ಥಿತಿಗೆ ಬದಲಿಸಲು ಶೀಘ್ರಕೀಲಿಯನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ.

en: Select the hotkey to use to swap paused state.
kn: ವಿರಾಮದ ಸ್ಥಿತಿಗೆ ಬದಲಿಸಲು ಶೀಘ್ರಕೀಲಿಯನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ.

en: Select the key to activate selected item in DVD menus.
kn: ಡಿವಿಡಿ ಮೆನುಗಳಲ್ಲಿ ಆಯ್ಕೆಯ ಚಿಹ್ನೆಯನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿಸಲು ಕೀಲಿಯನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ.

en: Select the key to bookmark audio timestamp when syncing subtitles.
kn: ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳು ಹೊಂದಾಣಿಕೆ ಮಾಡುವಾಗ ಅಚ್ಹುಮೆಚ್ಚುಗಳ ಧ್ವನಿ ಸಮಯಮುದ್ರೆಗೆ ಕೀಲಿಯನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ.

en: Select the key to bookmark subtitle timestamp when syncing subtitles.
kn: ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳು ಹೊಂದಾಣಿಕೆ ಮಾಡುವಾಗ ಅಚ್ಹುಮೆಚ್ಚುಗಳ ಧ್ವನಿ ಸಮಯಮುದ್ರೆಗೆ ಕೀಲಿಯನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ.

en: Select the key to choose the next chapter from the DVD
kn: ಡಿವಿಡಿಯ ಮುಂದಿನ ಅಧ್ಯಾಯವನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಲು ಕೀಲಿಯನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ

en: Select the key to choose the next title from the DVD
kn: ಡಿವಿಡಿಯಿಂದ ಮುಂದಿನ ಶೀರ್ಷಿಕೆಯನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಲು ಕೀಲಿಯನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ

en: Select the key to choose the previous chapter from the DVD
kn: ಡಿವಿಡಿಯ ಹಿಂದಿನ ಅಧ್ಯಾಯವನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಲು ಕೀಲಿಯನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ

en: Select the key to choose the previous title from the DVD
kn: ಡಿವಿಡಿಯಿಂದ ಹಿಂದಿನ ಶೀರ್ಷಿಕೆಯನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಲು ಕೀಲಿಯನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ

en: Select the key to clear the current playlist.
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ತೆರವುಗೊಳಿಸಲು ಕೀಲಿಯನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ.

en: Select the key to decrease audio volume.
kn: ಧ್ವನಿಯ ವಾಲ್ಯೂಮ್ ಕಡಿಮೆ ಮಾಡಲು ಕೀಲಿಯನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ.

en: Select the key to decrease the audio delay.
kn: ಧ್ವನಿಯ ವಿಳಂಬವನ್ನು ಕಡಿಮೆಮಾಡಲು ಕೀಲಿಯನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ.

en: Select the key to decrease the subtitle delay.
kn: ಶೀರ್ಷಿಕೆಯ ವಿಳಂಬವನ್ನು ಕಡಿಮೆಮಾಡಲು ಕೀಲಿಯನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ.

en: Select the key to increase audio volume.
kn: ಧ್ವನಿಯ ವಾಲ್ಯೂಮ್ ಹೆಚ್ಚಿಸಲು ಕೀಲಿಯನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ.

en: Select the key to increase the audio delay.
kn: ಧ್ವನಿಯ ವಿಳಂಬವನ್ನು ಹೆಚ್ಚುಮಾಡಲು ಕೀಲಿಯನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ.

en: Select the key to increase the subtitle delay.
kn: ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಯ ವಿಳಂಬವನ್ನು ಹೆಚ್ಚುಮಾಡಲು ಕೀಲಿಯನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ.

en: Select the key to move subtitles higher.
kn: ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳನ್ನು ಎತ್ತರಕ್ಕೆ ಸ್ಥಳಾಂತರಿಸಲು ಕೀಲಿಯನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ.

en: Select the key to move subtitles lower.
kn: ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳನ್ನು ಕೆಳಕ್ಕೆ ಸ್ಥಳಾಂತರಿಸಲು ಕೀಲಿಯನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ.

en: Select the key to move the selector down in DVD menus.
kn: ಡಿವಿಡಿ ಮೆನುಗಳಲ್ಲಿ ಆಯ್ಕೆಯ ಚಿಹ್ನೆಯನ್ನು ಕೆಳಗೆ ಸರಿಸಲು ಕೀಲಿಯನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ.

en: Select the key to move the selector left in DVD menus.
kn: ಡಿವಿಡಿ ಮೆನುಗಳಲ್ಲಿ ಆಯ್ಕೆಯ ಚಿಹ್ನೆಯನ್ನು ಎಡಕ್ಕೆ ಸರಿಸಲು ಕೀಲಿಯನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ.

en: Select the key to move the selector right in DVD menus.
kn: ಡಿವಿಡಿ ಮೆನುಗಳಲ್ಲಿ ಆಯ್ಕೆಯ ಚಿಹ್ನೆಯನ್ನು ಬಲಕ್ಕೆ ಸರಿಸಲು ಕೀಲಿಯನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ.

en: Select the key to move the selector up in DVD menus.
kn: ಡಿವಿಡಿ ಮೆನುಗಳಲ್ಲಿ ಆಯ್ಕೆಯ ಚಿಹ್ನೆಯನ್ನು ಮೇಲೆ ಸರಿಸಲು ಕೀಲಿಯನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ.

en: Select the key to mute audio.
kn: ನಿಶ್ಯಬ್ದಗೊಳಿಸಲು ಕೀಲಿಯನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ.

en: Select the key to play this bookmark.
kn: ಈ ಅಚ್ಚುಮೆಚ್ಚನ್ನು ಪ್ಲೇ ಮಾಡಲು ಕೀಲಿಯನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ.

en: Select the key to reset synchronization of audio & subtitle timestamps.
kn: Select the key to reset synchronization of audio &amp; subtitle timestamps.

en: Select the key to set this playlist bookmark.
kn: ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಅಚ್ಚುಮೆಚ್ಚು ಮಾಡಲು ಕೀಲಿಯನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ.

en: Select the key to synchronize bookmarked audio & subtitle timestamps.
kn: Select the key to synchronize bookmarked audio &amp; subtitle timestamps.

en: Select the key to take you to the DVD menu
kn: ಡಿವಿಡಿ ಮೆನುವಿನಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಂಡು ಹೂಗಲು ಕೀಲಿಯನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: Select the podcast you would like to unsubscribe from:
kn: ನೀವು ಚಂದಾದಾರಿಕೆಯನ್ನು ಕೊನೆಗೊಳಿಸಲು ಬಯಸುತ್ತಿರುವ ಪಾಡ್ಕ್ಯಾಸ್ಟ್ ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ:

en: Select the preset you would like to remove:
kn: ನೀವು ತೆಗೆಯಲು ಬಯಸುವ ಪೂರ್ವಹೊಂದಿಕೆಯನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ:

en: Select the profile you would like to remove:
kn: ನೀವು ತೆಗೆಯಲು ಬಯಸುವ ವಿವರವನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: Select the replay gain mode
kn: ಪ್ರಸಾರಣದ ಗಳಿಕೆಯ ಕ್ರಮವನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: Select the stream with the maximum bitrate under that limit.
kn: ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಮಿತಿಯನ್ನು ಗರಿಷ್ಠ ಬಿಟ್ ಅಡಿಯಲ್ಲಿ ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ.

en: Select the subtitle file
kn: ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಯ ಕಡತವನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ

en: Select the tuner input type (Cable/Antenna).
kn: ಸ್ವರಸಂಯೋಜಕ input ಮಾದರಿಯನ್ನು (ಕೇಬಲ್ / ಆಂಟೆನಾ) ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ.

en: Select the video output type. See the "video input" option.
kn: ವೀಡಿಯೊ ಉತ್ಪಾದನೆ ಮಾದರಿಯನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ.

en: Select your audio codec. Click one to get more information.
kn: ನಿಮ್ಮ ಧ್ವನಿ ಸಂಕೇತಕವನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ.ಹೆಚ್ಹಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ಒಂದು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ

en: Select your audio output device
kn: ನಿಮ್ಮ ಧ್ವನಿ ಉತ್ಪಾದನೆ ಸಾಧನವನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: Select your video codec. Click one to get more information.
kn: ನಿಮ್ಮ ವೀಡಿಯೊ ಸಂಕೇತಕವನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ.ಹೆಚ್ಹಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ಒಂದು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ

en: Selected ports:
kn: ಆಯ್ದ ಸಂಪರ್ಕಸ್ಥಾನಗಳು:

en: Selection of the starting mode and look
kn: ಆರಂಭಿಕ ವಿಧಾನದ ಆಯ್ಕೆ ಮತ್ತು ನೋಟ

en: Semantic annotations
kn: ಲಾಕ್ಷಣಿಕ ಟಿಪ್ಪಣಿಗಳು

en: Send
kn: ಕಳುಹಿಸಿ

en: Send key events to VNC host.
kn: ಪ್ರಮುಖ ಘಟನೆಗಳನ್ನು VNC ಯ ಪೋಷಕಕ್ಕೆ ಕಳಿಸಿ

en: Send rate
kn: ದರವನ್ನು ಕಳುಹಿಸಿ

en: Send your video to picture files
kn: ನಿಮ್ಮ ವೀಡಿಯೊಗಳನ್ನು ಚಿತ್ರದ ಕಡತಗಳಿಗೆ ಕಳುಹಿಸಿ

en: Sent
kn: ಕಳುಹಿಸಿದ

en: Sent bytes
kn: ಕಳುಹಿಸಲಾಗಿದೆ ಬೈಟ್ಗಳು

en: Sent packets
kn: ಕಳುಹಿಸಲಾಗಿದ ಪ್ಯಾಕೆಟ್ಗಳು

en: Separate sub-streams
kn: ಪ್ರತ್ಯೇಕ ಉಪ ಸ್ಟ್ರೀಮ್ಸ್

en: Separate words by | (without space)
kn: | ಮೂಲಕ ಪದಗಳನ್ನು ಬೇರ್ಪಡಿಸಿ (ಕೀಲಿಮಣೆ ಸ್ಪೇಸ್ ಇಲ್ಲದೆ)

en: Sepia
kn: ನಸುಗೆಂಪು

en: Sepia intensity
kn: ನಸುಗೆಂಪು ಬಣ್ಣದ ತೀವ್ರತೆ

en: Sepia video filter
kn: ನಸುಗೆಂಪು ಬಣ್ಣದ ವೀಡಿಯೊ ಶೋಧಕ

en: Sequential numbering
kn: ಕ್ರಮಾನುಗತ ಸಂಖ್ಯಾ

en: Serbian
kn: ಸರ್ಬಿಯನ್

en: Serial Port/Device
kn: ಸರಣಿ ಸಂಪರ್ಕ ಸ್ಥಾನ/ಸಾಧನ

en: Services
kn: ಸೇವೆಗಳು

en: Services discovery
kn: ಸೇವಾ ಆವಿಷ್ಕಾರ

en: Services discovery modules
kn: ಸೇವಾಪತ್ತೆ ಘಟಕಗಳು

en: Services discovery modules are facilities that automatically add items to playlist.
kn: ಸೇವೆಗಳು ಆವಿಷ್ಕಾರ ಘಟಕಗಳು ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ಪ್ಲೇಪಟ್ಟಿಗೆ ಐಟಂಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸುವ ಸೌಲಭ್ಯಗಳಾಗಿವೆ.

en: Session
kn: ಅಧಿವೇಶನ

en: Session Description Protocol
kn: ಅಧಿವೇಶನ ವಿವರಣೆಯ ಪ್ರೊಟೊಕಾಲ್

en: Session URL
kn: ಅಧಿವೇಶನದ URL

en: Session category
kn: ಅಧಿವೇಶನದ ವರ್ಗ

en: Session description
kn: ಅಧಿವೇಶನದ ವಿವರಣೆ

en: Session email
kn: ಅಧಿವೇಶನದ ಇಮೇಲ್

en: Session failed
kn: ಅಧಿವೇಶನ ವಿಫಲವಾಗಿದೆ

en: Session name
kn: ಅಧಿವೇಶನದ ಹೆಸರು

en: Session phone number
kn: ಅಧಿವೇಶನದ ದೂರವಾಣಿ ಸಂಖ್ಯೆ

en: Set ES Lang
kn: ES Lang ಅನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ

en: Set ES id
kn: ES ಗುರುತನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ

en: Set FFmpeg debug mask
kn: FFmpeg ದೋಷಗಳನ್ನು ತೆಗೆದು ಹಾಕುವ ಮುಖವಾಡವನ್ನು ಸ್ಥಾಪಿಸು

en: Set ID
kn: ID ಯನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ

en: Set Lang
kn: ಭಾಷೆಯಯನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ

en: Set PID to ID of ES
kn: ID ಯ ES ಗೆ PID ಯನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ

en: Set QP
kn: QP ಯನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ

en: Set as Wall&paper
kn: &amp;ವಾಲ್ಪೇಪರ್‍ನಂತೆ ಹೊಂದಿಸಿ

en: Set ball size giving its radius in number                                 of pixels
kn: ತ್ರಿಜ್ಯವನ್ನು ಸಂಖ್ಯೆಯಲ್ಲಿ ನೀಡುವ ಮೂಲಕ ಚೆಂಡಿನ ಗಾತ್ರವನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ                                 ಪಿಕ್ಸೆಲ್ಗಳ

en: Set ball speed, the displacement value                                 in number of pixels by frame.
kn: ಚೆಂಡಿನ ವೇಗವನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ, ಸ್ಥಳಾಂತರ ಮೌಲ್ಯ                                 ಚೌಕಟ್ಟಿನಲ್ಲಿ ಪಿಕ್ಸೆಲ್ಗಳ ಸಂಖ್ಯೆಯಲ್ಲಿ.

en: Set edge visibility.
kn: ಅಂಚಿನ ಗೋಚರತೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ.

en: Set id of ES to PID
kn: ES  ಯ ಐಡಿಯನ್ನು PIDಗೆ ಹೊಂದಿಸಿ

en: Set playlist bookmark 1
kn: ಹಾಡುಗಳ ಪಟ್ಟಿಗೆ ಅಚ್ಚುಮೆಚ್ಚು 1 ಅನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ

en: Set playlist bookmark 10
kn: ಹಾಡುಗಳ ಪಟ್ಟಿಗೆ ಅಚ್ಚುಮೆಚ್ಚು 10 ಅನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ

en: Set playlist bookmark 2
kn: ಹಾಡುಗಳ ಪಟ್ಟಿಗೆ ಅಚ್ಚುಮೆಚ್ಚು 2 ಅನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ

en: Set playlist bookmark 3
kn: ಹಾಡುಗಳ ಪಟ್ಟಿಗೆ ಅಚ್ಚುಮೆಚ್ಚು 3 ಅನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ

en: Set playlist bookmark 4
kn: ಹಾಡುಗಳ ಪಟ್ಟಿಗೆ ಅಚ್ಚುಮೆಚ್ಚು 4 ಅನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ

en: Set playlist bookmark 5
kn: ಹಾಡುಗಳ ಪಟ್ಟಿಗೆ ಅಚ್ಚುಮೆಚ್ಚು 5 ಅನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ

en: Set playlist bookmark 6
kn: ಹಾಡುಗಳ ಪಟ್ಟಿಗೆ ಅಚ್ಚುಮೆಚ್ಚು 6 ಅನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ

en: Set playlist bookmark 7
kn: ಹಾಡುಗಳ ಪಟ್ಟಿಗೆ ಅಚ್ಚುಮೆಚ್ಚು 7 ಅನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ

en: Set playlist bookmark 8
kn: ಹಾಡುಗಳ ಪಟ್ಟಿಗೆ ಅಚ್ಚುಮೆಚ್ಚು 8 ಅನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ

en: Set playlist bookmark 9
kn: ಹಾಡುಗಳ ಪಟ್ಟಿಗೆ ಅಚ್ಚುಮೆಚ್ಚು 9 ಅನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ

en: Set the ID of the elementary stream
kn: ಪ್ರಾಥಮಿಕ ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ನ ಗುರುತನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ

en: Set the RMS/peak (0 ... 1).
kn: ಆರ್ಎಮ್ಎಸ್ / ಗರಿಷ್ಠ ಹೊಂದಿಸಿ (0 ... 1).

en: Set the Sharpen strength, between 0 and 2. Defaults to 0.05.
kn: ತೀಕ್ಷ್ಣ ಶಕ್ತಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ. 0 ಮತ್ತು 2 ನಡುವೆ .0.05 ಪೂರ್ವನಿಯೊಜಿತ

en: Set the TV channel the tuner will set to (0 means default).
kn: ಟಿವಿ ಚಾನೆಲ್ ಅನ್ನು  ಹೊಂದಿಸಿ ಸ್ವರಸಂಯೋಜಕ (0 ಎಂದರೆ ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತವಾಗಿ) ಗೆ ಹೊಂದಿಸುತ್ತದೆ .

en: Set the attack time in milliseconds (1.5 ... 400).
kn: ದಾಳಿಯ ಸಮಯವನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ(1.5 ... 400)ಮಿಲಿಸೆಕೆಂಡುಗಳು.

en: Set the category of the elementary stream
kn: ಪ್ರಾಥಮಿಕ ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ನ ವರ್ಗವನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ

en: Set the codec of the elementary stream
kn: ಪ್ರಾಥಮಿಕ ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಗೆ ಸಂಕೇತಕಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ

en: Set the encoding used in text subtitles
kn: ಪಠ್ಯ ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳಲ್ಲಿ ಬಳಸಲಾಗುವ ಸಂಕೇತಿಕರಣವನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ

en: Set the global gain in dB (-20 ... 20).
kn: ಜಾಗತಿಕ ಗಳಿಕೆಯನ್ನು dB ಯಲ್ಲಿ ಹೊಂದಿಸಿ(-20 ... 20).

en: Set the group of the elementary stream
kn: ಪ್ರಾಥಮಿಕ ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ನ ಗುಂಪನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ

en: Set the image brightness, between 0 and 2. Defaults to 1.
kn: ಚಿತ್ರದ ಉಜ್ಜ್ವಲತೆಯನ್ನು 0 ಮತ್ತು 2 ರ ನಡುವೆ ಹೊಂದಿಸಿ.ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತವಾಗಿ 1.

en: Set the image contrast, between 0 and 2. Defaults to 1.
kn: ಚಿತ್ರದ contrast,ಅನ್ನು 0 ಮತ್ತು 2 ನಡುವೆ ಹೊಂದಿಸಿ.ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತವಾಗಿ 1.

en: Set the image gamma, between 0.01 and 10. Defaults to 1.
kn: ಚಿತ್ರದ ಗಾಮಾವನ್ನು 0.01 ಮತ್ತು 10 ರ ನಡುವೆ ಹೊಂದಿಸಿ.ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತವಾಗಿ 1.

en: Set the image hue, between 0 and 360. Defaults to 0.
kn: ಚಿತ್ರದ ವರ್ಣವನ್ನು 0 ಮತ್ತು 360 ರ ನಡುವೆ ಹೊಂದಿಸಿ.ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತವಾಗಿ 0.

en: Set the image saturation, between 0 and 3. Defaults to 1.
kn: ಚಿತ್ರದ ಶುದ್ಧತ್ವವನ್ನು 0 ಮತ್ತು 3 ರ ನಡುವೆ ಹೊಂದಿಸಿ.ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತವಾಗಿ 1.

en: Set the internal ID of each elementary stream handled by VLC to the same value as the PID in the TS stream, instead of 1, 2, 3, etc. Useful to do '#duplicate{..., select="es=<pid>"}'.
kn: Set the internal ID of each elementary stream handled by VLC to the same value as the PID in the TS stream, instead of 1, 2, 3, etc. Useful to do '#duplicate{..., select="es=&lt;pid&gt;"}'.

en: Set the justification of subtitles
kn: ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಯ ಸಮರ್ಥನೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ

en: Set the knee radius in dB (1 ... 10).
kn: ಆರಂಭಿಕ ತ್ರಿಜ್ಯವನ್ನು dB ಯಲ್ಲಿ ಹೊಂದಿಸಿ(1 ... 10).

en: Set the makeup gain in dB (0 ... 24).
kn: ಮೇಕಪ್ ಗಳಿಕೆಯನ್ನು dB ಯಲ್ಲಿ ಹೊಂದಿಸಿ(1 ... 24).

en: Set the ratio (n:1) (1 ... 20).
kn: ಅನುಪಾತವನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ(n:1) (1 ... 20).

en: Set the release time in milliseconds (2 ... 800).
kn: ಬಿಡುಗಡೆಯ ಸಮಯವನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ(2... 800)ಮಿಲಿಸೆಕೆಂಡುಗಳು.

en: Set the size of the inter luma quantization deadzone. Range 0 to 32.
kn: ಅಂತರ ಲೂಮ ಪರಿಮಾಣೀಕರಣದ deadzone ಗಾತ್ರ ಹೊಂದಿಸಿ.ಶೇಣಿ 0 ರಿಂದ 32.

en: Set the threshold level in dB (-30 ... 0).
kn: ಗರಿಷ್ಟ ಮಟ್ಟವನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ(-30... 0)ಮಿಲಿಸೆಕೆಂಡುಗಳು.

en: Set up any additional options for streaming
kn: ಸ್ಟ್ರೀಮಿಂಗ್ ಗೆ ಯಾವುದೇ ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ

en: Set up associations...
kn: ಸಂಘಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ ...

en: Set up media sources to stream
kn: ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಮಾಧ್ಯಮ ಮೂಲಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ

en: Sets a maximum local bitrate (in kbits/s).
kn: ಗರಿಷ್ಠ ಸ್ಥಳೀಯ ಬಿಟ್ (kbits/s ನಲ್ಲಿ) ಹೊಂದಿಸುತ್ತದೆ.

en: Sets a maximum number of macroblocks per slice
kn: ಪ್ರತಿ ಹೊಳಿಗೆ ಗರಿಷ್ಠ ಸಂಖ್ಯೆಯ macroblocks ಅನ್ನು  ಹೊಂದಿಸುತ್ತದೆ

en: Sets a maximum slice size in bytes, Includes NAL overhead in size
kn: ಗರಿಷ್ಠ ಹೋಳಿನ ಗಾತ್ರವನ್ನು ಬೈಟ್ಗಳಲ್ಲಿ  ಹೊಂದಿಸಿ,ಗಾತ್ರದಲ್ಲಿ NAL ಮೇಲುವೆಚ್ಚವನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿದೆ

en: Setting
kn: ಸಿದ್ಧತೆ

en: Settings
kn: ಸಿದ್ದತೆಗಳು

en: Settings for VLC's control interfaces
kn: VLC ಯ ನಿಯಂತ್ರಣ ಸಂಪರ್ಕಸಾಧನಗಳ ಸಿದ್ದತೆಗಳು

en: Settings for VLC's interfaces
kn: VLC ಯ ಸಂಪರ್ಕಸಾಧನದ ಸಿದ್ದತೆಗಳು

en: Settings for input, demultiplexing, decoding and encoding
kn: demultiplexing,ವಿಸಂಕೇತಿಕರಣ ಮತ್ತು ಸಂಕೇತೀಕರಣಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ Input ಸಿದ್ಧತೆಗಳು

en: Settings for subtitle, teletext and CC decoders and encoders.
kn: ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆ, ಟೆಲಿಪ್ರಸರಣ ಮತ್ತು CC  ವಿಸಂಕೇತಕಗಳು ಮತ್ತು ಸಂಕೇತಕಗಳ ಸಿದ್ಧತೆಗಳು.

en: Settings for the audio-only decoders and encoders.
kn: ಕೇವಲ ಧ್ವನಿ ಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ವಿಸಂಕೇತಕಗಳು ಮತ್ತು ಸಂಕೇತಕಗಳ ಸಿದ್ಧತೆಗಳು

en: Settings for the main interface
kn: ಪ್ರಮುಖ ಸಂಪರ್ಕಸಾಧನದ ಸಿದ್ದತೆಗಳು

en: Settings for the video, images or video+audio decoders and encoders.
kn: ಧ್ವನಿ,ಚಿತ್ರಗಳಿಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಸಿದ್ಧತೆಗಳು ಅಥವಾ  ದೃಶ್ಯ ಮತ್ತು ಧ್ವನಿ ಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ವಿಸಂಕೇತಕಗಳು ಮತ್ತು ಸಂಕೇತಕಗಳು

en: Settings related to On-Screen-Display, subtitles and "overlay subpictures"
kn: ತೆರೆಯ-ಪ್ರದರ್ಶನಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಸಿದ್ಧತೆಗಳು, ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳನ್ನು ಮತ್ತು  "overlay ಉಪಚಿತ್ರಗಳು "

en: Settings related to the various access methods. Common settings you may want to alter are HTTP proxy or caching settings.
kn: ವಿವಿಧ ಪ್ರವೇಶ ವಿಧಾನಗಳಿಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಸಿದ್ಧತೆಗಳು.HTTP Proxy ಅಥವಾ ಸಂಗ್ರಹಸ್ಥಾನ ಇವುಗಳು ನೀವು ಮಾರ್ಪಡಿಸಲು ಬಯಸಬಹುದು ಸಾಮಾನ್ಯ ಸಿದ್ಧತೆಗಳು.

en: Settings...
kn: ಸಂಯೋಜನೆಗಳು...

en: Setup Streaming...
kn: ಸ್ಟ್ರೀಮಿಂಗ್ಅನ್ನು ಸಿದ್ಧಗೊಳಿಸಿ...

en: Setup schedule
kn: ಸಿದ್ಧತೆಯ ವೇಳಾಪಟ್ಟಿ

en: Shadow
kn: ನೆರಳು

en: Shadow angle
kn: ನೆರಳಿನ ಕೋನ

en: Shadow color
kn: ನೆರಳಿನ ವರ್ಣ

en: Shadow distance
kn: ನೆರಳಿನ ದೂರ

en: Shadow opacity
kn: ನೆರಳಿನಅಪಾರದರ್ಶಕತ್ವ

en: Shaping delay (ms)
kn: ಆಕಾರ ವಿಳಂಬ (ಮಿಲಿಸೆಕೆಂಡ್)

en: Shared memory framebuffer
kn: ಹಂಚಿಕೆಯಾದ ಸ್ಮರಣೆ ಚೌಕಟ್ಟಿನ ತಾತ್ಕಾಲಿಕ ಸಂಗ್ರಾಹಕ

en: Sharpen
kn: ತೀಕ್ಷ್ಣಗೊಳಿಸು

en: Sharpen strength (0-2)
kn: ಬಲವನ್ನು ಚುರುಕುಗೊಳಿಸು (0-2)

en: Sharpen video filter
kn: ವೀಡಿಯೊ ಶೋಧಕವನ್ನು ಚುರುಕುಗೊಳಿಸು

en: Sharpness
kn: ತೀಕ್ಷ್ಣತೆ

en: Sharpness filter adjust.
kn: ತೀಕ್ಷ್ಣತೆಯ ಶೋಧಕವನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ.

en: Sho&w VLC media player
kn: &amp;VLC ಮಾಧ್ಯಮ ಪ್ಲೇಯರ್‍ಅನ್ನು ತೋರಿಸಿ

en: Shona
kn: ಶೋನಾ

en: Short backwards jump
kn: ಸಣ್ಣ ಹಿಂದಿನ ಜಿಗಿತ

en: Short forward jump
kn: ಸಣ್ಣ ಮುಂದಿನ ಜಿಗಿತ

en: Short jump length
kn: ಕಡಿಮೆ ಜಿಗಿತದ ಅಳತೆ

en: Short jump length, in seconds.
kn: ಕಡಿಮೆ ಜಿಗಿತದ ಅಳತೆ,ಸೆಕೆಂಡುಗಳಲ್ಲಿ

en: Shortcut
kn: ಶೀಘ್ರಮಾರ್ಗ

en: Show &more options
kn: ತೋರಿಸಿ&amp;ಇನ್ನಷ್ಟು ಆಯ್ಕೆಗಳು

en: Show 80 bands instead of 20
kn: 20 ಪಟ್ಟಿಗಳ ಬದಲಿಗೆ 80 ತೋರಿಸಿ

en: Show All
kn: ಎಲ್ಲವನ್ನು ತೋರಿಸಿ

en: Show Audio Effects Button
kn: ಶ್ರಾವ್ಯ ಪರಿಣಾಮಗಳ ಗುಂಡಿಯನ್ನು ತೋರಿಸಿ

en: Show Basic
kn: ಮೂಲಭೂತವನ್ನು ತೋರಿಸಿ

en: Show Containing Directory...
kn: ಹೊ೦ದಿರುವ ಕೋಶವನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Show Containing Folder...
kn: ಹೊ೦ದಿರುವ  ಕಡತಕೋಶವನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Show Details
kn: ವಿವರಣೆಗಳನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Show Fullscreen Controller
kn: ಪೂರ್ಣತೆರೆಯ ನಿಯಂತ್ರಕವನ್ನು ತೋರಿಸಿ

en: Show Fullscreen controller
kn: ಪೂರ್ಣತೆರೆ ನಿಯಂತ್ರಕವನ್ನು ತೋರಿಸಿ

en: Show Name
kn: ಹೆಸರು ತೋರಿಸು

en: Show Previous & Next Buttons
kn: ಹಿಂದಿನದ್ದನ್ನು ತೋರಿಸಿ &amp; ಮುಂದಿನ ಗುಂಡಿಗಳು

en: Show Shuffle & Repeat Buttons
kn: ಕಲೆಸಿರುವುದ್ದನ್ನು ತೋರಿಸಿ &amp; ಪುನರಾವರ್ತನೆಯ ಗುಂಡಿಗಳು

en: Show Sidebar
kn: ಅಡ್ಡಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ತೋರಿಸಿ

en: Show VLC on the taskbar
kn: VLC ಯನ್ನು ಟಾಸ್ಕ್ ಬಾರ್ ಮೇಲೆ ತೋರಿಸಿ

en: Show a controller in fullscreen mode
kn: ಪೂರ್ಣತೆರೆಯಲ್ಲಿ ನಿಯಂತ್ರಕವನ್ನು ತೋರಿಸಿ

en: Show a systray icon for VLC
kn: VLC ಒಂದು ಸಿಸ್ಟಂ ಟ್ರೇ ಐಕಾನ್ ತೋರಿಸಿ

en: Show advanced options
kn: ಮುಂದುವರೆದ ಆಯ್ಕೆಗಳನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Show controller in fullscreen
kn: ನಿಯಂತ್ರಕಗಳನ್ನು ಪೂರ್ಣಪರದೆಯಲ್ಲಿ ತೋರಿಸಿ

en: Show controls in full screen mode
kn: ನಿಯಂತ್ರಣಗಳನ್ನು ಪೂರ್ಣಪರದೆಯ ಕ್ರಮದಲ್ಲಿ  ತೋರಿಸಿ

en: Show errors and warnings
kn: ದೋಷಗಳನ್ನು ಮತ್ತು ಎಚ್ಚರಿಕೆಗಳನ್ನು ತೋರಿಸಿ

en: Show everything including debug messages
kn: ದೋಷನಿದಾನ ಸಂದೇಶಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಂತೆ ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ತೋರಿಸು

en: Show extended VCD info?
kn: ವಿಸಿಡಿಯ ವಿಸ್ತೃತ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಬೇಕೆ?

en: Show extended options
kn: ವಿಸ್ತೃತ ಆಯ್ಕೆಗಳನ್ನು ತೋರಿಸಿ

en: Show extended settings
kn: ವಿಸ್ತೃತ ಸಂಯೋಜನೆಗಳನ್ನು ತೋರಿಸಿ

en: Show media change popup:
kn: ಮಾಧ್ಯಮ ಬದಲಾವಣೆಯ ಪಾಪ್ಅಪ್ಅನ್ನುಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ

en: Show media title on video
kn: ವೀಡಿಯೊದಲ್ಲಿ ಮಾಧ್ಯಮ ಶೀರ್ಷಿಕೆಯನ್ನು ತೋರಿಸಿ

en: Show media title on video start
kn: ವೀಡಿಯೊ ಆರಂಭದಲ್ಲಿ ಮಾಧ್ಯಮ ಶೀರ್ಷಿಕೆಯನ್ನು ತೋರಿಸಿ

en: Show only errors
kn: ದೋಷಗಳನ್ನುಮಾತ್ರ ತೋರಿಸಿ

en: Show playing item name in window title
kn: ಪ್ಲೇ ಆಗುತಿರುವ ಐಟಂಗಳ ಹೆಸರನ್ನು ಶೀರ್ಷಿಕೆಯ ಕಿಟಕಿಯಲ್ಲಿ ತೋರಿಸು

en: Show settings
kn: ಸಿದ್ದತೆಗಳನ್ನು ತೊರಿಸಿ

en: Show shoutcast adult content
kn: Shoutcast ವಯಸ್ಕರ ವಿಷಯವನ್ನು ತೋರಿಸಿ

en: Show small preview size (percent of source).
kn: ಸಣ್ಣ ಮುನ್ನೋಟ ಗಾತ್ರವನ್ನು (ಮೂಲ ಪ್ರತಿಶತ) ತೋರಿಸಿ.

en: Show small preview.
kn: ಸಣ್ಣ ಮುನ್ನೋಟವನ್ನು ತೋರಿಸಿ.

en: Show stream position
kn: ಸ್ಟ್ರೀಮ್‍ನ ಸ್ಥಾನವನ್ನು ತೋರಿಸಿ

en: Show systray icon
kn: Systray ಚಿಹ್ನೆಯನ್ನು ತೋರಿಸಿ

en: Show the contextual popup menu.
kn: ಸಂದರ್ಭೋಚಿತ ಪಾಪ್ಅಪ್ ಮೆನುವನ್ನು ತೋರಿಸಿ.

en: Show the properties dialog of the selected device before starting the stream.
kn: ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಅನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸುವ ಮೊದಲು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿದ ಸಾಧನದ ಗುಣಲಕ್ಷಣಗಳ ಶೀರ್ಷಿಕೆಯನ್ನು ತೋರಿಸಿ.

en: Show the tuner properties [channel selection] page.
kn: ಸ್ವರಸಂಯೋಜಕದ ಗುಣಲಕ್ಷಣಗಳ [ಚಾನಲ್ ಆಯ್ಕೆ] ಪುಟ ತೋರಿಸಿ.

en: Show the video title for n milliseconds, default is 5000 ms (5 sec.)
kn: n ಮಿಲಿಸೆಕೆಂಡುಗಳವರೆಗೆ ವೀಡಿಯೊ ಶೀರ್ಷಿಕೆಯನ್ನು ತೋರಿಸಿ, ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತವಾಗಿ 5000 ms (5 ಸೆಕೆಂಡು.)

en: Show unimportant error and warnings dialogs
kn: ಪ್ರಮುಖವಲ್ಲದ್ದ ದೋಷ ಮತ್ತು ಎಚ್ಚರಿಕೆ ಸಂವಾದಗಳನ್ನು ತೋರಿಸಿ

en: Show video title for x milliseconds
kn: x ಮಿಲಿಸೆಕೆಂಡುಗಳವರೆಗೆ ವೀಡಿಯೊ ಶೀರ್ಷಿಕೆಯನ್ನು ತೋರಿಸಿ

en: Show video within the main window
kn: ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ಮುಖ್ಯ ಕಿಟಕಿಯ ಒಳಗೆ ತೋರಿಸಿ

en: Show/Hide Playlist
kn: ಪ್ಲೇಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ತೋರಿಸು/ಮರೆಮಾಡು

en: Shows a sidebar in the main window listing media sources.
kn: ಮುಖ್ಯ ಕಿಟಕಿಯ ಮಾಧ್ಯಮ ಮೂಲಗಳ ಪಟ್ಟಿಮಾಡುವಲ್ಲಿ  ಒಂದು ಅಡ್ಡಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ತೋರಿಸಿ.

en: Shows the audio effects button in the main window.
kn: ಮುಖ್ಯ ಕಿಟಕಿಯಲ್ಲಿ ಶ್ರಾವ್ಯ ಪರಿಣಾಮಗಳ ಗುಂಡಿಯನ್ನು ತೋರಿಸಿ.

en: Shows the previous and next buttons in the main window.
kn: ಮುಖ್ಯ ಕಿಟಕಿಯಲ್ಲಿ ಹಿಂದಿನ ಮತ್ತು ಮುಂದಿನ ಗುಂಡಿಗಳನ್ನು ತೋರಿಸಿ.

en: Shows the shuffle and repeat buttons in the main window.
kn: ಮುಖ್ಯ ಕಿಟಕಿಯಲ್ಲಿ ಕಲೆಸುವ ಮತ್ತು ಪುನರಾವರ್ತನೆಯ ಗುಂಡಿಗಳನ್ನು ತೋರಿಸಿ.

en: Showtunes
kn: ಶೋಟ್ಯೂನ್ಸ್

en: Shuffle
kn: ಮಿಶ್ರಣ ಮಾಡಿ

en: Side left
kn: ಎಡಭಾಗ

en: Side right
kn: ಬಲಭಾಗ

en: Silver
kn: ಬೆಳ್ಳಿ

en: Similarity
kn: ಹೋಲಿಕೆ

en: Similarity threshold
kn: ಹೋಲಿಕೆ ಮಿತಿ

en: Simple
kn: ಸರಳ

en: Simple DirectMedia Layer video output
kn: ಸರಳ DirectMedia ಪದರದ ವೀಡಿಯೊ ಉತ್ಪಾದನೆ

en: Simple Karaoke filter
kn: ಸರಳ ಕರೋಕೆ ಶೋಧಕ

en: Simple Preferences
kn: ಸರಳ ಆಯ್ಕೆಗಳು

en: Simple decoder for Dolby Surround encoded streams
kn: ಡೋಲ್ಬೆ ಸರೌಂಡ್ ಸಂಕೇತಿಕರಿಸಿದ ಸ್ಟ್ರೀಮ್ಸ್ಗೆ ಸರಳವಾದ ವಿಸಂಕೇತಕ

en: Simple stereo widening effect
kn: ಸರಳ ಸ್ಟೀರಿಯೋ ಅಗಲೀಕರಣ ಪರಿಣಾಮ

en: Simplified Chinese (ISO-2022-CN-EXT)
kn: ಸರಳೀಕೃತ ಚೀನೀ (ISO-2022-CN-EXT)

en: Simplified Chinese Unix (EUC-CN)
kn: ಸರಳೀಕೃತ ಚೀನೀ ಯುನಿಕ್ಸ್ (EUC-CN)

en: Sinc function (best quality)
kn: Sinc ಕ್ರಿಯೆ (ಉತ್ತಮ ಗುಣಮಟ್ಟದ)

en: Sinc function (fast)
kn: Sinc ಕ್ರಿಯೆ (ವೇಗವಾಗಿ)

en: Sinc function (medium quality)
kn: Sinc ಕ್ರಿಯೆ (ಮಧ್ಯಮ ಗುಣಮಟ್ಟದ)

en: Sindhi
kn: ಸಿಂಧಿ

en: Single precision audio volume
kn: ಏಕ ನಿಖರತೆಯ ಧ್ವನಿ ವಾಲ್ಯೂಮ್

en: Sinhalese
kn: ಕ್ರೋಯೇಶಿಯನ್

en: Size
kn: ಗಾತ್ರ

en: Size of motion compensation blocks
kn: ಚಲನೆಯ ಪರಿಹಾರ ಬ್ಲಾಕ್ಗಳ ಗಾತ್ರ

en: Size of stream in bytes
kn: ಬೈಟ್ಗಳಲ್ಲಿ ಸ್ಟ್ರೀಮ್ನ ಗಾತ್ರ

en: Size of the request for reading access
kn: ಪ್ರವೇಶವನ್ನು ಓದಲು ಕೋರಿಕೆಯ ಗಾತ್ರ

en: Size of the video that will be displayed by the DirectShow plugin. If you don't specify anything the default size for your device will be used. You can specify a standard size (cif, d1, ...) or <width>x<height>.
kn: Size of the video that will be displayed by the DirectShow plugin. If you don't specify anything the default size for your device will be used. You can specify a standard size (cif, d1, ...) or &lt;width&gt;x&lt;height&gt;.

en: Ska
kn: ಸ್ಕಾ

en: Sketch
kn: ಸ್ಥೂಲ ಚಿತ್ರ

en: Skin files |*.vlt;*.wsz;*.xml
kn: ಚರ್ಮದ ಕಡತಗಳು |*.vlt;*.wsz;*.xml

en: Skin resource file:
kn: ಚರ್ಮ ಸಂಪನ್ಮೂಲದ ಕಡತ:

en: Skin to use
kn: ಬಳಸಲು ಚರ್ಮ

en: Skin whiten
kn: ಚರ್ಮ ಬಿಳಿಯಾಗಿಸು

en: Skinnable Interface
kn: ಬದಲಾಯಿಸಬಹುದಾದ ಅಂತರ್ವರ್ತನ

en: Skins
kn: ಚರ್ಮಗಳು

en: Skip H.264 in-loop deblocking filter
kn: H.264 ಇನ್ ಲೂಪ್ deblocking ಶೋಧಕವನ್ನು ಬಿಟ್ಟುಬಿಡಿ

en: Skip ads
kn: ಜಾಹೀರಾತುಗಳನ್ನು ಬಿಟ್ಟುಬಿಡಿ

en: Skip frame (default=0)
kn: ಚೌಕಟ್ಟನ್ನು ಬಿಟ್ಟುಬಿಡಿ (ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ = 0)

en: Skip frames
kn: ಚೌಕಟ್ಟುಗಳನ್ನು ಬಿಟ್ಟುಬಿಡು

en: Skip idct (default=0)
kn: idct ಯನ್ನು ಬಿಟ್ಟುಬಿಡಿ (ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ = 0)

en: Skip loop filter
kn: ಲೂಪ್ ಶೋಧಕವನ್ನು ಬಿಟ್ಟುಬಿಡಿ

en: Skip the loop filter for H.264 decoding
kn: H.264 ವಿಸಂಕೇತಕ ಲೂಪ್ ಶೋಧಕವನ್ನು ಬಿಟ್ಟುಬಿಡಿ

en: Sky blue
kn: ಆಕಾಶ ನೀಲಿ

en: Slides (images)
kn: ಚಿತ್ರಫಲಕಗಳು (ಚಿತ್ರಗಳು)

en: Slides (text)
kn: ಚಿತ್ರಫಲಕಗಳು (ಪಠ್ಯ)

en: Slo&wer
kn: Slo&amp;wer

en: Slovak
kn: ಸ್ಲೋವಾಕ್

en: Slovenian
kn: ಸ್ಲೋವೇನಿಯನ್

en: Slow
kn: ನಿಧಾನವಾಗಿ

en: Slow Jam
kn: ನಿಧಾನಗತಿಯ ಜಾಮ್

en: Slow Rock
kn: ನಿಧಾನಗತಿಯ ರಾಕ್

en: Slower
kn: ನಿದಾನವಾಗಿ

en: Slower (fine)
kn: ನಿಧಾನವಾಗಿ (ಉತ್ತಮ)

en: Small
kn: ಚಿಕ್ಕ

en: Small Volume
kn: ಸಣ್ಣ ಸಂಪುಟ

en: Small preview
kn: ಸಣ್ಣ ಮುನ್ನೋಟ

en: Small preview size
kn: ಸಣ್ಣ ಮುನ್ನೋಟದ ಗಾತ್ರ

en: Smaller
kn: ಚಿಕ್ಕದಾದ

en: Smooth Streaming
kn: ಮೃದುವಾದ ಸ್ಟ್ರೀಮಿಂಗ್

en: Snapshot
kn: ಚಿತ್ರಣ

en: Socks proxy
kn: ಸಾಕ್ಸ್ ಪ್ರಾಕ್ಸಿ

en: Soft
kn: ಮೃದು

en: Soft rock
kn: ಮೃದು ರಾಕ್

en: Soften
kn: ಮೃದುಗೊಳಿಸಿ

en: Softening value
kn: ಮೃದುತ್ವ ಮೌಲ್ಯ

en: Software
kn: ತಂತ್ರಾಂಶ

en: Software gain
kn: ತಂತ್ರಾಂಶ ಗಳಿಕೆ

en: Somali
kn: ಸೊಮಾಲಿ

en: Sonata
kn: ಸೊನಾಟಾ

en: Song Description
kn: ಹಾಡಿನ ವಿವರಣೆ

en: Sort Node by Author
kn: ಸಂಪಾತವನ್ನು ಲೇಖಕರ ಅನುಗುಣ ವಿಂಗಡಿಸಿ

en: Sort Node by Name
kn: ಸಂಪಾತವನ್ನು ಹೆಸರಿನ ಅನುಗುಣ ವಿಂಗಡಿಸಿ

en: Sort by
kn: ಇದರಂತೆ ವಿಂಗಡಿಸು

en: Sotho, Southern
kn: ದಕ್ಷಿಣದ ಸೋಥೋ

en: Soul
kn: ಸೌಲ್

en: Sound Clip
kn: ಧ್ವನಿ ತುಣುಕು

en: Sound Delay
kn: ಧ್ವನಿ ವಿಳಂಬ

en: Sound Engineer
kn: ಧ್ವನಿ ಇಂಜಿನಿಯರ್

en: Sound fonts
kn: ಶಬ್ದದ ಅಕ್ಷರಶೈಲಿಗಳು

en: Soundtrack
kn: ಧ್ವನಿಪಥ

en: Source
kn: ಮೂಲ

en: Source aspect ratio
kn: ಮೂಲ ಆಕಾರ ಅನುಪಾತ

en: Source directory
kn: ಮೂಲದ ಕೋಶ

en: Source:
kn: ಮೂಲ:

en: Sout stream
kn: Sout  ಪ್ರವಾಹಕ

en: South-Eastern European (Latin-10)
kn: ಆಗ್ನೇಯ ಯುರೋಪಿಯನ್ (ಲ್ಯಾಟಿನ್-10)

en: Southern Rock
kn: ದಕ್ಷಿಣ ರಾಕ್

en: Space
kn: ಜಾಗ

en: Spacer
kn: ವಿಭಾಜಕ

en: Spanish
kn: ಸ್ಪ್ಯಾನಿಷ್

en: Spatial
kn: ಪ್ರಾದೇಶಿಕ

en: Spatial blur
kn: ಪ್ರಾದೇಶಿಕ ಚಿತ್ತು

en: Spatial chroma strength (0-254)
kn: ಪ್ರಾದೇಶಿಕ ವರ್ಣಶುದ್ಧತೆಯ ಶಕ್ತಿ (0-254)

en: Spatial luma strength (0-254)
kn: Spatial ಲೂಮ strength (0-254)

en: Speaker configuration
kn: ಸ್ಪೀಕರ್ ಸಂರಚನೆ

en: Special modules
kn: ವಿಶೇಷ ಘಟಕಗಳು

en: Specify AAC audio profile to use
kn: ಬಳಸಲು AAC ಧ್ವನಿ ವಿವರವನ್ನು ಸೂಚಿಸಿ

en: Specify the log filename.
kn: ದಾಖಲೆಯ ಕಡತದ ಹೆಸರನ್ನು ಸೂಚಿಸಿ.

en: Specify the logging format.
kn: ದಾಖಲಿಸುವಿಕೆಯ ಸ್ವರೂಪವನ್ನು ಸೂಚಿಸಿ.

en: Specify the page containing the language
kn: ಭಾಷೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಪುಟವನ್ನು ಸೂಚಿಸಿ

en: Specify the row containing the language
kn: ಭಾಷೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಸಾಲನ್ನು ಸೂಚಿಸಿ

en: Spectral sections
kn: ರೋಹಿತದ ವಿಭಾಗಗಳು

en: Spectrometer
kn: ವರ್ಣಪಟಲ ಮಾಪಕ

en: Spectrum
kn: ವರ್ಣಪಟಲ

en: Spectrum analyser
kn: ವರ್ಣಪಟಲದ ವಿಶ್ಲೇಷಕ

en: Spectrum inversion
kn: ವರ್ಣಪಟಲದ ತಿರುವುಮುರುವು

en: Speech
kn: ಮಾತು

en: Speed of feeds
kn: ಫೀಡ್‍ನ ವೇಗ

en: Speed of the RSS/Atom feeds in microseconds (bigger is slower).
kn: RSS/Atom ಫೀಡ್ಗಳ ವೇಗ (ದೊಡ್ಡದು ನಿಧಾನವಾಗಿದೆ) ಮೈಕ್ರೋಸೆಕೆಂದುಗಳಲ್ಲಿ.

en: Speed selector
kn: ವೇಗದ ಆಯ್ಕೆಗಾರ

en: Speed: %.2fx
kn: ವೇಗ:%.2fx

en: Speex
kn: ಸ್ಪೀಕ್ಸ್

en: Speex audio decoder
kn: ಸ್ಪೀಕ್ಸ್ ಶ್ರಾವ್ಯ ವಿಸಂಕೇತಕ

en: Speex audio encoder
kn: ಸ್ಪೀಕ್ಸ್ ಧ್ವನಿ ಸಂಕೇತಕ

en: Speex audio packetizer
kn: ಸ್ಪೀಕ್ಸ್ ಧ್ವನಿ ವಿಭಜಕ

en: Speex resampler
kn: ಸ್ಪೀಕ್ಸ್ ಮರುಮಾದರಿ

en: Split segments anywhere
kn: ಎಲ್ಲಾದರೂ ಭಾಗಗಳನ್ನು ವಿಭಜನೆ ಮಾಡಿ

en: Splits video in two same parts, like in a mirror
kn: ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ಎರಡು ಒಂದೇ ಭಾಗಗಳಲ್ಲಿ  ವಿಭಾಗಿಸಿ,ಕನ್ನಡಿಯ ಹಾಗೆ

en: Splitter
kn: ಛೇದಕ

en: Standard
kn: ಪ್ರಮಾಣಿತ

en: Standard Definition (576 or 480 lines)
kn: ಗುಣಮಟ್ಟದ ಅರ್ಥ ನಿರೂಪಣೆ (576 or 480 ರೇಖೆಗಳು)

en: Standard stream output
kn: ಗುಣಮಟ್ಟದ ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಉತ್ಪಾದನೆ

en: Start
kn: ಪ್ರಾರಂಭ

en: Start Time
kn: ಸಮಯ ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿ

en: Start VLC with only a systray icon
kn: ಕೇವಲ ಸಿಸ್ಟಂ ಟ್ರೇ ಐಕಾನ್ನಿಂದ VLC ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿ

en: Start directly in menu
kn: ಮೆನುವಿನಲ್ಲಿ ನೇರವಾಗಿ ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿ

en: Start in minimal view (without menus)
kn: ಕನಿಷ್ಠ ವೀಕ್ಷಣೆಯಲ್ಲಿ ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿ(ಮೆನುಗಳಲ್ಲಿ ಇಲ್ಲದೆ)

en: Start in minimal view mode
kn: ಕನಿಷ್ಠ ವೀಕ್ಷಣೆಯ ಕ್ರಮದಲ್ಲಿ ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿ

en: Start playback of new items immediately once they were added.
kn: ಹೊಸ ಐಟಂಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಿದ ತಕ್ಷಣ ಪ್ಲೇಬ್ಯಾಕ್ ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿ.

en: Start time
kn: ಆರಂಭದ ಸಮಯ

en: Start video in fullscreen mode
kn: ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ಪೂರ್ಣಪರದೆಯಲ್ಲಿ ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿ

en: Starting Position
kn: ಆರಂಭಿಕ ಸ್ಥಾನ

en: Statistics
kn: ಅಂಕಿಅಂಶ

en: Statistics video output
kn: ಅಂಕಿಅಂಶಗಳ ವೀಡಿಯೊ ಉತ್ಪಾದನೆ

en: Stats
kn: ಅಂಕಿ ಅಂಶಗಳು

en: Stats decoder
kn: ಅಂಕಿಅಂಶಗಳ ವಿಸಂಕೇತಕ

en: Stats decoder function
kn: ಅಂಕಿಅಂಶಗಳ ವಿಸಂಕೇತಕಗಳ ಕಾರ್ಯ

en: Stats demux
kn: ಅಂಕಿಅಂಶಗಳ ಡಿಮಕ್ಸ್

en: Stats demux function
kn: ಅಂಕಿಅಂಶಗಳ ಡಿಮಕ್ಸ್‍ಗಳ ಕಾರ್ಯ

en: Stats encoder function
kn: ಅಂಕಿಅಂಶಗಳ ಸಂಕೇತಕಗಳ ಕಾರ್ಯ

en: Status
kn: ಸ್ಥಿತಿ

en: Status Bar
kn: ಸ್ಥಿತಿ ಪಟ್ಟಿ

en: Step Backward
kn: ಒಂದು ಹೆಜ್ಜೆ ಹಿಂದೆ

en: Step Forward
kn: ಒಂದು ಹೆಜ್ಜೆ ಮುಂದೆ

en: Step backward
kn: ಒಂದು ಹೆಜ್ಜೆ ಹಿಂದೆ

en: Step forward
kn: ಒಂದು ಹೆಜ್ಜೆ ಮುಂದೆ

en: Stereo
kn: ಸ್ಟೀರಿಯೋ

en: Stereo Enhancer
kn: ಸ್ಟೀರಿಯೋ ವರ್ಧಕ

en: Stereo audio mode
kn: ಸ್ಟೀರಿಯೋ ಧ್ವನಿ ಕ್ರಮ

en: Stereo audio output mode
kn: ಸ್ಟೀರಿಯೋ ಧ್ವನಿ ಉತ್ಪಾದನೆಯ ಕ್ರಮ

en: Stereo mode
kn: ಸ್ಟೀರಿಯೋ ಕ್ರಮ

en: Stop
kn: ನಿಲ್ಲಿಸಿ

en: Stop playback
kn: ಪ್ಲೇಬ್ಯಾಕ್ ಅನ್ನು ನಿಲ್ಲಿಸಿ

en: Stop the A to B loop
kn: A ನಿಂದ B ವರೆಗಿನ ಲೂಪ್‍ಅನ್ನು ನಿಲ್ಲಿಸಿ

en: Stop the playlist after each played playlist item.
kn: ಪ್ಲೇಪಟ್ಟಿಯ ಪ್ರತಿ ಐಟಂ ಪ್ಲೇ ಆದ ನಂತರ ಪ್ಲೇಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ನಿಲ್ಲಿಸಿ.

en: Stop time
kn: ಕೊನೆಯಾಗುವ ಸಮಯ

en: Stream
kn: ಸ್ಟ್ರೀಮ್

en: Stream %d
kn: ಸ್ಟ್ರೀಮ್ %d

en: Stream Announcement
kn: ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಪ್ರಕಟಣೆ

en: Stream Announcing
kn: ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಪ್ರಕಟಣೆ

en: Stream Destination
kn: ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಗಮ್ಯಸ್ಥಾನ

en: Stream ID of the audio track to use.
kn: ಬಳಸಬೇಕಾಗಿರುವ ಹಾಡಿನ ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಗುರುತು

en: Stream ID of the subtitle track to use.
kn: ಬಳಸಬೇಕಾಗಿರುವ ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಯ ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಗುರುತು

en: Stream MP3
kn: MP3 ಯನ್ನು ಸ್ಟ್ರೀಮ್

en: Stream Output
kn: ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಉತ್ಪಾದನೆ

en: Stream all elementary streams
kn: ಎಲ್ಲಾ ಪ್ರಾಥಮಿಕ ಸ್ಟ್ರೀಮ್ಗಳನ್ನು ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಮಾಡಿ

en: Stream all elementary streams (video, audio and subtitles)
kn: ಎಲ್ಲಾ ಪ್ರಾಥಮಿಕ ಸ್ಟ್ರೀಮ್ಸ್ (ವಿಡಿಯೋ, ಧ್ವನಿ ಮತ್ತು ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳು) ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಮಾಡಿ

en: Stream bitrate
kn: ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಬಿಟ್‍ದರ

en: Stream description
kn: ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ವಿವರಣೆ

en: Stream filter module
kn: ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಶೋಧಕದ ಘಟಕ

en: Stream filters
kn: ಪ್ರವಾಹಕ ಶೋಧಕಗಳು

en: Stream filters are special modules that allow advanced operations on the input side of VLC. Use with care...
kn: ಪ್ರವಾಹಕ ಶೋಧಕಗಳು VLC ಯ Input  ಭಾಗದಲ್ಲಿ ಸುಧಾರಿತ ಕಾರ್ಯಾಚರಣೆಗಳನ್ನು ಅನುಮತಿಸುವ ವಿಶೇಷ ಘಟಕ .ಎಚ್ಚರಿಕೆಯಿಂದ ಬಳಸಿ ...

en: Stream filters are used to modify the stream that is being read.
kn: ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಶೋಧಕಗಳು ಓದುತಿರುವ ಸ್ಟ್ರೀಮ್ಗಳನ್ನು ಮಾರ್ಪಡಿಸಲು ಬಳಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: Stream name
kn: ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಹೆಸರು

en: Stream number of the audio track to use (from 0 to n).
kn: ಬಳಸಲು ಹಾಡುಗಳ ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಸಂಖ್ಯೆ (0 ರಿಂದ n ವರೆಗೆ).

en: Stream number of the subtitle track to use (from 0 to n).
kn: ಬಳಸಲು ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳ ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಸಂಖ್ಯೆ (0 ರಿಂದ n ವರೆಗೆ).

en: Stream output
kn: Output ಅನ್ನು ಪ್ರವಾಹಿಸಿ

en: Stream output muxer caching (ms)
kn: ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಉತ್ಪಾದನೆಯ muxer ಹಿಡಿದಿಟ್ಟುಕೊಳ್ಳುವ ಸಮಯ(ಮಿಲಿಸೆಕೆಂಡ್)

en: Stream output settings are used when acting as a streaming server or when saving incoming streams.
    Streams are first muxed and then sent through an "access output" module that can either save the stream to a file, or stream it (UDP, HTTP, RTP/RTSP).
    Sout streams modules allow advanced stream processing (transcoding, duplicating...).
kn: ಒಂದು ಸ್ಟ್ರೀಮಿಂಗ್ ಸರ್ವರ್ ವರ್ತಿಸುವಾಗ ಅಥವಾ ಒಳಬರುವ ಸ್ಟ್ರೀಮ್ಸ್ ಉಳಿಸುವಾಗ ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಔಟ್ಪುಟ್ ಸಂಯೋಜನೆಗಳನ್ನು ಬಳಸಲಾಗುತ್ತದೆ.
    ಸ್ಟ್ರೀಮ್ಸ್ಗಳು ಮೊದಲು ಮಕ್ಸ್ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ನಂತರ  "ಪ್ರವೇಶ ಔಟ್ಪುಟ್ "  ಮೂಲಕ ಕಳುಹಿಸಿಲಾಗುತ್ತದೆ ಘಟಕವು ಸ್ಟ್ರೀಮ್ಅನ್ನು ಕಡತಕ್ಕೆ ಉಳಿಸಬಹುದು ಅಥವಾ ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಮಾಡಬಹುದು(UDP, HTTP, RTP/RTSP).
    Sout ಸ್ಟ್ರೀಮ್ಸ್ ಮುಂದುವರಿದ ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಗೆ ಅನುಮತಿಸುತ್ತದೆ(ನಕಲು, ಕ್ರಮವ್ಯವಸ್ಥೆ...) .

en: Stream output to memory buffer
kn: ಸ್ಮರಣೆಯ ತಾತ್ಕಾಲಿಕ ಸಂಗ್ರಹಕ್ಕೆ ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಉತ್ಪಾದನೆ

en: Stream public
kn: ಸಾರ್ವಜನಿಕವಾಗಿ ಸ್ಟ್ರೀಮ್

en: Stream to network
kn: ಜಾಲಬಂಧದಕ್ಕೆ ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಮಾಡಿ

en: Stream...
kn: ಪ್ರಾವಹಕ...

en: Streamable
kn: ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಮಾಡಬಹುದಂತಹ

en: Streaming
kn: ಸ್ಟ್ರೀಮಿಂಗ್

en: Streaming / Transcoding failed
kn: ಸ್ಟ್ರೀಮಿಂಗ್ / ಕ್ರಮವ್ಯವಸ್ಥೆ ವಿಫಲವಾಗಿದೆ

en: Streaming and Transcoding Options
kn: ಸ್ಟ್ರೀಮಿಂಗ್ ಮತ್ತು ಕ್ರಮವ್ಯವಸ್ಥೆ ಆಯ್ಕೆಗಳು

en: Streaming deinterlace mode
kn: ಸ್ಟ್ರೀಮಿಂಗ್ deinterlace ವಿಧಾನ

en: Streaming method
kn: ಸ್ಟ್ರೀಮಿಂಗ್ ವಿಧಾನ

en: Streaming/Exporting Wizard...
kn: ಸ್ಟ್ರೀಮಿಂಗ್ / ರಫ್ತು ವಿಝಾರ್ಡ್ ...

en: Streaming/Saving:
kn: ಸ್ಟ್ರೀಮಿಂಗ್ / ಉಳಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ:

en: Streaming/Transcoding Wizard
kn: ಸ್ಟ್ರೀಮಿಂಗ್ / ಕ್ರಮವ್ಯವಸ್ಥೆ ವಿಝಾರ್ಡ್

en: Strength
kn: ಸಾಮರ್ಥ್ಯ

en: Strength of AQ
kn: AQ ನ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ

en: Strength of psychovisual optimization, default is "1.0:0.0"
kn: Psychovisual ಉತ್ತಮಗೊಳಿಸುವಿಕೆ ದೃಢತೆ, ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ  "1.0:0.0 " ಆಗಿದೆ

en: Strength used to modify the value of a pixel
kn: ಪಿಕ್ಸೆಲ್‍ನ ಮೌಲ್ಯವನ್ನು ಮಾರ್ಪಡಿಸಲು ಬಳಸಲಾಗುವ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ

en: Strict standard compliance
kn: ಕಟ್ಟುನಿಟ್ಟಾದ ಪ್ರಮಾಣಿತ ಅನುವರ್ತನೆ

en: Stride Length
kn: ಜಂಗೆಯ ಉದ್ದ

en: Stuff
kn: ವಿಷಯ

en: Sub &Track
kn: Sub &amp;ಟ್ರ್ಯಾಕ್

en: Sub sync: bookmarked audio time
kn: ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಯ ಹೊಂದಾಣಿಕೆ: ಅಚ್ಚುಮೆಚ್ಚಿನ ಧ್ವನಿ ಸಮಯ

en: Sub sync: bookmarked subtitle time
kn: ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಯ ಹೊಂದಾಣಿಕೆ: ಅಚ್ಚುಮೆಚ್ಹಿನ ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಯ ಸಮಯ

en: Sub sync: corrected %i ms (total delay = %i ms)
kn: ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಯ ಹೊಂದಾಣಿಕೆ: %i ಮಿಲಿಸೆಕೆಂಡ್ ಸರಿಪಡಿಸಲಾಗಿದೆ (ಒಟ್ಟು ವಿಳಂಬ = %i ಮಿಲಿಸೆಕೆಂಡ್)

en: Sub sync: delay reset
kn: ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಯ ಹೊಂದಾಣಿಕೆ:ವಿಳಂಬವನ್ನು ಮರುಹೊಂದಿಸಿ

en: Sub sync: set bookmarks first!
kn: ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಯ ಹೊಂದಾಣಿಕೆ: ಅಚ್ಚುಮೆಚ್ಚುಗಳನ್ನು ಮೊದಲು ಸ್ಥಾಪಿಸಿ

en: Sub-Title
kn: ಉಪ-ಶೀರ್ಷಿಕೆ

en: Subdirectory behavior
kn: ಉಪಕೋಶದ ವರ್ತನೆ

en: Subject
kn: ವಿಷಯ

en: Submit played tracks stats to Last.fm
kn: ಆಡಿದ ಹಾಡುಗಳ ಅಂಕಿಅಂಶಗಳನ್ನು ಕೊನೆಯಲ್ಲಿ ಸಲ್ಲಿಸಿ.fm

en: Subpicture position
kn: ಉಪ ಚಿತ್ರದ ಸ್ಥಾನ

en: Subpictures
kn: ಉಪಚಿತ್ರಗಳು

en: Subpictures filter module
kn: ಉಪ ಚಿತ್ರಗಳ ಶೋಧಕಗಳ ಘಟಕ

en: Subpictures source module
kn: ಉಪ ಚಿತ್ರಗಳ ಮೂಲ ಘಟಕ

en: Subscreen height
kn: ಉಪ ಪರದೆಯ ಎತ್ತರ

en: Subscreen left
kn:  ಉಪಪರದೆಯ ಎಡಗಡೆ

en: Subscreen top
kn:  ಉಪಪರದೆಯ ಮೇಲೆ

en: Subscreen top left corner
kn: ಉಪ ಪರದೆಯ ಮೇಲಿನ ಎಡ ಮೂಲೆ

en: Subscreen width
kn: ಉಪ ಪರದೆಯ ಅಗಲ

en: Subscribe
kn: ಚಂದಾದಾರರಾಗಿ

en: Subscribe to a podcast
kn: ಒಂದು ಪೋಡ್ಕಾಸ್ಟ್ ಚಂದಾದಾರರಾಗಿ

en: Subsdelay
kn: ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳ ವಿಳಂಬ

en: Subti&tle
kn: ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆ

en: Subtitle
kn: ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆ

en: Subtitle & On Screen Display Settings
kn: ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆ &amp; ತೆರೆಯ ಪ್ರದರ್ಶನ ಸಂಯೋಜನೆಗಳು

en: Subtitle Delay
kn: ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಯ ವಿಳಂಬ

en: Subtitle File
kn: ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆ ಕಡತ

en: Subtitle Files
kn: ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಯ ಕಡತಗಳು

en: Subtitle Language
kn: ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆ ಭಾಷೆ

en: Subtitle Track
kn: ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳು

en: Subtitle alignment
kn: ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆ ಜೋಡಣೆ

en: Subtitle autodetection fuzziness
kn: ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆ ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ ಪತ್ತೆ ಅಸ್ಪಷ್ಟವಾಗಿದ್ದು

en: Subtitle autodetection paths
kn: ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆ ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ಪತ್ತೆಹಚ್ಚಲು ಪಥಗಳು

en: Subtitle codec
kn: ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆ ಸಂಕೇತಕಗಳು

en: Subtitle codecs
kn: ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳ ಸಂಕೇತಕಗಳು

en: Subtitle delay
kn: ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆ ವಿಳಂಬ

en: Subtitle delay %i ms
kn: ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಯ ವಿಳಂಬ %i ಮಿಲಿಸೆಕೆಂಡ್

en: Subtitle delay down
kn: ಶೀರ್ಷಿಕೆಯ ವಿಳಂಬವನ್ನು ಕಡಿಮೆಮಾಡಿ

en: Subtitle delay up
kn: ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಯ ವಿಳಂಬವನ್ನು ಹೆಚ್ಚುಮಾಡಿ

en: Subtitle description
kn: ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆ ವಿವರಣೆ

en: Subtitle duration factor:
kn: ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಯ ಕಾಲಾವಧಿಯ ಅಂಶ:

en: Subtitle effects
kn: ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆ ಪರಿಣಾಮಗಳು

en: Subtitle encoder
kn: ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆ ಸಂಕೇತಕ

en: Subtitle encoding
kn: ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆ ಸಂಕೇತಗೊಳಿಸುವ

en: Subtitle format
kn: ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆ ಸ್ವರೂಪ

en: Subtitle justification
kn: ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆ ಸಮರ್ಥನೆ

en: Subtitle language
kn: ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಯ ಭಾಷೆ

en: Subtitle languages
kn: ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಯ ಭಾಷೆಗಳು

en: Subtitle position %d px
kn: ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಯ ಸ್ಥಾನ %d px

en: Subtitle position down
kn: ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಯ ಸ್ಥಾನವನ್ನು ಕೆಳಗೆತನ್ನಿ

en: Subtitle position up
kn: ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಯ ಸ್ಥಾನವನ್ನು ಮೇಲೆಮಾಡಿ

en: Subtitle position: no active subtitle
kn: ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಯ ಸ್ಥಾನ: ಯಾವುದೇ ಸಕ್ರಿಯ ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆ ಇಲ್ಲ

en: Subtitle renderers using libass
kn: ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆ ಸಲ್ಲಿಸುವಿಕೆ libass ಬಳಸಿ

en: Subtitle speed:
kn: ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಯ ವೇಗ:

en: Subtitle sync / bookmark audio timestamp
kn: ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆ ಹೊಂದಾಣಿಕೆ/ಅಚ್ಹು ಮೆಚ್ಚು ಧ್ವನಿಯ ಸಮಯಮುದ್ರೆ

en: Subtitle sync / bookmark subtitle timestamp
kn: ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆ ಹೊಂದಾಣಿಕೆ/ಅಚ್ಹು ಮೆಚ್ಚು ಧ್ವನಿಯ ಸಮಯಮುದ್ರೆ

en: Subtitle sync / reset audio & subtitle synchronization
kn: ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆ ಹೊಂದಾಣಿಕೆ/ಧ್ವನಿ ಮರುಹೊಂದಿಸಿ &amp; ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆ ಹೊಂದಾಣಿಕೆ

en: Subtitle sync / synchronize audio & subtitle timestamps
kn: Subtitle sync / synchronize audio &amp; subtitle timestamps

en: Subtitle text encoding
kn: ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆ ಪಠ್ಯದ ಸಂಕೇತಿಕರಣ

en: Subtitle track
kn: ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳು

en: Subtitle track ID
kn: ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಯ ಗುರುತು

en: Subtitle track synchronization:
kn: ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆ ಟ್ರ್ಯಾಕ್ ಹೊಂದಾಣಿಕೆ:

en: Subtitle track: %s
kn: ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಯ ಸಂಖ್ಯೆ:%s

en: Subtitles
kn: ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳು

en: Subtitles (advanced)
kn: ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳು (ಸುಧಾರಿತ)

en: Subtitles (images)
kn: ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳು (ಚಿತ್ರಗಳು)

en: Subtitles / OSD
kn: ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆ/OSD

en: Subtitles Track
kn: ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಯ ಸಂಖ್ಯೆ

en: Subtitles/Video
kn: ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳು / ವಿಡಿಯೋ

en: Summary
kn: ಸಾರಾಂಶ

en: Sundanese
kn: ಸುಂದನೀಸ್

en: Support for VDR recordings (http://www.tvdr.de/).
kn: ವಿಡಿಆರ್ ರೆಕಾರ್ಡಿಂಗ್ ಸಹಾಯಕ್ಕೆ(http://www.tvdr.de/).

en: Surround
kn: ಸುತ್ತುವರಿಯುವ

en: Surround 4.0
kn: ಸುತ್ತುವರೆಯುವ 4.0

en: Surround 4.1
kn: ಸುತ್ತುವರೆಯುವ 4.1

en: Surround 5.0
kn: ಸುತ್ತುವರೆಯುವ 5.0

en: Surround 5.1
kn: ಸುತ್ತುವರೆಯುವ 5.1

en: Surround 7.1
kn: ಸುತ್ತುವರೆಯುವ 7.1

en: Surround delay (ms)
kn: ಸುತ್ತುವರಿಯುವ ವಿಳಂಬ (ಮಿಲಿಸೆಕೆಂಡ್)

en: Surround delay, in ms. Usual values are from 5 to 40 ms.
kn: ಸುತ್ತುವರಿಯುವ ವಿಳಂಬ ಮಿಲಿಸೆಕೆಂಡ್ಗಳಲ್ಲಿ.ಸಾಮಾನ್ಯ ಮೌಲ್ಯಗಳು 5 ದಿಂದ 40 ಮಿಲಿಸೆಕೆಂಡ್ ಇರುತ್ತವೆ.

en: Surround effect level (from 0 to 100, default value is 0).
kn: ಸುತ್ತುವರಿಯುವ ಪರಿಣಾಮದ ಮಟ್ಟ (0 ದಿಂದ 100 ವರೆಗೆ, ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ೦) .

en: Surround level
kn: ಸುತ್ತುವರಿಯುವ ಮಟ್ಟದ

en: Swahili
kn: ಸ್ವಾಹಿಲಿ

en: Swati
kn: ಸ್ವಾಟಿ

en: Swedish
kn: ಸ್ವೀಡಿಷ್

en: Sweep Depth
kn: ಉಜ್ಜುವಿಕೆಯ ಆಳ

en: Sweep Rate
kn: ಉಜ್ಜುವಿಕೆಯ ದರ

en: Swing
kn: ಉಯ್ಯಾಲೆ

en: Switch to full preferences view
kn: ಪೂರ್ಣ ಆದ್ಯತೆಗಳಿಗೆ ಬದಲಾಯಿಸಿ

en: Switch to simple preferences view
kn: ಸರಳ ಆದ್ಯತೆಗಳಿಗೆ ಬದಲಾಯಿಸಿ

en: Symbol rate (bauds)
kn: ಸಂಕೇತದ ದರ (bauds)

en: Symphonic Rock
kn: ಸ್ವರಮೇಳದ ರಾಕ್

en: Symphony
kn: ಸ್ವರಮೇಳ

en: Sync on Intra Frame
kn: ಅಂತರ್ ಚೌಕಟ್ಟಿನಲ್ಲಿ ಹೊಂದಾಣಿಕೆ ಮಾಡಿ

en: Synchronization
kn: ಹೊಂದಾಣಿಕೆ

en: Synchronize left and right
kn: ಎಡ ಮತ್ತು ಬಲಭಾಗವನ್ನು ಹೊಂದಾಣಿಕೆ ಮಾಡಿ

en: Synchronize top and bottom
kn: ಮೇಲ್ಭಾಗ ಮತ್ತು ಕೆಳಭಾಗವನ್ನು ಹೊಂದಾಣಿಕೆ ಮಾಡಿ

en: Synchronous writing
kn: ಸಮಾನುಪಾತದ ಬರವಣಿಗೆ

en: Synthesis gain
kn: ಸಂಶ್ಲೇಷಣೆ ಗಳಿಕೆ

en: Synthpop
kn: ಸಿಂಥ್ಪಾಪ್

en: Syslog facility
kn: syslog ಸೌಲಭ್ಯ

en: System Id
kn: ಸಿಸ್ಟಮ್ ಐಡಿ

en: System Sound Output Device
kn: ಸಿಸ್ಟಮ್ ಧ್ವನಿ ಉತ್ಪಾದನೆ ಸಾಧನ

en: System codeset
kn: ವ್ಯವಸ್ಥೆಯ ಸಂಕೇತದ ಗುಂಪು

en: System's default
kn: ವ್ಯವಸ್ಥೆಯ ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ

en: Systray icon
kn: ಸಿಸ್ಟಂ ಟ್ರೇ ಐಕಾನ್

en: T&itle
kn: ಶೀರ್ಷಿಕೆ

en: T&ools
kn: T&amp;ools

en: T.140 text encoder
kn: T.140  ಪಠ್ಯದ ಸಂಕೇತಕ

en: TCP command input
kn: TCP ಆಜ್ಞಾ input

en: TCP connection timeout
kn: TCP ಸಂಪರ್ಕದ ಅವಧಿಮೀರಿದೆ

en: TCP/UDP timeout (ms)
kn: TCP/UDP ಕಾಲಾವಧಿ (ಮಿಲಿಸೆಕೆಂಡ್)

en: TLS cipher priorities
kn: TLS  ಸೈಫರ್ ಆದ್ಯತೆಗಳು

en: TS muxer (libdvbpsi)
kn: TS ಮಕ್ಸರ್ (libdvbpsi)

en: TV
kn: ಟಿವಿ

en: TV - analog
kn: ಟಿವಿ -ಅನಾಲಾಗ್

en: TV - digital
kn: ಟಿವಿ-ಡಿಜಿಟಲ್

en: TV channels are grouped by transponder (a.k.a. multiplex) on a given frequency. This is required to tune the receiver.
kn: ಟಿವಿ ಚ್ಯಾನಲ್ಗಳನ್ನು ಒಂದು ನೀಡಲ್ಪಟ್ಟ ಆವರ್ತನದ ಮೇಲೆ ಪ್ರೇಷಕ (ಅಥವಾ muiltiplex) ಮೂಲಕ ವರ್ಗೀಕರಿಸಲಾಗಿದೆ.ಇದು ರಿಸೀವರ್ ಅನ್ನು ಟ್ಯೂನ್ ಮಾಡಲು ಅಗತ್ಯವಿದೆ.

en: TY Stream audio/video demux
kn: TY ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಧ್ವನಿ/ವಿಡಿಯೋ ಡಿಮಕ್ಸರ್

en: Tab
kn: ಟ್ಯಾಬ್

en: Tagalog
kn: ಟ್ಯಾಗಲಾಗ್

en: Tahitian
kn: ಟಹೀಟಿಯನ್

en: Tajik
kn: ಟಜಿಕ್

en: Take &Snapshot
kn: &amp;ಚಿತ್ರಣವನ್ನು ತೆಗೆಯಿರಿ

en: Take a snapshot
kn: ಒಂದು ಚಿತ್ರಣವನ್ನು ತೆಗೆಯಿರಿ

en: Take video snapshot
kn: ವೀಡಿಯೊ ಚಿತ್ರಣವನ್ನು ತೆಗೆಯಿರಿ

en: Takes a video snapshot and writes it to disk.
kn: ವೀಡಿಯೊ ಚಿತ್ರಣವನ್ನು ತೆಗೆದು ಅದನ್ನು ಡಿಸ್ಕ್ಗೆ ಬರೆದಿಡಿ

en: Tamil
kn: ತಮಿಳು

en: Tango
kn: ಟ್ಯಾಂಗೊ

en: Target Usage
kn: ಗುರಿಪಡಿಸಿದ ಉಪಯೋಗ

en: Tatar
kn: ಟಾಟರ್

en: Teal
kn: ತಿಳೀ

en: Techno
kn: ಟೆಕ್ನೋ

en: Techno-Industrial
kn: ಟೆಕ್ನೋ-ಔದ್ಯೋಗಿಕ

en: Teletext
kn: ಟೆಲಿಪ್ರಸರಣ

en: Teletext Activation
kn: ಟೆಲಿಪ್ರಸರಣ ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸುವಿಕೆ

en: Teletext alignment
kn: ಟೆಲಿಪ್ರಸರಣದ ಜೋಡಣೆ

en: Teletext configuration
kn: ಟೆಲಿಪ್ರಸರಣ ಸಂರಚನೆ

en: Teletext language
kn: ಟೆಲಿಪ್ರಸರಣ ಭಾಷೆ

en: Teletext page
kn: ಟೆಲಿಪ್ರಸರಣ ಪುಟ

en: Teletext subtitles
kn: ಟೆಲಿಪ್ರಸರಣ ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳು

en: Teletext subtitles decoder
kn: ಟೆಲಿಪ್ರಸರಣ ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳ ವಿಸಂಕೇತಕ

en: Teletext subtitles: hearing impaired
kn: ಟೆಲಿಪ್ರಸರಣ ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳು: ಶ್ರವಣ ದೋಷದವರಿಗೆ

en: Teletext text subtitles
kn: ಟೆಲಿಪ್ರಸರಣ ಪಠ್ಯ ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳು

en: Teletext transparency
kn: ಟೆಲಿಪ್ರಸರಣದ ಪಾರದರ್ಶಕತೆ

en: Teletext: additional information
kn: ಟೆಲಿಪ್ರಸರಣ: ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಮಾಹಿತಿ

en: Teletext: program schedule
kn: ಟೆಲಿಪ್ರಸರಣ: ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ ವೇಳಾಪಟ್ಟಿ

en: Tell VLC that it is being launched due to a file association in the OS
kn: ಇದು ಕಾರ್ಯಾಚರಣಾ ವ್ಯವಸ್ಥೆಯಲ್ಲಿನ ಕಡತ ಸಂಘದ ಕಾರಣದಿಂದಾಗಿ ಆರಂಭಿಸಲಾಯಿತು ಎಂದು VLCಗೆ ಹೇಳಿ

en: Telnet
kn: ಟೆಲ್ ನೆಟ್

en: Telugu
kn: ತೆಲುಗು

en: Temporal
kn: ತಾತ್ಕಾಲಿಕ

en: Temporal chroma strength (0-254)
kn: ಅಲ್ಪಕಾಲಿಕ ವರ್ಣಶುದ್ಧತೆಯ ಶಕ್ತಿ (0-254)

en: Temporal luma strength (0-254)
kn: ಅಲ್ಪಕಾಲಿಕ ಲೂಮ ಶಕ್ತಿ (0-254)

en: Terrestrial reception parameters
kn: ಭೂಮಂಡಲದ ಸ್ವಾಗತಕೂಟದ ಮಾನದಂಡಗಳು

en: Terror
kn: ಭಯಂಕರ

en: Text
kn: ಪಠ್ಯ

en: Text Color
kn: ಪಠ್ಯದ ಬಣ್ಣ

en: Text Size
kn: ಪಠ್ಯದ ಗಾತ್ರ

en: Text default color
kn: ಪಠ್ಯದ ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಬಣ್ಣ

en: Text file
kn: ಪಠ್ಯದ ಕಡತ

en: Text identifier for the callback functions
kn: ಕರೆ ಹಿಂತಿರುಗಿಸುವ ಚಟುವಟಿಕೆಗಳಿಗೆ ಪಠ್ಯ ಗುರುತಿಸುವಿಕೆ

en: Text opacity
kn: ಪಠ್ಯದ ಅಸ್ಪಷ್ಟತೆ

en: Text position
kn: ಪಠ್ಯ ಸ್ಥಾನ

en: Text renderer
kn: ಪಠ್ಯ ಮೂಡಿಸುವ

en: Text renderer for Mac
kn: Mac ಗಾಗಿ ಪಠ್ಯ ನಿರೂಪಿಸುವ

en: Text rendering module
kn: ಪಠ್ಯ ಮೂಡಿಸುವ ಘಟಕ

en: Text subtitle decoder
kn: ಪಠ್ಯ ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಯ ವಿಸಂಕೇತಕ

en: Text subtitle parser
kn: ಪಠ್ಯ ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆ ವಿಶ್ಲೇಷಕ

en: Texts / Logs (*.log *.txt);; All (*.*)
kn: ಪಠ್ಯಗಳು/ದಾಖಲೆಗಳು (*.log *.txt);; All (*.*)

en: Textual audio descriptions
kn: ಗ್ರಾಂಥಿಕ ಧ್ವನಿ ವಿವರಣೆಗಳು

en: Texture size
kn: ವಿನ್ಯಾಸ ಗಾತ್ರ

en: Thai
kn: ಥಾಯ್

en: Thai (TIS 620-2533/ISO 8859-11)
kn: ಥಾಯ್ (TIS 620-2533/ISO 8859-11)

en: Thai (Windows-874)
kn: ಥಾಯ್ (ವಿಂಡೋಸ್-874)

en: Thanks
kn: ವಂದನೆಗಳು

en: The HTTP server will listen on this TCP port. The standard HTTP port number is 80. However allocation of port numbers below 1025 is usually restricted by the operating system.
kn: HTTP ಸರ್ವರ್ ಈ TCP  ಸಂಪರ್ಕಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿ ಆಲಿಸುತ್ತದೆ.ಪ್ರಮಾಣಿತ HTTP ಸಂಪರ್ಕಸ್ಥಾನ ಸಂಖ್ಯೆ 80 ಆಗಿದೆ.ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ 1025 ಕಿಂತ ಕೆಳಗಿನ ಸಂಪರ್ಕಸ್ಥಾನ ಸಂಖ್ಯೆಗಳನ್ನುಕಾರ್ಯಚರಣಾ ವ್ಯವಸ್ಥೆ ನಿರ್ಬಂಧಿಸಸುತ್ತದೆ.

en: The HTTPS server will listen on this TCP port. The standard HTTPS port number is 443. However allocation of port numbers below 1025 is usually restricted by the operating system.
kn: HTTS ಸರ್ವರ್ ಈ TCP  ಸಂಪರ್ಕಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿ ಆಲಿಸುತ್ತದೆ.ಪ್ರಮಾಣಿತ HTTPS ಸಂಪರ್ಕಸ್ಥಾನ ಸಂಖ್ಯೆ 443 ಆಗಿದೆ.ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ 1025 ಕಿಂತ ಕೆಳಗಿನ ಸಂಪರ್ಕಸ್ಥಾನ ಸಂಖ್ಯೆಗಳನ್ನುಕಾರ್ಯಚರಣಾ ವ್ಯವಸ್ಥೆ ನಿರ್ಬಂಧಿಸಸುತ್ತದೆ.

en: The IP address of the network master clock to use for clock synchronization.
kn: ಗಡಿಯಾರದ ಹೊಂದಾಣಿಕೆಗೆ ಬಳಸಲು ಜಾಲಬಂಧದ ನಿಯಂತ್ರಕ ಗಡಿಯಾರದ IP ವಿಳಾಸವ.

en: The RTSP server will listen on this TCP port. The standard RTSP port number is 554. However allocation of port numbers below 1025 is usually restricted by the operating system.
kn: RTSP ಸರ್ವರ್ ಈ TCP  ಸಂಪರ್ಕಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿ ಆಲಿಸುತ್ತದೆ.ಪ್ರಮಾಣಿತ RTSP ಸಂಪರ್ಕಸ್ಥಾನ ಸಂಖ್ಯೆ 554 ಆಗಿದೆ.ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ 1025 ಕಿಂತ ಕೆಳಗಿನ ಸಂಪರ್ಕಸ್ಥಾನ ಸಂಖ್ಯೆಗಳನ್ನುಕಾರ್ಯಚರಣಾ ವ್ಯವಸ್ಥೆ ನಿರ್ಬಂಧಿಸಸುತ್ತದೆ.

en: The audio device "%s" could not be used:
    %s.
kn: ಶ್ರವ್ಯ ಸಾಧನ  "% s " ಅನ್ನು ಬಳಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ: 
    %s.

en: The capture device "%s" does not support the required parameters.
kn: ಸೆರೆಹಿಡಿಯುವ ಸಾಧನ "% s " ಅಗತ್ಯವಿರುವ ಮಾನದಂಡಗಳನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸುವುದಿಲ್ಲ.

en: The code rate for Forward Error Correction can be specified.
kn: ಮುಂಚೂಣಿಯ ದೋಷ ತಿದ್ದುಪಡಿಗೆ ಸಂಕೇತದ ದರವನ್ನು ಸೂಚಿಸಬಹುದು.

en: The color of the text that will be rendered on the video. This must be an hexadecimal (like HTML colors). The first two chars are for red, then green, then blue. #000000 = black, #FF0000 = red, #00FF00 = green, #FFFF00 = yellow (red + green), #FFFFFF = white
kn: ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿತಗೊಂಡಾಗ ತರಲಾಗುವ ಪಠ್ಯದ ಬಣ್ಣ. ಇದು(HTML ಬಣ್ಣಗಳನ್ನು ಹಾಗೆ) ಒಂದು ಹೆಕ್ಸಾಡೆಸಿಮಲ್ ಇರಬೇಕು. ಮೊದಲ ಎರಡು ಅಕ್ಷರಗಳು, ಕೆಂಪು ನಂತರ ನೀಲಿ, ನಂತರ ಹಸಿರಾಗಿರುತ್ತವೆ. # 000000 = ಕಪ್ಪು, # FF0000 = ಕೆಂಪು, # 00FF00 = ಹಸಿರು, # FFFF00 = ಹಳದಿ (ಕೆಂಪು + ಹಸಿರು), # ffffff = ಬಿಳಿ

en: The current playing item will be streamed. If there is no currently playing item, the first selected item from the <i>Library</i> will be the subject of the stream.
kn: The current playing item will be streamed. If there is no currently playing item, the first selected item from the &lt;i&gt;Library&lt;/i&gt; will be the subject of the stream.

en: The degree of blurring from 1 to 127.
kn: 1 ರಿಂದ 127 ಅಸ್ಪಷ್ಟಗೊಳಿಸುವ ಅ೦ಶ.

en: The desktop mode allows you to display the video on the desktop.
kn: ಡೆಸ್ಕ್ಟಾಪ್ ಕ್ರಮದಲ್ಲಿ ನೀವು ಡೆಸ್ಕ್ಟಾಪ್ ಮೇಲೆ ವೀಡಿಯೊ ತೋರಿಸಲು ಅನುಮತಿಸುತ್ತದೆ.

en: The device you selected cannot be used, because its type is not supported.
kn: ನೀವು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿದ ಸಾಧನವು ಬಳಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ ಏಕೆಂದರೆ ಅದರ ಮಾದರಿಯನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸುವುದಿಲ್ಲ.

en: The format of '%s' cannot be detected. Have a look at the log for details.
kn: '%s' ದ ಸ್ವರೂಪವನ್ನು ಪತ್ತೆ ಮಾಡಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ.ವಿವರಗಳಿಗಾಗಿ ದಾಖಲೆ(log file)ಅನ್ನು ಒಮ್ಮೆ ಪರಿಶೀಲಿಸಿ.

en: The height of the effects video window, in pixels.
kn: ಪರಿಣಾಮಗಳ ವಿಡಿಯೋ ಕಿಟಕಿಯ ಏತ್ತರ ಪಿಕ್ಸೆಲ್ ಗಳಲ್ಲಿ.

en: The height of the mesh, in pixels.
kn: ಜಾಲರಿಯ ಎತ್ತರ ಪಿಕ್ಸೆಲ್ ಗಳಲ್ಲಿ.

en: The height of the video window, in pixels.
kn: ವೀಡಿಯೊ ಕಿಟಕಿಯ ಎತ್ತರ ಪಿಕ್ಸೆಲ್‍ಗಳಲ್ಲಿ.

en: The maximum number of filters (%u) was reached.
kn: ಶೋಧಕಗಳ ಗರಿಷ್ಠ ಸಂಖ್ಯೆ (%u) ತಲುಪಿತು.

en: The new version was successfully downloaded. Do you want to close VLC and install it now?
kn: ಹೊಸ ಆವೃತ್ತಿಯನ್ನು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಡೌನ್ಲೋಡ್ ಮಾಡಲಾಯಿತು. ನೀವು VLC ಯನ್ನು ಮುಚ್ಚಿ ಹೊಸ ಆವೃತ್ತಿಯನ್ನು ಸ್ಥಾಪಿಸಲು ಬಯಸುತ್ತೀರಾ?

en: The number of the first segment generated
kn: ರಚಿಸಿದ ಮೊದಲ ವಿಭಾಗದಲ್ಲಿ ಸಂಖ್ಯೆ

en: The number of time the blend will be performed
kn: ಎಷ್ಟು ಬಾರಿ ಮಿಶ್ರಣವನ್ನು ಕೈಗೊಳ್ಳಲಾಗಿದೆ

en: The pixel format for output image buffers.
kn: ಉತ್ಪಾದಿಸಿದ ಚಿತ್ರದ ತಾತ್ಕಾಲಿಕ ಸಂಗ್ರಹದ ಪಿಕ್ಸೆಲ್ ಸ್ವರೂಪ.

en: The requested RTSP session could not be established.
kn: ವಿನಂತಿಸಿದ RTSP ಅಧಿವೇಶನವನ್ನು ಸ್ಥಾಪಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ.

en: The selected audio output device is exclusively in use by another program.
kn: ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿದ ಧ್ವನಿ ಉತ್ಪಾದನೆ ಸಾಧನ ಪ್ರತ್ಯೇಕವಾಗಿ ಮತ್ತೊಂದು ಪ್ರೋಗ್ರಾಂನಲ್ಲಿ  ಬಳಕೆಯಲ್ಲಿದೆ.

en: The size of the texture, in pixels.
kn: ವಿನ್ಯಾಸದ ಗಾತ್ರ ಪಿಕ್ಸೆಲ್ ಗಳಲ್ಲಿ.

en: The step size of the volume is adjustable using this option.
kn: ವಾಲ್ಯೂಮ್ ಹೆಚ್ಚಿಸುವ ಅಥವಾ ಕಡಿಮೆ ಮಾಡುವ ಹಂತಗಳ ಹೊಂದಾಣಿಕೆಯನ್ನು ಈ ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ಬಳಸಿ ಸರಿಹೊಂದಿಸಬಹುದು.

en: The stream must be playing or paused for bookmarks to work.
kn: ಅಚ್ಹುಮೆಚ್ಹುಗಳು ಕೆಲಸ ಮಾಡಲು ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಪ್ಲೇ ಆಗಿತಿರಬೇಕು ಅಥವಾ ವಿರಾಮದಲ್ಲಿರಬೇಕು.

en: The stream will be created using default settings, for more advanced configuration, or to modify the default settings, select the button to the right: <i>Manage Streams</i>
kn: The stream will be created using default settings, for more advanced configuration, or to modify the default settings, select the button to the right: &lt;i&gt;Manage Streams&lt;/i&gt;

en: The stream will run this duration (in seconds).
kn: ಈ ಅವಧಿಯಲ್ಲಿ ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ನಡೆಸಲಾಗುತ್ತದೆ(ಸೆಕೆಂಡುಗಳಲ್ಲಿ).

en: The stream will start at this position (in seconds).
kn: ಈ ಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿ ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುತ್ತದೆ (ಸೆಕೆಂಡುಗಳಲ್ಲಿ).

en: The stream will stop at this position (in seconds).
kn: ಈ ಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿ ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ನಿಲ್ಲುತ್ತದೆ(ಸೆಕೆಂಡುಗಳಲ್ಲಿ).

en: The symbol rate must be specified manually for some systems, notably DVB-C, DVB-S and DVB-S2.
kn: ಕೆಲವು ವ್ಯವಸ್ಥೆಗಳಲ್ಲಿ ಚಿಹ್ನೆಯ ದರವನ್ನು ಕೈಯಾರೆ ಸೂಚಿಸಬೇಕು  ಗಮನಾರ್ಹವಾಗಿ, DVB-C, DVB-S ಮತ್ತು DVB-S2 ಮಾದರಿ.

en: The volume can be recorded and automatically restored next time VLC is used.
kn: ಧ್ವನಿ ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: The wallpaper mode allows you to display the video as the desktop background.
kn: ವಾಲ್ಪೇಪರ್ ಕ್ರಮವು ನಿಮ್ಮ ಡೆಸ್ಕ್ ಟಾಪ್ ನ ಹಿಂಬದಿಯಲ್ಲಿ ವೀಡಿಯೊ ತೋರಿಸಲು ಅನುಮತಿಸುತ್ತದೆ.

en: The width of the effects video window, in pixels.
kn: ಪರಿಣಾಮಗಳ ವಿಡಿಯೋ ಕಿಟಕಿಯ ಅಗಲ ಪಿಕ್ಸೆಲ್ ಗಳಲ್ಲಿ.

en: The width of the mesh, in pixels.
kn: ಜಾಲರಿ ಅಗಲ ಪಿಕ್ಸೆಲ್‍ಗಳಲ್ಲಿ.

en: The width of the video window, in pixels.
kn: ವೀಡಿಯೊ ಕಿಟಕಿಯ ಅಗಲ ಪಿಕ್ಸೆಲ್ಗಳಲ್ಲಿ ,.

en: Theora video decoder
kn: ಥಿಯೊರ ವಿಡಿಯೋ ವಿಸಂಕೇತಕ

en: Theora video encoder
kn: ಥಿಯೊರ ವಿಡಿಯೋ ಸಂಕೇತಕ

en: Theora video packetizer
kn: ಥಿಯೊರ ವಿಡಿಯೋ ವಿಭಜಕ

en: These options allow you to configure the interfaces used by VLC. You can select the main interface, additional interface modules, and define various related options.
kn: ಈ ಆಯ್ಕೆಗಳು ನೀವು VLC ಯಲ್ಲಿ ಬಳಸುವ ಸಂಪರ್ಕಸಾಧನಗಳನ್ನು ಸಂರಚಿಸಲು ಅನುವುಮಾಡಿಕೊಡುತ್ತವೆ.ನೀವು ಮುಖ್ಯ ಮೇಲ್ಮೈ, ,ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಮೇಲ್ಮೈಘಟಕಗಳನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ ಸಂಬಂಧಿತ ಆಯ್ಕೆಗಳನ್ನು ರೂಪಿಸಬಹುದು.

en: These options allow you to modify the behavior of the audio subsystem, and to add audio filters which can be used for post processing or visual effects (spectrum analyzer, etc.). Enable these filters here, and configure them in the "audio filters" modules section.
kn: ಈ ಆಯ್ಕೆಗಳನ್ನು ನೀವು ಧ್ವನಿಯ ಉಪವ್ಯವಸ್ಥೆಯ ಸ್ವಭಾವವನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಲು ಮತ್ತು ನಂತರದ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಗೆ ಬಳಸುವ ಧ್ವನಿ ಶೋಧಕಗಳು ಅಥವಾ ದೃಶ್ಯ ಪರಿಣಾಮಗಳು (ವರ್ಣಪಟಲದ ವಿಶ್ಲೇಷಕ, ಇತ್ಯಾದಿ) ಸೇರಿಸಲು ಅವಕಾಶ ನೀಡುತ್ತದೆ.ಈ ಶೋಧಕಗಳು ಇಲ್ಲಿ ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ, ಮತ್ತು " ಧ್ವನಿ ಶೋಧಕಗಳು "ಘಟಕಗ ವಿಭಾಗದಲ್ಲಿ ಅವುಗಳನ್ನು ಸಂರಚಿಸಿ.

en: These options allow you to modify the behavior of the input subsystem, such as the DVD or VCD device, the network interface settings or the subtitle channel.
kn: ಈ ಆಯ್ಕೆಗಳು ನಿಮಗೆ ಇನ್ಪುಟ್ ಉಪವ್ಯವಸ್ಥೆಯು ಸ್ವಭಾವವನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಲು ಅವಕಾಶ ಈ ಆಯ್ಕೆಗಳು ನಿಮಗೆ ಇನ್ಪುಟ್ ಉಪವ್ಯವಸ್ಥೆಯು ಸ್ವಭಾವವನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಲು ಅವಕಾಶ,ಉದಾಹರಣೆಗೆ, DVD ಅಥವಾ VCD ಸಾಧನ,ಜಾಲಬಂಧ ಸಂಪರ್ಕಸಾಧನಗಳ ಸಿದ್ಧತೆಗಳು ಅಥವಾ ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆ ಚಾನಲ್.

en: These options allow you to modify the behavior of the video output subsystem. You can for example enable video filters (deinterlacing, image adjusting, etc.). Enable these filters here and configure them in the "video filters" modules section. You can also set many miscellaneous video options.
kn: ಈ ಆಯ್ಕೆಗಳು ನಿಮಗೆ ವಿಡಿಯೋ ಉತ್ಪಾದನೆಯ ಉಪವ್ಯವಸ್ಥೆಯ ವರ್ತನೆಯನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಲು ಅವಕಾಶ ಮಾಡಿಕೊಡುತ್ತವೆ.ಉದಾಹರಣೆಗೆ ವೀಡಿಯೊ ಶೋಧಕಗಳನ್ನು ಶಕ್ತಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ(ಬಿಡಿಸಲು, ಚಿತ್ರ ಹೊಂದಾಣಿಕೆ, ಇತ್ಯಾದಿ).ಇಲ್ಲಿ ಈ ಶೋಧಕಗಳನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ ಮತ್ತು ಅವುಗಳನ್ನು ಸಂರಚಿಸಲು  "ವೀಡಿಯೊ ಶೋಧಕಗಳು" ಘಟಕಗಳ ವಿಭಾಗದಲ್ಲಿ ಹುಡುಕಿ.ನೀವು ಹಲವಾರು ವಿವಿಧ ವೀಡಿಯೊ ಆಯ್ಕೆಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿಸಬಹುದು.

en: These options allow you to select default modules. Leave these alone unless you really know what you are doing.
kn: ಈ ಆಯ್ಕೆಗಳು ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಘಟಕಗಳ ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ಅನುಮತಿಸುತ್ತದೆ. ನೀವು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಇದು ಏನೆಂದು ತಿಳಿಯದ ಹೊರತು ಇದನ್ನು ಹಾಗೆ ಬಿಡಿ.

en: These options allow you to set default global options for the stream output subsystem.
kn: ಈ ಆಯ್ಕೆಗಳು ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಉತ್ಪಾದನೆಯ ಉಪವ್ಯವಸ್ಥೆಯು ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಜಾಗತಿಕ ಆಯ್ಕೆಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿಸಲು ಅನುಮತಿಸುತ್ತದೆ.

en: These options define the behavior of the playlist. Some of them can be overridden in the playlist dialog box.
kn: ಪ್ಲೇಪಟ್ಟಿಯ ವರ್ತನೆಯನ್ನು ವ್ಯಾಖ್ಯಾನಿಸಿ.ಅವುಗಳಲ್ಲಿ ಕೆಲವು ಪ್ಲೇಪಟ್ಟಿ ಸಂವಾದ ಪೆಟ್ಟಿಗೆಯಿಂದ ಅತಿಕ್ರಮಿಸಬಹುದಾಗಿದೆ.

en: These settings are the global VLC key bindings, known as "hotkeys".
kn: ಈ ಸಂಯೊಜನೆಗಳು "ಶೀಘ್ರಕೀಲಿ"ಜಾಗತಿಕ VLC ಕೀಲಿ ನಿಬಂಧನೆಗಳಾಗಿವೆ.

en: Thick
kn: ದಪ್ಪಗಿನ

en: Thin
kn: ತೆಳ್ಳನೆಯ

en: This Blu-ray Disc needs a library for AACS decoding, and your system does not have it.
kn: ಈ ಬ್ಲೂ ರೇ ಡಿಸ್ಕ್ AACS ವಿಸಂಕೇತಿಸುವ ಗ್ರಂಥಾಲಯದ ಅಗತ್ಯವಿದೆ, ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ವ್ಯವಸ್ಥೆ ಅದನ್ನು ಹೊಂದಿಲ್ಲ.

en: This Blu-ray Disc needs a library for BD+ decoding, and your system does not have it.
kn: ಈ ಬ್ಲೂ ರೇ ಡಿಸ್ಕ್ BD+ ವಿಸಂಕೇತಿಸುವ ಗ್ರಂಥಾಲಯದ ಅಗತ್ಯವಿದೆ, ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ವ್ಯವಸ್ಥೆ ಅದನ್ನು ಹೊಂದಿಲ್ಲ.

en: This X.509 certicate file (PEM format) is used for server-side TLS. On OS X, the string is used as a label to search the certificate in the keychain.
kn: ಈ X.509 ಪ್ರಮಾಣಪತ್ರ ಕಡತವನ್ನು (PEM ರೂಪದಲ್ಲಿ) ಸರ್ವರ್ ಪರ TLS ಗೆ ಬಳಸಲಾಗುತ್ತದೆ. Os X ಸ್ಟ್ರಿಂಗ್ ಕೀಚೈನ್ನಲ್ಲಿ ಪ್ರಮಾಣಪತ್ರ ಹುಡುಕಲು ಒಂದು ಲೇಬಲ್ ಬಳಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: This X.509 certificate file (PEM format) can optionally be used to authenticate remote clients in TLS sessions.
kn: ಈ X.509 ಪ್ರಮಾಣಪತ್ರ ಕಡತವನ್ನು (PEM ರೂಪದಲ್ಲಿ) ಐಚ್ಛಿಕವಾಗಿ TLS ಅಧೀವೇಶನದಲ್ಲಿ ದೂರದ ಗ್ರಾಹಕನ್ನು ಪ್ರಮಾಣೀಕರಿಸಲು ಬಳಸಬಹುದು.

en: This adds audio post processing filters, to modify the sound rendering.
kn: ಇದು ಧ್ವನಿ ಸಲ್ಲಿಸುವಿಕೆಯನ್ನು ಮಾರ್ಪಡಿಸಲು ಧ್ವನಿ ನಂತರದ ಸಂಸ್ಕರಣಾ ಶೋಧಕಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸುತ್ತದೆ.

en: This adds post-processing filters to enhance the picture quality, for instance deinterlacing, or distort the video.
kn: ಇದು ಚಿತ್ರದ ಗುಣಮಟ್ಟ ಹೆಚ್ಚಿಸಲು ನಂತರದ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಗೆ ಶೋಧಕಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸುತ್ತದೆ,ಉದಾಹರಣೆಗೆ deinterlacing ಗೆ, ಅಥವಾ ವೀಡಿಯೊ ವಿರೂಪಗೊಳಿಸುವುದಕ್ಕೆ.

en: This adds video splitters like clone or wall
kn: ಇದು  ವೀಡಿಯೊ ವಿಭಜಕಗಳಿಗೆ ತದ್ರೂಪಿ ಅಥವಾ ಗೋಡೆಯ ಹಾಗೆ ಸೇರಿಸುತ್ತದೆ

en: This adds visualization modules (spectrum analyzer, etc.).
kn: ಇದು ದೃಶ್ಯೀಕರಣ ಘಟಕಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸುತ್ತದೆ (ವರ್ಣಪಟಲದ ವಿಶ್ಲೇಷಕ ವಿಶ್ಲೇಷಕ, ಇತ್ಯಾದಿ).

en: This allows hardware decoding when available.
kn: ಇದು ಯಂತ್ರಾಂಶ ವಿಸಂಕೇತವನ್ನು ಲಭ್ಯವಿದ್ದಲ್ಲಿ ಅನುಮತಿಸುತ್ತದೆ.

en: This allows playing audio at lower or higher speed without affecting the audio pitch
kn: ಇದು ಕಡಿಮೆ ಅಥವಾ ಹೆಚ್ಚಿನ ವೇಗದಲ್ಲಿ ಧ್ವನಿಯ ಪಿಚ್ ಗೆ ಧಕ್ಕೆಯಾಗದಂತೆ ಧ್ವನಿಯನ್ನು ಪ್ಲೇ ಅನುಮತಿಸುತ್ತದೆ

en: This allows proper handling of HDTV-1080 video format even if broken encoder incorrectly sets height to 1088 lines. You should only disable this option if your video has a non-standard format requiring all 1088 lines.
kn: ಇದು ಮುರಿದುಬಿದ್ದ ಸಂಕೇತಕ HDTV-1080 ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ತಪ್ಪಾಗಿ 1088 ರೇಖೆಗಳಿಗೆ ಎತ್ತರವನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿದಾಗ  ಸಹ  HDTV-1080 ವೀಡಿಯೊ ಸ್ವರೂಪವನ್ನು ಸರಿಯಾಗಿ ನಿರ್ವಹಿಸುವ ಅವಕಾಶ ನೀಡುತ್ತದೆ.ನಿಮ್ಮ ವೀಡಿಯೊ ಎಲ್ಲಾ 1088 ರೇಖೆಗಳ ಅಗತ್ಯವಿರುವ ಪ್ರಮಾಣಿತವಲ್ಲದ ವಿನ್ಯಾಸವನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ ವೇಳೆ ಮಾತ್ರ ಈ ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಬಹುದು.

en: This allows streaming on a network.
kn: ಈ ಒಂದು ಜಾಲಬಂಧದಲ್ಲಿ ಸ್ಟ್ರೀಮಿಂಗ್ ಮಾಡಲು ಅನುಮತಿಸುತ್ತದೆ.

en: This allows you to change the default target level (89 dB) for stream with replay gain information
kn: ಇದು ನಿಮಗೆ ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ನ ರಿಪ್ಲೇ ಗಳಿಕೆಯ ಮಾಹಿತಿಯ ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಗುರಿಯ ಮಟ್ಟ 89 dB ಯನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಲು ಅನುಮತಿಸುತ್ತದೆ

en: This allows you to define playlist bookmarks.
kn: ಇದು ನಿಮಗೆ ಪಟ್ಟಿಯ ಅಚ್ಚುಮೆಚ್ಚನ್ನು ವ್ಯಾಖ್ಯಾನಿಸಲು ಅನುಮತಿಸುತ್ತದೆ.

en: This allows you to play from several inputs at the same time. This feature is experimental, not all formats are supported. Use a '#' separated list of inputs.
kn: ಇದು ನಿಮಗೆ ಒಂದೇ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಹಲವಾರು input ಗಳನ್ನು ಪ್ಲೇ ಮಾಡಲು ಅವಕಾಶ ನೀಡುತ್ತದೆ.ಈ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯವು ಪ್ರಾಯೋಗಿಕವಾಗಿದೆ,ಎಲ್ಲಾ ಸ್ವರೂಪಗಳನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸುವುದಿಲ್ಲ.ಒಂದು '#' ಪ್ರತ್ಯೇಕಗೊಂಡ input ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಬಳಸಿ.

en: This allows you to remotely synchronise clocks for server and client. The detailed settings are available in Advanced / Network Sync.
kn: ಇದು ನಿಮಗೆ ರಿಮೋಟ್ ಸರ್ವರ್ ಮತ್ತು ಗ್ರಾಹಕರ ಗಡಿಯಾರಗಳ ಹೊಂದಾಣಿಕೆಗೆ ಅನುವು ಮಾಡಿಕೊಡುತ್ತದೆ.ವಿವರವಾದ ಸಿದ್ಧತೆಗಳು ಸುಧಾರಿತ / ಜಾಲಬಂಧ ಹೊಂದಾಣಿಕೆ ಇಲ್ಲಿ ಲಭ್ಯವಿದೆ.

en: This allows you to select a list of encoders that VLC will use in priority.
kn: ನೀವು VLC ಆದ್ಯತೆಯಲ್ಲಿ ಬಳಸುವ ಸಂಕೇತಕಗಳ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಲುಅನುಮತಿಸುತ್ತದೆ.

en: This allows you to select the order in which VLC will choose its packetizers.
kn: ಇದು ನಿಮಗೆ VLC ಯು ಅದರ ವಿಭಜಕಗಳನ್ನು ಯಾವ ಕ್ರಮದಲ್ಲಿ ಆಯ್ಕೆಮಾಡಬೇಕೆಂಬಹುದನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಲು ಅವಕಾಶ ಮಾಡಿಕೊಡುತ್ತದೆ.

en: This allows you to set the animation speed (between 1 and 10, defaults to 6).
kn: ಇದು ನಿಮಗೆ ಅನಿಮೇಷನ್ ವೇಗವನ್ನು (1 ರಿಂದ 10,ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತವಾಗಿ 6 ) ಹೊಂದಿಸಲು ಅವಕಾಶ ನೀಡುತ್ತದೆ.

en: This allows you to set the resolution of the Goom display (bigger resolution will be prettier but more CPU intensive).
kn: ಇದು ನಿಮಗೆ ಗೂಮ್ ಪರದೆಯ ದೃಶ್ಯ ಸಾಂದ್ರತೆಯ ಸಾಮರ್ಥ್ಯವನ್ನು (ದೊಡ್ಡ ಸಾಂದ್ರತೆ ಒಳ್ಳೆಯದು ಆದರೆ ಹೆಚ್ಚಿನ CPU ತೀವ್ರತೆ) ಹೊಂದಿಸಲು ಅವಕಾಶ ನೀಡುತ್ತದೆ.

en: This avoids flooding the message log with debug output from the video output synchronization mechanism.
kn: ಈ ವಿಡಿಯೋ ಉತ್ಪಾದನೆಯ ಹೊಂದಾಣಿಕೆಯ ತಾಂತ್ರಿಕತೆಯಿಂದ ಡಿಬಗ್ ಔಟ್ಪುಟ್ ಸಂದೇಶದ ದಾಖಲೆ ಪ್ರವಾಹವನ್ನು ತಪ್ಪುತ್ತದೆ.

en: This combination is already taken by "%@".
kn: ಈ ಸಂಯೋಜನೆಯನ್ನು ಈಗಾಗಲೇ ತೆಗೆದುಕೊಂಡವರು "%@".

en: This defines the maximum input delay jitter that the synchronization algorithms should try to compensate (in milliseconds).
kn: ಇದು ಹೊಂದಾಣಿಕೆಯ ಕ್ರಮಾವಳಿಗಳು ಸರಿದೂಗಿಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಬೇಕಾದ ಗರಿಷ್ಠ input ವಿಳಂಬ ಕಂಪನಗಳನ್ನು ವರ್ಣಿಸುತ್ತದೆ(ಮಿಲಿಸೆಕೆಂಡುಗಳಲ್ಲಿ).

en: This defines the playback speed (nominal speed is 1.0).
kn: ಇದು ಪ್ಲೇಬ್ಯಾಕ್ ವೇಗವನ್ನು ವ್ಯಾಖ್ಯಾನಿಸುತ್ತದೆ(ಅತ್ಯಲ್ಪ ವೇಗ 1.0 ಆಗಿದೆ).

en: This delays the audio output. The delay must be given in milliseconds. This can be handy if you notice a lag between the video and the audio.
kn: ಇದು ಧ್ವನಿ ಉತ್ಪಾದನೆಯನ್ನು ವಿಳಂಬಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ.ವಿಳಂಬವನ್ನು ಮಿಲಿಸೆಕೆಂಡುಗಳಲ್ಲಿ ನೀಡಬೇಕು.ನೀವು ವೀಡಿಯೊ ಮತ್ತು ಧ್ವನಿ ನಡುವೆ ಮಂದಗತಿ ಗಮನಕ್ಕೆ ಬಂದರೆ ಇದು ಉಪಯುಕ್ತ ಆಗುತ್ತದೆ.

en: This determines how fuzzy subtitle and movie filename matching will be. Options are:
    0 = no subtitles autodetected
    1 = any subtitle file
    2 = any subtitle file containing the movie name
    3 = subtitle file matching the movie name with additional chars
    4 = subtitle file matching the movie name exactly
kn: ಇದು ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆ ಮತ್ತು ಚಿತ್ರ ಕಡತಗಳ ಹೊಂದಾಣಿಕೆ ಎಷ್ಟು ಅಸ್ಪಷ್ಟವೆಂದು ನಿರ್ಧರಿಸುತ್ತದೆ. ಆಯ್ಕೆಗಳೆಂದರೆ:
    0 = ಯಾವುದೇ ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳನ್ನು ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ ಪತ್ತೆಹಚ್ಚಲಾಗಿಲ್ಲ
    1 = ಯಾವುದೇ ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಯ ಕಡತ
    2 = ಚಿತ್ರದ ಹೆಸರು ಹೊಂದಿರುವ ಯಾವುದೇ ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆ ಕಡತ 
    3 = ಚಿತ್ರದ ಹೆಸರ ಜೊತೆಗೆ  ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಯ ಕಡತದ ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಅಕ್ಷರಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿಕೆ 
       4 =ನಿಖರವಾಗಿ ಚಿತ್ರದ ಹೆಸರು ಸರಿಹೊಂದುವ ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಯ ಕಡತ

en: This display the resulting media, but can slow things down.
kn: ಇದು ಮಾಧ್ಯಮವನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸುತ್ತದೆ,ಅದರೆ ಇದು ಎಲ್ಲಾ ಕೆಲಸಗಳನ್ನು ನಿದಾನಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ.

en: This drops frames that are late (arrive to the video output after their intended display date).
kn: ಇದು ಕೊನೆಯಲ್ಲಿ ಬಂದ ಚೌಕಟ್ಟುಗಳನ್ನು ಬಿಟ್ಟು ಬಿಡುತ್ತದೆ (ಅವುಗಳ ಉದ್ದೇಶಿತ ಪ್ರದರ್ಶನ ದಿನಾಂಕದ ನಂತರ ವಿಡಿಯೋ ouptut ಗೆ ಬಂದ ಚೌಕಟ್ಟುಗಳು).

en: This enables VLC hotkeys from the (non-embedded) video window.
kn: ಇದು ವೀಡಿಯೊ ಕಿಟಕಿಯಿಂದ VLC ಶೀಘ್ರಕೀಲಿಗಳನ್ನು(ಅಂತರ್ಗತವಲ್ಲದ) ಶಕ್ತಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ.

en: This enables automatic detection of UTF-8 encoding within subtitle files.
kn: ಇದು ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆ ಕಡತಗಳ ಒಳಗೆ, UTF-8 ಸಂಕೇತಿಕರಣವನ್ನು ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ ಪತ್ತೆಯನ್ನು ಶಕ್ತಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ.

en: This enables colorization of the messages sent to the console Your terminal needs Linux color support for this to work.
kn: ಇದು ಕನ್ಸೋಲ್ ಗೆ ಕಳುಹಿಸಲಾದ ಸಂದೇಶಗಳನ್ನು ವರ್ಣಿಕರಣಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ.ನಿಮ್ಮ ಟರ್ಮಿನಲ್ ಈ ಕೆಲಸ ಮಾಡಲು ಲಿನಕ್ಸ್ ಬಣ್ಣದ ಬೆಂಬಲದ ಅಗತ್ಯವಿದೆ.

en: This enables handling of mouse clicks on the video.
kn: ಇದು ವೀಡಿಯೊದ ಮೇಲಿನ ಮೌಸ್ ಕ್ಲಿಕ್ಗಳ ನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತದೆ.

en: This file contains an optional CRL to prevent remote clients from using revoked certificates in TLS sessions.
kn: ಈ ಕಡತ TLS ಅವಧಿಯಲ್ಲಿ ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ ಪ್ರಮಾಣಪತ್ರಗಳನ್ನು ಬಳಸದಂತೆ ರಿಮೋಟ್ ಕ್ಲೈಂಟ್ಗಳು ತಡೆಗಟ್ಟಲು ಐಚ್ಛಿಕ CRL ಹೊಂದಿದೆ.

en: This forces the cropping of the source video. Accepted formats are x:y (4:3, 16:9, etc.) expressing the global image aspect.
kn: ಇದು ಮೂಲ ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ಕತ್ತರಿಸಿ ಹಾಕಲು ಒತ್ತಾಯಿಸುತ್ತದೆ.ಸಮ್ಮತಿಸಲಾಗಿರುವ ಸ್ವರೂಪಗಳು x:y (4:3, 16:9, ಇತ್ಯಾದಿ.)ಜಾಗತಿಕ ಚಿತ್ರದ ಅಂಶವನ್ನು ವ್ಯಕ್ತಪಡಿಸುವ.

en: This forces the monitor aspect ratio. Most monitors have square pixels (1:1). If you have a 16:9 screen, you might need to change this to 4:3 in order to keep proportions.
kn: ಇದು ಮಾನಿಟರ್ ನ ಆಕಾರ ಅನುಪಾತವನ್ನು ತಳ್ಳುತ್ತದೆ.ಬಹುತೇಕ ಮಾನಿಟರ್ ಗಳು (1:1 ) ಚದರ ಪಿಕ್ಸೆಲ್ ಹೊಂದಿವೆ.ನೀವು 16:9 ಪರದೆಯ ಹೊಂದಿದ್ದರೆ, ನಿಮಗೆ ಅನುಪಾತವನ್ನು ಇರಿಸಿಕೊಳ್ಳುವ ಸಲುವಾಗಿ 4:3 ಗೆ ಬದಲಾಯಿಸಬೇಕು.

en: This is VLC's default interface, with a native look and feel.
kn: ಇದು VLC ಯ ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಇಂಟರ್ಫೇಸ್,ಸ್ಥಳೀಯ ನೋಟ ಮತ್ತು ಸ್ಪರ್ಶದೊಂದಿಗೆ

en: This is a coefficient that modifies the height of the bands.
kn: ಇದು ಪಟ್ಟಿಗಳ ಎತ್ತರವನ್ನು ಮಾರ್ಪಡಿಸುವ ಒಂದು ಗುಣಾಂಕ.

en: This is a legacy entry to let you configure access output modules
kn: ಇದು ನಿಮಗೆ ಉತ್ಪಾದನೆಯ ಘಟಕದ ಪ್ರವೇಶವನ್ನು ಸಂರಚಿಸಲು ಪೂರ್ವಾರ್ಜಿತ ಅವಕಾಶ

en: This is a legacy entry to let you configure mux modules
kn: ಇದು ನಿಮಗೆ mux ಘಟಕಗಳನ್ನು ಸಂರಚಿಸಲು ಪೂರ್ವಾರ್ಜಿತ ಅವಕಾಶ

en: This is an optional feature only for the AAC-ELD profile
kn: ಇದು ಒಂದು AAC-ELD ವಿವರಕ್ಕೆ ಮಾತ್ರ ಬಳಸುವ ಐಚ್ಛಿಕ ಲಕ್ಷಣವಾಗಿದೆ

en: This is the audio codec that will be used.
kn: ಇದು ಬಳಸಲಾಗುವ ಧ್ವನಿ ಸಂಕೇತಕವಾಗಿದೆ.

en: This is the audio output method used by VLC. The default behavior is to automatically select the best method available.
kn: ಇದು VLC ಉಪಯೋಗಿಸುವ ಧ್ವನಿ ಉತ್ಪಾದನೆಯ ವಿಧಾನವಾಗಿದೆ.ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ವರ್ತನೆಯು ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ಲಭ್ಯವಿರುವ ಉತ್ತಮ ವಿಧಾನವನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡುವುದು.

en: This is the default Audio CD device to use.
kn: ಇದು ಉಪಯೋಗಿಸಲು ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಧ್ವನಿ CD ಸಾಧನವಾಗಿದೆ.

en: This is the default Audio CD drive (or file) to use. Don't forget the colon after the drive letter (e.g. D:)
kn: ಈ ಬಳಸಲು ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ CD ಡ್ರೈವ್ (ಅಥವಾ ಕಡತ) ಆಗಿದೆ. ಡ್ರೈವ್ ಅಕ್ಷರ ನಂತರ ಅಪೂರ್ಣವಿರಾಮ ಚಿಹ್ನೆಯನ್ನು ಮರೆಯಬೇಡಿ(ಉದಾಹರಣೆ:D:)

en: This is the default DVD device to use.
kn: ಇದು ಉಪಯೋಗಿಸಲು ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ DVD ಸಾಧನವಾಗಿದೆ.

en: This is the default DVD drive (or file) to use. Don't forget the colon after the drive letter (e.g. D:)
kn: ಈ ಬಳಸಲು ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ DVD ಡ್ರೈವ್ (ಅಥವಾ ಕಡತ) ಆಗಿದೆ. ಡ್ರೈವ್ ಅಕ್ಷರ ನಂತರ ಅಪೂರ್ಣವಿರಾಮ ಚಿಹ್ನೆಯನ್ನು ಮರೆಯಬೇಡಿ(ಉದಾಹರಣೆ:D:)

en: This is the default VCD device to use.
kn: ಇದು ಉಪಯೋಗಿಸಲು ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ VCD ಸಾಧನವಾಗಿದೆ.

en: This is the default VCD drive (or file) to use. Don't forget the colon after the drive letter (e.g. D:)
kn: ಈ ಬಳಸಲು ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ DVD ಡ್ರೈವ್ (ಅಥವಾ ಕಡತ) ಆಗಿದೆ. ಡ್ರೈವ್ ಅಕ್ಷರ ನಂತರ ಅಪೂರ್ಣವಿರಾಮ ಚಿಹ್ನೆಯನ್ನು ಮರೆಯಬೇಡಿ(ಉದಾಹರಣೆ:D:)

en: This is the default muxer method that will be used.
kn: ಇದೊದು ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತವಾಗಿ ಬಳಸಲಾಗುವ ಮಕ್ಸರ್ ವಿಧಾನ.

en: This is the default output URI.
kn: ಇದು ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಉತ್ಪಾದನೆಯ URL

en: This is the default output access method that will be used.
kn: ಇದೊಂದು ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತವಾಗಿ ಬಳಸಲಾಗುವ ಉತ್ಪಾದನೆಯ ಪ್ರವೇಶ ವಿಧಾನ.

en: This is the gain used for stream without replay gain information
kn: ಇದು ಗಳಿಕೆಯು ಮಾಹಿತಿ ಇಲ್ಲದೆ ಪ್ರಸಾರಣದ ಗಳಿಕೆಯ ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಗೆ  ಬಳಸಲಾಗುತ್ತದೆ

en: This is the hop limit (also known as "Time-To-Live" or TTL) of the multicast packets sent by the stream output (-1 = use operating system built-in default).
kn: ಇದು ಸ್ಟ್ರೀಮ್ output ಕಳುಹಿಸಿದ ಬಹು ಪಾತ್ರವರ್ಗದ ಪ್ಯಾಕೆಟ್ಗಳ ಕುಪ್ಪಳಿಕೆಯ ಮಿತಿ ("ಬದುಕುವ ಸಮಯ" ಅಥವಾ TTL ಎಂದು ಕರೆಯಲಾಗುತ್ತದೆ) (-1 = ಕಾರ್ಯವ್ಯವಸ್ಥೆಯ ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಅಂತರ್ನಿರ್ಮಿತ ಬಳಕೆಮಾಡಿ).

en: This is the language of the audio stream.
kn: ಇದು ಧ್ವನಿ ಸ್ಟ್ರೀಮ್‍ನ ಭಾಷೆ.

en: This is the main interface used by VLC. The default behavior is to automatically select the best module available.
kn: ಇದು VLC ಯಲ್ಲಿ ಬಳಸಲ್ಪಡುವ ಮುಖ್ಯ ಮೇಲ್ಮೈ.ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ವರ್ತನೆಯು ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ಲಭ್ಯವಿರುವ ಉತ್ತಮ ಘಟಕವನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡುವುದು.

en: This is the maximum application-layer packet size that can be transmitted over the network (in bytes).
kn: ಇದು ಜಾಲಬಂಧದ (ಬೈಟ್ಗಳಲ್ಲಿ) ಮೇಲೆ ಕಳಿಸಿಕೊಡಬಹುದಾದ ಗರಿಷ್ಠ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಪದರದ ಪ್ಯಾಕೆಟ್ ಗಾತ್ರ.

en: This is the muxer that will be used for audio.
kn: ಇದು ಧ್ವನಿಗೆ ಉಪಯೋಗಿಸುವ ಮಕ್ಸರ್

en: This is the muxer that will be used for video.
kn: ಇದು ವೀಡಿಯೊಗೆ ಉಪಯೋಗಿಸುವ ಮಕ್ಸರ್

en: This is the output URI that will be used for audio.
kn: ಇದು ಧ್ವನಿ ಉತ್ಪಾದನೆಗೆ ಬಳಸುವ URL

en: This is the output URI that will be used for video.
kn: ಇದು ವೀಡಿಯೊ ಉತ್ಪಾದನೆಗೆ ಬಳಸುವ URL

en: This is the output URL that will be used.
kn: ಇದು ಬಳಸಲಾಗುವ ಉತ್ಪಾದಿಸಿದ URL ಆಗಿದೆ.

en: This is the output access method that will be used for audio.
kn: ಇದೊಂದು ಧ್ವನಿಗೆ ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತವಾಗಿ ಬಳಸಲಾಗುವ ಉತ್ಪಾದನೆಯ ಪ್ರವೇಶ ವಿಧಾನ.

en: This is the output access method that will be used for video.
kn: ಇದೊಂದು ವೀಡಿಯೊಗೆ ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತವಾಗಿ ಬಳಸಲಾಗುವ ಉತ್ಪಾದನೆಯ ಪ್ರವೇಶ ವಿಧಾನ.

en: This is the relative default size of the fonts that will be rendered on the video. If absolute font size is set, relative size will be overridden.
kn: ಈ ವೀಡಿಯೊ ಪ್ರದರ್ಶಿತಗೊಂಡಾಗ ಎಂದು ಫಾಂಟ್ಗಳು ತುಲನಾತ್ಮಕ ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಗಾತ್ರವನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ.ಪರಿಪೂರ್ಣವಾದ ಫಾಂಟ್ ಗಾತ್ರ ಹೊಂದಿಸಲ್ಪಟ್ಟಿದ್ದರೆ,ಸಂಬಂಧಿತ ಗಾತ್ರ ರದ್ದುಪಡಿಸಲಾಗಿದೆ ಎಂದು

en: This is the subtitle codec that will be used.
kn: ಇದು ಬಳಸಲಾಗುವ ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆ ಸಂಕೇತಕವಾಗಿದೆ.

en: This is the the video output method used by VLC. The default behavior is to automatically select the best method available.
kn: ಇದು VLC ಬಳಸುವ ವಿಡಿಯೋ ಉತ್ಪಾದನೆಯ ವಿಧಾನವಾಗಿದೆ.ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ವರ್ತನೆಯು ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ಲಭ್ಯವಿರುವ ಉತ್ತಮ ವಿಧಾನವನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡುವುದು.

en: This is the verbosity level (0=only errors and standard messages, 1=warnings, 2=debug).
kn: ಇದು ಶಬ್ದ ಬಾಹುಳ್ಯದ ಮಟ್ಟಗಳು (0 = ದೋಷಗಳು ಮಾತ್ರ ಮತ್ತು ಪ್ರಮಾಣಿತ ಸಂದೇಶಗಳು,1= ಎಚ್ಚರಿಕೆಗಳು, 2 = ದೋಷಗಳನ್ನು ಹುಡುಕಿ).

en: This is the video codec that will be used.
kn: ಇದು ಬಳಸಲಾಗುವ ವೀಡಿಯೊ ಸಂಕೇತಕವಾಗಿದೆ.

en: This linear gain will be applied in software.
kn: ಈ ರೇಖಾತ್ಮಕ ಗಳಿಕೆಯನ್ನು ತಂತ್ರಾಂಶದಲ್ಲಿ ಅನ್ವಯಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: This linear gain will be applied to outputted audio.
kn: ಈ ರೇಖೀಯ ಗಳಿಕೆಯನ್ನು ಉತ್ಪಾದಸಿದ ಧ್ವನಿಗೆ ಅನ್ವಯಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: This option allows you to set the title according to what's being played<br>$a: Artist<br>$b: Album<br>$c: Copyright<br>$t: Title<br>$g: Genre<br>$n: Track num<br>$p: Now playing<br>$A: Date<br>$D: Duration<br>$Z: "Now playing" (Fall back on Title - Artist)
kn: This option allows you to set the title according to what's being played&lt;br&gt;$a: Artist&lt;br&gt;$b: Album&lt;br&gt;$c: Copyright&lt;br&gt;$t: Title&lt;br&gt;$g: Genre&lt;br&gt;$n: Track num&lt;br&gt;$p: Now playing&lt;br&gt;$A: Date&lt;br&gt;$D: Duration&lt;br&gt;$Z: "Now playing" (Fall back on Title - Artist)

en: This option is useful if you want to lower the latency when reading a stream
kn: ನೀವು ಸ್ಟ್ರೀಮ್ನ್ನು ಓದುವಾಗ ಕಡಿಮೆ ಸುಪ್ತತೆ ಬಯಸಿದಲ್ಲಿ ಈ ಆಯ್ಕೆ ಉಪಯುಕ್ತ

en: This overrides the channel. Measured in Hz.
kn: ಇದು ಚಾನೆಲ್ ಅನ್ನು ಬದಿಗೊತ್ತುತದೆ. Hz ನಲ್ಲಿ ಅಳೆಯಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: This page allows selecting how the input stream will be sent.
kn: ಈ ಪುಟ ಇನ್ಪುಟ್ ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಹೇಗೆ ಕಳುಹಿಸಲಾಗುವುದು ಎಂಬ ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ಅನುಮತಿಸುತ್ತದೆ.

en: This private key file (PEM format) is used for server-side TLS.
kn: ಈ ಖಾಸಗಿ ಕೀಲಿ ಕಡತವನ್ನು (PEM ರೂಪದಲ್ಲಿ) ಸರ್ವರ್ ಪರ TLS ಗೆ ಬಳಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: This program comes with NO WARRANTY, to the extent permitted by law.
    You may redistribute it under the terms of the GNU General Public License;
    see the file named COPYING for details.
    Written by the VideoLAN team; see the AUTHORS file.
kn: ಈ ಪ್ರೋಗ್ರಾಂ ಕಾನೂನು ಅನುಮತಿ ಇರುವ ಮಟ್ಟಿಗೆ ಯಾವುದೇ ಖಾತರಿಗೆ ಬರುವುದಿಲ್ಲ.
    ನೀವು GNU ಜನರಲ್ ಪಬ್ಲಿಕ್ ಲೈಸೆನ್ಸ್ನ ನಿಬಂಧನೆಗಳ ಅಡಿಯಲ್ಲಿ ಈ ಪ್ರೊಗ್ರಮನ್ನು ಮರುಹಂಚಿಕೆ ಮಾಡಬಹುದು;
    ವಿವರಗಳಿಗೆ  COPYING ಹೆಸರಿನ ಫೈಲ್ ನೋಡಿ.
    ಬರೆದವರು:VideoLAN ತಂಡ AUTHORS ಹೆಸರಿನ ಫೈಲ್ ನೋಡಿ.

en: This reduces the fluctuations in QP before curve compression. Temporally blurs complexity.
kn: ರೇಖೆಯ ಸಂಕೋಚನದ ಮೊದಲು QP ಏರಿಳಿತಗಳನ್ನು ಕಡಿಮೆಗೊಳಿಸಿ.ಲೌಕಿಕವಾಗಿ ಸಂಕೀರ್ಣತೆ ಮಸುಕುಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ.

en: This renders the font using "paletized YUV". This option is only needed if you want to encode into DVB subtitles
kn: ಇದು "paletized YUV" ಅಕ್ಷರಶೈಲಿಯ ಬಳಸಿ ನಿರೂಪಿಸುತ್ತದೆ.ನೀವು DVB ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳು ಆಗಿ ಸಂಕೇತೀಕರಿಸುವುದಕ್ಕೆ ಬಯಸಿದರೆ ಮಾತ್ರ ಈ ಆಯ್ಕೆಯ ಅಗತ್ಯವಿದೆ

en: This selects which plugin to use for audio resampling.
kn: ಇದು ಧ್ವನಿ ಮರುನಮೊನೆ ಗೆ ಬೇಕಾಗಿರುವ ಇದು ಪ್ಲಗಿನ್ ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡುತ್ತದೆ.

en: This selects which transport protocol to use for RTP.
kn: ಇದು ಯಾವ ಸಾಗಣೆ ಪ್ರೋಟೋಕಾಲ್ RTP ಬಳಸಬೇಕೆಂದು ಆಯ್ಕೆಮಾಡುತ್ತದೆ.

en: This sends and receives RTCP packet multiplexed over the same port as RTP packets.
kn: This allows you to give a contact mail address for the stream, that will be announced in the SDP (Session Descriptor).

en: This sets the audio output channels mode that will be used by default when possible (ie. if your hardware supports it as well as the audio stream being played).
kn: ಇದು ಸಾಧ್ಯವಾದಾಗ ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತವಾಗಿ ಬಳಸಲಾಗುವ ಧ್ವನಿ ಉತ್ಪಾದನೆಯ ವಾಹಿನಿಗಳ ಕ್ರಮವನ್ನು ಹೊಂದಿಸುತ್ತದೆ.(ಅಂದರೆ:ನಿಮ್ಮ ಯಂತ್ರಾಂಶ ಹಾಗೂ ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಆಗುತಿರುವ ಧ್ವನಿ ಇದನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸಿದರೆ).

en: This setting is deprecated and not used anymore
kn: ಈ ಸಂಯೋಜನೆಗಳು ಅಸಮ್ಮತಿಗೊಂಡಿವೆ ಮತ್ತು ಇವುಗಳನ್ನು ಎಂದಿಗೂ ಬಳಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ

en: This specifies the height in pixels of the raw video stream.
kn: ಇದು ಕಚ್ಚಾ ವಿಡಿಯೋ ಸ್ಟ್ರೀಮ್‍ನ ಎತ್ತರವನ್ನು ಪಿಕ್ಸೆಲ್ಗಳಲ್ಲಿ ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ.

en: This specifies the width in pixels of the raw video stream.
kn: ಇದು ಕಚ್ಚಾ ವಿಡಿಯೋ ಸ್ಟ್ರೀಮ್‍ನ ಅಗಲವನ್ನು ಪಿಕ್ಸೆಲ್ಗಳಲ್ಲಿ ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ.

en: This stream will always be opened at VLC startup.
kn: ಈ ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಅನ್ನು ಯಾವಾಗಲೂ VLC ಆರಂಭಗೊಂಡಾಗ ತೆರೆಯಾಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: Thrash Metal
kn: ರಭಸದ ಲೋಹ

en: Threads
kn: ಎಳೆಗಳು

en: Three component motion estimation
kn: ಮೂರು ಘಟಕದ ಚಲನೆಯ ಅಂದಾಜು

en: Threshold
kn: ಮಿತಿ

en: Threshold level
kn: ಗರಿಷ್ಟ ಮಟ್ಟ

en: Tibetan
kn: ಟಿಬೆಟಿಯನ್

en: Ticker text
kn: Ticker ಪಠ್ಯ

en: Tiger rendering defaults
kn: Tiger ಸಲ್ಲಿಸುವಿಕೆಯ ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತಗಳು

en: Tigrinya
kn: ಟಿಗ್ರಿನ್ಯಾ

en: Time
kn: ಸಮಯ

en: Time Control
kn: ಸಮಯ ನಿಯಂತ್ರಣ

en: Time Slider
kn: ಸಮಯದ ಸ್ಲೈಡರ್

en: Time Synchronized output
kn: ಸಮಯ ಹೊಂದಾಣಿಕೆಯಾಗಿರುವ ಉತ್ಪಾದನೆ

en: Time Toolbar
kn: ಸಮಯದ ಪರಿಕರಪಟ್ಟಿ

en: Time between two alarm messages in ms
kn: ಎರಡು ಎಚ್ಚರಿಕೆಯ ಸಂದೇಶಗಳನ್ನು ನಡುವಿನ ಸಮಯ ಮಿಲಿಸೆಕೆಂಡ್ಗಳಲ್ಲಿ

en: Time code
kn: ಸಮಯದ ಸಂಕೇತ

en: Time code subpicture elementary stream generator
kn: White balance temperature as a color temperation in Kelvin (2800 is minimum incandescence, 6500 is maximum daylight).

en: Time in milliseconds of the average delay. Note average
kn: ಸರಾಸರಿ ವಿಳಂಬ ಮಿಲಿಸೆಕೆಂಡುಗಳಲ್ಲಿ.ಸ್ವರ ಚಿನ್ಹೆಯ ಸರಾಸರಿ

en: Time in ms of the delay of left signal into right and vice versa.
kn: ಎಡ ಸಂಕೇತದಿಂದ ಬಲ ಸಂಕೇತಕ್ಕೆ ಅಥವ ತದ್ವಿರುದ್ದವಾಗಿ ವಿಳಂಬ ಮಿಲಿಸೆಕೆಂಡುಗಳಲ್ಲಿ.

en: Time window to use in ms
kn: ಮಿಲಿಸೆಕೆಂಡುಗಳಲ್ಲಿ ಬಳಸಲು ಸಮಯದ ಕಿಟಕಿ

en: Time-To-Live (TTL)
kn: ಬದುಕುವ ಸಮಯ (TTL)

en: Time:
kn: ಸಮಯ:

en: Timeout
kn: ಸಮಯಮೀರಿದೆ

en: Timeout (ms)
kn: ಕಾಲಾವಧಿ (ಮಿಲಿಸೆಕೆಂಡ್)

en: Timeshift directory
kn: ಸಮಯವರ್ಗಾವಣೆಯ ಕೋಶ

en: Timeshift granularity
kn: ಸಮಯವರ್ಗಾವಣೆಯ ರಚನೆ

en: Title
kn: ಶೀರ್ಷಿಕೆ

en: Title %i%s
kn: ಶೀರ್ಷಿಕೆ %i%s

en: Title display mode
kn: ಶೀರ್ಷಿಕೆ ಪ್ರದರ್ಶನದ ಕ್ರಮ

en: Title font
kn: ಶೀರ್ಷಿಕೆಯ ಅಕ್ಷರಶೈಲಿ

en: Title metadata
kn: ಶೀರ್ಷಿಕೆಯನ್ನು ಪರ್ಯಾಯದಶಮಾಂಶ

en: Title to put in ASF comments.
kn: ASF ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಗಳಲ್ಲಿ ಹಾಕಲು ಶೀರ್ಷಿಕೆ.

en: To
kn: ಗೆ

en: To get exhaustive help, use '-H'.
kn: ಸಮಗ್ರ ಸಹಾಯ ಪಡೆಯಲು.'-H ಬಳಸಿ.

en: To stop the stream and resume normal controls, click the <i>Open Stream</i> button again.
kn: To stop the stream and resume normal controls, click the &lt;i&gt;Open Stream&lt;/i&gt; button again.

en: Toggle Fullscreen mode
kn: ಪೂರ್ಣಪರದೆಯ ಕ್ರಮವನ್ನು ಅದಲುಬದಲು ಮಾಡಿ

en: Toggle Normal/Loop/Repeat playlist modes
kn: ಸಾಧಾರಣ ಅದಲುಬದಲು/ ಲೂಪ್ / ಪುನರಾವರ್ತಿಸಿ ಪ್ಲೇಪಟ್ಟಿಯ ವಿಧಾನಗಳು

en: Toggle Transparency
kn: ಪಾರದರ್ಶಕತೆಯನ್ನು ಅದಲುಬದಲು ಮಾಡಿ

en: Toggle autoscaling
kn: ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ ಅಳತೆಬದಲಾವಣೆಯನ್ನು ಅದಲು ಬದಲು ಮಾಡಿ

en: Toggle deinterlacing
kn: deinterlacing ಅನ್ನು ಅದಲು ಬದಲು ಮಾಡಿ

en: Toggle playlist
kn: ಪ್ಲೇಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಅದಲುಬದಲು ಮಾಡಿ

en: Toggle random playlist playback
kn: ಯಾದೃಚ್ಛಿಕ ಪ್ಲೇಪಟ್ಟಿಯ ಪ್ಲೇಬ್ಯಾಕ್ಅನ್ನು ಅದಲುಬದಲು ಮಾಡಿ

en: Toggle subtitle track visibility.
kn: ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಯ ಗೋಚರತೆಯನ್ನು ಟಾಗಲ್ ಮಾಡು

en: Toggle subtitles
kn: ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳನ್ನು ಟಾಗಲ್ ಮಾಡಿ

en: Toggle the video in fullscreen
kn: ಪೂರ್ಣಪರದೆಯ ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ಒಳಗೆ ಅದಲುಬದಲು ಮಾಡಿ

en: Toggle the video out fullscreen
kn: ಪೂರ್ಣಪರದೆಯ ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ಹೊರಕ್ಕೆ ಅದಲುಬದಲು ಮಾಡಿ

en: Toggle wallpaper mode in video output
kn: ವಿಡಿಯೋ output ನಲ್ಲಿ ವಾಲ್ಪೇಪರ್ ಕ್ರಮವನ್ನು ಟಾಗಲ್

en: Toggle wallpaper mode in video output.
kn: ವಿಡಿಯೋ ಔಟ್ಪುಟ್ ನಲ್ಲಿ  ವಾಲ್ಪೇಪರ್ ಕ್ರಮವನ್ನು ಅದಲು ಬದಲು ಮಾಡಿ

en: Tonga (Tonga Islands)
kn: ಟೊಂಗಾ (ಟೊಂಗಾ ದ್ವೀಪ)

en: Tool
kn: ಸಲಕರಣೆ

en: Toolbar Elements
kn: ಪರಿಕರಪಟ್ಟಿಯ ಅಂಶಗಳು

en: Toolbar position:
kn: ಪರಿಕರಪಟ್ಟಿಯ ಸ್ಥಾನ:

en: Toolbars Editor
kn: ಪರಿಕರಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಬದಲಾವಣೆ ಮಾಡಿ

[ctx: Tooltip|Mute]
en: Mute
kn: ನಿಶಬ್ದಗೊಳಿಸಿ

[ctx: Tooltip|Unmute]
en: Unmute
kn: ಸಶಬ್ದಗೊಳಿಸಿ

en: Top
kn: ಮೇಲೆ

en: Top 40
kn: ಅಗ್ರ 40

en: Top Menu
kn: ಮೇಲಿನ ಮೆನು

en: Top coordinate of the subscreen top left corner.
kn: ಎಡ ಮೂಲೆಯ ಉಪ ಪರದೆ ಮೇಲಿನ ಮೇಲಿನ ನಿರ್ದೇಶಾಂಕ.

en: Top left corner X coordinate
kn: X ನಿರ್ದೇಶಾಂಕದ ಮೇಲಿನ ಎಡ ಮೂಲೆ

en: Top left corner Y coordinate
kn: Y ನಿರ್ದೇಶಾಂಕದ ಮೇಲಿನ ಎಡ ಮೂಲೆ

en: Top-Left
kn: ಮೇಲಿನ ಎಡಬದಿ

en: Top-Right
kn: ಮೇಲಿನ ಬಲತುದಿ

en: Total height of the mosaic, in pixels.
kn: ಮೊಸಾಯಿಕ್‍ನ ಒಟ್ಟು ಎತ್ತರ ಪಿ಼ಕ್ಸೆಲ್‍ಗಳಲ್ಲಿ

en: Total pixel height of the peak items.
kn: ಗರಿಷ್ಠ ಐಟಂಗಳ ಒಟ್ಟು ಪಿಕ್ಸೆಲ್ ಎತ್ತರ.

en: Total width of the mosaic, in pixels.
kn: ಮೊಸಾಯಿಕ್‍ನ ಒಟ್ಟು ಅಗಲ ಪಿ಼ಕ್ಸೆಲ್‍ಗಳಲ್ಲಿ

en: Total/Remaining time
kn: ಒಟ್ಟು / ಉಳಿದಿರುವ ಸಮಯ

en: Track
kn: ಟ್ರ್ಯಾಕ್

en: Track ID
kn: ಟ್ರ್ಯಾಕ್ ನ ಗುರುತು

en: Track Number
kn: ಹಾಡಿನ ಸಂಖ್ಯೆ

en: Track Synchronisation
kn: ಹಾಡುಗಳ ಹೊಂದಾಣಿಕೆ

en: Track Synchronization
kn: ಹಾಡಿನ ಹೊಂದಾಣಿಕೆ

en: Track number
kn: ಸಂಖ್ಯೆನ ಟ್ರ್ಯಾಕ್

en: Track replay gain
kn: ಟ್ರ್ಯಾಕ್ ರಿಪ್ಲೇಯ ಗಳಿಕೆ

en: Track settings
kn: ಟ್ರ್ಯಾಕ್ ಸಿದ್ಧತೆಗಳು

en: Track size (in sectors)
kn: ಹಾಡುಗಳ ಗಾತ್ರ (ಭಾಗಗಳಲ್ಲಿ)

en: Tracks
kn: ಹಾಡುಗಳು

en: Traditional Chinese (Big5)
kn: ಸಾಂಪ್ರದಾಯಿಕ ಚೀನೀ (Big5)

en: Traditional Chinese Unix (EUC-TW)
kn: ಸಾಂಪ್ರದಾಯಿಕ ಚೀನೀ ಯುನಿಕ್ಸ್ (EUC-TW)

en: Trailer
kn: ಟ್ರೈಲರ್

en: Trance
kn: ಟ್ರಾನ್ಸ್

en: Transcode
kn: ಸಂಕೇತಾಂತರಿಸಿ

en: Transcode audio
kn: ಸಂಕೇತಾಂತರಿಸಿದ ಧ್ವನಿ

en: Transcode stream output
kn: ಸಂಕೇತಾಂತರ ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಉತ್ಪಾದನೆ

en: Transcode video
kn: ಸಂಕೇತಾಂತರಿಸಿದ ವೀಡಿಯೊ

en: Transcoding Options
kn: ಕ್ರಮವ್ಯವಸ್ಥೆಯ ಆಯ್ಕೆಗಳು

en: Transcoding options
kn: ಕ್ರಮವ್ಯವಸ್ಥೆ ಆಯ್ಕೆಗಳು

en: Transcript
kn: ಪ್ರತಿಲಿಪಿ

en: Transfer compression level from 0 (none) to 9 (max)
kn: ಒತ್ತಡಕ ವರ್ಗಾವಣೆ ಮಟ್ಟ  0 (ಯಾವುದೂ ಇಲ್ಲ) ರಿಂದ 9 (ಗರಿಷ್ಠ)

en: Transform
kn: ರೂಪಾಂತರ

en: Transform type
kn: ವಿನಿಮಯ ಮಾದರಿ

en: Transformation
kn: ರೂಪಾಂತರ

en: Transmission mode
kn: ಪ್ರಸರಣ ಕ್ರಮ

en: Transparency
kn: ಪಾರದರ್ಶಕತೆ

en: Transparency mask
kn: ಪಾರದರ್ಶಕತೆಯ ಮುಖವಾಡ

en: Transparency of the bargraph
kn: ಬಾರ್ ಗ್ರಾಫ್ ನ ಪಾರದರ್ಶಕತೆ

en: Transparency of the mosaic picture.
kn: ಮೊಸಾಯಿಕ್ ಚಿತ್ರದ ಪಾರದರ್ಶಕತೆ.

en: Transparent
kn: ಪಾರದರ್ಶಕ

en: Transponder symbol rate
kn: ಪ್ರೇಷಕದ ಸಂಕೇತ ದರ

en: Transport protocol
kn: ಸಾಗಣೆಯ ಪ್ರೋಟೋಕಾಲ್

en: Transport stream ID
kn: ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಗುರುತನ್ನು ಸಾಗಿಸಿ

en: Transpose
kn: ವಿನಿಮಯ

en: Treat as a pipe rather than as a file
kn: ಕಡತ ಬದಲು ಒಂದು ಕೊಳವೆಯಂತೆ ನಡೆಸಿಕೂಳ್ಳಿ

en: Treble adjustment of the audio input.
kn: ಆಡಿಯೋ ಇನ್ಪುಟ್ ಟ್ರಿಬಲ್ ಹೊಂದಾಣಿಕೆ.

en: Treble level
kn: ಟ್ರಿಬಲ್ ಮಟ್ಟ

en: Trellis RD quantization
kn: Trellis RD ಪರಿಮಾಣೀಕರಣ

en: Trellis RD quantization: 
     - 0: disabled
     - 1: enabled only on the final encode of a MB
     - 2: enabled on all mode decisions
    This requires CABAC.
kn: Trellis RD ಪರಿಮಾಣೀಕರಣ:
     - 0: ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲಾದ
     - 1: ಕೇವಲ ಒಂದು MB ಅಂತಿಮ ಸಂಕೇತಗೊಳಿವಾಗ ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ
     - 2: ಎಲ್ಲಾ ಕ್ರಮದ ನಿರ್ಣಯಗಳಿಗೆ ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ
    ಇದಕ್ಕೆ CABAC ಅಗತ್ಯವಿದೆ.

en: Trellis quantization
kn: ಹಂದರದ ಪರಿಮಾಣೀಕರಣ

en: Tribal
kn: ಬುಡಕಟ್ಟಿನ

en: Trickplay Reverse
kn: Trickplay ಹಿಮ್ಮುಖ

en: Trigger button
kn: ಪ್ರಚೋದಕ ಗುಂಡಿ

en: Trigger button for mouse gestures.
kn: ಮೌಸ್ ಸನ್ನೆಗೆ ಪ್ರಚೋದಕ ಗುಂಡಿ

en: Trip-Hop
kn: ಟ್ರಿಪ್ ಹಾಪ್

en: Trust MPEG timestamps
kn: MPEG ಸಮಯಮೊಹರನ್ನು ನಂಬಿ

en: Try to parse the announce
kn: ಪ್ರಕಟಣೆಯನ್ನು ವಿಶ್ಲೇಷಿಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ

en: Try to use hardware acceleration for YUV->RGB conversions. This option doesn't have any effect when using overlays.
kn: Try to use hardware acceleration for YUV-&gt;RGB conversions. This option doesn't have any effect when using overlays.

en: Try to use hardware acceleration for subtitle/OSD blending.
kn: ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆ / OSD ಮಿಶ್ರಣಕ್ಕೆ ಯಂತ್ರಾಂಶ ವೇಗವರ್ಧನೆಯನ್ನು ಬಳಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ.

en: Tsonga
kn: ಸೋಂಗಾ

en: Tswana
kn: ಸ್ವಾನಾ

en: Tuner
kn: ಸ್ವರಸಂಯೋಜಕ

en: Tuner Frequency
kn: ಸ್ವರಸಂಯೋಜಕದ ಆವರ್ತನ

en: Tuner TV Channel
kn: ಸ್ವರಸಂಯೋಜಕದ ಟಿವಿ ಚಾನೆಲ್

en: Tuner card
kn: ಟ್ಯೂನರ್ ಕಾರ್ಡ್

en: Tuner country code
kn: ಸ್ವರಸಂಯೋಜಕದ ದೇಶದ ಕೋಡ್

en: Tuner frequency in Hz or kHz (see debug output)
kn: ಸ್ವರಸಂಯೋಜಕದ ಆವರ್ತನ ಹರ್ಟ್ಝ್ ಅಥವ ಕಿಲೊಹರ್ಟ್ಝ್ಗ್ಗಳಲ್ಲಿ (ದೋಷನಿದಾನ ಉತ್ಪಾದನೆಯನ್ನು ನೋಡಿ)

en: Tuner input type
kn: ಸ್ವರಸಂಯೋಜಕದ ಆದಾನದ ಮಾದರಿ

en: Tuner properties
kn: ಸ್ವರಸಂಯೋಜಕದ ಗುಣಲಕ್ಷಣಗಳು

en: Tunnel RTSP and RTP over HTTP
kn:  HTTP ಮೇಲೆ RTSP ಮತ್ತು RTP ಸುರಂಗ ಮಾಡಿ

en: Turkish
kn: ಟರ್ಕಿಶ್

en: Turkish (ISO 8859-9)
kn: ಟರ್ಕಿಷ್ (ISO 8859-9)

en: Turkish (Windows-1254)
kn: ಟರ್ಕಿಷ್ (ವಿಂಡೋಸ್-1254)

en: Turkmen
kn: ಟರ್ಕ್ಮೆನ್

en: Turn off all warning and information messages.
kn: ಎಲ್ಲಾ ಎಚ್ಚರಿಕೆ ಮತ್ತು ಮಾಹಿತಿ ಸಂದೇಶಗಳನ್ನು ಆಫ್ ಮಾಡಿ.

en: Twi
kn: ಟ್ವಿ

en: Two bookmarks have to be selected.
kn: ಎರಡು ಅಚ್ಚು ಮೆಚ್ಚು‍ಗಳನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಬೇಕು.

en: Two pass
kn: ಎರಡು ಪಾಸ್

en: Type
kn: ಪ್ರಕಾರ

en: Type:
kn: ಮಾದರಿ:

en: UDP Multicast
kn: UDP ಬಹುಪ್ರಸಾರಣ

en: UDP Unicast
kn: UDP ಏಕಪ್ರಸಾರಣ

en: UDP stream output
kn: UDP ಸ್ಟ್ರೀಮ್ output

en: UDP timeout (in ms)
kn: UDP ಕಾಲಾವಧಿ(ಮಿಲಿಸೆಕೆಂಡುಗಳಲ್ಲಿ)

en: UNIX socket command input
kn: ಯುನಿಕ್ಸ್ ಸಾಕೆಟ್ ಆಜ್ಞೆಯ input

en: URL description
kn: URL ನ ವಿವರಣೆ

en: URL metadata
kn: URL ಪರ್ಯಾಯದಶಮಾಂಶ

en: URL with information about the stream or your channel.
kn: ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಅಥವಾ ನಿಮ್ಮ ಚಾನಲ್ ಬಗ್ಗೆ ಮಾಹಿತಿಯ URL.

en: USF subtitles decoder
kn: USF ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳ ವಿಸಂಕೇತಕ

en: UTF-8 subtitle autodetection
kn: UTF-8 ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆ ಸ್ವಯಂಪತ್ತೆ

en: Uighur
kn: ಯಿಘುರ್

en: Ukrainian
kn: ಉಕ್ರೇನಿಯನ್

en: Ukrainian (KOI8-U)
kn: ಉಕ್ರೇನಿಯನ್ (KOI8-U)

en: Ulead DV audio decoder
kn: Ulead DV ಧ್ವನಿ ಸಂಕೇತಕ

en: Ultra-wideband (32kHz)
kn: ಅತಿ ವ್ಯಾಪಕವಾದ ಬ್ಯಾಂಡ್ (32kHz)

en: Un-Zoom
kn: ಸಮೀಪೀಕರಣವನ್ನು ತೆಗೆಯಿರಿ

en: Uncommitted DiSEqC LNB number
kn: ಬದ್ಧತೆಯಿಲ್ಲದ DiSEqC LNB ಸಂಖ್ಯೆ

en: Uncrop one pixel from the bottom of the video
kn: ವೀಡಿಯೊದ ಕೆಳ ಭಾಗಕ್ಕೆ ಒಂದು ಪಿಕ್ಸೆಲ್ ಅನ್ನು ಸೆರಿಸಿ

en: Uncrop one pixel from the left of the video
kn: ವೀಡಿಯೊದ ಎಡ ಭಾಗಕ್ಕೆ ಒಂದು ಪಿಕ್ಸೆಲ್ ಅನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: Uncrop one pixel from the right of the video
kn: ವೀಡಿಯೊದ ಬಲ ಭಾಗಕ್ಕೆ ಒಂದು ಪಿಕ್ಸೆಲ್ ಅನ್ನು ಸೆರಿಸಿ

en: Uncrop one pixel from the top of the video
kn: ವೀಡಿಯೊದ ಮೇಲ್ಭಾಗಕ್ಕೆ ಒಂದು ಪಿಕ್ಸೆಲ್ ಅನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: Undefined
kn: ವಿವರಿಸಲಾಗದಿರ

en: Unicast
kn: ಏಕಪ್ರಸಾರಿತ

en: Unidentified codec
kn: ಗುರುತಿಸಲಾಗದ ಕೊಡೆಕ್

en: Uninstall
kn: ಅಸ್ಥಾಪಿಸು

en: Uninstall Windows Service
kn:  ವಿಂಡೋಸ್ ಸೇವೆಯನ್ನು ತೆಗೆಯಿರಿ

en: Uninstall the Service and exit.
kn: ಸೇವೆಯನ್ನು ತೆಗೆಯಿರಿ ಮತ್ತು ನಿರ್ಗಮಿಸಿ.

en: Unique network name in the System Tuning Spaces
kn: ವ್ಯವಸ್ಥೆ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಣಾ ಪ್ರದೇಶದಲ್ಲಿ ವಿಶಿಷ್ಟ ಜಾಲಬಂಧದ ಹೆಸರು

en: Universal (UTF-16)
kn: ಸಾರ್ವತ್ರಿಕ (UTF-16)

en: Universal (UTF-8)
kn: ಸಾರ್ವತ್ರಿಕ (UTF-8)

en: Universal (big endian UTF-16)
kn: ಸಾರ್ವತ್ರಿಕ (ದೊಡ್ಡ endian, UTF-16)

en: Universal (little endian UTF-16)
kn: ಸಾರ್ವತ್ರಿಕ (ಸಣ್ಣ endian, UTF-16)

en: Universal LNB switch frequency (kHz)
kn: ಸಾರ್ವತ್ರಿಕ LNB ಬದಲಾವಣೆಯ ಆವರ್ತನ (ಕಿಲೋಹರ್ಟ್ಝ್)

en: Universal Plug'n'Play
kn: ಸಾರ್ವತ್ರಿಕ Plug'n'Play

en: Universal, Chinese (GB18030)
kn: ಸಾರ್ವತ್ರಿಕ, ಚೀನೀ (GB18030)

en: Unknown
kn: ಅಪರಿಚಿತ

en: Unknown Video
kn: ಅಪರಿಚಿತ ವೀಡಿಯೊ

en: Unknown category
kn: ಅಪರಿಚಿತ ವರ್ಗ

en: Unknown command `%s'. Type `help' for help.
kn: ಅಪರಿಚಿತ ಆಜ್ಞೆ `%s'. ಸಹಾಯಕ್ಕಾಗಿ  'help' ಎಂದು ಛಾಪಿಸಿ.

en: Unknown error
kn: ಗೊತ್ತಿರದ ದೋಷ

en: Unknown type
kn: ಅಪರಿಚಿತ ಮಾದರಿ

en: Unset
kn: ಹೊಂದಿಸಿಲ್ಲದ

en: Unshuffled Border width.
kn: ಕಲೆಸಿಲ್ಲದ ಗಡಿಯ ಅಗಲ.

en: Unspecified
kn: ಅನಿರ್ಧಿಷ್ಟವಾದ

en: Unspecified (0V)
kn: ಅನಿರ್ದಿಷ್ಟ (0V)

en: Unsubscribe
kn: ಚಂದಾದಾರಿಕೆಯನ್ನು ಹಿಂಪಡೆಯಿರಿ

en: Unsubscribe from a podcast
kn: ಒಂದು ಪೋಡ್ಕಾಸ್ಟ್ ನ ಚಂದಾ ರದ್ದುಗೊಳಿಸಿ

en: Untitled
kn: ಹೆಸರಿಡದ

en: Up
kn: ಮೇಲೆ

en: Update
kn: ನವೀಕರಿಸಿ

en: Update VLC media player
kn: VLC ಮಾಧ್ಯಮ ಸಾಧನವನ್ನು ನವೀಕರಿಸಿ

en: Update the tree
kn: ವೃಕ್ಷವನ್ನು ನವೀಕರಿಸಿ

en: Upstream rate
kn: ಅಪ್ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ದರ

en: Urdu
kn: ಉರ್ದು

en: Usage: %s [options] [stream] ...
    You can specify multiple streams on the commandline.
    They will be enqueued in the playlist.
    The first item specified will be played first.
    
    Options-styles:
      --option  A global option that is set for the duration of the program.
       -option  A single letter version of a global --option.
       :option  An option that only applies to the stream directly before it
                and that overrides previous settings.
    
    Stream MRL syntax:
      [[access][/demux]://]URL[#[title][:chapter][-[title][:chapter]]]
      [:option=value ...]
    
      Many of the global --options can also be used as MRL specific :options.
      Multiple :option=value pairs can be specified.
    
    URL syntax:
      file:///path/file              Plain media file
      http://host[:port]/file        HTTP URL
      ftp://host[:port]/file         FTP URL
      mms://host[:port]/file         MMS URL
      screen://                      Screen capture
      dvd://[device]                 DVD device
      vcd://[device]                 VCD device
      cdda://[device]                Audio CD device
      udp://[[<source address>]@[<bind address>][:<bind port>]]
                                     UDP stream sent by a streaming server
      vlc://pause:<seconds>          Pause the playlist for a certain time
      vlc://quit                     Special item to quit VLC
kn: Usage: %s [options] [stream] ...
    ನೀವು ಕಮಾಂಡ್ ಸಾಲಿನಲ್ಲಿ ಬಹುವಿಧ ಸ್ಟ್ರೀಮ್ಸ್ ಅನ್ನು ನಿಗದಿಸಬಹುದು.
    They will be enqueued in the playlist.
    The first item specified will be played first.
    
    Options-styles:
      --option  A global option that is set for the duration of the program.
       -option  A single letter version of a global --option.
       :option  An option that only applies to the stream directly before it
                and that overrides previous settings.
    
    Stream MRL syntax:
      [[access][/demux]://]URL[#[title][:chapter][-[title][:chapter]]]
      [:option=value ...]
    
      Many of the global --options can also be used as MRL specific :options.
      Multiple :option=value pairs can be specified.
    
    URL syntax:
      file:///path/file              Plain media file
      http://host[:port]/file        HTTP URL
      ftp://host[:port]/file         FTP URL
      mms://host[:port]/file         MMS URL
      screen://                      Screen capture
      dvd://[device]                 DVD device
      vcd://[device]                 VCD device
      cdda://[device]                Audio CD device
      udp://[[&lt;source address&gt;]@[&lt;bind address&gt;][:&lt;bind port&gt;]]
                                     UDP stream sent by a streaming server
      vlc://pause:&lt;seconds&gt;          Pause the playlist for a certain time
      vlc://quit                     Special item to quit VLC

en: Use 10 bits per pixel for video frames.
kn: ವೀಡಿಯೊ ಚೌಕಟ್ಟುಗಳಿಗೆ ಪ್ರತೀ ಪಿಕ್ಸೆಲ್‍ಗೆ 10 ಬಿಟ್‍ಗಳನ್ನು ಬಳಸಿ.

en: Use Blu-ray menus. If disabled, the movie will start directly
kn: ಬ್ಲೂ ರೇ ಮೆನುಗಳಲ್ಲಿ ಬಳಸಿ. ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿದಲ್ಲಿ, ಚಲನಚಿತ್ರ ನೇರವಾಗಿ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುತ್ತದೆ

en: Use DecodeBin
kn: ಡಿಕೋಡ್ ಬಿನ್ ಬಳಸಿ

en: Use HDAPS, AMS, APPLESMC or UNIMOTION motion sensors to rotate the video
kn: ವೀಡಿಯೊ ತಿರುಗಿಸಲು HDAPS, AMS, APPLESMC ಅಥವಾ UNIMOTION ಚಲನೆಯ ಸಂವೇದಕಗಳು ಬಳಸಿ

en: Use Periodic Intra Refresh
kn: ನಿಯತಕಾಲಿಕವಾಗಿ ಅಂತರ್ ತಾಜಾಗೊಳಿಸು ಬಳಸಿ

en: Use Periodic Intra Refresh instead of IDR frames
kn: IDR ಚೌಕಟ್ಟುಗಳ ಬದಲಿ ನಿಯತಕಾಲಿಕವಾಗಿ ಅಂತರ್ ತಾಜಾಗೊಳಿಸು ಬಳಸಿ

en: Use Psy-optimizations
kn: Psy-ಅತ್ಯತ್ತಮವಾಗಿಸುವಿಕೆ ಬಳಸಿ

en: Use RTP over RTSP (TCP)
kn: RTP ಮೇಲೆ RTSP (TCP) ಬಳಸಿ

en: Use S/PDIF when available
kn: S/PDIF ಅನ್ನು ಲಭ್ಯವಿರುವಾಗ  ಬಳಸಿ

en: Use Software White adjust
kn: ತಂತ್ರಾಂಶದ ಬಿಳಿ ಹೊಂದಾಣಿಕೆಯನ್ನು ಬಳಸಿ

en: Use Tiger for rendering
kn: ಸಲ್ಲಿಸುವಿಕೆಯೆಗೆ Tiger ಅನ್ನು ಬಳಸಿ

en: Use VLC frequency bands
kn: VLC ತರಂಗಾಂತರದ ಬ್ಯಾಂಡ್ಗಳನ್ನು ಬಳಸಿ

en: Use VLC pace
kn: VLC ಗತಿಯನ್ನು ಬಳಸಿ

en: Use Variable BitRate. Default is to use Constant BitRate (CBR).
kn: ಬದಲಾಯಿಸಬಹುದಾದ ಬಿಟ್ ತೀವ್ರತೆವನ್ನು ಬಳಸಿ. ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತವಾಗಿ ಸ್ಥಿರ ಬಿಟ್ ತೀವ್ರತೆಯನ್ನು (CBR) ಬಳಸುವುದು.

en: Use YUVP renderer
kn: YUVP ಭಾಷಾಂತರವನ್ನು ಬಳಸಿ

en: Use a local picture as logo on the video
kn: ಸ್ಥಳೀಯ ಚಿತ್ರವನ್ನು ವೀಡಿಯೊದ ಲಾಂಛನವಾಗಿ  ಬಳಸಿ

en: Use a plugins cache
kn: ಒಂದು ಪ್ಲಗಿನ್ಗಳ ಸಂಗ್ರಹವನ್ನು ಬಳಸಿ

en: Use a plugins cache which will greatly improve the startup time of VLC.
kn: ಪ್ಲುಗ್ ಇನ್ ತಾತ್ಕಾಲಿಕ ಸಂಗ್ರಹಾಕಗಳನ್ನು ಉಪಯೋಗಿಸಿಸುವುದರಿಂದ VLC ಯ ಪ್ರಾರಂಭಗೊಳ್ಳುವ ಸಮಯ ಸುಧಾರಿಸುತ್ತದೆ.

en: Use a skinned playlist
kn: ಚರ್ಮದ ಪ್ಲೇಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಬಳಸಿ

en: Use a sub&title file
kn: ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಯ ಕಡತವನ್ನು ಬಳಸು

en: Use an image's alpha channel as a transparency mask.
kn: ಚಿತ್ರವೊಂದರ ಆಲ್ಫಾ ಚಾನೆಲ್ ಅನ್ನು ಪಾರದರ್ಶಕತೆಯ ಮುಖವಾಡದಹಾಗೆ ಬಳಸಿ.

en: Use assembler CPU optimizations.
kn: ಅಸೆಂಬ್ಲರ್ CPU ನ ಅತ್ಯತ್ತಮವಾಗಿಸುವಿಕೆ ಬಳಸಿ.

en: Use chapter codecs found in the segment.
kn: ವಿಭಾಗದಲ್ಲಿ ಕಂಡುಬಂದ ಅಧ್ಯಾಯ ಕೊಡೆಕ್ ಬಳಸಿ.

en: Use chroma as part of the motion estimation process
kn: ಚಲನೆಯ ಅಂದಾಜು ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಯ ಭಾಗವಾಗಿ ವರ್ಣಶುದ್ಧತೆಯನ್ನು ಬಳಸಿ

en: Use custom skin
kn: ಗ್ರಾಹಕೀಕರಿಸಿದ ಚರ್ಮವನ್ನು ಬಳಸಿ

en: Use downmix algorithm
kn: Downmix ಕ್ರಮಾವಳಿಯನ್ನು ಬಳಸಿ

en: Use float32 output
kn: float32 ಉತ್ಪಾದನೆಯನ್ನು ಬಳಸಿ

en: Use hardware YUV->RGB conversions
kn: YUV-&gt;RGB ಪರಿವರ್ತನೆಗಳಿಗೆ ಯಂತ್ರಾಂಶ ಬಳಸಿ

en: Use hardware blending support
kn: ಯಂತ್ರಾಂಶ ಮಿಶ್ರಣದ ಬೆಂಬಲವನ್ನು ಬಳಸಿ

en: Use input chroma unaltered
kn: ಬದಲಾಯಿಸದ ಇನ್ಪುಟ್ ವರ್ಣಶುದ್ಧತೆಯನ್ನು ಬಳಸಿ

en: Use keyframes
kn: ಪ್ರಮುಖ ಚೌಕಟ್ಟುಗಳನ್ನು ಬಳಸಿ...

en: Use mb-tree ratecontrol
kn: MB-ವೃಕ್ಷ ದರ ನಿಯಂತ್ರಣವನ್ನು ಬಳಸಿ

en: Use media library
kn: ಮಾದ್ಯಮ ಭಂಡಾರವನ್ನು ಬಳಸು

en: Use motion sensors
kn: ಚಲನೆಯ ಸಂವೇದಕಗಳನ್ನು ಬಳಸಿ

en: Use native style
kn: ಸ್ಥಳೀಯ ಶೈಲಿಯನ್ನು ಬಳಸಿ

en: Use only one instance when started from file manager
kn: ಕಡತ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕ ರಿಂದ ಆರಂಭಿಸಿದಾಗ ಕೇವಲ ಒಂದು ಉದಾಹರಣೆಗೆ ಬಳಸಿ

en: Use playback control?
kn: ಹಿನ್ನೆಲೆ ನಿಯಂತ್ರಣ ಬಳಸಬೇಕೆ?

en: Use randomized IV for encryption
kn: ಗೂಢಲಿಪೀಕರಿಸುವಾಗ ಯಾದೃಚ್ಛಿಕ IV ಬಳಸಿ

en: Use recovery points to close GOPs
kn: GOP ಗಳನ್ನು ಮುಚ್ಚಲು ಚೇತರಿಕೆಯ ಬಿಂದುಗಳನ್ನು ಬಳಸಿ

en: Use sequential numbers instead of timestamps
kn: ಸಮಯಮೊಹರಿನ ಬದಲಿಗೆ ಅನುಕ್ರಮಣೀಯ ಸಂಖ್ಯೆಗಳನ್ನು ಬಳಸಿ

en: Use sequential numbers instead of timestamps for snapshot numbering
kn: ಚಿತ್ರಣಗಳಿಗೆ ಸಮಯಮೊಹರಿನ ಬದಲಿಗೆ ಅನುಕ್ರಮಣೀಯ ಸಂಖ್ಯೆಗಳನ್ನು ಬಳಸಿ

en: Use subtitle file
kn: ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಯ ಕಡತವನ್ನು ಬಳಸು

en: Use the native fullscreen mode
kn: ಸ್ಥಳೀಯ ಪೂರ್ಣತೆರೆಯ ಕ್ರಮವನ್ನು ಬಳಸಿ

en: Use this to stream to a single computer.
kn: ಒಂದು ಕಂಪ್ಯೂಟರ್ಗೆ ಈ ಸ್ಟ್ರೀಮನ್ನು ಬಳಸಿ.

en: Use this to stream to a single computer. RTP headers will be added to the stream
kn: ಒಂದು ಕಂಪ್ಯೂಟರ್ಗೆ ಈ ಸ್ಟ್ರೀಮನ್ನು ಬಳಸಿ.RTP ಶಿರೋನಾಮೆಗಳನ್ನು ಸ್ಟ್ರೀಮ್ಗೆ ಸೇರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ

en: Use track length as maximum unit in seek?
kn: ಸೀಕ್ ನಲ್ಲಿ ಗರಿಷ್ಠ ಘಟಕ ಹಾಡುಗಳ ಉದ್ದವನ್ನು ಬಳಸಬೇಕೆ?

en: Use triple buffering for overlays
kn: ಮೇಲ್ಪದರಗಳಿಗೆ ತ್ರಿವಳಿ ತಾತ್ಕಾಲಿಕ ಸಂಗ್ರಹಗಳನ್ನು ಬಳಸಿ

en: Use video buffers in system memory
kn: ವ್ಯವಸ್ಥೆಯ ಸ್ಮರಣೆಯಲ್ಲಿ ವೀಡಿಯೊ ತಾತ್ಕಾಲಿಕ ಸಂಗ್ರಹಗಳನ್ನು ಬಳಸಿ

en: Used for statistics.
kn: ಅಂಕಿ ಅಂಶಗಳಿಗೆ ಉಪಯೋಗಿಸಲಾಗಿದೆ

en: User
kn: ಬಳಕೆದಾರ

en: User Agent
kn: ಬಳಕೆದಾರರ ಪ್ರತಿನಿಧಿ

en: User name
kn: ಬಳಕೆದಾರರ ಹೆಸರು

en: User name that will be requested to access the stream.
kn: ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಅನ್ನು ಪ್ರವೇಶಿಸಿ ಕೋರಲಾಗುವ ಬಳಕೆದಾರರ ಹೆಸರು.

en: User name that will be used for the connection.
kn: ಸಂಪರ್ಕಕಕ್ಕೆ ಬಳಸಲಾಗುವ ಬಳಕೆದಾರರ ಹೆಸರು.

en: User name to be used for connection to the SOCKS proxy.
kn: ಬಳಕೆದಾರ ಹೆಸರು SOCKS ಪ್ರಾಕ್ಸಿಯ ಸಂಪರ್ಕಕ್ಕಾಗಿ ಬಳಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: Username
kn: ಬಳಕೆದಾರರ ಹೆಸರು

en: Username:
kn: ಬಳಕೆದಾರನ ಹೆಸರು:

en: Uzbek
kn: ಉಜ್ಬೆಕ್

en: V-plane color
kn: V-ಸಮತಲದ ಬಣ್ಣ

en: VA-API video decoder via DRM
kn: DRM ಮೂಲಕ VA_API ವೀಡಿಯೊ ವಿಸಂಕೇತಕ

en: VA-API video decoder via X11
kn: X11 ಮೂಲಕ VA_API ವೀಡಿಯೊ ವಿಸಂಕೇತಕ

en: VBI & Teletext
kn: VBI &amp; ಟೆಲಿಪ್ರಸರಣ

en: VBI and Teletext decoder
kn: VBI ಮತ್ತು ಟೆಲಿಪ್ರಸರಣ ವಿಸಂಕೇತಕ

en: VBI capture device
kn: VBI ಸೆರೆಹಿಡಿಯುವ ಸಾಧನ

en: VBR Quality
kn: VBR ಗುಣಮಟ್ಟ

en: VBR mode
kn: VBR ಕ್ರಮ

en: VBV buffer
kn: VBV ತಾತ್ಕಾಲಿಕ ಸಂಗ್ರಹ

en: VC-1 packetizer
kn: VC-1 ವಿಭಜಕ

en: VC1 video demuxer
kn: VC1 ವೀಡಿಯೊ  ಡಿಮಕ್ಸ್ರ್

en: VC2 Low Delay Profile
kn: VC2 ಕಡಿಮೆ ವಿಳಂಬ ವಿವರ

en: VC2 Main Profile
kn: VC2 ಪ್ರಮುಖ ವಿವರ

en: VC2 Simple Profile
kn: VC2 ಸರಳ ವಿವರ

en: VCD
kn: ವಿಸಿಡಿ

en: VCD Format
kn: ವಿಸಿಡಿ ಸ್ವರೂಪ

en: VCD device
kn: VCD ಸಾಧನ

en: VCD input
kn: ವಿಸಿಡಿ ಇನ್ಪುಟ್

en: VDA output pixel format
kn: VDA ಉತ್ಪಾದನೆಯ ಪಿಕ್ಸೆಲ್ ಸ್ವರೂಪ

en: VDR Cut Marks
kn: ವಿಡಿಆರ್ ಕತ್ತರಿ ಗೆರೆಗಳು

en: VDR recordings
kn: ವಿಡಿಆರ್ ರೆಕಾರ್ಡಿಂಗ್

en: VHS movie
kn: VHS ಚಲನಚಿತ್ರ

en: VLC can avoid creating window caption, frames, etc... around the video, giving a "minimal" window.
kn: VLC ಯು ವೀಡಿಯೊ ಸುತ್ತಲೂ ಕಿಟಕಿ ಶೀರ್ಷಿಕೆ, ಚೌಕಟ್ಟುಗಳು ಇತ್ಯಾದಿಗಳನ್ನು ಸೃಷ್ಟಿಸುವುದನ್ನು ತಪ್ಪಿಸಲು "minimal"   ಕಿಟಕಿಯನ್ನು ಉಪಯೊಗಿಸಬಹುದು.

en: VLC can display messages on the video. This is called OSD (On Screen Display).
kn: VLC ಯು ವೀಡಿಯೊದ ಮೇಲೆ ಸಂದೇಶಗಳನ್ನು ತೋರಿಸಬಲ್ಲದು.ಇದನ್ನು OSD ಕರೆಯಲಾಗುತ್ತದೆ(ತೆರೆಯ ಮೇಲೆ ಪ್ರದರ್ಶನ)

en: VLC can't recognize the input's format
kn: VLC ಗೆ ನೀವು ಕೊಟ್ಟಿರುವ  Input ಅನ್ನು ಗುರುತಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ

en: VLC cannot open ANY capture device. Check the error log for details.
kn: VLC ಗೆ ಯಾವುದೇ ಸೆರೆಹಿಡಿಯುವ ಸಾಧನವನ್ನು ತೆರೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ. ವಿವರಗಳಿಗಾಗಿ log file  ಪರಿಶೀಲಿಸಿ.

en: VLC cannot set the DVD's title. It possibly cannot decrypt the entire disc.
kn: VLC ಡಿವಿಡಿ ಶೀರ್ಷಿಕೆ ಹೊಂದಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ. ಇದು ಬಹುಶಃ ಇಡೀ ಡಿಸ್ಕ್ ಅಸಂಕೇತೀಕರಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ.

en: VLC could not connect to "%s:%d".
kn: VLC "%s:%d" ಗೆ ಸಂಪರ್ಕಿಸಲಾಗಲಿಲ್ಲ.

en: VLC could not connect with the given server.
kn: VLC ಯು ನೀವು ನೀಡಿದ ಸರ್ವರ್ನೊಂದಿಗೆ ಸಂಪರ್ಕ ಹೊಂದಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತಿಲ್ಲ.

en: VLC could not decode the format "%4.4s" (%s)
kn: VLC ಈ ಫಾರ್ಮ್ಯಾಟ್ ಡಿಕೋಡ್ ಮಾಡಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತಿಲ್ಲ "%4.4s" (%s)

en: VLC could not identify the audio or video codec
kn: VLC ಗೆ ಆಡಿಯೋ ಅಥವಾ ವಿಡಿಯೋ ಕೊಡೆಕ್ ಅನ್ನು ಗುರುತಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತಿಲ್ಲ

en: VLC could not open the %s module.
kn: VLC ಗೆ %s ಘಟಕವನ್ನು ತೆರೆಯಲಾಗಲಿಲ್ಲ.

en: VLC could not open the decoder module.
kn: VLC ಗೆ ವಿಸಂಕೇತಕ ಘಟಕವನ್ನು ತೆರೆಯಲಾಗಲಿಲ್ಲ.

en: VLC could not open the file "%s" (%s).
kn: ವಿ ಎಲ್ ಸಿ ಈ ಕಡತವನ್ನು ತೆರೆಯಲಾಗಲಿಲ್ಲ "%s" (%s).

en: VLC could not open the file "%s": %s
kn: VLC ಕಡತ "%s": %s ಎಂಬುದು ತೆರೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತಿಲ್ಲ

en: VLC could not read the file (%s).
kn: ವಿ ಎಲ್ ಸಿ ಈ ಕಡತವನ್ನು ಓದಲಾಗಲಿಲ್ಲ (%s)

en: VLC could not read the file: %s
kn: ವಿ ಎಲ್ ಸಿ ಈ ಕಡತವನ್ನು ಓದಲಾಗಲಿಲ್ಲ : %s

en: VLC failed to load the ASF header.
kn: VLC ಯು ASF ಶಿರೋಲೇಖವನ್ನು ಲೋಡ್ ಮಾಡಲು ವಿಫಲವಾಗಿದೆ.

en: VLC is started from file association
kn: VLCಯು ಕಡತ ಸಂಬಂಧದಿಂದ ಆರಂಭಗೊಂಡಿದೆ

en: VLC is unable to open the MRL '%s'. Check the log for details.
kn: VLC ಗೆ MRL '% s' ಅನ್ನು ತೆರೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ.ವಿವರಗಳಿಗಾಗಿ ದಾಖಲೆ(log file) ಪರಿಶೀಲಿಸಿ.

en: VLC media playback
kn: VLC ಯ ಮಾಧ್ಯಮ ಪ್ಲೇಬ್ಯಾಕ್

en: VLC media player
kn: VLC ಮಾಧ್ಯಮ ಪ್ಲೇಯರ್

en: VLC media player - Web Interface
kn: VLC ಮೀಡಿಯಾ ಪ್ಲೇಯರ್ - ಅಂತರ್ಜಾಲ ಮೇಲ್ಮೈ

en: VLC media player Help
kn: VLC ಮಾಧ್ಯಮ ಪ್ಲೇಯರ್ ಸಹಾಯ

en: VLC media player Help...
kn: VLC ಮಾಧ್ಯಮ ಪ್ಲೇಯರ್ ಸಹಾಯ ...

en: VLC media player and VideoLAN are trademarks of the VideoLAN Association.
kn: VLC ಮಾಧ್ಯಮ ಪ್ಲೇಯರ್ ಮತ್ತು VideoLAN Videolan ಸಂಘದ ವ್ಯಾಪಾರ ಮುದ್ರೆಯಾಗಿದೆ.

en: VLC media player updates
kn: VLC ಮಾಧ್ಯಮ ಪ್ಲೇಯರ್‍ನ ನವೀಕರಣಗಳು

en: VLC normally uses Freetype for rendering, but this allows you to use svg for instance.
kn: ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ VLC ಯು ಮೂಡಿಸುವುದಕ್ಕಾಗಿ Freetype ಅನ್ನು ಬಳಸುತ್ತದೆ,ಆದರೆ ಇದು ನಿಮಗೆ SVG ಅನ್ನು ಬಳಸಲು ಅನುಮತಿಸುತ್ತದೆ.

en: VLC preferences
kn: VLCಯ ಆದ್ಯತೆಗಳು

en: VLC skins website
kn: VLC ಯ ಸ್ಕಿನ್ಗಳ ಜಾಲತಾಣ

en: VLC version %s (%s)
kn: VLCಯ ಆವೃತ್ತಿ %s (%s)

en: VLC was unable to save the meta data.
kn: VLC ಗೆ ಪರ್ಯಾಯ ಮಹಿತಿಯನ್ನು ಉಳಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಲಿಲ್ಲ.

en: VLC will keep playing the current playlist item.
kn: VLC ಯು ಪ್ರಸ್ತುತ ಪಟ್ಟಿ ಐಟಂ ಅನ್ನು ಪ್ಲೇ ಮಾಡುತಿರುತ್ತದೆ.

en: VLC will keep playing the playlist indefinitely.
kn: VLC ಯು ಅನಿರ್ದಿಷ್ಟವಾಗಿ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಪ್ಲೇ ಮಾಡುತಿರುತ್ತದೆ.

en: VLC will randomly play files in the playlist until interrupted.
kn: VLC ಯು ಅಡಚಣೆಯಾಗುವರೆಗೆ ಮನಬಂದಂತೆ ಪಟ್ಟಿಯಲ್ಲಿರುವ ಕಡತಗಳನ್ನು ಪ್ಲೇ ಮಾಡುತ್ತದೆ.

en: VLC will start with just an icon in your taskbar
kn: VLC ನಿಮ್ಮ ಟಾಸ್ಕ್ ಬಾರ್‍ನ ಕೇವಲ ಒಂದು ಐಕಾನ್‍ನಿಂದ ಆರಂಭವಾಗುತ್ತವೆ

en: VLC's connection to the given server was rejected.
kn: VLC ಯು ನೀವು ನೀಡಿದ ಸರ್ವರ್ನೊಂದಿಗೆ ಸಂಪರ್ಕವನ್ನು ತಿರಸ್ಕರಿಸಲಾಗಿದೆ

en: VLC's implementation of Video On Demand
kn: VLC ಯ ಬೇಡಿಕೆಯಮೇಲಿನ ದೃಶ್ಯದ ಅನುಷ್ಠಾನ

en: VLM Batch Commands
kn: VLM ಬ್ಯಾಚ್ ಆಜ್ಞೆಗಳು

en: VLM conf (*.vlm);;All (*)
kn: VLM ಸಂರಚನೆ (*.vlm);;ಎಲ್ಲಾ(*)

en: VLM configuration file
kn: VLM ಯ ಸಂರಚನಾ ಕಡತ

en: VLM configurator
kn: VLM ಸಂರಚನಾಕಾರ

en: VNC
kn: VDR

en: VNC Host
kn: VNC ಯ ಪೋಷಕ

en: VNC Password
kn: VNC ಯ ಗುಪ್ತಪದ

en: VNC Port
kn: VNC ಯ ಸಂಪರ್ಕಸ್ಥಾನ

en: VNC client access
kn: VNC ಯ ಗ್ರಾಹಕರ ಪ್ರವೇಶ

en: VNC hostname or IP address.
kn: VNC ಯ ಸಂಕುಲದ ಹೆಸರು ಅಥವ IP ವಿಳಾಸ.

en: VNC password.
kn: VNC ಯ ಗುಪ್ತಪದ.

en: VNC poll interval
kn: VNC ಯ ಸಮೀಕ್ಷೆಯ ಮಧ್ಯಂತರ

en: VNC polling
kn: VNC ಯ ಸಮೀಕ್ಷೆ

en: VNC port number.
kn: VNC ಯ ಸಂಪರ್ಕಸ್ಥಾನದ ಸಂಖ್ಯೆ.

en: VOC demuxer
kn: VOC ಡಿಮಕ್ಸರ್

en: VOD
kn: ಬೇಡಿಕೆಯ ಮೇಲಿನ ದೃಶ್ಯ

en: VOD:
kn: ಬೇಡಿಕೆಯ ಮೇಲಿನ ವಿಡಿಯೋ (VOD):

en: Value to adjust dts by
kn: DTS ನಿಂದ ಸರಿಹೊಂದಿಸಲು ಮೌಲ್ಯ

en: Variance
kn: ವ್ಯತ್ಯಾಸ

en: Variance of the gaussian noise
kn: ಗಾಸಿಯನ್ ಶಬ್ಧದ ವ್ಯತ್ಯಾಸ

en: Verbosity
kn: ಶಬ್ದ ಬಾಹುಳ್ಯ

en: Verbosity (0,1,2)
kn: ಶಬ್ದ ಬಾಹುಳ್ಯ (0,1,2)

en: Version
kn: ಆವೃತ್ತಿ

en: Version %1
kn: ಆವೃತ್ತಿ %1

en: Vertical
kn: ಲಂಬವಾಗಿ

en: Vertical (13V)
kn: ಲಂಬವಾಗಿ (13V)

en: Vertical flip
kn: ಲಂಬವಾದ ತಿರುಗುಸುವಿಕೆ

en: Vertical slices per frame
kn: ಪ್ರತಿ ಚೌಕಟ್ಟಿಗೆ ಲಂಬ ಬಿಲ್ಲೆಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ

en: Very Low Definition (240 lines)
kn: ಅತ್ಯಂತ ಕಡಿಮೆ ಅರ್ಥ ನಿರೂಪಣೆ(240 ರೇಖೆಗಳು)

en: Very short backwards jump
kn: ಬಹಳ ಸಣ್ಣ ಹಿಂದಿನ ಜಿಗಿತ

en: Very short forward jump
kn: ಬಹಳ ಸಣ್ಣ ಮುಂದಿನ ಜಿಗಿತ

en: Very short jump length
kn: ಅತಿ ಕಡಿಮೆ ಜಿಗಿತದ ಅಳತೆ

en: Very short jump length, in seconds.
kn: ಅತಿ ಕಡಿಮೆ ಜಿಗಿತದ ಅಳತೆ,ಸೆಕೆಂಡುಗಳಲ್ಲಿ

en: Video
kn: ದೃಶ್ಯ

en: Video &Track
kn: ದೃಶ್ಯಾವಳಿ

en: Video Auto Scaling
kn: ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ಅಳೆಯುವುದು

en: Video CD (VCD 1.0, 1.1, 2.0, SVCD, HQVCD) input
kn: ವಿಡಿಯೋ ಸಿಡಿ (ವಿಸಿಡಿ 1.0, 1.1, 2.0,, SVCD, HQVCD) ಇನ್ಪುಟ್

en: Video Callback data
kn: ವೀಡಿಯೊ ಕಾಲ್ಬ್ಯಾಕ್ ಮಾಹಿತಿ

en: Video Capture height
kn: ವಿಡಿಯೋ ಸೆರೆಹಿಡಿಯುವಿಕೆಯ ಎತ್ತರ

en: Video Capture height in pixel
kn: ಪಿಕ್ಸೆಲ್ ನಲ್ಲಿ ವೀಡಿಯೊ ಸೆರೆಹಿಡಿಯುವಿಕೆ ಎತ್ತರ

en: Video Capture width
kn: ದೃಶ್ಯ ಸೆರೆಹಿಡಿಯುವಿಕೆಯ ಅಗಲ

en: Video Capture width in pixel
kn: ಪಿಕ್ಸೆಲ್ ನಲ್ಲಿ ವೀಡಿಯೊ ಸೆರೆಹಿಡಿಯುವಿಕೆ ಅಗಲ

en: Video Decode Acceleration Framework (VDA)
kn: ವಿಡಿಯೋ ವಿಸಂಕೇತಕ ವೇಗವರ್ಧನೆ ಚೌಕಟ್ಟು (VDA)

en: Video Effects
kn: ವೀಡಿಯೊ ಪರಿಣಾಮಗಳು

en: Video Effects...
kn: ವೀಡಿಯೊ ಪರಿಣಾಮಗಳು...

en: Video FPS
kn: ವೀಡಿಯೊ FPS

en: Video Files
kn: ವಿಡಿಯೋ ಕಡತಗಳು

en: Video ID
kn: ವೀಡಿಯೊ ಗುರುತು

en: Video On Demand ( VOD )
kn: ಬೇಡಿಕೆಯ ಮೇಲಿನ ವಿಡಿಯೋ (VOD)

en: Video PID
kn: ವೀಡಿಯೊ PID

en: Video Settings
kn: ವೀಡಿಯೊ ಸಂಯೋಜನೆಗಳು

en: Video Track
kn: ದೃಶ್ಯಾವಳಿ

en: Video X coordinate
kn: ವಿಡಿಯೋದ X ಸಹಯೋಜಕ

en: Video Y coordinate
kn: ವಿಡಿಯೋದ Y ಸಹಯೋಜಕ

en: Video alignment
kn: ವೀಡಿಯೊ ಹೊಂದಾಣಿಕೆ

en: Video bitrate
kn: ವೀಡಿಯೊ ಬಿಟ್‍ದರ

en: Video bitrate tolerance
kn: ವಿಡಿಯೋ ಬಿಟ್ ದರದ ಸಹಿಷ್ಣುತೆ

en: Video bitrate tolerance in kbit/s.
kn: ವಿಡಿಯೋ ಬಿಟ್ ದರದ ಸಹಿಷ್ಣುತೆ kbit/s ನಲ್ಲಿ.

en: Video capture
kn: ವೀಡಿಯೊ ಸೆರೆಹಿಡಿ

en: Video capture (Video4Linux)
kn: ವೀಡಿಯೊ ಸೆರೆಹಿಡಿ(Video4Linux)

en: Video capture controls (if supported by the device)
kn: ವಿಡಿಯೋ ಸೆರೆಹಿಡಿಯುವ ನಿಯಂತ್ರಣಗಳು(ಸಾಧನದ ಬೆಂಬಲವಿದ್ದರೆ)

en: Video capture device
kn: ವಿಡಿಯೋ ಸೆರೆಹಿಡಿಯುವ ಸಾಧನ

en: Video capture device node.
kn: ವೀಡಿಯೊ ಸೆರೆಹಿಡಿಯುವ ಸಾಧನದ ಛೇದಕ

en: Video codec
kn: ವಿಡಿಯೋ ಸಂಕೇತಕ

en: Video codecs
kn: ದೃಶ್ಯ ಸಂಕೇತಕಗಳು

en: Video connection
kn: ವೀಡಿಯೊ ಸಂಪರ್ಕ

en: Video connection for DeckLink output.
kn: DeckLink ಉತ್ಪಾದನೆಗೆ ವಿಡಿಯೋ ಸಂಪರ್ಕ.

en: Video cropping
kn: ಕತ್ತರಿಸಿ ಹಾಕುವಿಕೆ

en: Video decoder using Android MediaCodec
kn: Android MediaCodec ಬಳಸಿಕೊಂಡು ವಿಡಿಯೋ ವಿಸಂಕೇತಕ

en: Video device
kn: ವೀಡಿಯೊ ಸಾಧನ

en: Video device name
kn: ವೀಡಿಯೊ ಸಾಧನದ ಹೆಸರು

en: Video encoder
kn: ವಿಡಿಯೋ ಸಂಕೇತಕ

en: Video encoder (using OpenMAX IL)
kn: ವಿಡಿಯೋ ವಿಸಂಕೇತಕ (OpenMAX IL ಬಳಸಿಕೊಂಡು)

en: Video filter
kn: ವೀಡಿಯೊ ಶೋಧಕ

en: Video filter module
kn: ವೀಡಿಯೊ ಶೋಧಕ ಘಟಕ

en: Video filters are used to process the video stream.
kn: ದೃಶ್ಯ ಪ್ರವಾಹವನ್ನು ಸಂಸ್ಕರಿಸಲು ದೃಶ್ಯ ಶೋಧಕಗಳನ್ನು ಉಪಯೋಗಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: Video filters will be applied to the video stream.
kn: ವೀಡಿಯೊ ಶೋಧಕಗಳನ್ನು ವಿಡಿಯೋ ಸ್ಟ್ರೀಮ್‍ಗೆ ಅನ್ವಯಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: Video frame-rate
kn: ವಿಡಿಯೋ ಚೌಕಟ್ಟಿನ ದರ

en: Video height
kn: ವೀಡಿಯೊದ ಎತ್ತರ

en: Video input
kn: ವಿಡಿಯೋ ಇನ್ಪುಟ್

en: Video input chroma format
kn: ವಿಡಿಯೋ input ವರ್ಣಶುದ್ಧತೆಯ ಸ್ವರೂಪ

en: Video input frame rate
kn: ವಿಡಿಯೋ input ಚೌಕಟ್ಟಿನ ದರ

en: Video input pin
kn: ವಿಡಿಯೋದ input ಪಿನ್

en: Video memory
kn: ವೀಡಿಯೊ ಸ್ಮರಣೆ

en: Video memory buffer height.
kn: ವೀಡಿಯೊ ಸ್ಮರಣೆಯ ತಾತ್ಕಾಲಿಕ ಸಂಗ್ರಹದ ಎತ್ತರ.

en: Video memory buffer pitch in bytes.
kn: ವೀಡಿಯೊ ಸ್ಮರಣೆಯ ತಾತ್ಕಾಲಿಕ ಸಂಗ್ರಹದ ಮಟ್ಟ ಬೈಟ್‍ಗಳಲ್ಲಿ.

en: Video memory buffer width.
kn: ವೀಡಿಯೊ ಸ್ಮರಣೆಯ ತಾತ್ಕಾಲಿಕ ಸಂಗ್ರಹದ ಅಗಲ.

en: Video memory output
kn: ವೀಡಿಯೊ ಸ್ಮರಣೆಯ output

en: Video mode
kn: ವಿಡಿಯೋ ವಿಧಾನ

en: Video output
kn: ವೀಡಿಯೊ ಉತ್ಪಾದನೆ

en: Video output URL
kn: ವೀಡಿಯೊ ಉತ್ಪಾದನೆಯ URL

en: Video output access method
kn: ವೀಡಿಯೊ ಉತ್ಪಾದನೆಯ ಪ್ರವೇಶ ವಿಧಾನ

en: Video output module
kn: ವಿಡಿಯೋ ಉತ್ಪಾದನೆಯ ಘಟಕ

en: Video output modules
kn: ವೀಡಿಯೊ ಉತ್ಪಾದನೆ ಘಟಕಗಳು

en: Video output muxer
kn: ವೀಡಿಯೊ ಉತ್ಪಾದನೆಯ ಮಕ್ಸರ್

en: Video output pin
kn: ವೀಡಿಯೋದ input ಪಿನ್

en: Video pictures blending
kn: ವೀಡಿಯೊ ಚಿತ್ರಗಳು ಬೆರೆಸುತ್ತಿವೆ

en: Video port
kn: ವಿಡಿಯೋ ಸಂಪರ್ಕಸ್ಥಾನ

en: Video post processing filter
kn: ವಿಡಿಯೋದ ನಂತರದ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಗೆ ಶೋಧಕ

en: Video postrender callback
kn: ವೀಡಿಯೊ ನಂತರ ಸಲ್ಲಿಸುವಿಕೆ ಕಾಲ್ಬ್ಯಾಕ್

en: Video prerender callback
kn: ವೀಡಿಯೊ ಪೂರ್ವಸಲ್ಲಿಕೆ ಕಾಲ್ಬ್ಯಾಕ್

en: Video quality post-processing level
kn: ವೀಡಿಯೋ ಗುಣಮಟ್ಟ ನಂತರದ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಯ ಮಟ್ಟ

en: Video scale
kn: ವೀಡಿಯೊ ಮಟ್ಟ

en: Video scaling
kn: ವೀಡಿಯೊ ಅಳತೆಬದಲಾವಣೆ

en: Video scaling factor
kn: ವೀಡಿಯೊದ ಅಳತೆಬದಲಾವಣೆಯ ಅಂಶ

en: Video scaling filter
kn: ವೀಡಿಯೊ ಅಳತೆಬದಲಾವಣೆಯ ಶೋಧಕ

en: Video settings
kn: ದೃಶ್ಯ ಸಿದ್ಧತೆಗಳು

en: Video size
kn: ವೀಡಿಯೊದ ಗಾತ್ರ

en: Video snapshot directory (or filename)
kn: ವಿಡಿಯೋ ಚಿತ್ರ ಕೋಶದ (ಅಥವಾ ಕಡತದ ಹೆಸರು)

en: Video snapshot file prefix
kn: ವೀಡಿಯೊ ಚಿತ್ರಣದ ಫೈಲ್ ನ ಪೂರ್ವಪ್ರತ್ಯಯ

en: Video snapshot format
kn: ವಿಡಿಯೋ ಚಿತ್ರದ ಸ್ವರೂಪ

en: Video snapshot height
kn: ವೀಡಿಯೊ ಚಿತ್ರದ ಎತ್ತರ

en: Video snapshot width
kn: ವೀಡಿಯೊ ಚಿತ್ರದ ಅಗಲ

en: Video snapshots
kn: ವೀಡಿಯೊ ಚಿತ್ರಿಕೆಗಳು

en: Video splitter module
kn: ವೀಡಿಯೊ ವಿಭಾಗಿಸುವ ಘಟಕ

en: Video standard
kn: ವಿಡಿಯೋ ಗುಣಮಟ್ಟ

en: Video title
kn: ವೀಡಿಯೊ ಶೀರ್ಷಿಕೆ

en: Video transformation filter
kn: ವೀಡಿಯೊ ರೂಪಾಂತರದ ಶೋಧಕ

en: Video width
kn: ವೀಡಿಯೊದ ಅಗಲ

en: Video will be embedded in this pre-existing window. If zero, a new window will be created.
kn: ವೀಡಿಯೊ ಈ ಮೊದಲೇ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿರುವ ವಿಂಡೋ ಆವರಿಸುವಂತೆ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತದೆ. ಶೂನ್ಯ ವಿದ್ದರೆ, ಒಂದು ಹೊಸ ವಿಂಡೋವನ್ನು ರಚಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: Video4Linux compressed A/V input
kn: Video4Linux  ಸಂಕುಚಿತ ಧ್ವನಿ /ವಿಡಿಯೋ ಇನ್ಪುಟ್

en: Video4Linux input
kn: Video4Linux ಇನ್ಪುಟ್

en: Video4Linux radio tuner
kn: Video4Linux ರೇಡಿಯೋ ಸ್ವರಸಂಯೋಜಕ

en: VideoLAN Website...
kn: Videolan ವೆಬ್ ಸೈಟ್ ...

en: Vietnamese
kn: ವಿಯೆಟ್ನಾಮೀಸ್

en: Vietnamese (VISCII)
kn: ವಿಯೆಟ್ನಾಮೀಸ್ (VISCII)

en: Vietnamese (Windows-1258)
kn: ವಿಯೆಟ್ನಾಮೀಸ್ (ವಿಂಡೋಸ್-1258)

en: View
kn: ನೋಟ

en: View certificate
kn: ಪ್ರಮಾಣಪತ್ರವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ

en: Visualization
kn: ದೃಶ್ಯೀಕರಣ

en: Visualization:
kn: ದೃಶ್ಯೀಕರಣ:

en: Visualizations
kn: ದೃಶ್ಯೀಕರಣಗಳು

en: Visualizations selector
kn: ದೃಶ್ಯೀಕರಣಗಳ ಆಯ್ಕೆಗಾರ

en: Visualize motion vectors
kn: ಚಲನೆಯ ವಾಹಕಗಳನ್ನು ದೃಶ್ಯೀಕರಿಸಿ

en: Visualizer
kn: ದೃಶ್ಯೀಕರಿಸುವ

en: Visualizer filter
kn: ದೃಶ್ಯೀಕರಿಸುವ ಶೋಧಕ

en: Vivid
kn: ಉಜ್ವಲ

en: VoD server module
kn: VOD ಸರ್ವರ್ ಘಟಕ

en: Vobsub subtitles parser
kn: Vobsub ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳ ಪಾರ್ಸರ್

en: Vocal
kn: ಗಾಯನ

en: Voice activity detection
kn: ಧ್ವನಿ ಚಟುವಟಿಕೆ ಪತ್ತೆ

en: Volapuk
kn: ವೊಲಾಪುಕ್

en: Volume
kn: ವಾಲ್ಯೂಮ್

en: Volume %ld%%
kn: ವಾಲ್ಯೂಮ್ %ld%%

en: Volume Control
kn: ವಾಲ್ಯೂಮ್ ನಿಯಂತ್ರಣ

en: Volume Down
kn: ವಾಲ್ಯೂಮ್ ಕಡಿಮೆ ಮಾಡಿ

en: Volume Mute
kn: ನಿಶ್ಯಬ್ಧಗೊಳಿಸಿ

en: Volume Set
kn: ವಾಲ್ಯೂಮ್ ಹೊಂದಿಸಿ

en: Volume Up
kn: ವಾಲ್ಯೂಮ್ ಹೆಚ್ಚು ಮಾಡಿ

en: Volume down
kn: ವಾಲ್ಯೂಮ್ ಕಡಿಮೆಮಾಡು

en: Volume normalization
kn: ವಾಲ್ಯೂಮ್ ಸಾಮಾನ್ಯೀಕರಣ

en: Volume normalizer
kn: ವಾಲ್ಯೂಮ್ ನಾರ್ಮಲೈಸರ್

en: Volume of the audio input.
kn: ಧ್ವನಿ ಇನ್ಪುಟ್ ನ ವಾಲ್ಯೂಮ್.

en: Volume up
kn: ವಾಲ್ಯೂಮ್ ಹೆಚ್ಚುಮಾಡು

en: Volume will be controlled by the player, and not the <i>Main Controls</i>.
kn: Volume will be controlled by the player, and not the &lt;i&gt;Main Controls&lt;/i&gt;.

en: Vorbis audio decoder
kn: Vorbis ಧ್ವನಿ ವಿಸಂಕೇತಕ

en: Vorbis audio encoder
kn: Vorbis ಧ್ವನಿ ಸಂಕೇತಕ

en: Vorbis audio packetizer
kn: Vorbis ಧ್ವನಿ ವಿಭಜಕ

en: Vorbis is a free audio codec (useable with OGG)
kn: Vorbis ಉಚಿತ ಧ್ವನಿ ಸಂಕೇತಕವಾಗಿದೆ (OGG ಜೊತೆ ಉಪಯೋಗಿಸಬಹುದು)

en: Vu meter
kn: Vu ಮಾಪಕ

en: WAV demuxer
kn: WAV ಡಿಮಕ್ಸರ್

en: WAV muxer
kn: WAV ಮಕ್ಸರ್

en: WMA v1/v2 fixed point audio decoder
kn: WMA v1/v2 ನಿಶ್ಚಿತ ಅಂಶದ ಧ್ವನಿ ವಿಸಂಕೇತಕ

en: WPL playlist import
kn: WPL ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಆಮದು ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಿ

en: Wall
kn: ಗೋಡೆ

en: Wall video filter
kn: ವಾಲ್ ವೀಡಿಯೊ ಶೋಧಕ

en: Wallpaper
kn: ವಾಲ್ ಪೇಪರ್

en: Warning
kn: ಎಚ್ಚರಿಕೆ

en: Warning: <b>%1</b> is already an application menu shortcut
kn: ಎಚ್ಚರಿಕೆ: &lt;b&gt;%1&lt;/b&gt; ಈಗಾಗಲೇ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಮೆನುವಿನ ಶೀಘ್ರಮಾರ್ಗ ಆಗಿದೆ

en: Warning: this key or combination is already assigned to
kn: ಎಚ್ಚರಿಕೆ: ಈ ಕೀಲಿ ಅಥವಾ ಸಂಯೋಜನೆಯನ್ನು ಈಗಾಗಲೇ ನಿಯೋಜಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Water effect
kn: ನೀರಿನ ಪರಿಣಾಮ

en: Wave
kn: ತರಂಗೆ

en: Wave video filter
kn: Wave ವಿಡೀಯೊ ಶೋದಕ

en: WaveOut audio output
kn: WaveOut ಧ್ವನಿ ಉತ್ಪಾದನೆ

en: Waves
kn: ತರಂಗಗಳು

en: We just found an older version of VLC's preferences files.
kn: VLC ಯ ಹಳೆಯ ಆವೃತ್ತಿಯ ಆದ್ಯತಾ ಕಡತಗಳು ಕಂಡುಬಂದಿದೆ.

en: Web
kn: ಅಂತರ್ಜಾಲ

en: Website
kn: ವೆಬ್‍ಸೈಟ್

en: Weighted prediction for B-frames
kn: B ಚೌಕಟ್ಟುಗಳ ಸಮತೋಲನದ ಊಹೆ

en: Weighted prediction for B-frames.
kn: B ಚೌಕಟ್ಟುಗಳ ಸಮತೋಲನದ ಊಹೆ

en: Weighted prediction for P-frames
kn: P ಚೌಕಟ್ಟುಗಳ ಸಮತೋಲನದ ಊಹೆ

en: Welsh
kn: ವೆಲ್ಷ್

en: Western European (IBM 00850)
kn: ಪಾಶ್ಚಾತ್ಯ ಯುರೋಪಿಯನ್ (ಐಬಿಎಂ 00850)

en: Western European (Latin-9)
kn: ಪಾಶ್ಚಾತ್ಯ ಯುರೋಪಿಯನ್ (ಲ್ಯಾಟಿನ್ -9)

en: Western European (Windows-1252)
kn: ಪಾಶ್ಚಾತ್ಯ ಯುರೋಪಿಯನ್ (ವಿಂಡೋಸ್ 1252)

en: Wet
kn: ತೇವ

en: Wet mix
kn: ತೇವ ಮಿಶ್ರಣ

en: When minimized
kn: ಕನಿಷ್ಠೀಕರಿಸಿದಾಗ

en: When this is enabled, the interface will show a dialog box each time some user input is required.
kn: ಇದನ್ನು ಶಕ್ತಗೊಳಿಸಿದಾಗ,ಮೇಲ್ಮೈ Input  ಅಗತ್ಯವಿದ್ದ ಪ್ರತಿ ಸಮಯ ಒಂದು ಸಂವಾದ ಪೆಟ್ಟಿಗೆಯನ್ನು ಕೆಲವು ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ತೋರಿಸುತ್ತದೆ.

en: When this is enabled, the preferences and/or interfaces will show all available options, including those that most users should never touch.
kn: ಇದನ್ನು ಶಕ್ತಗೊಳಿಸಿದಾಗ, ಆದ್ಯತೆಗಳು ಮತ್ತು / ಅಥವಾ ಮೇಲ್ಮೈ ಎಲ್ಲಾ ಲಭ್ಯವಿರುವ ಆಯ್ಕೆಗಳ ತೋರಿಸುತ್ತದೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ಎಂದಿಗೂ ಮುಟ್ಟಲಾಗದಿರುವಂತ ಆಯ್ಕೆಗಳನ್ನೂ ತೋರಿಸುತ್ತದೆ.

en: When using the PVR input (or a very irregular source), you should set this to 10000.
kn: ಪಿವಿಆರ್ input (ಅಥವಾ ಬಹಳ ಅನಿಯಮಿತ ಮೂಲ) ಬಳಸುವಾಗ,ನೀವು ಇದನ್ನು 10000ಗೆ ಹೊಂದಿಸಬೇಕು.

en: White
kn: ಬಿಳಿ

en: White Blue
kn: ಬಿಳಿ ನೀಲಿ

en: White Crush for Blue
kn: ಬಿಳಿಗೆ ನೀಲಿ ನುಜ್ಜುಗುಜ್ಜು

en: White Crush for Green
kn: ಬಿಳಿಗೆ ಹಸಿರು ನುಜ್ಜುಗುಜ್ಜು

en: White Crush for Red
kn: ಕೆಂಪಿಗೆ ಬಿಳಿ ನುಜ್ಜುಗುಜ್ಜು

en: White Green
kn: ಬಿಳಿ ಹಸಿರು

en: White Level for Blue
kn: ನೀಲಿಗೆ ಬಿಳಿಯ ಮಟ್ಟ

en: White Level for Green
kn: ಹಸಿರಿಗೆ ಬಿಳಿಯ ಮಟ್ಟ

en: White Level for Red
kn: ಕೆಂಪುಗೆ ಬಿಳಿಯ ಮಟ್ಟ

en: White Red
kn: ಬಿಳಿ ಕೆಂಪು

en: White balance temperature (K)
kn: ಶ್ವೇತ ಸಮತೋಲನದ ತಾಪಮಾನ (K)

en: Wide-band (16kHz)
kn: ವಿಸ್ತಾರವಾದ ಬ್ಯಾಂಡ್ (16kHz)

en: Width
kn: ಅಗಲ

en: Width in pixel of each bar in the BarGraph to be displayed (default : 10).
kn: ಪ್ರದರ್ಶನವಾಗಬೇಕಿರುವ ಬಾರ್ ಗ್ರಾಫ್ ನಲ್ಲಿ ಪ್ರತಿ ಪಟ್ಟಿಯ ಅಗಲ ಪಿಕ್ಸೆಲ್ ನಲ್ಲಿ(ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತವಾಗಿ: 10 ) .

en: Width of the virtual room
kn: ವಾಸ್ತವ ಕೋಣೆಯ ಅಗಲ

en: Width of video or subtitle elementary streams
kn: ವೀಡಿಯೊ ಅಥವಾ ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆ ಪ್ರಾಥಮಿಕ ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ನ ಅಗಲ

en: Win32 font renderer
kn: Win32 ಅಕ್ಷರಶೈಲಿಯ ನಿರೂಪಿಸುವ

en: Window
kn: ಕಿಟಕಿ

en: Window decorations
kn: ಕಿಟಕಿಯ ಅಲಂಕಾರಗಳು

en: Window handle (HWND)
kn: ವಿಂಡೋ ಹ್ಯಾಂಡಲ್ (HWND)

en: Window properties
kn: ಕಿಟಕಿಯ ಗುಣಲಕ್ಷಣಗಳು

en: Window size
kn: ಕಿಟಕಿಯ ಗಾತ್ರ

en: Windows GDI video output
kn: Windows GDI ವಿಡಿಯೋ output

en: Windows Media NSC metademux
kn: ವಿಂಡೋಸ್ ಮೀಡಿಯಾ NSC metademux

en: Windows Service interface
kn: ವಿಂಡೋಸ್ ಸೇವೆಯ ಅಂತರ್ವರ್ತನ

en: Windows opacity between 0.1 and 1
kn: ಕಿಟಕಿಯ ಪಾರದರ್ಶಕತೆ  ೦.1 ರಿಂದ 1

en: With this option enabled, the playback will be automatically paused when minimizing the window.
kn: ಈ ಆಯ್ಕೆಯು ಶಕ್ತಗೊಂಡಿದ್ದಲ್ಲಿ ಕಿಟಕಿಯನ್ನು ಕನಿಷ್ಠೀಕರಿಸಿದಾಗ, ಪ್ಲೇಬ್ಯಾಕ್ ಅನ್ನು ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ನಿಲ್ಲಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: Wolof
kn: ವೋಲೋಫ್

en: Workaround bugs
kn: ಸಮಸ್ಯಾ ಪರಿಹಾರ ಯತ್ನವಾದ ದೋಷಗಳು

en: Workaround for France
kn: ಫ್ರಾನ್ಸ್‍ಗೆ ಸಮಸ್ಯಾ ಪರಿಹಾರ

en: Wrapper filter output
kn: ಹೊದಿಕೆ ಶೋಧಕದ output

en: Write every 128th miniframe to a folder.
kn: ಒಂದು ಪ್ರತಿ 128 ನೆಯ ಕಿರು ಚೌಕಟ್ಟನ್ನು ಕಡತ ಕೋಶಕ್ಕೆ ಬರೆಯಿರಿ.

en: Write process id to file
kn: ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಯ ಗುರುತನ್ನು ಕಡತಕ್ಕೆ ಬರೆಯಿರಿ

en: Writer
kn: ಲೇಖಕ

en: Writes process id into specified file.
kn: ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಯ ಗುರುತನ್ನು ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಕಡತಕ್ಕೆ ಬರೆಯಿರಿ

en: X Coordinate of the top-left corner of the mosaic.
kn: ಮೊಸಾಯಿಕ್‍ನ ಮೇಲಿನ ಎಡ ಮೂಲೆಯ X ನಿರ್ದೇಶಾಂಕ

en: X coordinate
kn: ಎಕ್ಸ್ ಸಂಯೋಜನೆ

en: X coordinate of the bargraph.
kn: ಬಾರ್ ಗ್ರಾಫ್ ನ ಎಕ್ಸ್ ಸಂಯೋಜನೆ.

en: X coordinate of the encoded subtitle
kn: ಸಂಕೇತೀಕರಿಸಿದ  ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಯ X ಅಕ್ಷಾಂಶ

en: X coordinate of the logo. You can move the logo by left-clicking it.
kn: ಲಾಂಛನದ X ನಿರ್ದೇಶಾಂಕ.ನೀವು ಕ್ಲಿಕ್ಕಿಸಿ ಲಾಂಛನವನ್ನು ಎಡಕ್ಕೆ ಚಲಿಸಬಹುದು.

en: X coordinate of the mask.
kn: ಮುಖವಾಡದ X ನಿರ್ದೇಶಾಂಕ

en: X coordinate of the rendered subtitle
kn: ಪ್ರದರ್ಶಿಸಲಾಗುತ್ತಿರುವ ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಯ X ಅಕ್ಷಾಂಶ

en: X offset
kn: X ಸರಿಹೊಂದಿಸುವಿಕೆ

en: X offset, from the left screen edge.
kn: ಎಡ ತೆರೆಯ ತುದಿಯಿಂದ,X ಅಂಕುರ.

en: X window
kn: X ಕಿಟಕಿ

en: X.509 Certificate Authority
kn: X.509 ಪ್ರಮಾಣಪತ್ರ ಪ್ರಾಧಿಕಾರ

en: X.509 Certificate Revocation List
kn: X.509 ಪ್ರಮಾಣಪತ್ರ ವಾಪಾಸಾತಿ ಪಟ್ಟಿ

en: X.509 Client certificate
kn: X.509 ಗ್ರಾಹಕ ಪ್ರಮಾಣಪತ್ರ

en: X.509 Client private key
kn: X.509 ಗ್ರಾಹಕರ ಖಾಸಗಿ ಕೀಲಿ

en: X11 display
kn: X11  ಪ್ರದರ್ಶಕ

en: X11 video output (XCB)
kn: X11 ವಿಡಿಯೋ output (XCB)

en: X11 video window (XCB)
kn: X11 ವಿಡಿಯೋ ಕಿಟಕಿ (XCB)

en: X11 window ID
kn: X ಕಿಟಕಿ ಗುರುತು

en: XA demuxer
kn: XA ಡಿಕ್ಸರ್

en: XDG screen saver inhibition
kn: XDG ಸ್ಕ್ರೀನ್ ಸೇವರ್ ಪ್ರತಿಬಂಧ

en: XDG-screensaver
kn: XDG-ಸ್ಕ್ರೀನ್‍ಸೇವರ್

en: XML Parser (using libxml2)
kn: XML ವಿಶ್ಲೇಷಕ(libxml2 ಉಪಯೋಗಿಕೊಂಡು)

en: XSPF playlist
kn: XSPF ಹಾಡುಗಳ ಪಟ್ಟ್ಟಿ

en: XSPF playlist export
kn: XSPF ಹಾಡಿನಪಟ್ಟಿಯ ರಫ್ತು

en: XSPF playlist import
kn: XSPF  ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಆಮದು ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಿ

en: XSPF playlist|*.xspf|M3U file|*.m3u|HTML playlist|*.html
kn: XSPF ಪ್ಲೇಪಟ್ಟಿ|*.xspf|M3U file|*.m3u|HTML playlist|*.html

en: XVideo adaptor number
kn: XVideo ಸಂಯೋಜಕ ಸಂಖ್ಯೆ

en: XVideo format id
kn: XVideo ಸ್ವರೂಪದ ಗುರುತು

en: XWD file (autodetect)
kn: XWD ಕಡತ (ಸ್ವಯಂಪತ್ತೆ)

en: XWD image decoder
kn: XWD ಚಿತ್ರದ ವಿಸಂಕೇತಕ

en: Xhosa
kn: ಕ್ಷೋಸ

en: Y Coordinate of the top-left corner of the mosaic.
kn: ಮೊಸಾಯಿಕ್‍ನ ಮೇಲಿನ ಎಡ ಮೂಲೆಯ Y ನಿರ್ದೇಶಾಂಕ

en: Y coordinate
kn: ವೈ ಸಂಯೋಜನೆ

en: Y coordinate of the bargraph.
kn: ಬಾರ್ ಗ್ರಾಫ್ ನ ವೈ ಸಂಯೋಜನೆ.

en: Y coordinate of the encoded subtitle
kn: ಸಂಕೇತೀಕರಿಸಿದ  ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಯ Y ಅಕ್ಷಾಂಶ

en: Y coordinate of the logo. You can move the logo by left-clicking it.
kn: ಲಾಂಛನದ Y ನಿರ್ದೇಶಾಂಕ.ನೀವು ಕ್ಲಿಕ್ಕಿಸಿ ಲಾಂಛನವನ್ನು ಎಡಕ್ಕೆ ಚಲಿಸಬಹುದು.

en: Y coordinate of the mask.
kn: ಮುಖವಾಡದ Y ನಿರ್ದೇಶಾಂಕ

en: Y coordinate of the rendered subtitle
kn: ಪ್ರದರ್ಶಿಸಲಾಗುತ್ತಿರುವ ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಯ Y ಅಕ್ಷಾಂಶ

en: Y offset
kn: Y ಸರಿಹೊಂದಿಸುವಿಕೆ

en: Y offset, down from the top.
kn: ಮೇಲಿನಿಂದ ಕೆಳಗೆ,Y ಅಂಕುರ.

en: YUV video output
kn: YUV ವೀಡಿಯೊ output

en: YUV-Color cube shifting across the V-plane ( 0 - 127 ).
kn: ವಿ-ಸಮತಲದಲ ಸುತ್ತಲೂ YUV-ಬಣ್ಣದ ಘನ ಬದಲಾಯಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ (0 - 127).

en: YUV4MPEG2 header (default disabled)
kn: YUV4MPEG2 ಶಿರೋಲೇಖ (ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತವಾಗಿ ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ)

en: YUVP converter
kn: YUVP ಪರಿವರ್ತಕ

en: Yellow
kn: ಹಳದಿ

en: Yes
kn: ಹೌದು

en: Yiddish
kn: ಯಿಡ್ಡಿಷ್

en: Yoruba
kn: ಯೊರುಬಾ

en: You can completely disable the audio output. The audio decoding stage will not take place, thus saving some processing power.
kn: ನೀವು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಧ್ವನಿ ಉತ್ಪಾದನೆಯನ್ನು ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಬಹುದು.ಧ್ವನಿ ವಿಸಂಕೇತಿಕರಣ ಹಂತ  ನಡೆಯುವುದಿಲ್ಲ ಹೀಗಾಗಿ ಕೆಲವು ಸಂಸ್ಕರಣಾ ಶಕ್ತಿ ಉಳಿತಾಯವಾಗುತ್ತದೆ.

en: You can completely disable the sub-picture processing.
kn: ನೀವು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಉಪ ಚಿತ್ರದ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಯನ್ನು ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಬಹುದು.

en: You can completely disable the video output. The video decoding stage will not take place, thus saving some processing power.
kn: ನೀವು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ವಿಡಿಯೋ ಉತ್ಪಾದನೆಯನ್ನು ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಬಹುದು.ವಿದ್ಯುತ್ ಉಳಿತಾಯ ವೀಡಿಯೊ ವಿಸಂಕೇತಿಕರಣ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆ ನಡೆಯುವುದಿಲ್ಲ.

en: You can enforce the height of the video snapshot. By default it will keep the original height (-1). Using 0 will scale the height to keep the aspect ratio.
kn: ನೀವು ವೀಡಿಯೊ ಚಿತ್ರಣದ ಎತ್ತರವನ್ನು ಕಡ್ಡಾಯ ಮಾಡಬಹುದು.ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತವಾಗಿ ಮೂಲ ಎತ್ತರ  (-1)  ಇರಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ.0 ಬಳಸುವುದರಿಂದ ಆಕಾರ ಅನುಪಾತ ಇರಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಎತ್ತರ ಅಳತೆಬದಲಾವಣೆ ಆಗುತ್ತದೆ.

en: You can enforce the image height. By default (-1) VLC will adapt to the video characteristics.
kn: ನೀವು ಚಿತ್ರದ ಎತ್ತರವನ್ನು ಬಲವಂತಪಡಿಸಬಹುದು.ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತವಾಗಿ (-1) VLC ಯು ವೀಡಿಯೊ ಗುಣಲಕ್ಷಣಗಳಿಗೆ ಹೊಂದಿಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ.

en: You can enforce the image width. By default (-1) VLC will adapt to the video characteristics.
kn: ನೀವು ಚಿತ್ರದ ಅಗಲವನ್ನು ಬಲವಂತಪಡಿಸಬಹುದು.ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತವಾಗಿ (-1) VLC ಯು ವೀಡಿಯೊ ಗುಣಲಕ್ಷಣಗಳಿಗೆ ಹೊಂದಿಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ.

en: You can enforce the position of the top left corner of the video window (X coordinate).
kn: ನೀವು ವಿಡಿಯೋ ಕಿಟಕಿಯ ಮೇಲಿನ ಎಡ ಮೂಲೆಯಲ್ಲಿ (X ಸಹಯೋಜಕ) ಸ್ಥಾನವನ್ನು ಕಡ್ಡಾಯಮಾಡಬಹುದು.

en: You can enforce the position of the top left corner of the video window (Y coordinate).
kn: ನೀವು ವಿಡಿಯೋ ಕಿಟಕಿಯ ಮೇಲಿನ ಎಡ ಮೂಲೆಯಲ್ಲಿ (Y ಸಹಯೋಜಕ) ಸ್ಥಾನವನ್ನು ಕಡ್ಡಾಯಮಾಡಬಹುದು.

en: You can enforce the video height. By default (-1) VLC will adapt to the video characteristics.
kn: ನೀವು ವೀಡಿಯೊ ಎತ್ತರವನ್ನು ಕಡ್ಡಾಯಮಾಡಬಹುದು.ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತವಾಗಿ (-1) VLC ಯು ವಿಡಿಯೋ ಗುಣಲಕ್ಷಣಗಳಿಗೆ ಹೊಂದಿಕೊಳ್ಳುತ್ತವೆ

en: You can enforce the video width. By default (-1) VLC will adapt to the video characteristics.
kn: ನೀವು ವೀಡಿಯೊ ಅಗಲವನ್ನು ಕಡ್ಡಾಯಮಾಡಬಹುದು.ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತವಾಗಿ (-1) VLC ಯು ವಿಡಿಯೋ ಗುಣಲಕ್ಷಣಗಳಿಗೆ ಹೊಂದಿಕೊಳ್ಳುತ್ತವೆ

en: You can enforce the width of the video snapshot. By default it will keep the original width (-1). Using 0 will scale the width to keep the aspect ratio.
kn: ನೀವು ವೀಡಿಯೊ ಚಿತ್ರಣದ ಅಗಲವನ್ನು ಕಡ್ಡಾಯ ಮಾಡಬಹುದು.ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತವಾಗಿ ಇದು ಮೂಲತಃ ಅಗಲ (-1) ಇರಿಸಿಕೊಂಡಿರುತ್ತದೆ.

en: You can select "additional interfaces" for VLC. They will be launched in the background in addition to the default interface. Use a colon separated list of interface modules. (common values are "rc" (remote control), "http", "gestures" ...)
kn: ನೀವು "ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಸಂಪರ್ಕಸಾಧನಗಳು " VLC ಗೆ ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಬಹುದು.ಅವುಗಳನ್ನು ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಮೇಲ್ಮೈಜೊತೆಗೆ ಹಿನ್ನೆಲೆಯಲ್ಲಿ ಕಾರ್ಯಗತಗೊಳಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.ಮೇಲ್ಮೈ ಘಟಕವನ್ನು ಒಂದು ಅಪೂರ್ಣವಿರಾಮ ಚಿಹ್ನೆಯಿಂದ ಪ್ರತ್ಯೇಕಿಸಿದ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಬಳಸಿ.ಸಾಮಾನ್ಯ ಮೌಲ್ಯಗಳು "rc" (ರಿಮೋಟ್ ನಿಯಂತ್ರಣ), "http ",  "ಭಾವಸೂಚಕಗಳು " ...)

en: You can select control interfaces for VLC.
kn: ನೀವು VLC ನಿಯಂತ್ರಣ ಮೇಲ್ಮೈಯನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಬಹುದು.

en: You can select local files with the following list and buttons.
kn: ನೀವು ಕೆಳಗಿನ ಪಟ್ಟಿ ಮತ್ತು ಗುಂಡಿಗಳಿಂದ ಸ್ಥಳೀಯ ಕಡತಗಳನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಬಹುದು.

en: You can use this option to place the subtitles under the movie, instead of over the movie. Try several positions.
kn: ನೀವು ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ಬಳಸಿ ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳನ್ನುಚಿತ್ರದ ಮೇಲಿನ ಬದಲಿಗೆ ಚಿತ್ರದ ಅಡಿಯಲ್ಲಿ ಇರಿಸಬಹುದು,ಹಲವಾರು ಸ್ಥಾನಗಳನ್ನು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ.

en: You can zoom the video by the specified factor.
kn: ನೀವು ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಅಂಶಕ್ಕೆ ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ಸಮೀಪೀಕರಿಸಬಹುದು.

en: You have the latest version of VLC media player.
kn: ನಿಮ್ಮಲಿ VLC ಮಾಧ್ಯಮ ಪ್ಲೇಯರ್‍ನ ಇತ್ತೀಚಿನ ಆವೃತ್ತಿ ಇದೆ.

en: You must set a name for the profile.
kn: ನಿಮ್ಮ ವಿವರಕ್ಕೆ ಹೆಸರಿಡಬೇಕು.

en: Your Mac does not seem to be equipped with a suitable input device. Please check your connectors and drivers.
kn: ನಿಮ್ಮ ಮ್ಯಾಕ್ ಸೂಕ್ತ ಇನ್ಪುಟ್ ಸಾಧನದಿಂದ ಸಜ್ಜುಗೊಂಡಿಯೆಂದು ತೋರುವುದಿಲ್ಲ. ನಿಮ್ಮ ಕನೆಕ್ಟರ್ಗಳು ಮತ್ತು ಡ್ರೈವರ್ಗಳನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ.

en: Your account was rejected.
kn: ನಿಮ್ಮ ಖಾತೆಯನ್ನು ತಿರಸ್ಕರಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Your connection attempt to the server was rejected.
kn: ಸರ್ವರ್ಗೆ ನಿಮ್ಮ ಸಂಪರ್ಕದ ಪ್ರಯತ್ನವನ್ನು ತಿರಸ್ಕರಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Your input can't be opened
kn: ನಿಮ್ಮ Input ಅನ್ನು ತೆರೆಯಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ

en: Your password was rejected.
kn: ನಿಮ್ಮ ಗುಪ್ತಪದವನ್ನು ತಿರಸ್ಕರಿಸಲಾಯಿತು.

en: Your system BD+ decoding library does not work. Missing configuration?
kn: ನಿಮ್ಮ ವ್ಯವಸ್ಥೆಯ-BD + ವಿಸಂಕೇತಿಸುವ ಗ್ರಂಥಾಲಯ ಕೆಲಸ ಮಾಡುವುದಿಲ್ಲ. ಸಂರಚನಾ ಕಾಣೆಯಾಗಿದೆಯೆ?

en: Your window manager does not provide a list of applications.
kn: ನಿಮ್ಮ ಕಿಟಕಿಯ ಮ್ಯಾನೇಜರ್ ಅನ್ವಯಗಳ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಒದಗಿಸುವುದಿಲ್ಲ.

en: ZPL playlist import
kn: ZPL ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಆಮದು ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಿ

en: Zero Order Hold (fastest)
kn: ಶೂನ್ಯ ಆದೇಶ ತಡೆಹಿಡಿಯಲಾದ (ವೇಗವಾಗಿ)

en: Zhuang
kn: ಝೂವಾಂಗ್

en: Zip access
kn: ಜಿಪ್ ಪ್ರವೇಶ

en: Zip files filter
kn: ಜಿಪ್ ಕಡತಗಳ ಶೋಧಕ

en: Zone 0: Top gradient
kn: ವಲಯ 0: ಉನ್ನತ ಪ್ರವಣತೆ

en: Zone 0:top
kn: ವಲಯ 0: ಮೇಲೆ

en: Zone 1: Right gradient
kn: ವಲಯ 1: ಬಲ ಪ್ರವಣತೆ

en: Zone 1:right
kn: ವಲಯ 1: ಬಲ

en: Zone 2: Bottom gradient
kn: ವಲಯ 2: ಕೆಳಗಿನ ಪ್ರವಣತೆ

en: Zone 2:bottom
kn: ವಲಯ 2: ಕೆಳಗೆ

en: Zone 3: Left gradient
kn: ವಲಯ 3: ಎಡ ಪ್ರವಣತೆ

en: Zone 3:left
kn: ವಲಯ 3: ಎಡ

en: Zone 4: Summary gradient
kn: ವಲಯ 4: ಸಾರಾಂಶ ಪ್ರವಣತೆ

en: Zone 4:summary
kn: ವಲಯ 4: ಸಾರಾಂಶ

en: Zones on left / right side
kn: ಬಲ/ಎಡ ಬದಿಯಲ್ಲಿರುವ ವಲಯಗಳು

en: Zoom
kn: ದೊಡ್ಡದಾಗಿಸು

en: Zoom In
kn: ಹತ್ತಿರದಿಂದ ನೋಡಿ

en: Zoom Out
kn: ದೂರದಿಂದ ನೋಡಿ

en: Zoom mode: %s
kn: ಜೂಮ್ ಕ್ರಮ: %s

en: Zoom video
kn: ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ಸಮೀಪೀಕರಿಸಿ

en: Zooming reset
kn: ಝೂಮ್ ಮರುಹೊಂದಿಸಿ

en: Zulu
kn: ಝುಲು

en: [Filebrowser]
kn: [ಕಡತಗಳ ವೀಕ್ಷಕ]

en: [Global]
kn: ಪರದೆಯ ಪುನಶ್ಚೇತನಗೊಳಿಸು

en: [Loop]
kn: [ಲೂಪ್]

en: [Random]
kn: [ಯಾದೃಚ್ಛಿಕ]

en: [Repeat]
kn: [ಪುನರಾವರ್ತಿಸಿ]

en: add --advanced to your command line to see advanced options.
kn: add --ನಿಮ್ಮ ಆಜ್ಞಾ ಸಾಲಿನಲ್ಲಿ ನೋಡಲು ಸುಧಾರಿತ ಆಯ್ಕೆಗಳಾಗಿವೆ.

en: antiflicker
kn: ಮಿನುಗುವಿರೋಧಿ

en: antiflicker video filter
kn: ಮಿನುಗು ವಿರೋಧಿ ವೀಡಿಯೊ ಶೋಧಕ

en: ask for extra verbosity when displaying help
kn: ಸಹಾಯ ಪ್ರದರ್ಶಿಸುವಾಗ ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಶಬ್ದ ಬಾಹುಳ್ಯ ಕೇಳಿ

en: audio
kn: ಧ್ವನಿ

en: auto
kn: ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ

en: bits
kn: ಬಿಟ್ಗಳು

en: blocks
kn: ಬ್ಲಾಕ್‍ಗಳು

en: boolean
kn: ಬೂಲಿಯನ್

en: buffers
kn: ಸಂಗ್ರಾಹಕಗಳು

en: checkerboard
kn: ಪರೀಕ್ಷಕ ಹಲಗೆ

en: clean effects
kn: ಶುದ್ಧ ಪರಿಣಾಮಗಳು

en: column alternation
kn: ಲಂಬಸಾಲಿನ ಮಾರ್ಪಾಡು

en: core program
kn: ಪ್ರಮುಖ ಪ್ರೋಗ್ರಾಮ್

en: debug
kn: ದೋಷನಿದಾನ

en: decoder
kn: ವಿಸಂಕೇತಕ

en: device, fifo or filename
kn: ಸಾಧನ, fifo ಅಥವಾ ಕಡತದ ಹೆಸರು

en: device, fifo or filename to write yuv frames too.
kn: ಸಾಧನ,fifo ಅಥವಾ ಕಡತದ ಹೆಸರನ್ನು ಬರೆಯಲು yuv ಚೌಕಟ್ಟುಗಳು ಕೂಡ.

en: disabled
kn: ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ

en: end
kn: ಕೊನೆ

en: errors
kn: ದೋಷಗಳು

en: exchange puzzle
kn: ತೊಡಕನ್ನು ವಿನಿಮಯ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಿ

en: extended selection list
kn: ವಿಸ್ತೃತ ಆಯ್ಕೆ ಪಟ್ಟಿ

en: fixed
kn: ಪರಿಹರಿಸಲಾಗಿದೆ

en: fnordlicht options
kn: fnordlicht ಆಯ್ಕೆಗಳು

en: frame alternation
kn: ಚೌಕಟ್ಟಿನ ಮಾರ್ಪಾಡು

en: frames
kn: ಚೌಕಟ್ಟುಗಳು

en: full
kn: ಪೂರ್ಣ

en: full - Motion compensation blocks fully overlap
kn: ಪೂರ್ಣ - ಚಲನೆಯ ಪರಿಹಾರ ಬ್ಲಾಕ್ಗಳನ್ನು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಹರಡುತ್ತವೆ

en: full - One code block per subband
kn: ಪೂರ್ಣ -ಪ್ರತಿ subband ಗೆ ಒಂದು ಸಂಕೇತದ ಬ್ಲಾಕ್

en: hearing impaired
kn: ದುರ್ಬಲಗೊಂಡ ಕೇಳುವಿಕೆ

en: iOS OpenGL video output
kn: iOS OpenGL ವೀಡಿಯೊ ಉತ್ಪಾದನೆ

en: iTunes Music Library importer
kn: iTunes ಸಂಗೀತ ಗ್ರಂಥ ಭಂಡಾರದ ಆಮದು

en: in
kn: ಒಳಗೆ

en: integer
kn: ಪೂರ್ಣಸಂಖ್ಯೆ

en: jigsaw puzzle
kn: ಗರಗಸದ ತೊಡಕು

en: large - use large code blocks
kn: ದೊಡ್ಡ - ದೊಡ್ಡ ಸಂಕೇತದ ಬ್ಲಾಕ್ಗಳನ್ನು ಬಳಸಿ

en: large - use large motion compensation blocks
kn: ದೊಡ್ಡ - ದೊಡ್ಡ ಚಲನೆಯ ಪರಿಹಾರ ಬ್ಲಾಕ್ಗಳನ್ನು ಬಳಸಿ

en: last.fm username or password is incorrect. Please verify your settings and relaunch VLC.
kn: last.fm ಬಳಕೆದಾರರ ಹೆಸರು ಅಥವಾ ಗುಪ್ತಪದ ತಪ್ಪಾಗಿದೆ.ನಿಮ್ಮ ಸಂಯೋಜನೆಗಳನ್ನು ಪರೀಕ್ಷಿಸಿ ಮತ್ತು VLC ಯನ್ನು ದಯವಿಟ್ಟು ಮರುಪ್ರಾರಂಭಿಸಿ.

en: last.fm: Authentication failed
kn: last.fm: ದೃಢೀಕರಣವು ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ

en: length of the overlapping area (in %)
kn: ಅತಿಕ್ರಮಿಸುವ ಪ್ರದೇಶದಲ್ಲಿ ಉದ್ದ(% ನಲ್ಲಿ)

en: libavformat AVIO access
kn: libavformat AVIO ಪ್ರವೇಶ

en: libavformat AVIO access output
kn: libavformat AVIO ಪ್ರವೇಶ ಔಟ್ಪುಟ್

en: libprojectM effect
kn: libprojectM ಪರಿಣಾಮ

en: medium - use medium motion compensation blocks
kn: ಮಧ್ಯಮ - ಮಧ್ಯಮ ಚಲನೆಯ ಪರಿಹಾರ ಬ್ಲಾಕ್ಗಳನ್ನು ಬಳಸಿ

en: medium - use medium sized code blocks
kn: ಮಧ್ಯಮ - ಮಧ್ಯಮ ಗಾತ್ರದ ಸಂಕೇತದ ಬ್ಲಾಕ್ಗಳನ್ನು ಬಳಸಿ

en: middle position (in %)
kn: ಮಧ್ಯಮ ಸ್ಥಾನ (% ನಲ್ಲಿ)

en: motion
kn: ಚಲನೆ

en: motion control interface
kn: ಚಲನೆಯ ನಿಯಂತ್ರಣ ಅಂತರ್ವರ್ತನ

en: ms
kn: ಮಿಲಿಸೆಕೆಂಡ್

en: no
kn: ಇಲ್ಲ

en: no configuration option will be loaded nor saved to config file
kn: ಯಾವುದೇ ಸಂರಚನಾ ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ಲೋಡ್ ಮಾಡಲಾಗಿಲ್ಲ ಅಥವಾ ಸಂರಚನಾ ಕಡತವನ್ನು ಉಳಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ

en: none
kn: ಯಾವುದೂ ಇಲ್ಲ

en: none - Motion compensation blocks do not overlap
kn: ಯಾವುದೂ ಇಲ್ಲ - ಚಲನೆಯ ಪರಿಹಾರ ಬ್ಲಾಕ್ಗಳು ಅತಿಕ್ರಮಿಸುವುದಿಲ್ಲ

en: offsets
kn: ಆಫ್ಸೆಟ್ ಗಳು

en: output module to write to Blackmagic SDI card
kn: Blackmagic SDI ಕಾರ್ಡ್ ಬರೆಯಲು ಉತ್ಪಾದನೆಯ ಘಟಕ

en: packetizer
kn: ವಿಭಜಕಗ

en: packets
kn: ಪ್ಯಾಕೆಟ್‍ಗಳು

en: partial - Motion compensation blocks only partially overlap
kn: ಭಾಗಶಃ - ಚಲನೆಯ ಪರಿಹಾರ ಬ್ಲಾಕ್ಗಳನ್ನು ಭಾಗಶಃ ಹರಡುತ್ತವೆ

en: perceptual distance
kn: ಐಂದ್ರಿಯಕವಾದ ದೂರ

en: perceptual distance to calculate perceptual weight
kn: ಐಂದ್ರಿಯಕವಾದ ಭಾರ ಲೆಕ್ಕಹಾಕಲು ಐಂದ್ರಿಯಕವಾದ ದೂರ

en: perceptual weighting method
kn: ಐಂದ್ರಿಯಕವಾದ ಸಮತೋಲನದ ವಿಧಾನ

en: play list
kn: ಹಾಡುಗಳ ಪಟ್ಟಿ

en: print a list of available modules
kn: ಲಭ್ಯವಿರುವ ಘಟಕಗಳ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಮುದ್ರಿಸಿ

en: print a list of available modules with extra detail
kn: ಲಭ್ಯವಿರುವ ಘಟಕಗಳ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಹೆಚ್ಚುವರಿ ವಿವರಗಳೊಂದಿಗೆ ಮುದ್ರಿಸಿ

en: print help for VLC (can be combined with --advanced and --help-verbose)
kn: VLC ಯ ಮುದ್ರಣ ಸಹಾಯಗಳು  (--advanced and --help-verbose ಜೊತೆ ಸಂಯೋಗ ಮಾಡಬಹುದು)

en: print version information
kn: ಮುದ್ರಣದ ಆವೃತ್ತಿಯ ಮಾಹಿತಿ

en: projectM configuration file
kn: projectM ಸಂರಚನಾ ಕಡತ

en: projectM preset path
kn: ProjectM ಪೂರ್ವಹೊಂದಿಕೆಯ ಮಾರ್ಗ

en: reset the current config to the default values
kn: ಈಗಿನ ಸಂರಚನೆಯನ್ನು ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಮೌಲ್ಯಗಳಿಗೆ  ಮರುಹೊಂದಿಸಿ

en: resets the current plugins cache
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ಪ್ಲಗಿನ್ಗಳನ್ನು ಸಂಗ್ರಹ ಮರುಹೊಂದಿಸುತ್ತದೆ

en: row alternation
kn: ಉದ್ದಸಾಲಿನ ಮಾರ್ಪಾಡು

en: sec.
kn: ಸೆಕೆಂಡ್.

en: selection list
kn: ಆಯ್ಕೆ ಪಟ್ಟಿ

en: side by side
kn: ಅಕ್ಕಪಕ್ಕದ

en: simple
kn: ಸರಳ

en: sliding puzzle
kn: ಜಾರುವ ತೊಡಕು

en: small - use small code blocks
kn: ಸಣ್ಣ - ಸಣ್ಣ ಸಂಕೇತದ ಬ್ಲಾಕ್ಗಳನ್ನು ಬಳಸಿ

en: small - use small motion compensation blocks
kn: ಸಣ್ಣ - ಸಣ್ಣ ಚಲನೆಯ ಪರಿಹಾರ ಬ್ಲಾಕ್‍ಗಳನ್ನು ಬಳಸಿ

en: string
kn: ವಾಕ್ಯ

en: subpicture
kn: ಉಪಚಿತ್ರಗಳು

en: swap puzzle
kn: ತೊಡಕನ್ನು ಬದಲಿಸು

en: top bottom
kn: ಮೇಲಿನ ತಳ

en: type
kn: ಮಾದರಿ

en: unknown
kn: ಅಪರಿಚಿತ

en: unknown type
kn: ಅಪರಿಚಿತ ಮಾದರಿ

en: use alternate config file
kn: ಪರ್ಯಾಯ ಸಂರಚನಾ ಕಡತವನ್ನು ಬಳಸಿ

en: v4l2 controls
kn: v4l2 ನಿಯಂತ್ರಣಗಳು

en: v4l2 driver controls
kn: v4l2 ಡ್ರೈವರ್ ನಿಯಂತ್ರಣಗಳು

en: video
kn: ದೃಶ್ಯ

en: visual impaired commentary
kn: ಅಂಧ ವಿವರಣೆ

en: vlc-snap
kn: vlc-ಚಿತ್ರ

en: warnings
kn: ಎಚ್ಚರಿಕೆಗಳು

en: x264 advanced options, in the form {opt=val,op2=val2} .
kn: x264 ಸುಧಾರಿತ ಆಯ್ಕೆಗಳು, {opt = Val, op2 = val2}ರೂಪದಲ್ಲಿ.

en: x264 advanced options.
kn: x264 ಸುಧಾರಿತ ಆಯ್ಕೆಗಳು.

en: x264 preset and tuning selection
kn: x264 ಪೂರ್ವಹೊಂದಿಕೆಯ ಮತ್ತು ಶ್ರುತಿಯ ಆಯ್ಕೆ

en: x264 profile and level selection
kn: x264 ಸ್ವವಿವರ ಮತ್ತು ಮಟ್ಟದ ಆಯ್ಕೆ

en: yes
kn: ಹೌದು

en: yes: %@ @ %@ kb/s
kn: ಹೌದು:%@ @ %@ kb/s

en: yes: from %@ to %@
kn: ಹೌದು:%@ ನಿಂದ %@ ಗೆ

en: | achan [X]. . . . . . . . . .  set/get audio channels
kn: | achan [X] . . . . . . . . . ಹೊಂದಿಸಲು / ಆಡಿಯೊ ಚಾನಲ್ ಪಡೆಯಲು

en: | add XYZ  . . . . . . . . . . . . add XYZ to playlist
kn: | add XYZ. . . . . . . . . . . .  XYZ ಅನ್ನು ಪ್ಲೇಪಟ್ಟಿಗೆ ಸೇರಿಸಿ

en: | adev [device]  . . . . . . . .  set/get audio device
kn: | Adev [ಸಾಧನ]. . . . . . . . ಹೊಂದಿಸಲು / ಶ್ರವ್ಯ ಸಾಧನವನ್ನು ಪಡೆಯಲು

en: | atrack [X] . . . . . . . . . . . set/get audio track
kn: | Atrack [X]. . . . . . . . . . . ಹೊಂದಿಸಲು / ಆಡಿಯೋ ಟ್ರ್ಯಾಕ್ ಪಡೆಯಲು

en: | bytes sent       : %8.0f KiB
kn: | ಕಳುಹಿಸಿದ ಬೈಟ್‍ಗಳು       : %8.0f KiB

en: | chapter [X]  . . . . set/get chapter in current item
kn: | chapter [X]. . . . .ಹೊಂದಿಸಲು/ಪ್ರಸ್ತುತ ಐಟಂನ  ಅಧ್ಯಾಯವನ್ನು ಪಡೆಯಲು

en: | chapter_n  . . . . . .  next chapter in current item
kn: | chapter_n. . . . . . ಪ್ರಸ್ತುತ ಐಟಂನ ಮುಂದಿನ ಅಧ್ಯಾಯ

en: | chapter_p  . . . .  previous chapter in current item
kn: | chapter_p. . . . . . ಪ್ರಸ್ತುತ ಐಟಂ ಹಿಂದಿನ ಅಧ್ಯಾಯ

en: | clear . . . . . . . . . . . . . . clear the playlist
kn: | clear. . . . . . . . . . . . . . ಪ್ಲೇಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ತೆರವುಗೊಳಿಸಿ

en: | demux bitrate    :   %6.0f kb/s
kn: | ಡಿಮಕ್ಸ್ ಬಿಟ್ ದರ : %6.0f kb/s

en: | demux bytes read : %8.0f KiB
kn: | ಓದಿರುವ ಡಿಮಕ್ಸ್ ಬೈಟ್‍ಗಳು: %8.0f KiB

en: | faster . . . . . . . . . .  faster playing of stream
kn: | faster. . . . . . . . . . ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ವೇಗವಾಗಿ ಪ್ಲೇ ಮಾಡುವುದು

en: | fastforward  . . . . . . . .  .  set to maximum rate
kn: | fastforward . . . . . . . . . ಗರಿಷ್ಠ ದರಕ್ಕೆ ಹೊಂದಿಸಲಾಗಿದೆ

en: | frame. . . . . . . . . .  play frame by frame
kn: | frame.. . . . . . . . . . ಪ್ರತಿ ಚೌಕಟ್ಟನ್ನು ಪ್ಲೇ ಮಾಡಿ

en: | get_length . . . .  the length of the current stream
kn: | Get_length. . . . ಈಗಿನ ಸ್ಟ್ರೀಮ್‍ನ ಉದ್ದ

en: | get_time . . seconds elapsed since stream's beginning
kn: | Get_time. . ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಆರಂಭವಾದಾಗಿನಿಂದ ಕಳೆದ ಸೆಕೆಂಡುಗಳು

en: | get_title . . . . .  the title of the current stream
kn: | Get_title. . . . . ಈಗಿನ ಸ್ಟ್ರೀಮ್‍ನ ಶೀರ್ಷಿಕೆ

en: | goto . . . . . . . . . . . . . .  goto item at index
kn: | goto. . . . . . . . . . . . . . ಸೂಚ್ಯಂಕದ ಐಟಂಗೆ ಹೋಗಿ

en: | help . . . . . . . . . . . . . . . this help message
kn: | help . . . . . . . . . . . . . . . ಇದು ಸಹಾಯದ ಸಂದೇಶ

en: | info . . . . .  information about the current stream
kn: | info. . . . . ಈಗಿನ ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಬಗ್ಗೆ ಮಾಹಿತಿ

en: | input bitrate    :   %6.0f kb/s
kn: | ಒಳಬರುತ್ತಿರುವ ಬಿಟ್‍ನ ದರ : %6.0f kb/s

en: | input bytes read : %8.0f KiB
kn: | ಓದಿರುವ ಒಳಬರುವ ಬೈಟ್‍ಗಳು: %8.0f KiB

en: | is_playing . . . .  1 if a stream plays, 0 otherwise
kn: | Is_playing. . . . 1 ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಪ್ಲೇ ಆಗುತ್ತಿದ್ದರೆ. 0 ಇಲ್ಲದಿದ್ದರೆ

en: | key [hotkey name] . . . . . .  simulate hotkey press
kn: | key[ಶೀಘ್ರ ಕೀಲಿ  ಹೆಸರು]. . . . . . ಶೀಘ್ರ ಕೀಲಿಯನ್ನು ಒತ್ತಿದಂತೆ ಅನುಕರಿಸಿ

en: | logout . . . . . . .  exit (if in socket connection)
kn: | logout . . . . . . .  ನಿರ್ಗಮಿಸಿ (ಸಾಕೆಟ್ ಸಂಪರ್ಕದಲ್ಲಿ ಇದ್ದರೆ)

en: | next . . . . . . . . . . . . . .  next playlist item
kn: | next . . . . . . . . . . . . . . ಮುಂದಿನ ಪ್ಲೇಪಟ್ಟಿಯ ಐಟಂ

en: | normal . . . . . . . . . .  normal playing of stream
kn: | normal. . . . . . . . . . ಸ್ಟ್ರೀಮ್ಅನ್ನು ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಪ್ಲೇ ಮಾಡುವುದು

en: | play . . . . . . . . . . . . . . . . . . play stream
kn: | play. . . . . . . . . . . . . . . . . .ಪ್ಲೇ ಸ್ಟ್ರೀಮ್

en: | playlist . . . . .  show items currently in playlist
kn: | playlist . . . . . ಪ್ರಸ್ತುತ ಪ್ಲೇಪಟ್ಟಿ ಐಟಂಗಳನ್ನು ತೋರಿಸಲು

en: | prev . . . . . . . . . . . .  previous playlist item
kn: | prev. . . . . . . . . . . . . . ಹಿಂದಿನ ಪ್ಲೇಪಟ್ಟಿಯ ಐಟಂ

en: | quit . . . . . . . . . . . . . . . . . . .  quit vlc
kn: | quit . . . . . . . . . . . . . . . . . . .VLCಯನ್ನು  ತ್ಯಜಿಸಿ

en: | rewind  . . . . . . . . . . . .  set to minimum rate
kn: | rewind  . . . . . . . . . . . . ಕನಿಷ್ಠ ದರಕ್ಕೆ ಹೊಂದಿಸಲಾಗಿದೆ

en: | sending bitrate  :   %6.0f kb/s
kn: | ಕಳುಹಿಸುತಿರುವ ಬಿಟ್‍ನ ದರ  :   %6.0f kb/s

en: | slower . . . . . . . . . .  slower playing of stream
kn: | slower. . . . . . . . . . ಸ್ಟ್ರೀಮ್ಅನ್ನು ನಿಧಾನವಾಗಿ ಪ್ಲೇ ಮಾಡುವುದು

en: | snapshot . . . . . . . . . . . . take video snapshot
kn: | snapshot. . . . . . . . . . . . ವೀಡಿಯೊ ಚಿತ್ರಣವನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಲು

en: | stats  . . . . . . . .  show statistical information
kn: | stats. . . . . . . . ಅಂಕಿ ಅಂಶಗಳ ಮಾಹಿತಿ ತೋರಿಸಲು

en: | status . . . . . . . . . . . current playlist status
kn: | status . . . . . . . . . . . ಈಗಿನ ಪ್ಲೇಪಟ್ಟಿಯ ಸ್ಥಿತಿ

en: | stop . . . . . . . . . . . . . . . . . . stop stream
kn: | stop. . . . . . . . . . . . . . . . . . ಸ್ಟ್ರೀಮ್‍ಅನ್ನು ನಿಲ್ಲಿಸಲು

en: | strack [X] . . . . . . . . .  set/get subtitle track
kn: | Strack [X]. . . . . . . . . ಹೊಂದಿಸಲು / ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆ ಟ್ರ್ಯಾಕ್ ಪಡೆಯಲು

en: | title [X]  . . . . . . set/get title in current item
kn: | title [X]. . . . . . ಹೊಂದಿಸಲು/ಪ್ರಸ್ತುತ ಐಟಂನ ಶೀರ್ಷಿಕೆ ಪಡೆಯಲು

en: | title_n  . . . . . . . .  next title in current item
kn: | title_n. . . . . . . . ಪ್ರಸ್ತುತ ಐಟಂನ ಮುಂದಿನ ಶೀರ್ಷಿಕೆ

en: | title_p  . . . . . .  previous title in current item
kn: | title_p. . . . . . . . ಪ್ರಸ್ತುತ ಐಟಂನ ಹಿಂದಿನ ಶೀರ್ಷಿಕೆ

en: | vcrop [X]  . . . . . . . . . . .  set/get video crop
kn: | Vcrop [X]. . . . . . . . . . . ಹೊಂದಿಸಲು / ವಿಡಿಯೋವನ್ನು ಕತ್ತರಿಸಲು

en: | voldown [X]  . . . . . .  lower audio volume X steps
kn: | Voldown [X]. . . . . . ವಾಲ್ಯುಮ್ಅನ್ನು X ಹಂತದಲ್ಲಿ ಕಡಿಮೆಮಾಡಿ

en: | volume [X] . . . . . . . . . .  set/get audio volume
kn: | volume [X] . . . . . . . . . . ಹೊಂದಿಸಲು / ಆಡಿಯೋ ಪರಿಮಾಣ ಪಡೆಯಲು

en: | volup [X]  . . . . . . .  raise audio volume X steps
kn: | Volup [X]. . . . . . . ಆಡಿಯೋ ವಾಲ್ಯುಮ್‍ಅನ್ನು X ಹಂತದಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚಿಸಿ

en: | vratio [X]  . . . . . . . set/get video aspect ratio
kn: | Vratio [X]. . . . . . .  ಹೊಂದಿಸಲು/ವೀಡಿಯೊದ ಆಕಾರ ಅನುಪಾತ ಪಡೆಯಲು

en: | vtrack [X] . . . . . . . . . . . set/get video track
kn: | Vtrack [X]. . . . . . . . . . . ಹೊಂದಿಸಲು / ವೀಡಿಯೊ ಟ್ರ್ಯಾಕ್ ಪಡೆಯಲು

en: | vzoom [X]  . . . . . . . . . . .  set/get video zoom
kn: | Vzoom [X]. . . . . . . . . . . ಹೊಂದಿಸಲು / ವಿಡಿಯೋ ಜೂಮ್ ಪಡೆಯಲು
